Lịch thi đấu bóng đá 31/1/2023: lịch thi đấu La Liga

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 31/1/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ ba, ngày 31/01/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ ba: Lịch bóng đá ngày 31/01/2023
  • 17:00
    U16 Nữ Scotland
    U16 Nữ Ba Lan
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    U16 Nữ Bồ Đào Nha
    U16 Nữ Liechtenstein
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    U20 Jordan
    U20 Kyrgyzstan
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    U21 Tajikistan
    LKS Lodz
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    U19 Israel
    U19 Hungary
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    U20 Qatar
    U20 Syria
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    U21 KV Oostende
    U21 Lommel SK
    1 - 1
    Vòng 12
  • 01:30
    U21 St.-Truidense VV
    U21 Lierse Kempenzonen
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01:30
    U21 Red Star Waasland-Beveren
    U21 AS Eupen1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02:00
    U21 RWD Molenbeek
    U21 KMSK Deinze
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02:00
    U21 Excelsior Virton
    U21 FCV Dender EH
    3 - 1
    Vòng 12
  • 02:00
    U21 Westerlo
    U21 Kortrijk
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02:45
    Castleview
    Cork City
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Kustosija
    NK Jarun
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    NK Celje
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Rotor Volgograd
    Tekstilshchik Ivanovo
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Karlsruher
    Wurzburger Kickers
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    CSKA 1948 Sofia
    Shkendija
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Pelister Bitola
    Rabotnichki
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Karaorman
    Bregalnica Stip
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:15
    Stromsgodset
    Fredrikstad
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Slavia Sofia
    Gazovik Orenburg
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    FK Tuzla City
    Metalist Kharkiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Negeri Sembilan Matrix
    Terengganu
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    Dynamo Kyiv
    Austria Lustenau
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    Sturm Graz
    Rukh Vynnyky
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    1. Tatran Presov
    FK Poprad
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 20:30
    Al Markhiya Reserve
    Al-Ahli Doha Reserve
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Shkupi
    PFC Oleksandria
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    CSKA Moscow
    Alania Vladikavkaz
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Ayr United Reserve
    Queen of the South Reserve
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Sloboda Tuzla
    FK Krupa
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Hamilton FC Reserve
    Partick Thistle Reserve
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Ludogorets Razgrad
    Shakhtar Donetsk
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    FK Radnik Hadzici
    Famos Vojkovici
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Al-Shamal Reserve
    Al Duhail SC Reserve
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Silkeborg IF
    Aarhus Fremad
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Al-Arabi SC Reserve
    Al-Sadd Reserve
    0 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Azam
    Al-Hilal Omdurman
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Silkeborg IF Reserve
    Aarhus Fremad
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Darya Babol
    Van Pars Isfahan
    0 - 1
    Vòng 20
  • 17:00
    Kheybar Khorramabad
    Saipa
    0 - 0
    Vòng 20
  • 17:30
    Shahrdari Astara
    Chadormalou Ardakan
    0 - 1
    Vòng 20
  • 17:30
    Esteghlal Mollasani
    Chooka Talesh1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 17:30
    Fajr Sepasi
    Esteghlal Khozestan
    0 - 0
    Vòng 20
  • 17:30
    Khooshe Talaee
    Khalij Fars
    0 - 0
    Vòng 20
  • 17:30
    Pars Jonoubi Jam
    Baderan Tehran
    0 - 0
    Vòng 20
  • 17:30
    Shahrdari Hamedan
    Mes Shahr-e Babak
    0 - 0
    Vòng 20
Cập nhật: