Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Trung tâm) hôm nay, Lịch bóng đá Nga

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Trung tâm) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bảng A H2 Nga (Hạng hai Nga) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) vòng Bảng A mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Nga (Trung tâm) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nga mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Nga (Trung tâm) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) có tên Tiếng Anh là Russia Division 2 (Zone Centre) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nga và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nga tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) mùa giải 2022-2023

Bảng ABảng BLên hạngTrụ hạng
  • 16/07 15:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Znamya Noginsk
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 16/07 17:00
    Dinamo Vladivostok
    Kolomna
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 16/07 20:00
    Sokol Saratov
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 16/07 20:00
    Rodina Moskva 2
    FK Sakhalinets
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 16/07 21:00
    Saturn
    FK Kaluga
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 16/07 21:00
    Zenit Penza
    FK Kosmos Dolgoprudny
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 16/07 21:00
    Metallurg Lipetsk
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 16/07 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Balashikha
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 16/07 22:00
    Dinamo Briansk
    Arsenal Tula 2
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 16/07 22:00
    Avangard Kursk
    FK Spartak Tambov
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 17/07 17:00
    Strogino Moscow
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 19/07 15:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Kolomna
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 19/07 17:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Znamya Noginsk
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 23/07 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 23/07 22:00
    FK Kaluga
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 24/07 10:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 24/07 18:00
    Arsenal Tula 2
    Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 19:30
    FK Sakhalinets
    Peresvet Podolsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 21:00
    Dinamo Briansk
    Rodina Moskva 2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 21:15
    Metallurg Lipetsk
    Avangard Kursk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 22:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Balashikha
    3 - 0
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:00
    FK Spartak Tambov
    FK Kvant Obninsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 25/07 21:00
    Saturn
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 28/07 21:00
    Peresvet Podolsk
    Dinamo Briansk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 28/07 21:00
    Zenit Penza
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 28/07 22:00
    Sokol Saratov
    Dinamo Vladivostok
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/07 22:00
    Saturn
    Kolomna
    3 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/07 17:00
    Strogino Moscow
    FK Spartak Tambov
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/07 18:00
    FK Znamya Noginsk
    Balashikha
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/07 20:00
    Rodina Moskva 2
    Arsenal Tula 2
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 30/07 21:00
    Avangard Kursk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/07 21:00
    FK Kvant Obninsk
    Metallurg Lipetsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/07 21:30
    FK Khimki Reserve
    Salyut-Energia Belgorod
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 30/07 22:30
    FK Zvezda Ryazan
    FK Sakhalinets
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 31/07 20:00
    Sokol Saratov
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 31/07 21:00
    Zenit Penza
    Dinamo Vladivostok
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 31/07 22:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    FK Kaluga
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 05/08 20:00
    Rodina Moskva 2
    Peresvet Podolsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 05/08 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Kosmos Dolgoprudny
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 06/08 17:00
    Kolomna
    FK Znamya Noginsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 06/08 18:00
    Arsenal Tula 2
    FK Spartak Tambov
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 06/08 21:00
    Saturn
    Balashikha
    3 - 0
    Vòng Bảng B
  • 06/08 21:00
    Dinamo Briansk
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 06/08 21:00
    FK Kvant Obninsk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 06/08 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 06/08 22:00
    FK Kaluga
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 00:00
    FK Sakhalinets
    Avangard Kursk
    1 - 3
    Vòng Bảng A
  • 10/08 13:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kaluga
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/08 16:00
    Balashikha
    Kolomna
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/08 17:00
    Strogino Moscow
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 10/08 17:00
    Dinamo Vladivostok
    Salyut-Energia Belgorod
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 10/08 17:00
    FK Khimki Reserve
    Zenit Penza
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/08 21:00
    Peresvet Podolsk
    Arsenal Tula 2
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 10/08 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Saturn
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/08 22:00
    Avangard Kursk
    Dinamo Briansk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/08 22:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Sakhalinets
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 10/08 22:00
    FK Spartak Tambov
    Metallurg Lipetsk
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 10/08 22:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/08 22:30
    FK Zvezda Ryazan
    Rodina Moskva 2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 13/08 08:30
    SKA-Khabarovsk-2
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 13/08 17:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Kaluga
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 14/08 17:00
    Kolomna
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/08 18:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/08 20:00
    Rodina Moskva 2
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/08 20:30
    Zenit Penza
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/08 21:00
    Dinamo Briansk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/08 21:00
    Sokol Saratov
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/08 22:00
    FK Spartak Tambov
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/08 23:00
    FK Sakhalinets
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/08 18:00
    Arsenal Tula 2
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/08 21:00
    Peresvet Podolsk
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 20/08 21:00
    FK Kaluga
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/08 17:00
    Strogino Moscow
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    FK Kvant Obninsk
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Avangard Kursk
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    FK Spartak Tambov
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Balashikha
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    Saturn
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    Kolomna
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/08 21:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/08 21:00
    Peresvet Podolsk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/08 21:00
    FK Khimki Reserve
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Dinamo Briansk
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    Rodina Moskva 2
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    FK Sakhalinets
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    Arsenal Tula 2
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 27/08 21:00
    Balashikha
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    FK Khimki Reserve
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Sokol Saratov
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 27/08 21:00
    Zenit Penza
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/08 21:00
    Peresvet Podolsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 03/09 21:00
    FK Kaluga
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    FK Spartak Tambov
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Strogino Moscow
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Avangard Kursk
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    FK Sakhalinets
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Kolomna
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    Sokol Saratov
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/09 13:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/09 21:00
    Dinamo Vladivostok
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Dinamo Briansk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Rodina Moskva 2
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Peresvet Podolsk
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Avangard Kursk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Arsenal Tula 2
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:00
    Dinamo Vladivostok
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    FK Kaluga
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Zenit Penza
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    FK Sakhalinets
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    FK Spartak Tambov
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    Strogino Moscow
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    Arsenal Tula 2
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    Dinamo Vladivostok
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Balashikha
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Saturn
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Kolomna
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Rodina Moskva 2
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    Rodina Moskva 2
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    Peresvet Podolsk
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    Strogino Moscow
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    Avangard Kursk
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 22/09 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    FK Khimki Reserve
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    Zenit Penza
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    FK Kaluga
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/09 21:00
    Sokol Saratov
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    Dinamo Briansk
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    Arsenal Tula 2
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    FK Sakhalinets
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    Metallurg Lipetsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    FK Spartak Tambov
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 21:00
    FK Khimki Reserve
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    Kolomna
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    Sokol Saratov
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 29/09 21:00
    Saturn
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 29/09 21:00
    Balashikha
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Avangard Kursk
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Strogino Moscow
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    FK Spartak Tambov
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/10 21:00
    Balashikha
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    Saturn
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    Zenit Penza
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/10 21:00
    FK Khimki Reserve
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 03/10 21:00
    Peresvet Podolsk
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Dinamo Briansk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Rodina Moskva 2
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Arsenal Tula 2
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    FK Sakhalinets
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    Metallurg Lipetsk
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 08/10 21:00
    FK Kaluga
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Saturn
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 08/10 21:00
    Kolomna
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/10 15:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/10 15:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/10 15:00
    Zenit Penza
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/10 15:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/10 15:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/10 15:00
    Sokol Saratov
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 15/10 15:00
    FK Kvant Obninsk
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 15:00
    Avangard Kursk
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 15:00
    FK Zvezda Ryazan
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 15:00
    Strogino Moscow
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 15:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/10 15:00
    Metallurg Lipetsk
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 15:00
    Dinamo Briansk
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 15:00
    Rodina Moskva 2
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 15:00
    Peresvet Podolsk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 15:00
    Arsenal Tula 2
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 15:00
    FK Sakhalinets
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 15:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 15:00
    Balashikha
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 15:00
    Saturn
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 15:00
    FK Khimki Reserve
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 15:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 15:00
    FK Kaluga
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 15:00
    Salyut-Energia Belgorod
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 23/10 15:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 23/10 15:00
    FK Kaluga
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 23/10 15:00
    Kolomna
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 23/10 15:00
    Sokol Saratov
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 23/10 15:00
    Zenit Penza
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 23/10 15:00
    Saturn
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 24/10 15:00
    FK Spartak Tambov
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 15:00
    Strogino Moscow
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 15:00
    FK Kvant Obninsk
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 15:00
    Avangard Kursk
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 15:00
    Metallurg Lipetsk
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 24/10 15:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 15:00
    Dinamo Briansk
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 15:00
    Rodina Moskva 2
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 15:00
    Peresvet Podolsk
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 15:00
    FK Zvezda Ryazan
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 15:00
    Arsenal Tula 2
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 15:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/10 15:00
    Balashikha
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 15:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 15:00
    FK Khimki Reserve
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 15:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 15:00
    Dinamo Vladivostok
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 15:00
    FK Znamya Noginsk
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/11 15:00
    Dinamo Vladivostok
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/11 15:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/11 15:00
    Kolomna
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/11 15:00
    FK Kaluga
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/11 15:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/11 15:00
    Balashikha
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 15:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 15:00
    Metallurg Lipetsk
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 15:00
    FK Spartak Tambov
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 15:00
    Strogino Moscow
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 15:00
    FK Kvant Obninsk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 05/11 15:00
    FK Sakhalinets
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 15:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 15:00
    Metallurg Lipetsk
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 15:00
    FK Spartak Tambov
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 15:00
    Strogino Moscow
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 15:00
    FK Kvant Obninsk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 15:00
    FK Sakhalinets
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 15:00
    FK Khimki Reserve
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 15:00
    Balashikha
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 15:00
    Sokol Saratov
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 15:00
    Zenit Penza
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 15:00
    FK Znamya Noginsk
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/11 15:00
    Kolomna
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 15:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 15:00
    Dinamo Briansk
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 15:00
    Peresvet Podolsk
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 15:00
    FK Zvezda Ryazan
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 15:00
    Avangard Kursk
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 15:00
    FK Kvant Obninsk
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/11 15:00
    Kolomna
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 15:00
    FK Znamya Noginsk
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 15:00
    Balashikha
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 15:00
    FK Kaluga
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 15:00
    FK Khimki Reserve
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/11 15:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm)

Tên giải đấu Hạng 2 Nga (Trung tâm)
Tên khác H2 Nga (Hạng hai Nga)
Tên Tiếng Anh Russia Division 2 (Zone Centre)
Vòng đấu hiện tại Bảng A
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 12 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 20 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0