Lịch thi đấu bóng đá 29/1/2023: lịch thi đấu Siêu Cúp Quốc Gia Việt Nam

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 29/1/2023: Xem LTĐ BĐ Chủ nhật, ngày 29/01/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Chủ nhật: Lịch bóng đá ngày 29/01/2023
  • 00:30
    Bayern Munich
    Eintracht Frankfurt
    1 - 0
    Vòng 18
  • 21:30
    Schalke 04
    Koln
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23:30
    Bayer Leverkusen
    Borussia Dortmund
    0 - 1
    Vòng 18
  • 03:00
    Marseille
    Monaco
    0 - 1
    Vòng 20
  • 19:00
    Nice
    Lille
    1 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    Auxerre
    Montpellier
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    Brest
    Angers
    2 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    Clermont
    Nantes
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    1Strasbourg
    Toulouse
    1 - 1
    Vòng 20
  • 23:05
    Ajaccio
    Lyon
    0 - 1
    Vòng 20
  • 01:00
    Dijon
    Bordeaux
    0 - 1
    Vòng 20
  • 01:00
    Amiens
    Le Havre
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Caen
    Stade Lavallois MFC
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Grenoble
    Bastia
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Nimes
    Niort
    3 - 1
    Vòng 20
  • 01:00
    Pau FC
    Annecy
    0 - 2
    Vòng 20
  • 01:00
    Quevilly Rouen
    Paris FC
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Rodez
    Guingamp
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Valenciennes
    Metz
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:00
    Preston North End
    Tottenham Hotspur
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03:00
    Manchester United
    Reading1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:30
    Brighton & Hove Albion
    Liverpool
    1 - 1
    Vòng 4
  • 21:00
    Stoke City
    Stevenage
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23:30
    Wrexham
    Sheffield United1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 00:45
    1RKC Waalwijk
    Emmen
    2 - 0
    Vòng 19
  • 02:00
    Heerenveen
    Vitesse Arnhem
    1 - 2
    Vòng 19
  • 02:00
    NEC Nijmegen
    Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03:00
    AZ Alkmaar
    Utrecht
    3 - 3
    Vòng 19
  • 18:15
    Twente Enschede
    Feyenoord Rotterdam
    0 - 1
    Vòng 19
  • 20:30
    SBV Excelsior
    Ajax Amsterdam
    1 - 2
    Vòng 19
  • 20:30
    Volendam
    Groningen
    1 - 0
    Vòng 19
  • 22:45
    Cambuur
    Fortuna Sittard
    1 - 0
    Vòng 19
  • 00:15
    Kortrijk
    KV Oostende
    1 - 1
    Vòng 23
  • 00:15
    Oud Heverlee Leuven
    Sint-Truidense VV
    0 - 1
    Vòng 23
  • 02:45
    Sporting Charleroi
    St. Gilloise
    0 - 1
    Vòng 23
  • 19:30
    1Anderlecht
    Royal Antwerp1
    0 - 0
    Vòng 23
  • 22:00
    Cercle Brugge
    Gent
    0 - 0
    Vòng 23
  • 01:00
    Tshakhuma TM
    Orlando Pirates
    0 - 1
    Vòng 18
  • 20:30
    Chippa United
    Maritzburg United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 20:30
    Richards Bay
    AmaZulu
    0 - 1
    Vòng 18
  • 22:30
    Kaizer Chiefs
    Bloemfontein Celtic
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22:30
    TS Galaxy
    Lamontville Golden Arrows
    2 - 0
    Vòng 18
  • 21:00
    Enyimba International
    Kwara United
    2 - 0
    Vòng Groups A / 4
  • 21:00
    Akwa United
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 4
  • 22:00
    Lobi Stars
    Bayelsa United
    0 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 22:00
    Sunshine Stars
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 22:00
    1Gombe United
    Nasarawa United
    0 - 1
    Vòng Groups A / 4
  • 22:00
    Shooting Stars SC
    El Kanemi Warriors
    0 - 0
    Vòng Groups A / 4
  • 22:00
    Niger Tornadoes
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 22:00
    Wikki Tourists
    Doma United1
    0 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 19:00
    Nữ Durham Wildcats
    Nữ Crystal Palace
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19:00
    Nữ Tottenham Hotspur
    Nữ London City Lionesses
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Nữ Chelsea
    Nữ Liverpool
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Nữ Everton
    Nữ Birmingham
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Nữ Manchester City
    Nữ Sheffield United
    3 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Nữ Sunderland
    Nữ Manchester United
    0 - 1
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ Arsenal
    Nữ Leeds United
    3 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ Burnley
    Nữ Cardiff City
    0 - 3
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ Coventry
    Nữ C&K Basildon1
    3 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ Ipswich
    Nữ Lewes
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ West Bromwich WFC
    Nữ Brighton & Hove Albion
    0 - 3
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ Wolves
    Nữ West Ham United
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Bristol City
    Nữ Oxford United
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ AFC Wimbledon
    Nữ Charlton Athletic
    0 - 3
    Vòng 4
  • 23:00
    Nữ Leicester City
    Nữ Reading
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [2-3],
  • 21:00
    1Nữ Huddersfield Town
    Nữ Nottingham Forest
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21:00
    Nữ Stoke City
    Nữ Loughborough Lightning
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Nữ Birmingham West Midlands Ladies
    Nữ Brighouse Town
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21:00
    Nữ Liverpool Feds
    Nữ Derby County
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Francs Borains
    Royal Olympic Club Charleroi
    2 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    KSK Heist
    Royal Liege
    0 - 1
    Vòng 22
  • 02:00
    Hoogstraten VV
    Rupel Boom
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Patro Eisden
    KVK Tienen
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    1La Louviere
    Thes Sport Tessenderlo
    1 - 0
    Vòng 22
  • 21:00
    Charleroi 2
    Antwerp 2
    1 - 0
    Vòng 22
  • 21:00
    Royal Knokke
    KFC Mandel United
    1 - 0
    Vòng 22
  • 21:00
    Leuven 2
    Gent 2
    1 - 1
    Vòng 22
  • 21:00
    Sint-Eloois-Winkel
    Dessel Sport
    0 - 1
    Vòng 22
  • 21:00
    URSL Vise
    Ninove
    0 - 0
    Vòng 22
  • 19:00
    S.C.Praiense
    Esperanca Lagos
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Coruchense
    Benfica Castelo Branco
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Castro Daire
    Valadares Gaia
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Brito
    Pedras Salgadas
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Imortal Albufeira
    Ferreiras
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Lusitania Lourosa
    Gondomar1
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Fabril Barreiro
    Atletico Clube Purtugal
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Dumiense
    Moncao1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Vianense
    Tirsense
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Sao Martinho
    Merelinense
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Machico
    GD Resende POR
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Sintrense
    Uniao Santarem
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Sertanense
    Mortagua
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Leca
    Camacha
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Maria da Fonte
    Amarante1
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    1Uniao Da Serra
    Arronches e Benfica1
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Oriental Dragon
    Lusitano Evora
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Loures
    Marinhense
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Vila Mea
    Vilar de Perdizes
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Vasco da Gama Vidigueira POR
    Juventude de Evora
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Guarda Desportiva
    Salgueiros
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Alcains
    Uniao 1º Dezembro
    0 - 2
    Vòng
  • 22:15
    Maritimo 2
    Rebordosa
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Rabo Peixe
    Angrense
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Beira Mar
    Alpendorada
    2 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Great Olympics
    Karela United
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22:00
    Real Tamale United
    Nsoatreman
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22:00
    Aduana Stars
    Accra
    0 - 1
    Vòng 14
  • 22:00
    Berekum Chelsea
    Dreams (GHA)
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22:00
    Samartex
    King Faisal Babes
    1 - 0
    Vòng 14
  • 00:00
    Kapylan Pallo
    PK-35 Vantaa
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    Riteriai
    BFC Daugavpils
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 03:00
    Chattanooga
    Atlanta United
    3 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 03:00
    New York City
    Los Angeles FC
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 04:00
    Argentino Monte Maiz
    Sportivo Belgrano
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4],
  • 06:00
    Blooming
    Monagas
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 06:00
    Inter Miami
    Saint Louis City
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 09:30
    Barcelona ECU
    Mushuc Runa
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Arda Kardzhali
    Zorya
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Admira Praha
    Mlada Boleslav 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Synot Slovacko 2
    Viktoria Otrokovice
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Rheindorf Altach
    Monaco 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Nurnberg Am
    Eintr. Bamberg
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Warta Poznan
    Unia Swarzedz
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Arminia Ludwigshafen
    TuS Russingen1
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Al-Sekka Al-Hadid
    Masr
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [7-6],
  • 19:00
    Besa Doberdoll
    Turon Nukus
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Young Boys Football Development
    Fredericia
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Maritsa Plovdiv
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    CSKA Sofia
    Makedonija Gjorce Petrov
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nữ Turbine Potsdam
    Nữ Union Berlin
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    VfR Garching
    Pipinsried
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Degerfors IF
    Skovde AIK
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:15
    TuS BW Konigsdorf
    SCB Lindenthal-Hohenlind
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    FK Atyrau
    HB Koge
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Flora Tallinn
    FK Valmiera1
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    PFC Sochi
    Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Dinamo Moscow
    Borac Banja Luka
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Liepaja
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Mynai
    Spartak Varna
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ KIF Orebro DUFF
    0 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 20:15
    Zorya
    Akademija Pandev
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Vejle
    Struga Trim-Lum
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    FK Zeljeznicar Sarajevo
    Sutjeska Foca1
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Union Kayl Tetange
    US Rumelange
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Rodange 91
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Lokomotiv Plovdiv
    FK Nizhny Novgorod
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Kickers Emden
    Oberneuland
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Dnipro-1
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Skyy
    WAFA
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:45
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ JK Tallinna Kalev
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 04:00
    CSD Municipal
    Santa Lucia Cotzumalguapa
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 04:30
    Coban Imperial
    Antigua GFC
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 05:00
    CSyD Mixco
    Deportivo Achuapa
    2 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 09:00
    CSD Xelaju MC
    CD Puerto de Iztapa
    2 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 12:30
    Kwong Wah AA
    Double Flower FA
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12:30
    Fu Moon
    St. Josephs1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12:30
    Chelsea Soccer School HK
    Wan Chai SF
    1 - 0
    Vòng 16
  • 12:30
    Kwun Tong FA
    3 Sing
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12:30
    Tuen Mun Football Team
    Lucky Mile
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12:30
    Wing Go
    Mutual1
    0 - 3
    Vòng 16
  • 12:30
    Kowloon Cricket Club
    Tung Sing
    0 - 0
    Vòng 16
  • 14:30
    Sai Kung District
    Yau Tsim Mong FT
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19:00
    Gyirmot SE
    Dorogi
    0 - 1
    Vòng 21
  • 19:00
    Szombathelyi Haladas
    Nyiregyhaza Spartacus
    0 - 1
    Vòng 21
  • 19:00
    Kazincbarcika
    Bekescsaba
    0 - 2
    Vòng 21
  • 19:00
    BFC Siofok
    Aqvital Csakvar
    2 - 0
    Vòng 21
  • 19:00
    Soroksar
    Diosgyor VTK
    0 - 2
    Vòng 21
  • 21:00
    Ajka
    MTE Mosonmagyarovar
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21:00
    MTK Budapest
    Szentlorinc SE
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    Pecsi MFC
    Budafoki MTE
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21:00
    Duna Aszfalt TVSE
    Kozarmisleny SE
    0 - 1
    Vòng 21
  • 19:45
    Irodotos
    Panachaiki
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 13
  • 19:45
    Kifisia
    AO Episkopis Rethymno
    3 - 0
    Vòng Staffel Sud / 13
  • 19:45
    Ierapetra
    Kalamata AO
    0 - 0
    Vòng Staffel Sud / 13
  • 19:45
    Proodeftiki
    Apollon Smirnis
    0 - 3
    Vòng Staffel Sud / 13
  • 19:45
    Apollon Larissas
    Almopos
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 13
  • 19:45
    Apollon Pontou
    AEL Larisa
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 13
  • 19:45
    1Diagoras Rodos
    Makedonikos
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 13
  • 19:45
    Anagennisi Karditsa
    Veria1
    1 - 0
    Vòng Staffel Nord / 13
  • 19:45
    1Niki Volos
    Iraklis 1908
    1 - 0
    Vòng Staffel Nord / 13
  • 18:30
    U23 Juventus
    Vicenza
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Albinoleffe
    Piacenza
    1 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Arzignano Valchiampo
    US Pergolettese
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    FeralpiSalo
    USD Virtus Verona
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Mantova
    Lecco
    1 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    1Novara
    Pro Vercelli1
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Padova
    Pordenone
    1 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Renate AC
    Pro Patria
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Sangiuliano City
    Pro Sesto1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Triestina
    AC Trento
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    ACR Messina
    U.S. Catanzaro 1929
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Avellino
    Latina
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    1Crotone
    S.S.D. Potenza1
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Pescara
    Foggia
    0 - 3
    Vòng 24
  • 20:30
    Picerno
    Fidelis Andria
    2 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Turris Neapolis
    Giugliano
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    A.S. Viterbese Castrense
    Juve Stabia
    0 - 1
    Vòng 24
  • 23:30
    Taranto Sport
    Gelbison1
    0 - 0
    Vòng 24
  • 23:30
    Virtus Francavilla
    Nuova Monterosi1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 16:45
    U19 Cesena
    U19 Inter Milan
    0 - 1
    Vòng 16
  • 17:00
    U19 Atalanta
    U19 Lecce
    0 - 1
    Vòng 16
  • 19:00
    1U19 Verona
    U19 Cagliari
    2 - 1
    Vòng 16
  • 20:30
    U19 Fiorentina
    U19 Sampdoria
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20:30
    U19 Frosinone
    U19 Sassuolo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22:30
    U19 Torino
    U19 Bologna
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20:30
    AC Dolomiti Bellunesi
    Virtus Bolzano
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    AC Este
    Cartigliano
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Legnago Salus
    ASD Villafranca
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Levico Terme
    Portogruaro
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Luparense
    Montebelluna
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    AC Mestre
    ACD Campodarsego
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Montecchio Maggiore
    Union Clodiense
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Caldiero Terme
    Torviscosa
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Cjarlins Muzane
    Adriese
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Athletic Carpi
    Sammaurese
    1 - 3
    Vòng
  • 20:30
    Correggese
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    AC Crema 1908
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Ravenna
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Forli
    Scandicci
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Mezzolara
    US Corticella1
    1 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Pistoiese
    Giana Erminio
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Prato
    ACD SantAngelo
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Salsomaggiore
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    United Riccione
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Citta Di Castello
    Savoia Montespaccato
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    ASD Flaminia Civita
    Tau calcio Altopascio
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    Ostia Mare
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Grosseto
    Ponsacco
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Orvietana
    Poggibonsi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Sangiovannese
    US Pianese
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Terranuova Traiana
    Arezzo
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Seravezza
    Livorno
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Pineto
    Vastogirardi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Avezzano
    CynthiAlbalonga
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Chieti
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Team Nuova Florida
    Vigor Senigallia
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    SSD Porto D’Ascoli
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Atletico Terme Fiuggi
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    San Nicolo
    Sambenedettese
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Trastevere
    Alma Juventus Fano
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Tolentino
    Matese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    US Bitonto
    Matera
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Virtus Casarano
    S.S.D. Citta di Brindisi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Cavese
    ASD Puteolana
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Francavilla
    Barletta
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Gladiator 1924
    Citta di Fasano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    USD Lavello
    Nocerina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Molfetta
    ACD Nardo
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    FBC Gravina
    Team Altamura
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    ASD Martina Franca
    Afragolese 1944
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Aversa Normanna
    ASD Canicatti
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Acireale
    Castrovillari
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Santa Maria Cilento
    Cittanova Interpiana
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Sancataldese
    Lamezia Terme
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    San Luca
    AC Locri 1909
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    ASD Ragusa
    Gardony
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    ASD Licata
    Mariglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Trapani
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Arconatese
    Varesina1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    US Breno
    Desenzano Calvina
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    ASD Brusaporto
    US Seregno
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    SC Caronnese
    ASD Alcione
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    ASD Citta Di Varese
    USD Casatese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    US Caratese
    Franciacorta
    2 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Lumezzane
    Sona
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Ponte San Pietro
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Villa dAlme Valbrembana
    Real Calepina
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Los Cabos United
    0 - 0
    Vòng
  • 03:00
    Yalmakan
    Leviatan Futbol
    1 - 0
    Vòng
  • 04:00
    Escorpiones
    CF Pachuca 2
    0 - 2
    Vòng
  • 04:00
    Aguacateros CDU
    Reboceros de La Piedad
    1 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Tritons Vallarta MFC
    Mineros De Fresnillo
    3 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Cafetaleros de Tapachula
    Sporting Canamy
    2 - 1
    Vòng
  • 05:00
    Pioneros De Cancun
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 05:00
    Ciervos
    Canoneros Marina
    0 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Mexicali
    Cimarrones de Sonora 2
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Alebrijes de Oaxaca 2
    Huracanes Izcalli
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Lobos ULMX
    Atletico Saltillo
    2 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Blue Waters
    Life Fighters
    1 - 3
    Vòng
  • 19:00
    Citizens
    Young Africans Sports Club
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Eleven Arrows
    Julinho Sporting
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Orlando Pirates Windhoek
    Young Brazilians
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Mighty Gunners
    UNAM FC Windhoek
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Okahandja Utd
    Tura Magic
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Civics
    Black Africa
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    United Africa Tigers
    African Stars
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Sport Huancayo
    UTC Cajamarca
    ? - ?
    Vòng 2
  • 03:30
    Alianza Lima
    Deportivo Municipal
    ? - ?
    Vòng 2
  • 07:00
    Melgar
    Deportivo Garcilaso
    ? - ?
    Vòng 2
  • 23:00
    Academia Deportiva Cantolao
    Sport Boys Association
    ? - ?
    Vòng 2
  • 19:30
    Nữ ASJ Soyaux
    Nữ Stade de Reims
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Nữ Nantes
    Nữ Cannes AS
    3 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Nữ Marseille
    Nữ Guingamp
    2 - 0
    Vòng
  • 90 phút [2-2], Penalty [6-5],
  • 20:30
    1Nữ Lens
    Nữ Evian Thonon Gaillard
    0 - 3
    Vòng
  • 20:00
    Nữ Glasgow Girls
    Nữ Aberdeen
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20:00
    Nữ Partick Thistle
    Nữ Hibernian
    0 - 2
    Vòng 16
  • 20:00
    Nữ Spartans
    Nữ Motherwell
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22:00
    Nữ Hearts
    Nữ Celtic
    0 - 2
    Vòng 16
  • 23:00
    Nữ Hamilton
    Nữ Dundee United
    1 - 2
    Vòng 16
  • 23:10
    Nữ Glasgow Rangers
    Nữ Glasgow City
    0 - 0
    Vòng 16
  • 18:00
    CD Utrera
    Juventud Torremolinos
    1 - 2
    Vòng 19
  • 18:00
    1Cartagena 2
    Atletico Sanluqueno
    1 - 1
    Vòng 19
  • 18:00
    1Recreativo Granada
    Cadiz 2
    1 - 0
    Vòng 19
  • 18:00
    Velez CF
    Atletico Mancha Real
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    CD El Ejido 2012
    Antequera CF
    0 - 1
    Vòng 19
  • 23:00
    Mar Menor
    Real Betis 21
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Recreativo Huelva
    CD San Roque de Lepe
    0 - 1
    Vòng 19
  • 23:00
    Sevilla Atletico
    Yeclano Deportivo2
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Xerez Deportivo
    UCAM Murcia
    0 - 1
    Vòng 19
  • 18:00
    Cerdanyola del Valles
    UD Socuellamos
    0 - 0
    Vòng 19
  • 18:00
    Leganes 2
    CD Atletico Paso
    2 - 1
    Vòng 19
  • 18:00
    UD Melilla
    Villanovense
    0 - 0
    Vòng 19
  • 18:00
    UD Montijo
    CD Guadalajara1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 18:00
    CD Artistico Navalcarnero
    Cacereno1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Gimnastica Segoviana
    CD Estepona
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    CD Coria
    AD Union Adarve
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Don Benito
    Atletico de Madrid 2
    0 - 0
    Vòng 19
  • 01:00
    Racing de Ferrol
    AD Ceuta
    0 - 0
    Vòng 21
  • 01:00
    CF Rayo Majadahonda
    Unionistas de Salamanca
    1 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Alcorcon
    Linense
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    1Algeciras
    CD Badajoz1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 18:00
    Cordoba C.F.
    Celta Vigo 2
    0 - 2
    Vòng 21
  • 18:00
    CD Linares Deportivo
    Talavera de la Reina
    2 - 0
    Vòng 21
  • 22:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Deportivo La Coruna
    1 - 1
    Vòng 21
  • 23:00
    Pontevedra
    Real Madrid Castilla
    0 - 1
    Vòng 21
  • 00:00
    Nữ CD Julio Suarez
    Nữ UD Geneto Del Teide
    1 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Nữ Sant Gabriel
    Nữ CE Seagull
    1 - 2
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Rayo Vallecano
    Nữ RCD Espanyol
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Cacereno
    Nữ Granadilla Tenerife B
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    Nữ Atletico Lince
    Nữ Santa Teresa B
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    San Vicente
    Nacional De Football Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 18:30
    Nữ San Ignacio
    Nữ CDEF Logrono B
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Nữ Olimpico Madrid
    Nữ Futbol Ellas CFF
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Riuprimer Refo
    Nữ SD Casablanca
    2 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Nữ Pozuelo de Alarcon
    Nữ Samper
    2 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Nữ Cordoba
    Nữ Granada CF
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Nữ CFF Olimpia Las Rozas
    Nữ Daimiel
    2 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    Cordoba Futsal
    0 - 0
    Vòng 18
  • 00:30
    CA Osasuna Magna Futsal
    Manzanares FS Futsal
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01:00
    Vina Albali Valdepenas Futsal
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01:30
    Noia Portus Apostoli Futsal
    Ribera Navarra Futsal
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02:00
    Palma Futsal
    Catgas Santa Coloma Futsal
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    FC Barcelona Futsal
    Levante Futsal
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18:30
    Jimbee Cartagena FS Futsal
    CD UMA Antequera Futsal
    0 - 0
    Vòng 18
  • 00:30
    U19 CF Badalona
    U19 CF Damm
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Coruxo FC
    U19 Club Bansander1
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Deportivo La Coruna
    U19 Marina Sport
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Barcelona
    U19 FE Grama1
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Valencia
    U19 Elche
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 CF Rayo Majadahonda
    U19 Cultural Leonesa
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    U19 UCAM Murcia
    U19 Alboraya
    1 - 2
    Vòng
  • 18:30
    U19 Celta Vigo
    U19 Arosa Sociedad Cultural
    1 - 0
    Vòng
  • 18:30
    U19 Vazquez Cultural
    U19 Malaga
    0 - 0
    Vòng
  • 20:15
    U19 fuenlabrada
    U19 Getafe
    1 - 1
    Vòng
  • 21:30
    U19 Las Palmas
    U19 Union Viera
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Ural CF
    U19 Sporting de Gijon
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Athletic Bilbao
    U19 Arenas Club de Getxo
    4 - 0
    Vòng
  • 22:15
    U19 Leganes
    U19 Real Madrid
    0 - 2
    Vòng
  • 23:00
    U19 AD San Juan
    U19 Real Sociedad
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U19 UD Tomares
    U19 Granada CF
    0 - 2
    Vòng
  • 15:30
    North Bangkok College
    Samut Prakan
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Royal Thai Army
    Prime Bangkok
    0 - 2
    Vòng
  • 15:30
    Inter Bangkok
    Siam
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Kohkwang
    ACDC
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Warship United
    Kabin United
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Uttaradit
    Kamphaengphet
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Maejo United
    Chiangrai Lanna
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Sakon Nakhon
    Udon United
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    IPE Samut Sakhon
    Samut Songkhram
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Hua Hin City
    Singha GB Kanchanaburi
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Kanjanapat Group
    Pathumthani Univ
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Nara United
    Jalor City
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Bangkok
    Kasem Bundit Université
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Nonthaburi
    Thonburi United
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Chiangrai
    Kong Krailas United
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    MH Nakhonsi
    Mueang Kon D United
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    Phattalung
    Songkhla
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Samut Sakhon
    Chamchuri United
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Bankhai United
    Chachoengsao1
    2 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Huai Thalaeng United
    Surin City
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Rasi Salai United
    Mahasarakham United
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Fatih Karagumruk
    Nữ Hakkarigucu
    5 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 16:00
    Nữ ALG Spor
    Nữ Altay SK Izmir
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 16:00
    Nữ Galatasaray SK
    Nữ Amedspor
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 14
  • 16:00
    Nữ Trabzonspor
    Nữ Adana Idmanyurduspor
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 16:00
    Nữ 1207 Antalya Muratpasa
    Nữ Atasehir Belediyesi
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 18:00
    Nữ Karadeniz Eregli Belediye Spor
    Nữ Dudulluspor
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 18:00
    Nữ Hatayspor
    Nữ Fatih Vatanspor
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 17:00
    Fethiyespor
    Erzin Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18:00
    Tire 1922 Spor
    Kastamonuspor
    1 - 0
    Vòng 22
  • 18:00
    Adiyamanspor
    Zonguldak
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18:00
    Balikesirspor
    Karacabey Birlikspor
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18:00
    Kirklarelispor
    Kirsehir Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18:00
    Pazarspor
    Diyarbakırspor
    0 - 1
    Vòng 22
  • 18:00
    Sariyer
    Ankara Demirspor
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18:00
    Serik Belediyespor
    Kocaelispor
    0 - 1
    Vòng 22
  • 18:00
    Hekimoglu Trabzon
    Belediye Vanspor
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18:00
    Usakspor
    Etimesgut Belediye Spor
    0 - 0
    Vòng 22
  • 17:00
    Halide Edip Adivarspor
    Aksarayspor
    0 - 3
    Vòng 20
  • 18:00
    Bergama Belediyespor
    Nigde Belediyespor
    2 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    Yldrm Belediyesispor
    Arguvan
    1 - 1
    Vòng 20
  • 18:00
    Cankaya
    Musspor
    2 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    Efeler 09
    Tepecikspor
    1 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    Erbaaspor S
    Akhisar Bld.Geng
    2 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    Osmaniyespor
    Kepez Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    1Sapanca Genclikspor
    Artvin Hopaspor
    0 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Fatsa Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 20