Lịch thi đấu bóng đá 7/2/2023: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 7/2/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ ba, ngày 07/02/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ ba: Lịch bóng đá ngày 07/02/2023
  • 19:00
    Al Safa (KSA)
    Al-Kawkab
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:00
    Al-Jeel
    Al-Sharq
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:00
    Al Nairyah
    Bisha
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:00
    Al-Washm
    Al-Zlfe
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:00
    Sajer
    Al-Suqoor
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:00
    Al-Rayyan
    Al Shuaib
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:00
    Wajj
    Al-Najma
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:00
    Al-Ansar
    Al-Rawdhah
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 21
  • 19:25
    U19 Al-Qadasiya
    Al Khaleej (Youth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19:40
    U19 Al-Hilal
    Jeddah Youth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19:40
    U19 Al-Shabab
    U19 Al-Faisaly Harmah
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19:40
    U19 Al Nasr Riyadh
    U19 Al-Fath
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19:40
    Al-Ansar (Youth
    U19 Al-Ettifaq
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19:50
    U19 Al-Taawon
    Arar (Youth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:10
    U19 Al Wehda
    Al-Raed (Youth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:15
    U19 Al-Ittihad
    U19 Ohud Medina
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:15
    U19 Al Ahli Jeddah
    U19 Hajer
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01:00
    U21 Lommel SK
    U21 St.-Truidense VV
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:30
    U21 AS Eupen
    U21 Excelsior Virton
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:30
    U21 Kortrijk
    U21 RWD Molenbeek
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:00
    U21 KMSK Deinze
    U21 Westerlo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:00
    U21 FCV Dender EH
    U21 Red Star Waasland-Beveren
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:00
    U21 Lierse Kempenzonen
    U21 KV Oostende
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Dundee United (Reserve
    Queen of the South Reserve
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Hamilton FC Reserve
    Ayr United Reserve
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Hibernian FC Reserve
    Dundee Reserve
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Livingston Reserve
    Motherwell FC Reserve
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Queen Park Reserve
    Kilmarnock Reserve
    ? - ?
    Vòng 5
Cập nhật: