Lịch thi đấu bóng đá 6/10/2022: lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 6/10/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ năm, ngày 06/10/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ năm: Lịch bóng đá ngày 06/10/2022
  • 02:00
    Chelsea
    AC Milan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 02:00
    Real Madrid
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    Manchester City
    Kobenhavn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    Sevilla
    Borussia Dortmund
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 02:00
    Juventus
    Maccabi Haifa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 02:00
    Benfica
    PSG
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23:45
    Zurich
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:45
    HJK Helsinki
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23:45
    Malmo FF
    Union Berlin
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23:45
    AC Omonia Nicosia
    Manchester United
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23:45
    Sheriff
    Real Sociedad
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23:45
    Sturm Graz
    Lazio
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23:45
    Crvena Zvezda
    Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23:45
    Monaco
    Trabzonspor
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23:45
    Anderlecht
    West Ham United
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:45
    Silkeborg IF
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:45
    Lech Poznan
    Hapoel Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23:45
    Synot Slovacko
    Nice
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23:45
    Dnipro-1
    Vaduz
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23:45
    Molde
    Shamrock Rovers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23:45
    Sivasspor
    Ballkani
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 23:45
    Pyunik
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:45
    Burnley
    Stoke City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Hull City
    Wigan Athletic
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Middlesbrough
    Birmingham
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Rotherham United
    Millwall
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Watford
    Swansea City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:00
    Preston North End
    West Bromwich
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05:00
    Red Bull Bragantino
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05:00
    Ceara
    Goias
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05:30
    Atletico Paranaense
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07:30
    CR Flamengo RJ
    Internacional RS
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07:30
    Santos
    Atletico Mineiro MG
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03:00
    Aldosivi
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Atletico Tucuman
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Colon
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Defensa Y Justicia
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Gimnasia LP
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    CA Huracan
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Independiente
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Lanus
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Newells Old Boys
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    River Plate
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Rosario Central
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 03:00
    Velez Sarsfield
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 23
  • 01:00
    HHC Hardenberg
    AFC Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    Koninklijke HFC
    Quick Boys
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    Jong Sparta Rotterdam
    Scheveningen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    VV Katwijk
    OFC Oostzaan
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    Kozakken Boys
    Noordwijk
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    Lisse
    Volendam Am.
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    Rijnsburgse Boys
    SV De Treffers
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    Spakenburg
    Excelsior Maassluis
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    Tielse Eendracht Combinatie
    IJsselmeervogels
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    Omid Vahdat Khorasan
    Esteghlal Mollasani
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:15
    Arman Gohar
    Fajr Sepasi
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:15
    Chadormalou Ardakan
    Shahrdari Hamedan
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:30
    Khooshe Talaee
    Darya Babol
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:45
    Chooka Talesh
    Kheybar Khorramabad
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:45
    Baderan Tehran
    Shahrdari Astara
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:45
    Van Pars Isfahan
    Mes Shahr-e Babak
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21:00
    Esteghlal Khozestan
    Saipa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21:00
    Khalij Fars
    Pars Jonoubi Jam
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01:45
    Banks ODee
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Brechin City
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Clachnacuddin
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Forres Mechanics
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Lossiemouth
    Keith
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Nairn County
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Rothes
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Strathspey Thistle
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Turriff United
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 12
Cập nhật: