Lịch thi đấu bóng đá 3/2/2023: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 3/2/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ sáu, ngày 03/02/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ sáu: Lịch bóng đá ngày 03/02/2023
  • 17:00
    Khánh Hòa FC
    Thanh Hóa FC
    ? - ?
    Vòng 1
  • 17:00
    Nam Định FC
    TP Hồ Chí Minh FC
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18:00
    Sông Lam Nghệ An
    Đà Nẵng FC
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:15
    Công An Hà Nội
    Bình Định FC
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:30
    El Entag Al Harby
    El Terasanah
    ? - ?
    Vòng
  • 19:30
    Masr
    Al Nasr Cairo
    ? - ?
    Vòng
  • 19:30
    Kahraba Ismailia
    Telecom Ai Cập
    ? - ?
    Vòng
  • 19:30
    Porto Suez
    Ilameen
    ? - ?
    Vòng
  • 19:30
    Petrojet
    Olympic Al Qanal
    ? - ?
    Vòng
  • 19:30
    El Sharqia Dokhan
    Suez Montakhsb
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    Mustaqbal Watan
    Al-Sekka Al-Hadid
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Teleghma
    MC El Eulma
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    Union Sportive Souf
    US Chaouia
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    USM El Harrach
    USM Annaba
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    ASM Oran
    OM Medea
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    ES Ben Aknoun
    CRB Temouchent
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    ES Mostaganem
    RC Kouba
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    JSM Tiaret
    RC Relizane
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    MC Saida
    WA Boufarik
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    NA Hussein Dey
    GC Mascara
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    Mecheria
    SKAF Khemis Melina
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    WA Tlemcen
    MCB Oued Sly
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    AS Ain Mlila
    AS Khroub
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    CA Batna
    IB Khemis El Khechna
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    Hamra Annaba
    ES Sour El Ghozlane
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    JS Bordj Menaiel
    JSM Skikda
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    MO Constantine
    IRB Ouargla
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 16:00
    U21 ES Ben Aknoun
    U21 CRB Temouchent
    ? - ?
    Vòng
  • 16:00
    U21 NRB Teleghma
    U21 MC El Eulma
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 JS Bordj Menaiel
    U21 JSM Skikda
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 JSM Tiaret
    U21 RC Relizane
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 ASM Oran
    U21 OM Medea
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 MO Constantine
    U21 IRB Ouargla
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 USM El Harrach
    U21 USM Annaba
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 ES Mostaganem
    U21 RC Kouba
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 SC Mecheria
    U21 SKAF Khemis Melina
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 Hamra Annaba
    U21 ES Sour Ghozlane
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 CA Batna
    U21 IB Khemis El Khechna
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 MC Saida
    U21 WA Boufarik
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    U21 NA Hussein Dey
    U21 GC Mascara
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    Middelfart
    Tarup Paarup IF
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    Raufoss
    Gjovik Lyn
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    USV Gnas
    Bad Gleichenberg
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Mauerwerk
    Klingenbach
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    SV Schlebusch 1923
    Bergisch Gladbach 09
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    VfB Ginsheim
    SCV Griesheim
    0 - 4
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    SV Wachtberg
    Fortuna Koln Am
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Queen of the South Reserve
    Motherwell FC Reserve
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Glebe North
    Lucan United
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Maynooth Université
    Bangor Celtic
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 15:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 15:00
    Krylya Sovetov Samara
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 15:30
    Torpedo Zhodino
    Neman Grodno
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Kustosija
    FK Krupa
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Odra Opole
    Opava
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Maritsa Plovdiv
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Arka Gdynia
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Aalesund
    IL Hodd
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Sarpsborg 08 FF
    HamKam
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Dinamo Brest
    Torpedo Zhodino Reserve
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Austria Wien Amateure
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Fakel Voronezh
    FK Chayka Pesch
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:30
    Sabah FA
    Odense BK
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Sandecja Nowy Sacz
    MFK Zemplin Michalovce
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Rinija Gostivar
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Biolog
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Arda Kardzhali
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Torpedo Kutaisi
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Dinamo Makhachkala
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Ohrid 2004
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    MSK Zilina 2
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    LKS Lodz
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Trencin
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Aalborg BK
    IK Sirius
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    SpVgg Unterhaching
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Austria Lustenau
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Lillestrom
    Stabaek
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Fakel Voronezh
    Andijan
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Krylya Sovetov Samara
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Sloboda Tuzla
    NK Jarun
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Kalmar FF
    Mjallby AIF
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    GIF Sundsvall
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Austria Wien
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Dynamo Kyiv
    Polissya Zhytomyr
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Augsburg 2
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Koper
    DAC Dunajska Streda
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Start Kristiansand
    Esbjerg FB
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Degerfors IF
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Malmo FF
    Dallas
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Hodonin Sardice
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Prostejov
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Kristiansund BK
    SK Traeff
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:30
    Krasnodar
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:45
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    Nữ Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Kafr Qasim
    Agudat Sport Ashdod
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Hapoel Kfar Saba
    Hapoel Acre
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Hapoel Ramat Gan
    Maccabi Ahi Nazareth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Ironi Ramat Hasharon
    ? - ?
    Vòng 23
  • 00:00
    1Beitar Tel Aviv
    Shimshon Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 17:00
    Bnei Eilat
    Maccabi Shaarayim
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 17:15
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Dimona
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 17:45
    Hapoel Raanana
    MS Tzeirey Kfar Kana
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 17:50
    Hapoel Holon Yaniv
    Hapoel Herzliya
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 18:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Maccabi Tzur Shalom
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:00
    Maccabi Yavne
    Ironi Modiin
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 18:30
    Hapoel Migdal HaEmek
    CS Alagoas Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    Hapoel Qalansawe
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Maccabi Tamra
    Ironi Nesher
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Moadon Sport Tira
    Hapoel Al Gharbiyee
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Ironi Kuseife
    Shimshon Kfar Qasem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 19:00
    Hapoel Bnei Zalfa
    Hapoel Kaukab
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 19:15
    Tzeirey Taibe
    Hapoel Bueine
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 00:00
    SC Hapoel Lod
    Hapoel Ramat Yisrael
    4 - 0
    Vòng
  • 00:30
    Real Union de Tenerife
    Maccabi Bnei Jadida
    ? - ?
    Vòng
  • 01:30
    Hamachtesh Givataim
    Ironi Beit Dagan
    0 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Maccabi Ramla
    MS Jerusalem
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Hapoel Segev Shalom
    Shikun HaMizrah
    ? - ?
    Vòng
  • 16:30
    Hapoel Kiryat Ono
    Beitar Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    Beitar Ramat Gan
    Tzeirey Tira
    ? - ?
    Vòng
  • 17:30
    Hapoel Hod HaSharon
    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng
  • 17:45
    Maccabi Ironi Sderot
    Sderot
    ? - ?
    Vòng
  • 17:45
    Hapoel Mahane Yehuda
    Bnei Jaffa Ortodoxim
    ? - ?
    Vòng
  • 18:00
    AS Nordia Jerusalem
    Hapoel Gedera
    ? - ?
    Vòng
  • 18:30
    Hapoel Kiryat Yam
    Tzeirey Tamra
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    1Nữ Hapoel Beer Sheva
    Nữ Hapoel Petah Tikva1
    0 - 1
    Vòng 16
  • 00:00
    Nữ AS Tel Aviv University
    Nữ Maccabi Kishronot Hadera
    0 - 0
    Vòng 16
  • 00:00
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    Nữ Hapoel Jerusalem1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 01:30
    Nữ Maccabi Emek Hefer
    Nữ Ironi Ramat Hasharon
    0 - 0
    Vòng 16
Cập nhật: