Lịch thi đấu bóng đá 5/2/2023: lịch thi đấu FIFA Club World Cup

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 5/2/2023: Xem LTĐ BĐ Chủ nhật, ngày 05/02/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Chủ nhật: Lịch bóng đá ngày 05/02/2023
  • 01:00
    Troyes
    Lyon
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03:00
    Rennes
    Lille
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19:00
    Clermont
    Monaco
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21:00
    Ajaccio
    Nantes
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21:00
    Auxerre
    Reims
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21:00
    Lorient
    Angers
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21:00
    Strasbourg
    Montpellier
    ? - ?
    Vòng 22
  • 23:05
    Brest
    Lens
    ? - ?
    Vòng 22
  • 00:45
    Volendam
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02:00
    Emmen
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02:00
    Utrecht
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03:00
    SBV Excelsior
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18:15
    Cambuur
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20:30
    Feyenoord Rotterdam
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20:30
    Go Ahead Eagles
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 22:45
    Groningen
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 20
  • 00:15
    AS Eupen
    Westerlo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 00:15
    RFC Seraing
    Oud Heverlee Leuven
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:45
    Sint-Truidense VV
    Kortrijk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19:30
    Royal Antwerp
    Club Brugge
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22:00
    KV Mechelen
    Sporting Charleroi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22:00
    Shooting Stars SC
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng Groups A / 6
  • 22:00
    Akwa United
    Remo Stars
    ? - ?
    Vòng Groups A / 6
  • 22:00
    Plateau United
    Kwara United
    ? - ?
    Vòng Groups A / 6
  • 22:00
    Sunshine Stars
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B / 6
  • 22:00
    Niger Tornadoes
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B / 6
  • 22:00
    Dakkada
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B / 6
  • 22:00
    Wikki Tourists
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B / 6
  • 22:00
    Doma United
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B / 6
  • 19:00
    Nữ Durham Wildcats
    Nữ Sheffield United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Blackburn Rovers
    Nữ Bristol City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Charlton Athletic
    Nữ Coventry
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Lewes
    Nữ Birmingham
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ London City Lionesses
    Nữ Sunderland
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Southampton
    Nữ Crystal Palace
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Fylde LFC
    Nữ West Bromwich WFC
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Huddersfield Town
    Nữ Burnley
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Liverpool Feds
    Nữ Nottingham Forest
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Wolves
    Nữ Huddersfield Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Nữ Brighouse Town
    Nữ Stoke City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Bridgwater United
    Nữ Crawley Wasps
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Cheltenham Town
    Nữ Oxford United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Gillingham
    Nữ Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Ipswich
    Nữ Watford
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ London Bees
    Nữ Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Nữ Milton Keynes Dons
    Nữ Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04:00
    San Martin Burzaco
    Liniers
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04:00
    Excursionistas
    Real Pilar
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04:00
    Deportivo Laferrere
    Club Lujan
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04:00
    Victoriano Arenas
    Berazategui
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04:00
    Leandro N Alem
    Sportivo Italiano
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04:00
    CA Atlas
    Deportivo Espanol
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04:00
    Yupanqui
    Claypole
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04:00
    Puerto Nuevo
    Ferrocarril Midland
    ? - ?
    Vòng 2
  • 01:30
    Dessel Sport
    Leuven 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01:30
    Gent 2
    Francs Borains
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    Rupel Boom
    Royal Knokke
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    KFC Mandel United
    Antwerp 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    Ninove
    Patro Eisden
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    Royal Olympic Club Charleroi
    La Louviere
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:30
    Thes Sport Tessenderlo
    Hoogstraten VV
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21:00
    Royal Liege
    Charleroi 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21:00
    Sint-Eloois-Winkel
    URSL Vise
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17:00
    U19 Dynamo Dresden
    U19 Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17:00
    U19 Hamburger
    U19 Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17:00
    U19 Holstein Kiel
    U19 Wolfsburg
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17:00
    U19 SV Meppen
    U19 St. Pauli
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17:00
    U19 Union Berlin
    U19 Hansa Rostock
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17:00
    U19 Viktoria 1889 Berlin
    U19 RB Leipzig
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17:00
    U19 Werder Bremen
    U19 Hertha BSC Berlin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 04:00
    Once Deportivo Ahuachapan
    Isidro Metapan
    ? - ?
    Vòng Clausura / 3
  • 04:00
    Aguila
    CD FAS
    ? - ?
    Vòng Clausura / 3
  • 04:00
    Atletico Marte
    CD Dragon
    ? - ?
    Vòng Clausura / 3
  • 04:00
    CD Chalatenango
    Alianza San Salvador
    ? - ?
    Vòng Clausura / 3
  • 04:00
    Jocoro
    Luis Angel Firpo
    ? - ?
    Vòng Clausura / 3
  • 04:00
    Platense Municipal
    Santa Tecla
    ? - ?
    Vòng Clausura / 3
  • 22:00
    Great Olympics
    Dreams (GHA)
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22:00
    Berekum Chelsea
    Bechem United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22:00
    Aduana Stars
    Nsoatreman
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22:00
    Asante Kotoko
    Accra
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22:00
    Legon Cities
    King Faisal Babes
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22:00
    Medeama
    Samartex
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22:00
    Bibiani Gold Stars
    Karela United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12:30
    Wan Chai SF
    Wing Go
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12:30
    3 Sing
    Lucky Mile
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12:30
    Kwong Wah AA
    Yau Tsim Mong FT
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12:30
    Chelsea Soccer School HK
    Tung Sing
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12:30
    Fu Moon
    Sai Kung District
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12:30
    Kwun Tong FA
    Double Flower FA
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14:30
    Tuen Mun Football Team
    St. Josephs
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14:30
    Kowloon Cricket Club
    Mutual
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20:00
    Bekescsaba
    Gyirmot SE
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Budafoki MTE
    Kazincbarcika
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Aqvital Csakvar
    Soroksar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Dorogi
    MTK Budapest
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    ETO Gyori
    Szombathelyi Haladas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Kozarmisleny SE
    Ajka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    MTE Mosonmagyarovar
    Pecsi MFC
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    BFC Siofok
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21:00
    Szegedi AK
    Szentlorinc SE
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22:00
    Ilioupoli
    Proodeftiki
    ? - ?
    Vòng Staffel Sud / 14
  • 22:00
    Chania Kissamikos
    Irodotos
    ? - ?
    Vòng Staffel Sud / 14
  • 22:00
    Egaleo AO Athens
    Kallithea
    ? - ?
    Vòng Staffel Sud / 14
  • 22:00
    Almopos
    Thesprotos
    ? - ?
    Vòng Staffel Nord / 14
  • 22:00
    Iraklis 1908
    Apollon Larissas
    ? - ?
    Vòng Staffel Nord / 14
  • 22:00
    Makedonikos
    Iraklis Larisa
    ? - ?
    Vòng Staffel Nord / 14
  • 22:00
    Veria
    Diagoras Rodos
    ? - ?
    Vòng Staffel Nord / 14
  • 20:30
    ACR Messina
    Audace Cerignola
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    U.S. Catanzaro 1929
    Fidelis Andria
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Pescara
    S.S.D. Potenza
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Picerno
    Juve Stabia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Turris Neapolis
    Nuova Monterosi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    A.S. Viterbese Castrense
    S.S. Monopoli 1966
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Foggia
    Gelbison
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Taranto Sport
    Latina
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Virtus Francavilla
    Giugliano
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Arzignano Valchiampo
    Pordenone
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    U23 Juventus
    Piacenza
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Mantova
    USD Virtus Verona
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Novara
    Albinoleffe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Padova
    US Pergolettese
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Pro Patria
    Vicenza
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Pro Vercelli
    FeralpiSalo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Renate AC
    AC Trento
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Sangiuliano City
    Lecco
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Triestina
    Pro Sesto
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17:00
    Melita
    Sliema Wanderers
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 20:00
    Marsa
    Fgura United
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 20:00
    San Gwann
    Qrendi
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 22:30
    Mqabba
    St. Andrews
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 22:30
    Naxxar Lions
    Zurrieq
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 00:00
    U20 Santos Laguna
    U20 Club America
    ? - ?
    Vòng Clausura / 5
  • 22:00
    U20 Chivas Guadalajara
    U20 Queretaro
    ? - ?
    Vòng Clausura / 5
  • 22:00
    U20 Monterrey
    U20 Deportivo Toluca Mexiquense
    ? - ?
    Vòng Clausura / 5
  • 22:00
    U20 Pumas UNAM
    U20 Atlas
    ? - ?
    Vòng Clausura / 5
  • 03:30
    UTC Cajamarca
    Cienciano
    ? - ?
    Vòng 3
  • 03:30
    Atletico Grau
    Melgar
    ? - ?
    Vòng 3
  • 03:30
    Universitario de Deportes
    Academia Deportiva Cantolao
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07:00
    Deportivo Garcilaso
    Binacional
    ? - ?
    Vòng 3
  • 22:00
    Sporting Cristal
    Alianza Lima
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20:30
    U19 Cannes AS
    U19 Saint-Etienne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Ajaccio
    U19 Toulouse
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Bastia
    U19 Nice
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Avenir Sportif Beziers
    U19 Istres
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Colomiers
    U19 Air Bel
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Montpellier
    U19 Blagnac
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Monaco
    U19 Marseille
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Angers SCO
    U19 Guingamp
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Avranches
    U19 SPA Merignacais
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Nantes
    U19 Brest Stade
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Le Mans
    U19 Laval
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Niort
    U19 Bordeaux
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 La Roche VF
    U19 Stade Rennais
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 USSA Vertou
    U19 Lorient
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Auxerre
    U19 Torcy U.S
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Clermont Foot
    U19 Le Puy Foot 43 Auvergne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 ES Troyes AC
    U19 Bourg Peronnas
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 93 Bobigny
    U19 Strasbourg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Nancy
    U19 Sochaux
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Dijon
    U19 Paris
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Lyonnais
    U19 Metz
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Saran
    U19 Stade Reims
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Paris Saint Germain
    U19 Le Havre
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Valenciennes US
    U19 Amiens SC
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Dunkerque
    U19 US Orleans
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Caen
    U19 Lille
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 ESM DE Gonfreville
    U19 Lens
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:30
    U19 Montfermeil
    U19 Drancy
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20:00
    Nữ Glasgow City
    Nữ Partick Thistle
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21:00
    Nữ Hibernian
    Nữ Glasgow Girls
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21:30
    Nữ Celtic
    Nữ Aberdeen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23:00
    Nữ Dundee United
    Nữ Glasgow Rangers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23:00
    Nữ Hamilton
    Nữ Spartans
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23:00
    Nữ Motherwell
    Nữ Hearts
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18:00
    Cadiz 2
    Cartagena 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18:00
    Atletico Mancha Real
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18:00
    UCAM Murcia
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18:30
    Atletico Sanluqueno
    Mar Menor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19:00
    Real Betis 2
    Recreativo Huelva
    ? - ?
    Vòng 20
  • 22:15
    CD San Roque de Lepe
    Sevilla Atletico
    ? - ?
    Vòng 20
  • 23:00
    Antequera CF
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 20
  • 23:00
    CD El Ejido 2012
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 20
  • 23:00
    Yeclano Deportivo
    Xerez Deportivo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 00:30
    CD UMA Antequera Futsal
    Vina Albali Valdepenas Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 00:30
    Catgas Santa Coloma Futsal
    Real Betis Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 00:30
    Cordoba Futsal
    Palma Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 00:30
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
    Noia Portus Apostoli Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 00:30
    Levante Futsal
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 00:30
    Manzanares FS Futsal
    Jimbee Cartagena FS Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 00:30
    Movistar Inter Futsal
    CA Osasuna Magna Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 00:30
    Ribera Navarra Futsal
    FC Barcelona Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 16:00
    Nữ Fatih Vatanspor
    Nữ Karadeniz Eregli Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 16:00
    Nữ Hakkarigucu
    Nữ ALG Spor
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 16:00
    Nữ Besiktas JK
    Nữ Hatayspor
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 16:00
    Nữ Atasehir Belediyesi
    Nữ Fenerbahce
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 16:00
    Nữ Konak BEL.
    Nữ Trabzonspor
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 16:00
    Nữ Amedspor
    Nữ 1207 Antalya Muratpasa
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 16:00
    Nữ Kirecburnu
    Nữ Fomget Genclik
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 17:00
    Nữ Adana Idmanyurduspor
    Nữ Galatasaray SK
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 18:30
    Nữ Dudulluspor
    Nữ Fatih Karagumruk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 18:00
    1922 Konyaspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Belediye Derincespor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Edirnespor Genclik
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Elazigspor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Yeni Altindag BS
    Eskisehirspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Kutahyaspor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Nevsehirspor Genclik
    Yeni Amasya Spor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17:00
    Aksarayspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17:00
    Musspor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Akhisar Bld.Geng
    Efeler 09
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Arguvan
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Fatsa Belediyespor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Artvin Hopaspor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Kepez Belediyespor
    Sapanca Genclikspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Nigde Belediyespor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18:00
    Tepecikspor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 21
Cập nhật: