Lịch thi đấu bóng đá 8/10/2022: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 8/10/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ bảy, ngày 08/10/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ bảy: Lịch bóng đá ngày 08/10/2022
  • 01:30
    Hoffenheim
    Werder Bremen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    Augsburg
    VfL Wolfsburg
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    Bayer Leverkusen
    Schalke 04
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    VfL Bochum
    Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    Mainz 05
    RB Leipzig
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:30
    Borussia Dortmund
    Bayern Munich
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21:00
    Birmingham
    Bristol City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Blackburn Rovers
    Rotherham United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Blackpool
    Watford
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Coventry
    Burnley
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Huddersfield Town
    Hull City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Millwall
    Middlesbrough
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Norwich City
    Preston North End
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Queens Park Rangers
    Reading
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Stoke City
    Sheffield United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Swansea City
    Sunderland
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    West Bromwich
    Luton Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Wigan Athletic
    Cardiff City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Barnsley
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Bristol Rovers
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Derby County
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Forest Green Rovers
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Lincoln City
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Morecambe
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Oxford United
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Peterborough United
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Plymouth Argyle
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Portsmouth
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Sheffield Wednesday
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Shrewsbury Town
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 13
  • 12:00
    Consadole Sapporo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 12:00
    Jubilo Iwata
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 32
  • 12:00
    Kawasaki Frontale
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 32
  • 12:00
    Kyoto Sanga
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 32
  • 12:00
    Vissel Kobe
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 32
  • 12:00
    Yokohama F Marinos
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13:00
    FC Tokyo
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14:00
    Kashiwa Reysol
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 21:00
    Barrow
    Mansfield Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Bradford City
    Stockport County
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Colchester United
    Harrogate Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Crewe Alexandra
    Gillingham
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Doncaster Rovers
    Leyton Orient
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Grimsby Town
    Crawley Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Hartlepool United
    Carlisle
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Newport County
    Rochdale
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Northampton Town
    Salford City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Stevenage
    Swindon
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Sutton United
    Tranmere Rovers
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Walsall
    AFC Wimbledon
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Altrincham
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Bromley
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Eastleigh
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Maidenhead United
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Maidstone United
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Scunthorpe United
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Wealdstone
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Woking
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Wrexham
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Yeovil Town
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    York City
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Blyth Spartans
    Banbury United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Boston United
    Hereford
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Brackley Town
    AFC Fylde
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Bradford Park Avenue
    Curzon Ashton
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Chester
    Darlington
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Gloucester City
    Southport
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Kidderminster
    Farsley Celtic
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Kings Lynn
    Chorley
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Leamington
    Alfreton Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Peterborough Sports
    AFC Telford United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Scarborough Athletic
    Kettering Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Spennymoor Town
    Buxton
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Bath City
    Hungerford Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Chelmsford City
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Dover Athletic
    Braintree Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Dulwich Hamlet
    Dartford
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Eastbourne Borough
    Weymouth
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Ebbsfleet United
    Taunton Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Hampton & Richmond
    Welling United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Havant & Waterlooville
    Concord Rangers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Slough Town
    Hemel Hempstead Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    St Albans City
    Chippenham Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Tonbridge Angels
    Oxford City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Worthing
    Farnborough Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    U21 Tottenham Hotspur
    U21 Arsenal
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Manchester United
    U21 Brighton & Hove Albion
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Liverpool
    U21 Wolves
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 West Ham United
    U21 Chelsea
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Manchester City
    U21 Blackburn Rovers
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Crystal Palace
    U21 Everton
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Leicester City
    U21 Fulham
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 00:00
    SV Allerheiligen
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Bad Gleichenberg
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Gleisdorf
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    DSV Leoben
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    SK Treibach
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    WSC Hertha Wels
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Union Gurten
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 12
  • 00:00
    Siegendorf
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 11
  • 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 00:00
    Mannsdorf
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 11
  • 00:30
    Team Wiener Linien
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:00
    Kremser
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:30
    SV Leobendorf
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:30
    Mauerwerk
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:30
    Wiener Viktoria
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23:00
    Arka Gdynia
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    GKS Katowice
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Odra Opole
    Puszcza Niepolomice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Podbeskidzie
    Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Ruch Chorzow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    GKS Tychy
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Wisla Krakow
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20:00
    Hutnik Krakow
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20:00
    Wisla Pulawy
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:00
    GKS Jastrzebie
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:00
    Lech Poznan 2
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:00
    Polonia Warszawa
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:00
    Radunia Stezyca
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 14
  • 17:00
    U18 Cracovia Krakow
    U18 Korona Kielce
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17:00
    Rakow Czestochowa (Youth
    Miedz Legnica (Youth
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:00
    U18 Arka Gdynia
    U18 Legia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:00
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Escola Varsovia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:00
    U18 Lechia Gdansk
    U18 Jagiellonia Bialystok
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:00
    U18 Lech Poznan
    U18 Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:00
    Polonia Warszawa (Youth
    U18 Zaglebie Lubin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:00
    U18 Slask Wroclaw
    U18 Pogon Szczecin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Dinamo Brest
    Dnepr Mogilev
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    Energetik-BGU Minsk
    Arsenal Dzyarzhynsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    Isloch Minsk
    Belshina Babruisk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    Neman Grodno
    Slavia Mozyr
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    Shakhter Soligorsk
    Minsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    Slutsk
    BATE Borisov
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    Vitebsk
    Dinamo Minsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20:00
    Torpedo Zhodino
    Gomel
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23:00
    U19 Nacional
    U19 GD Estoril-Praia
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 9
  • 23:00
    U19 Alverca
    U19 Maritimo
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 9
  • 23:00
    U19 Benfica
    U19 Casa Pia AC
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 9
  • 23:00
    U19 Sporting Lisbon
    U19 Belenenses
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 9
  • 23:00
    U19 Vilafranquense
    U19 Vitoria Setubal
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 9
  • 23:00
    U19 Academica Coimbra
    U19 SC Uniao Torreense
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 9
  • 22:00
    Belasitsa Petrich
    Litex Lovech
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Botev Plovdiv 2
    Yantra Gabrovo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Strumska Slava
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Dobrudzha
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    FK Levski Krumovgrad
    Ludogorets Razgrad 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Minyor Pernik
    Spartak Pleven
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    PFK Montana
    Sozopol
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Sportist Svoge
    Dunav Ruse
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Vitosha Bistritsa
    Maritsa Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19:00
    AEL Limassol
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    Anorthosis Famagusta
    Apollon Limassol
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    APOEL Nicosia
    Karmiotissa Pano Polemidion
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    Aris Limassol
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    Nea Salamis
    Doxa Katokopias
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    Olympiakos Nicosia
    Akritas Chloraka
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    Pafos
    E.N.Paralimni
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    Othellos Athienou
    Ermis Aradippou
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20:00
    Peyia 2014
    Ethnikos Achnas
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20:00
    MEAP Nisou
    Olympiada Lympion
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20:00
    Omonia Aradippou
    Anagennisi Deryneia
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20:00
    Agia Napa
    Omonia 29is Maiou
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20:00
    Xylotympou
    Digenis Ypsonas
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20:00
    AE Zakakiou
    PO Ahironas-Onisilos
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20:00
    PAEEK Keryneias
    Alki Oroklini
    ? - ?
    Vòng 4
  • 00:00
    Verl
    Viktoria Koln
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    SV Elversberg
    MSV Duisburg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    SV Waldhof Mannheim
    Saarbrucken
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    SV Meppen
    SpVgg Bayreuth
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Munchen 1860
    Ingolstadt 04
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    VfB Oldenburg
    Erzgebirge Aue
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    FSV Zwickau
    SV Wehen Wiesbaden
    ? - ?
    Vòng 11
  • 00:00
    Viktoria Aschaffenburg
    TSV Rain Am Lech
    ? - ?
    Vòng 16
  • 00:00
    Bayern Munich (Am)
    Wurzburger Kickers
    ? - ?
    Vòng 16
  • 00:00
    TSV Buchbach
    SpVgg Ansbach
    ? - ?
    Vòng 16
  • 00:00
    FV Illertissen
    VfB Eichstatt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 00:00
    Schweinfurt
    Turkgucu Ataspor Munchen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 00:00
    Augsburg 2
    Pipinsried
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19:00
    Wacker Burghausen
    SpVgg Hankofen-Hailing
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19:00
    Greuther Furth 2
    TSV Aubstadt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19:00
    SV Heimstetten
    Nurnberg Am
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19:00
    SpVgg Unterhaching
    DJK Vilzing
    ? - ?
    Vòng 16
  • 00:00
    TSG Balingen
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 11
  • 00:00
    Kickers Offenbach
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    SGV Freiberg
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    FSV Frankfurt
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    KSV Hessen Kassel
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16:00
    U19 Berliner AK 07
    U19 Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Dynamo Dresden
    U19 St. Pauli
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U19 Energie Cottbus
    U19 Wolfsburg
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U19 Magdeburg
    U19 Hertha BSC Berlin
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18:00
    U19 Hamburger
    U19 Holstein Kiel
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18:00
    U19 Hertha Zehlendorf
    U19 RB Leipzig
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Bocholt
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Fortuna Koln
    Duren
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Preuben Munster
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Wattenscheid
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Wiedenbruck
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:00
    Wuppertaler SV
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Accra
    Nsoatreman
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Aduana Stars
    Legon Cities
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Berekum Chelsea
    Real Tamale United
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Bibiani Gold Stars
    King Faisal Babes
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Dreams (GHA)
    Tamale City
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Karela United
    Bechem United
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Kotoku Royals
    Accra Hearts of Oak
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    ADO Den Haag
    Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Dordrecht 90
    Zwolle
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Heracles Almelo
    De Graafschap
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Jong Ajax Amsterdam
    Helmond Sport
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    AZ Alkmaar 2
    NAC Breda
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Jong PSV Eindhoven
    Telstar
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Utrecht Am.
    Almere City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Oss
    MVV Maastricht
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Roda JC Kerkrade
    VVV-Venlo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Willem II
    Den Bosch
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:30
    Excelsior Maassluis
    HHC Hardenberg
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:30
    OFC Oostzaan
    Spakenburg
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:30
    Scheveningen
    Noordwijk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    IJsselmeervogels
    Jong Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Quick Boys
    Volendam Am.
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Rijnsburgse Boys
    VV Katwijk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:30
    AFC Amsterdam
    Lisse
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23:00
    SV De Treffers
    Kozakken Boys
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17:00
    U19 Ferencvarosi TC
    U19 Pecsi MFC
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U19 Illes Akademia Haladas
    U19 Diosgyor VTK
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U19 Budapest Honved
    U19 Szeged Csanad
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U19 MTK Budapest
    U19 Gyori ETO
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U19 Puskas Akademia Fehervar
    U19 Debreceni VSC
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U19 Vasas
    U19 Ujpesti TE
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Aris Salonica
    AEK Athens
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Atromitos Athens
    Pas Giannina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Ionikos
    Lamia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Levadiakos
    PAOK Saloniki
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    OFI Crete
    Olympiakos Piraeus
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Panathinaikos
    Asteras Tripolis
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Panaitolikos Agrinio
    Volos NPS
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    Hapoel Bnei Zalfa
    Maccabi Tzur Shalom
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Hapoel Qalansawe
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Hapoel Migdal HaEmek
    Hapoel Bueine
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Hapoel Raanana
    Ironi Nesher
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    CS Alagoas Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Maccabi Tamra
    Hapoel Al Gharbiyee
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Moadon Sport Tira
    Hapoel Kaukab
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Tzeirey Taibe
    MS Tzeirey Kfar Kana
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Beitar Tel Aviv
    Dimona
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Bnei Eilat
    Shimshon Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Hapoel Bikat Hayarden
    Maccabi Ashdod
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Hapoel Kfar Shalem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Hapoel Holon Yaniv
    Shimshon Kfar Qasem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Maccabi Yavne
    Hapoel Herzliya
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Maccabi Herzliya
    Ironi Modiin
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Ironi Kuseife
    Maccabi Shaarayim
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 20:00
    U19 AC Milan
    U19 Empoli
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 AS Roma
    U19 Inter Milan
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Atalanta
    U19 Cesena
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Frosinone
    U19 Fiorentina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Juventus
    U19 Sampdoria
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Lecce
    U19 Cagliari
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Napoli
    U19 Bologna
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Sassuolo
    U19 Udinese
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Verona
    U19 Torino
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:30
    Albinoleffe (Youth
    U19 Monza 1912
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    Alessandria (Youth
    U19 Brescia
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    U19 Cittadella
    Como (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    FeralpiSalo Youth
    U19 Genoa
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    U19 Vicenza
    U19 Cremonese
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    Padova (Youth
    U19 Parma
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    U19 Pordenone
    U19 Venezia
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    U19 Spal
    U19 Reggiana
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 4
  • 19:30
    U19 Benevento
    Ternana (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 19:30
    U19 Cosenza
    U19 Salernitana
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 19:30
    U19 Crotone
    U19 Reggina
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 19:30
    U19 Lazio
    U19 Virtus Entella
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 19:30
    Perugia (Youth
    Imolese Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 19:30
    U19 Pescara
    Monopoli Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 19:30
    U19 Pisa
    U19 Ascoli
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 19:30
    U19 Spezia
    Viterbese Castrense Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 4
  • 22:00
    CSKA Moscow
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Fakel Voronezh
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Rostov
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Gazovik Orenburg
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    PFC Sochi
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Spartak Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Torpedo Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Ural
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Yadro St. Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Rodina Moskva 2I
    Elektron Veliky Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Torpedo Vladimir
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Spartak Kostroma
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Tver
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Torpedo Moscow 2
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Dynamo Vologda
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Dinamo Briansk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Rodina Moskva 2
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Arsenal Tula 2
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    FK Sakhalinets
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Metallurg Lipetsk
    FK Spartak Tambov
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    FK Kaluga
    Balashikha
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kosmos Dolgoprudny
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Saturn
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Kolomna
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    Alania 2
    Chernomorets Novorossiysk
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    FK Biolog
    SKA Rostov
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    FK Kuban Kholding
    Dynamo Stavropol
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Mashuk-KMV
    Forte
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Druzhba Maykop
    Legion Dynamo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Rotor Volgograd
    FK Chayka Pesch
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Spartak Nalchik
    Yessentuki
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Arges
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Rapid Bucuresti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Voluntari
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Universitaea Cluj
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    U Craiova 1948
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    UTA Arad
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15:00
    Minaur Baia Mare
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    Concordia Chiajna
    Progresul Spartac
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    CSM Slatina
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    Gloria Buzau
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    Metaloglobus
    ACS Dumbravita
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    Ripensia Timisoara
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    CSA Steaua Bucureti
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    Unirea Dej
    Otelul Galati
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Brasov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    SP Cosmos
    S.S Pennarossa
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    SP Domagnano
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    Fiorentino
    Faetano
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    Folgore/Falciano
    San Giovanni
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    AC Juvenes/Dogana
    SS Virtus
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    SS Murata
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    SP Tre Fiori
    SP Libertas
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Brora Rangers
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Buckie Thistle
    Banks ODee
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Deveronvale
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Formartine United
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Fraserburgh
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Huntly
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Keith
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Turriff United
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Wick Academy
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15:00
    U19 Pribram
    U19 Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15:30
    U19 MFK Karvina
    U19 Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Brno
    U19 Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Hradec Kralove
    U19 Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Sparta Praha
    U19 Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18:00
    U19 Dukla Praha
    U19 SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18:00
    U19 Slavia Praha
    U19 Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18:30
    U19 Zlin
    U19 Pardubice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22:00
    Crvena Zvezda
    Spartak Subotica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Cukaricki
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    FK Vozdovac
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Kolubara
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Mladost Lucani
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Radnicki Nis
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Radnik Surdulica
    Novi Pazar
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Vojvodina
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Graficar Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Proleter Novi Sad
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Sevojno Uzice
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Trayal Krusevac
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    FK Jedinstvo UB
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21:00
    Bavois
    St.Gallen U-21
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Breitenrain
    Baden
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Bruhl SG
    U21 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    U21 Luzern
    Stade Nyonnais
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Rapperswil-Jona
    Basel 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    YF Juventus Zurich
    Chiasso
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Zurich 2
    Cham
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22:00
    Etoile Carouge
    Kriens
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22:00
    Bulle
    Biel-Bienne
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Dnipro-1
    Zorya
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Dynamo Kyiv
    Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Kolos Kovalivka
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Kryvbas
    Mynai
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Lviv
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    PFC Oleksandria
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Veres Rivne
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Vorskla Poltava
    Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Yarud Mariupol
    Dinaz Vyshgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 7
  • 21:00
    Nyva Ternopil
    Bukovyna Chernivtsi
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 7
  • 21:00
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
    Epitsentr Dunayivtsi
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 7
  • 21:00
    Polissya Zhytomyr
    Karpaty Lviv
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 7
  • 21:00
    FK Chernihiv
    Kremin Kremenchuk
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 7
  • 21:00
    Hirnyk-Sport
    LNZ Cherkasy
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 7
  • 21:00
    Obolon Brovar Kiev
    Metalurh Zaporizhya
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 7
  • 21:00
    Skoruk Tomakivka
    SC Poltava
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 7
Cập nhật: