Lịch thi đấu bóng đá 4/2/2023: lịch thi đấu FIFA Club World Cup

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 4/2/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ bảy, ngày 04/02/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ bảy: Lịch bóng đá ngày 04/02/2023
  • 03:00
    Chelsea
    Fulham
    0 - 0
    Vòng 22
  • 19:30
    Everton
    Arsenal
    0 - 0
    Vòng 22
  • 22:00
    Aston Villa
    Leicester City
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22:00
    Brentford
    Southampton
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22:00
    Brighton & Hove Albion
    AFC Bournemouth
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22:00
    Manchester United
    Crystal Palace
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22:00
    Wolves
    Liverpool
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:30
    Augsburg
    Bayer Leverkusen
    0 - 0
    Vòng 19
  • 21:30
    VfL Bochum
    Hoffenheim
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21:30
    Borussia Dortmund
    Freiburg
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21:30
    Eintracht Frankfurt
    Hertha Berlin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21:30
    Koln
    RB Leipzig
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21:30
    Union Berlin
    Mainz 05
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02:45
    Pau FC
    Bordeaux
    0 - 1
    Vòng 22
  • 02:45
    Caen
    Bastia
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:45
    Dijon
    Niort
    0 - 1
    Vòng 22
  • 02:45
    Le Havre
    Paris FC
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:45
    Nimes
    Grenoble
    0 - 1
    Vòng 22
  • 02:45
    Quevilly Rouen
    Guingamp
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02:45
    Rodez
    Sochaux
    1 - 1
    Vòng 22
  • 02:45
    Valenciennes
    Stade Lavallois MFC
    2 - 0
    Vòng 22
  • 21:00
    Saint-Etienne
    Annecy
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03:00
    West Bromwich
    Coventry
    1 - 0
    Vòng 30
  • 19:30
    Norwich City
    Burnley
    0 - 0
    Vòng 30
  • 19:30
    Rotherham United
    Sheffield United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Huddersfield Town
    Queens Park Rangers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Hull City
    Cardiff City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Luton Town
    Stoke City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Middlesbrough
    Blackpool
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Millwall
    Sunderland
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Preston North End
    Bristol City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Reading
    Watford
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Swansea City
    Birmingham
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Accrington Stanley
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Bolton Wanderers
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Bristol Rovers
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Cambridge United
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Derby County
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Exeter City
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Fleetwood Town
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Forest Green Rovers
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Oxford United
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Portsmouth
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Port Vale
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Sheffield Wednesday
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:30
    Paderborn 07
    Fortuna Dusseldorf
    1 - 0
    Vòng 19
  • 00:30
    SV Sandhausen
    SV Darmstadt 98
    0 - 2
    Vòng 19
  • 19:00
    Eintracht Braunschweig
    Heidenheim
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    Kaiserslautern
    Holstein Kiel
    1 - 1
    Vòng 19
  • 19:00
    SSV Jahn Regensburg
    Arminia Bielefeld
    1 - 1
    Vòng 19
  • 00:30
    Maritzburg United
    AmaZulu
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20:30
    Chippa United
    Stellenbosch
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20:30
    Lamontville Golden Arrows
    Bloemfontein Celtic
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20:30
    Orlando Pirates
    Mamelodi Sundowns
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:30
    Supersport United
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19:45
    Newport County
    Swindon1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Bradford City
    Mansfield Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Carlisle
    Harrogate Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Colchester United
    Barrow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Crewe Alexandra
    Grimsby Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Doncaster Rovers
    Hartlepool United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Gillingham
    Crawley Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Leyton Orient
    AFC Wimbledon
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Northampton Town
    Walsall
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Salford City
    Rochdale
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Stockport County
    Tranmere Rovers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Sutton United
    Stevenage
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02:45
    Scunthorpe United
    Barnet
    0 - 1
    Vòng 31
  • 22:00
    Aldershot Town
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Boreham Wood
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Bromley
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Eastleigh
    Woking
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Oldham Athletic
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Solihull Moors
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Southend United
    York City
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Torquay United
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Wealdstone
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Yeovil Town
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    AFC Fylde
    Curzon Ashton
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Alfreton Town
    Boston United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Banbury United
    Kettering Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Buxton
    Kings Lynn
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Chester
    Spennymoor Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Chorley
    Southport
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Darlington
    AFC Telford United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Farsley Celtic
    Hereford
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Gloucester City
    Bradford Park Avenue
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Kidderminster
    Scarborough Athletic
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Leamington
    Blyth Spartans
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Peterborough Sports
    Brackley Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Chelmsford City
    Bath City
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Cheshunt
    Hemel Hempstead Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Chippenham Town
    Braintree Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Concord Rangers
    Farnborough Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Eastbourne Borough
    Taunton Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Ebbsfleet United
    Havant & Waterlooville
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Hungerford Town
    Oxford City
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Slough Town
    Dover Athletic
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    St Albans City
    Hampton & Richmond
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Tonbridge Angels
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Welling United
    Dartford
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Weymouth
    Dulwich Hamlet
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Ashton United
    Morpeth Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Bamber Bridge
    Stalybridge Celtic
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Gainsborough Trinity
    Whitby Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Hyde United
    Warrington Rylands
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Liversedge
    Belper Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Marske United
    Guiseley
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Matlock Town
    United of Manchester
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Nantwich Town
    Atherton Collieries
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Radcliffe Borough
    Marine
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    South Shields
    Lancaster City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Warrington Town
    Stafford Rangers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:00
    Chesham United
    Hendon
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Hanwell Town
    Bracknell Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Harrow Borough
    Beaconsfield Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Hartley Wintney
    Metropolitan Police
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Hayes &Yeading
    North Leigh
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Poole Town
    Gosport Borough
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Salisbury City
    Plymouth Parkway
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Swindon Supermarine
    Weston Super Mare
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Tiverton Town
    Dorchester Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Truro City
    Yate Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Winchester City
    Merthyr Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Aveley
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Billericay Town
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Bishops Stortford
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Bognor Regis Town
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Carshalton Athletic
    Canvey Island
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Folkestone Invicta
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Hastings United
    Margate
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Herne Bay
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Lewes
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Potters Bar Town
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    Wingate & Finchley
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    Tamworth
    Mickleover Sports
    0 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Alvechurch
    Nuneaton Borough
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Barwell
    Royston Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Bedford Town
    Leiston
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Bromsgrove Sporting
    Hednesford Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Coalville Town
    Rushden&Diamonds
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Needham Market
    Kings Langley
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Rushall Olympic
    Redditch United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    St Ives Town
    Hitchin Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Stourbridge
    Basford United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22:00
    Stratford Town
    Ilkeston
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01:00
    Freiburg 2
    SpVgg Bayreuth
    1 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Ingolstadt 04
    Dortmund (Am)
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    1Saarbrucken
    SV Elversberg
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Dynamo Dresden
    Hallescher
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    VfL Osnabruck
    Erzgebirge Aue
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    SV Wehen Wiesbaden
    Viktoria Koln
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    FSV Zwickau
    SV Meppen
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    Wiedenbruck
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Duren
    SV Straelen
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Monchengladbach AM.
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Fortuna Koln
    Wattenscheid
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    1Kaan Marienborn
    SV Lippstadt
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    RW Oberhausen
    Koln Am.
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Schalke 04 2
    SV Rodinghausen
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Wuppertaler SV
    Bocholt
    0 - 0
    Vòng 21
  • 00:00
    Kristiansund BK
    SK Traeff
    3 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    First Vienna
    SV Donau Wien
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Trenkwalder Admira
    Mannsdorf
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Arna-Bjornar AIL
    Brann 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    Fram Larvik
    FK Arendal
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    Stjordals Blink
    Verdal
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    Valby BK
    Karlslunde
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Sligo Rovers
    Wexford Youth
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ Saku Sporting
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    ASK Voitsberg
    USV St. Anna
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:45
    SV Allerheiligen
    Stripfing
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Galway United
    Cork City
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Carrick Rangers
    Derry City
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    US Sandweiler
    Munsbach
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Drogheda United
    Dundalk
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 09:00
    Vissel Kobe
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 14:00
    Moreton Bay United
    Brisbane City
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Fotbal Trinec
    Frydek-Mistek
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Nữ LSK Kvinner
    Nữ Roa
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Sigma Olomouc 2
    Slovan Rosice
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Hradec Kralove 2
    SK Vysoke Myto
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Botev Plovdiv
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Slovan Duslo Sala
    Raca Bratislava
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Weiz
    SV Heiligenkreuz
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Rochedale Rovers
    Gold Coast United
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Ostrovets
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    Metalurgistul Cugir
    Viitorul Selimbar
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    SK Motorlet Praha
    SK Cesky Brod
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:30
    1FK Zeleziarne Podbrezova
    1. Tatran Presov
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 16:30
    Blansko
    TJ Start Brno
    1 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 16:30
    SK Slovan Varnsdorf
    Teplice 2
    3 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Benesov
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Energetik-BGU Minsk
    BATE Borisov
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Domzale
    Rukh Vynnyky1
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Mlada Boleslav 2
    Bohemians 1905 2
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Ferencvarosi TC 2
    Bicskei
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    GKS Tychy
    GKS Katowice
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    KFUM Oslo
    Sandefjord
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Slutsk
    Volna Pinsk
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Vitebsk
    Naftan Novopolock
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Thisted
    Hobro I.K.
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Jelgava
    Rigas Futbola skola
    0 - 5
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Chrudim
    Viktoria Zizkov
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Dukla Prague
    Slovan Velvary
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Kolding IF
    Dalum
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Vysocina Jihlava
    Slavia Prague 2
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Vyskov
    Unicov
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Gamla Upsala SK
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    2Dinamo Bucuresti
    Blejoi Vispesti
    4 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    ND Beltinci
    Bistrica
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Hutnik Krakow
    Odra Wodzislaw1
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    1CSA Steaua Bucureti
    Metaloglobus
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    MKS Kluczbork
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Chrobry 2 Glogow
    Miedz Legnica 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Inter Bratislava
    Tomasov
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Plzen 2
    SK Sokol Zapy
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Nordsjaelland
    Metalist 1925 Kharkiv
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    NK Dubrava Tim Kabel
    Zagorec Krapina
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Red Bull Salzburg
    Grazer AK
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Arka Gdynia
    Radunia Stezyca
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Gyirmot FC 2
    Ivancsa
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Zalau
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    ACS Viitorul Simian
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Dnepr Mogilev
    Belshina Babruisk
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Skive IK
    Holstebro BK
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    HIK
    Vanlose IF
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
    Budaorsi
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    IMT Novi Beograd
    FK Rad Beograd
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Garbarnia Krakow
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    GAIS
    Varbergs BoIS
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Ismaning
    TSV Buchbach
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Shelbourne
    Bray Wanderers
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Bronshoj
    FA 2000
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Pogon Siedlce
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Eskilsminne IF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Tvaakers IF
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Gornik Polkowice
    Sleza Wroclaw
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Motor Lublin
    Stal Rzeszow
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Odra Opole
    Polonia Bytom
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    First Vienna
    Neusiedl 1919
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    CSKA 1948 Sofia
    Spartak Pleven
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Widzew lodz
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Pelister Bitola
    Bregalnica Stip
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:20
    KKS Kalisz
    Jarota Jarocin
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:30
    Rishoj
    Avarta
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Sarajevo
    Mynai
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    SV Frauental
    SV Allerheiligen
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Mori SE
    Szekszard UFC
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Otelul Galati
    Besa Doberdoll
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Sileks
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Kjelsas IL
    Ullensaker/Kisa IL
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Zlate Moravce
    Artmedia Petrzalka
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Jonkopings Sodra IF
    Helsingborg IF
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    Hanau 93
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    IK Brage
    Orebro
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    MSK Zilina
    MFK Karvina
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Vejle
    Borac Banja Luka
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Metta/LU Riga
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Nữ Honefoss
    Nữ Lyn Oslo
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Strommen
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    KFC Komarno
    KFC Kalna nad Hronom
    3 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Pardubice 2
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Osogovo
    Sloga Vinica
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Vardar
    FK Teteks Tetovo
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Bryne
    Sandnes Ulf
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Liptovsky Mikulas
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Nữ Stabaek
    Nữ Ovrevoll Hosle
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Dinamo Minsk
    Slavia Mozyr
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Arka Gdynia
    Gryf Wejherowo
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Decic Tuzi
    Riga
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Velez Mostar
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Cherno More Varna
    Dobrudzha
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Chrobry Glogow
    Lech Poznan 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    B93 Copenhagen
    Hillerod Fodbold
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Nữ Vitebsk
    Nữ Dnepr Mogilev
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    FK Kosice
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Radnicki Beograd
    NK Radomlje
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    FK Igman Konjic
    Rudar Kakanj
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:45
    AEL Larisa
    Iraklis Larisa
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    KSV Hessen Kassel
    KSV Baunatal
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    SpVgg Weiden
    DJK Vilzing
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nữ Asane Fotball
    Nữ Avaldsnes
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nữ Umea
    Nữ Pitea IF
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nữ KIF Orebro DUFF
    Nữ Linkopings
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nữ Brondby
    Nữ Vaxjo BK
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    IFK Varnamo
    Trelleborgs FF
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    MFK Ruzomberok
    Puszcza Niepolomice
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    SV Heimstetten
    TSV Schwaben Augsburg
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Kickers Offenbach
    Giessen
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    FSV 08 Bissingen
    SGV Freiberg
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    Swift Hesperange
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Wacker Burghausen
    Turkgucu Ataspor Munchen
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Wurzburger Kickers
    VfR Aalen
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Jerv
    Flekkeroy IL
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    SpVgg Ansbach
    Greuther Furth 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    TSG Balingen
    Stuttgarter Kickers
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Schweinfurt
    Wurzburger FV
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    VfR Wormatia Worms
    Basara Mainz
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Viktoria Aschaffenburg
    FSV Frankfurt
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    VfB Eichstatt
    ASV Neumarkt
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nữ Thisted
    Nữ Aalborg BK
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    ND Gorica
    NK Aluminij
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Kriens
    Team Ticino
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    FK Tikves Kavadarci
    Detonit Junior
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Hellas Kagran
    SV Schwechat
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Sandvikens IF
    Sandvikens AIK
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nữ Banik Ostrava
    Nữ Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nữ Sparta Praha
    Nữ Gyori Dozsa
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Nurnberg Am
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    TSV Hartberg
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    NK Dugopolje
    HNK Vukovar 91
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    SV Waldhof Mannheim 2
    FK Pirmasens
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Ruch Chorzow
    GKS Jastrzebie
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Sozopol
    PFC Nesebar
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Kongsvinger
    Fredrikstad
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    08 Homburg
    Hertha Wiesbach
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Mjondalen
    Grorud IL
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Skeid Oslo
    Moss
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    MFK Skalica
    Lisen
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    Nữ IFK Norrkoping DFK
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    St. Polten
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    Rukh Vynnyky
    Kolkheti Khobi
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Baltyk Gdynia
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    SC Kalsdorf
    Usv Mettersdorf
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Deutschlandsberger SC
    SK Sturm Graz Amat.
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Fola Esch
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ IFO Bromolla IF
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Osters IF
    Skovde AIK
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Hammarby
    Brann
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    TSV Abtswind
    TSV Aubstadt
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Vasteras SK
    Brommapojkarna
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    FK MAS Taborsko
    FK Pribram
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Arsenal Tula
    FK Sloga Doboj
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Norrby IF
    Falkenbergs FF
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    F91 Dudelange
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Differdange 03
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Blo Weiss Medernach
    Bastendor
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Gazovik Orenburg
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Struga Trim-Lum
    Petrocub HIncesti
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Nordsjaelland
    Sheriff
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Dinamo Minsk
    Gomel
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Kaiserslautern Am.
    Kehlen
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    San Jose Earthquakes
    Monterey Bay
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    TSV Hartberg
    USV St. Anna
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    New York City
    Los Angeles Galaxy
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    UC Dublin UCD
    Shamrock Rovers
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Silkeborg IF
    IFK Norrkoping
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Haugesund
    Vard Haugesund
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    UNA Strassen
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Nữ Ferencvarosi TC
    Nữ ZNK Pomurje
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Jiskra Trebon
    Zenit Caslav
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Utsiktens BK
    Orgryte
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:30
    Sonderjyske
    Landskrona BoIS
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Kremser
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    SSV Jahn Regensburg 2
    SpVgg Hankofen-Hailing
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Marisca Miersch
    Beggen Avenir
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Shelbourne
    Treaty United
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Tartu JK Tammeka
    Vaprus Parnu
    0 - 0
    Vòng A Turniir
  • 15:00
    Flora Tallinn 2
    Tallinn
    2 - 1
    Vòng C Turniir
  • 17:00
    Viimsi MRJK
    JK Tallinna Kalev
    1 - 0
    Vòng B Turniir
  • 18:30
    Laanemaa Haapsalu
    Kuressaare 2
    ? - ?
    Vòng E Turniir
  • 19:00
    Kuressaare
    Nomme Kalju
    0 - 1
    Vòng A Turniir
  • 20:00
    Viljandi JK Tulevik
    Parnu JK
    0 - 0
    Vòng D Turniir
  • 21:00
    Harju JK Laagri
    Tallinna JK Legion
    0 - 0
    Vòng B Turniir
  • 23:00
    Paide Linnameeskond 2
    Tallinna Levadia 2
    ? - ?
    Vòng C Turniir
  • 02:00
    Almere City
    Jong PSV Eindhoven
    0 - 1
    Vòng 23
  • 02:00
    1ADO Den Haag
    NAC Breda
    2 - 0
    Vòng 23
  • 02:00
    Dordrecht 90
    Eindhoven
    2 - 0
    Vòng 23
  • 02:00
    De Graafschap
    Telstar
    0 - 0
    Vòng 23
  • 02:00
    Heracles Almelo
    Utrecht Am.
    4 - 0
    Vòng 23
  • 02:00
    Oss
    Den Bosch
    1 - 0
    Vòng 23
  • 02:00
    Willem II
    Helmond Sport
    2 - 0
    Vòng 23
  • 02:00
    AZ Alkmaar 2
    VVV-Venlo
    2 - 1
    Vòng 23
  • 20:30
    Carrarese
    Montevarchi1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20:30
    Virtus Entella
    Fermana
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20:30
    Fiorenzuola
    Olbia
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20:30
    San Donato Tavarnelle
    Vis Pesaro
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20:30
    Sassari Torres
    Lucchese
    0 - 0
    Vòng 26
  • 23:30
    Ancona
    Reggiana
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Cesena
    Robur Siena S.S.D.
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Pontedera
    Alessandria
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Recanatese
    Imolese
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Rimini
    Gubbio
    ? - ?
    Vòng 26
  • 00:00
    U19 Juventus
    U19 Fiorentina
    1 - 2
    Vòng 17
  • 17:00
    U19 Lecce
    U19 Verona
    1 - 0
    Vòng 17
  • 19:00
    1U19 Cagliari
    U19 Frosinone
    1 - 1
    Vòng 17
  • 19:00
    U19 Inter Milan
    U19 Napoli
    3 - 0
    Vòng 17
  • 20:30
    U19 Empoli
    U19 Torino
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20:30
    U19 Udinese
    U19 Atalanta
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21:00
    U19 Sassuolo
    U19 AC Milan
    0 - 0
    Vòng 17
  • 16:30
    U19 Reggina
    Imolese Youth1
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 17
  • 17:00
    U19 Pordenone
    Como (Youth
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 17
  • 17:00
    Ternana (Youth
    U19 Cosenza
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 17
  • 17:00
    U19 Salernitana
    U19 Spezia
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 17
  • 17:30
    U19 Virtus Entella
    U19 Pescara
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 17
  • 17:30
    Monopoli Youth
    U19 Lazio
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 17
  • 01:30
    Avranches
    Stade Briochin1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 01:30
    1Bourg Peronnas
    Versailles 78
    2 - 1
    Vòng 19
  • 01:30
    1Dunkerque
    Nancy
    0 - 1
    Vòng 19
  • 01:30
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    SO Cholet
    0 - 0
    Vòng 19
  • 01:30
    Martigues
    Chateauroux
    1 - 0
    Vòng 19
  • 01:30
    US Orleans
    Bastia Borgo
    1 - 0
    Vòng 19
  • 01:30
    Red Star 93
    CS Sedan Ardennes
    2 - 1
    Vòng 19
  • 01:30
    Paris 13 Atletico
    Villefranche Beaujolais
    1 - 1
    Vòng 19
  • 02:00
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
    Noia Portus Apostoli Futsal
    4 - 0
    Vòng 19
  • 02:30
    Movistar Inter Futsal
    CA Osasuna Magna Futsal
    1 - 0
    Vòng 19
  • 02:45
    Levante Futsal
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    0 - 2
    Vòng 19
  • 03:00
    Catgas Santa Coloma Futsal
    Real Betis Futsal
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Manzanares FS Futsal
    Jimbee Cartagena FS Futsal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18:00
    1Ankara Demirspor
    Tire 1922 Spor
    1 - 0
    Vòng 23
  • 18:00
    Diyarbakırspor
    Fethiyespor
    0 - 0
    Vòng 23
  • 18:00
    Etimesgut Belediye Spor
    Balikesirspor
    1 - 0
    Vòng 23
  • 18:00
    Erzin Belediyespor
    Hekimoglu Trabzon
    1 - 0
    Vòng 23
  • 18:00
    Karacabey Birlikspor
    Pazarspor
    3 - 1
    Vòng 23
  • 18:00
    Kastamonuspor
    Usakspor
    0 - 1
    Vòng 23
  • 18:00
    1Kirsehir Belediyespor
    Serik Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 23
  • 18:00
    Kocaelispor
    Sariyer
    2 - 0
    Vòng 23
  • 18:00
    Belediye Vanspor
    Adiyamanspor
    0 - 0
    Vòng 23
  • 18:00
    Zonguldak
    Kirklarelispor
    0 - 0
    Vòng 23
  • 16:00
    U19 Istanbulspor
    U19 Galatasaray
    1 - 3
    Vòng
  • 16:00
    U19 Sivasspor
    U19 Konyaspor
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Fatih Karagumruk
    U19 Fenerbahce
    0 - 3
    Vòng
  • 16:00
    Alanyaspor U19
    U19 Gazisehir Gaziantep
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Goztepe
    U19 Kayserispor
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Besiktas JK
    U19 Umraniyespor
    2 - 2
    Vòng
  • 16:00
    U19 Bursaspor
    U19 Kasimpasa
    1 - 1
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Trabzonspor
    U19 Altinordu
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Erokspor
    U19 Keciorengucu
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Pendikspor
    U19 Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Tuzlaspor Kulubu
    U19 Afjet Afyonspor
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: