Lịch thi đấu bóng đá 9/2/2023: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 9/2/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ năm, ngày 09/02/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ năm: Lịch bóng đá ngày 09/02/2023
  • 00:00
    Al Khaldiya
    Al-Shabbab
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Manama Club
    Al Hidd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Al Riffa Club
    Bahrain SC
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Al-Budaiya
    Al Hala
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Al Khaldiya
    Al-Shabbab
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Sitra
    Al-Muharraq
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Al Riffa Club
    Bahrain SC
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Al-Ahli (BHR)
    East Riffa
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Manama Club
    Al Hidd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    Juventus-SP
    Comercial SP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01:00
    Monte Azul SP
    Primavera SP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01:00
    Rio Claro
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 8
  • 05:00
    Oeste SP
    XV de Piracicaba
    ? - ?
    Vòng 8
  • 05:30
    Noroeste SP
    Lemense SP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06:00
    Gremio Novorizontino
    CA Linense SP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06:00
    Sao Caetano SP
    Velo Clube SP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06:00
    Taubate
    AA Portuguesa Santista
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01:00
    Nữ Hapoel Jerusalem
    Nữ Hapoel Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng 17
  • 01:00
    Nữ Ironi Ramat Hasharon
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    ? - ?
    Vòng 17
  • 01:00
    Nữ Maccabi Kishronot Hadera
    Nữ Maccabi Emek Hefer
    ? - ?
    Vòng 17
  • 01:00
    Nữ Hapoel Petah Tikva
    Nữ AS Tel Aviv University
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18:00
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    Nữ Hapoel Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18:00
    Nữ Ironi Ramat Hasharon
    Nữ Maccabi Emek Hefer
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18:00
    Nữ AS Tel Aviv University
    Nữ Hapoel Jerusalem
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18:00
    Nữ Maccabi Kishronot Hadera
    Nữ Hapoel Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng 18
Cập nhật: