Lịch thi đấu bóng đá 8/2/2023: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 8/2/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ tư, ngày 08/02/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ tư: Lịch bóng đá ngày 08/02/2023
  • 17:00
    Becamex Bình Dương
    Hoàng Anh Gia Lai
    ? - ?
    Vòng 2
  • 17:00
    Đà Nẵng FC
    Nam Định FC
    ? - ?
    Vòng 2
  • 19:15
    TP Hồ Chí Minh FC
    Hải Phòng FC
    ? - ?
    Vòng 2
  • 02:45
    Sheffield United
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng Play-Off 4
  • 02:45
    Burnley
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng Play-Off 4
  • 02:45
    Grimsby Town
    Luton Town
    ? - ?
    Vòng Play-Off 4
  • 02:45
    Fleetwood Town
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng Play-Off 4
  • 02:45
    Crewe Alexandra
    Leyton Orient
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02:45
    Doncaster Rovers
    Tranmere Rovers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02:45
    Grimsby Town
    Harrogate Town
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02:45
    Chesterfield
    Woking
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    Oldham Athletic
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02:45
    Halifax Town
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:45
    York City
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Wrexham
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02:45
    Maidenhead United
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02:45
    Spennymoor Town
    Kings Lynn
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02:45
    Blyth Spartans
    Chorley
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Leamington
    Buxton
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Kettering Town
    Peterborough Sports
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02:45
    Alfreton Town
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng 17
  • 02:45
    Hereford
    Southport
    ? - ?
    Vòng 17
  • 02:45
    AFC Telford United
    Farsley Celtic
    ? - ?
    Vòng 18
  • 02:45
    Chippenham Town
    Weymouth
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Bath City
    Hampton & Richmond
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Cheshunt
    Welling United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Hemel Hempstead Town
    Braintree Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Hungerford Town
    St Albans City
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Taunton Town
    Dulwich Hamlet
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:45
    Weymouth
    Concord Rangers
    0 - 0
    Vòng 17
  • 02:45
    Atherton Collieries
    Warrington Rylands
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    United of Manchester
    Guiseley
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    Gainsborough Trinity
    Marske United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    Marine
    Stalybridge Celtic
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    Nantwich Town
    Matlock Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    Radcliffe Borough
    Belper Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    South Shields
    Liversedge
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    Warrington Town
    Lancaster City
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    Whitby Town
    Morpeth Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02:45
    Hayes &Yeading
    Metropolitan Police
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:45
    North Leigh
    Dorchester Town
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:45
    Hanwell Town
    Yate Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Winchester City
    Harrow Borough
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Hendon
    Beaconsfield Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02:45
    Poole Town
    Swindon Supermarine
    ? - ?
    Vòng 16
  • 02:45
    Bracknell Town
    Tiverton Town
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02:45
    Merthyr Town
    Plymouth Parkway
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18:00
    24 Erzincanspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Amedspor
    Nazillispor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Osmanlispor
    Sanliurfaspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Bayburt Ozel Idare
    Isparta Davrazspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Corum Belediyespor
    Afjet Afyonspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Erokspor
    Somaspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Inegolspor
    Menemen Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    Bursaspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Tarsus Idman Yurdu
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Tire 1922 Spor
    Kocaelispor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Adiyamanspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Balikesirspor
    Kastamonuspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Fethiyespor
    Karacabey Birlikspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Kirklarelispor
    Serik Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Pazarspor
    Etimesgut Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Sariyer
    Kirsehir Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Hekimoglu Trabzon
    Diyarbakırspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Usakspor
    Ankara Demirspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    Zonguldak
    Belediye Vanspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    US Ben Guerdane
    AS Slimane
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 20:00
    Club Sportif Sfaxien
    Chebba
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:00
    Esperance Sportive de Tunis
    ES Hammam Sousse
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:00
    Etoile du Sahel
    CA Bizertin
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:00
    Olympique de Beja
    Club Africain
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 20:00
    Rejiche
    U.S.Monastir
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 20:00
    Stade Tunisien
    US Tataouine
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:00
    EO Sidi Bouzid
    Etoile Metlaoui
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
Cập nhật: