Lịch thi đấu bóng đá 2/10/2022: lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 2/10/2022: Xem LTĐ BĐ Chủ nhật, ngày 02/10/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Chủ nhật: Lịch bóng đá ngày 02/10/2022
  • 00:00
    Annecy
    Bastia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Caen
    Quevilly Rouen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Dijon
    Le Havre
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Metz
    Pau FC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Nimes
    Paris FC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Niort
    Guingamp
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Rodez
    Amiens
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Saint-Etienne
    Grenoble
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Valenciennes
    Sochaux
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Stade Lavallois MFC
    Bordeaux
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Atletico Mineiro MG
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01:00
    Ceara
    America MG
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01:00
    Internacional RS
    Santos
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05:00
    Atletico Paranaense
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05:00
    Avai SC
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05:00
    CR Flamengo RJ
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05:00
    Goias
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07:00
    Corinthians Paulista SP
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:30
    New England Revolution
    Atlanta United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02:30
    Colorado Rapids
    Dallas
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04:30
    Charlotte
    Philadelphia Union
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:30
    Montreal Impact
    Washington DC United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:30
    Columbus Crew
    New York Red Bulls
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:30
    Cincinnati
    Chicago Fire
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:00
    San Jose Earthquakes
    Minnesota United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:00
    Vancouver Whitecaps
    Austin
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:30
    Los Angeles Galaxy
    Real Salt Lake
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    U21 Wolves
    U21 Manchester City
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Aston Villa
    U21 West Bromwich
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U21 Leeds United
    U21 Stoke City
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U21 Middlesbrough
    U21 Newcastle
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U21 Norwich City
    U21 Derby County
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U21 Nottingham Forest
    U21 Sunderland
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 20:00
    Nữ Bridgwater United
    Nữ Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Ipswich
    Nữ Crawley Wasps
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ London Bees
    Nữ Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Oxford United
    Nữ Watford
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Plymouth Argyle
    Nữ Gillingham
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Portsmouth
    Nữ Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Fylde LFC
    Nữ Stoke City
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Huddersfield Town
    Nữ Liverpool Feds
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Loughborough Lightning
    Nữ Birmingham West Midlands Ladies
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Nottingham Forest
    Nữ Derby County
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ West Bromwich WFC
    Nữ Brighouse Town
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Wolves
    Nữ Burnley
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16:00
    Nữ Vorderland
    Nữ First Vienna
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16:00
    Nữ USC Landhaus
    Nữ Wacker Innsbruck
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:00
    Nữ BW Linz
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Nữ Bergheim/Hof
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03:00
    All Boys
    Santa Marina Tandil
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Almagro
    Independiente Rivadavia
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Almirante Brown
    Defensores de Belgrano
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Alvarado Mar del Plata
    Ferrol Carril Oeste
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Belgrano
    Chacarita Juniors
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Chaco For Ever
    San Martin San Juan
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Club Atletico Guemes
    Atletico Rafaela
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Deportivo Madryn
    Sacachispas
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Deportivo Moron
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Deportivo Riestra
    Guillermo Brown
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Club Atletico Mitre
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Flandria
    Tristan Suarez
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Gimnasia Jujuy
    San Martin Tucuman
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes de Caseros
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Nueva Chicago
    Quilmes
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    San Telmo
    Atletico Atlanta
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Temperley
    Agropecuario de Carlos Casares
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Villa Dalmine
    CA Brown Adrogue
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03:00
    Defensores Unidos
    Argentino de Quilmes
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Deportivo Merlo
    Club Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Deportivo Armenio
    Los Andes
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Club Comunicaciones (AR)
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    CA San Miguel
    Ituzaingo
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Atletico Acassuso
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    UAI Urquiza
    Canuelas
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Villa San Carlos
    Justo Jose de Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    CA Atlas
    Real Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Claypole
    General Lamadrid
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Club Lujan
    Argentino de Merlo
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Deportivo Espanol
    Sportivo Italiano
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Excursionistas
    San Martin Burzaco
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Deportivo Laferrere
    Puerto Nuevo
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Liniers
    El Porvenir
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Ferrocarril Midland
    Leandro N Alem
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Victoriano Arenas
    Berazategui
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 03:00
    Defensores de Cambaceres
    Yupanqui
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 03:00
    Deportivo Muniz
    Deportivo Paraguayo
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 03:00
    CDyS Juventud Unida
    Mercedes
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 03:00
    CA Lugano
    Central Ballester
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 03:00
    Sportivo Barracas
    Centro Espanol
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 00:30
    Dessel Sport
    Ninove
    ? - ?
    Vòng 7
  • 00:30
    Francs Borains
    Sint-Eloois-Winkel
    ? - ?
    Vòng 7
  • 00:30
    Thes Sport Tessenderlo
    Leuven 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01:00
    Rupel Boom
    Hoogstraten VV
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01:00
    Royal Olympic Club Charleroi
    Royal Liege
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01:00
    La Louviere
    Charleroi 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:30
    Antwerp 2
    KFC Mandel United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Royal Knokke
    Gent 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    KVK Tienen
    Patro Eisden
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    URSL Vise
    KSK Heist
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    U19 Anadia
    U19 Gil Vicente
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 23:00
    U19 Famalicao
    U19 Rio Ave
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 23:00
    U19 Porto
    U19 Boavista
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 23:00
    U19 Vizela
    U19 Gondomar
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 23:00
    U19 Braga
    U19 Tondela
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 23:00
    U19 Vitoria SC Guimaraes
    U19 Pacos Ferreira
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 01:00
    Arda Kardzhali
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    Beroe
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    Botev Plovdiv
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    Cherno More Varna
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    CSKA Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    Lokomotiv Sofia
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:00
    Septemvri Sofia
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02:00
    Atletico
    Cucuta
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 02:00
    Leones
    Boyaca Chico
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 02:00
    Llaneros
    Deportes Quindio
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 02:00
    Orsomarso
    Fortaleza F.C
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 02:00
    Real Cartagena
    Boca Juniors De Cali
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 02:00
    Real Santander
    Atletico Huila
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 02:00
    Tigres
    Bogota
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 02:00
    Valledupar
    Barranquilla
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 16:00
    Nữ FFC Frankfurt B
    Nữ Ingolstadt 04
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16:00
    Nữ SC Freiburg B
    Nữ Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16:00
    Nữ Gutersloh
    Nữ Turbine Potsdam 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16:00
    Nữ RB Leipzig
    Nữ Koln B
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16:00
    Nữ Wolfsburg B
    Nữ Bayern Munich 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:00
    Nữ Hoffenheim 2
    Nữ Andernach
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:00
    Nữ Sand
    Nữ Nurnberg
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17:00
    U17 SC Freiburg
    U17 Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Stuttgarter Kickers
    U17 Jahn Regensburg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Bayern Munich
    U17 Greuther Furth
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Munchen 1860
    U17 SV Darmstadt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Astoria Walldorf
    U17 Saarbrucken
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 1. FSV Mainz 05
    U17 Augsburg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Hoffenheim
    U17 Karlsruher SC
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 SpVgg Unterhaching
    U17 Nurnberg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Koln
    U17 RW Essen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 SV Deutz 05
    U17 Monchengladbach
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Bayer Leverkusen
    U17 Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Hennef 05
    U17 SC Paderborn 07
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Sportfreunde Siegen
    U17 Fortuna Dusseldorf
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Dortmund
    U17 Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 MSV Duisburg
    U17 Arminia Bielefeld
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Bochum
    U17 Schalke 04
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Hertha BSC Berlin
    U17 Wolfsburg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Chemnitzer
    U17 RasenBallsport Leipzig
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Hannover 96
    U17 Werder Bremen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Dynamo Dresden
    U17 Viktoria 1889 Berlin
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 SV Meppen
    U17 Erzgebirge Aue
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Hamburger
    U17 Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Union Berlin
    U17 Magdeburg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 St. Pauli
    U17 Niendorfer TSV
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03:00
    Alianza San Salvador
    CD Chalatenango
    ? - ?
    Vòng Apertura / 18
  • 03:00
    CD Dragon
    Luis Angel Firpo
    ? - ?
    Vòng Apertura / 18
  • 03:00
    Isidro Metapan
    Aguila
    ? - ?
    Vòng Apertura / 18
  • 03:00
    Jocoro
    CD FAS
    ? - ?
    Vòng Apertura / 18
  • 03:00
    Platense Municipal
    Atletico Marte
    ? - ?
    Vòng Apertura / 18
  • 03:00
    Santa Tecla
    Once Deportivo Ahuachapan
    ? - ?
    Vòng Apertura / 18
  • 01:00
    Ajax Amsterdam
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02:00
    Twente Enschede
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02:00
    Groningen
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:30
    SBV Excelsior
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:30
    NEC Nijmegen
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:30
    Fortuna Sittard
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21:45
    RKC Waalwijk
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Dorogi
    Kozarmisleny SE
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Szentlorinc SE
    Diosgyor VTK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Gyirmot SE
    Nyiregyhaza Spartacus
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    Ajka
    BFC Siofok
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    Bekescsaba
    MTE Mosonmagyarovar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    Kazincbarcika
    ETO Gyori
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    MTK Budapest
    Aqvital Csakvar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    Pecsi MFC
    Szombathelyi Haladas
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    Szegedi AK
    Budafoki MTE
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    Duna Aszfalt TVSE
    Soroksar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:30
    Albinoleffe
    Lecco
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Arzignano Valchiampo
    AC Trento
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    U23 Juventus
    US Pergolettese
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Mantova
    Pro Sesto
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Novara
    Vicenza
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Padova
    FeralpiSalo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Pro Patria
    Pro Vercelli
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Renate AC
    Pordenone
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Sangiuliano City
    Piacenza
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Triestina
    USD Virtus Verona
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Ancona
    Montevarchi
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Carrarese
    Gubbio
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Cesena
    Recanatese
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Virtus Entella
    Imolese
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Fermana
    Olbia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Fiorenzuola
    Reggiana
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Pontedera
    Robur Siena S.S.D.
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Rimini
    Alessandria
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    San Donato Tavarnelle
    Lucchese
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Sassari Torres
    Vis Pesaro
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    ACR Messina
    Giugliano
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Audace Cerignola
    Gelbison
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Avellino
    S.S.D. Potenza
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Crotone
    Juve Stabia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Pescara
    Nuova Monterosi
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Picerno
    S.S. Monopoli 1966
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Taranto Sport
    Foggia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Turris Neapolis
    U.S. Catanzaro 1929
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    Virtus Francavilla
    Fidelis Andria
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:30
    A.S. Viterbese Castrense
    Latina
    ? - ?
    Vòng 6
  • 05:30
    Loudoun United
    Detroit City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:00
    Hartford Athletic
    Charleston Battery
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:00
    Indy Eleven
    Tulsa Roughnecks
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:00
    Miami
    Memphis 901
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:00
    Pittsburgh Riverhounds
    San Antonio
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07:30
    Rio Grande Valley Toros
    Louisville City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:00
    Monterey Bay
    Tampa Bay Rowdies
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:00
    Oakland Roots
    Birmingham Legion
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:00
    Orange County SC
    San Diego Loyal
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:30
    Phoenix Rising
    New York Red Bulls 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 05:00
    Nữ Sky Blue
    Nữ Portland Thorns
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:00
    Nữ Washington Spirit
    Nữ Houston Dash
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:30
    Nữ Racing Louisville
    Nữ Kansas City NWSL
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09:00
    Nữ OL Reign
    Nữ Orlando Pride
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Stabaek
    Nữ Brann
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 20:00
    Nữ Asane Fotball
    Nữ Arna-Bjornar
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 20:00
    Nữ Avaldsnes
    Nữ Tromso
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 20:00
    Nữ LSK Kvinner
    Nữ Lyn Oslo
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 20:00
    Nữ Roa
    Nữ Kolbotn
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 21:00
    Nữ Valerenga
    Nữ Rosenborg
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    KamAZ
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Rubin Kazan
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Ufa
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Volga Ulyanovsk
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Veles Moscow
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Elektron Veliky Novgorod
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Torpedo Vladimir
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    FK Murom
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    Chertanovo Moscow
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    Sokol Saratov
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 9
  • 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Avangard Kursk
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Strogino Moscow
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    FK Spartak Tambov
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 21:00
    Balashikha
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    Saturn
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 11:00
    Azul Claro Numazu
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11:00
    Imabari
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11:00
    Bandits Iwaki
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11:00
    Vanraure Hachinohe
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12:00
    Gifu
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12:00
    Kataller Toyama
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03:00
    3 de Febrero
    Sportivo Iteno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo Trinidense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Independiente F.B.C.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03:00
    Guarani de Trinidad
    Martin Ledesma
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03:00
    Sol de America Pastoreo
    2 de Mayo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03:00
    CA River Plate Asuncion
    Atyra
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03:00
    Club Rubio Nu
    Deportivo Santani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03:00
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Luqueno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05:00
    U19 Angers SCO
    U19 Brest Stade
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Avranches
    U19 Guingamp
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Nantes
    U19 Bordeaux
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Le Mans
    U19 SPA Merignacais
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Niort
    U19 Stade Rennais
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 USSA Vertou
    U19 Laval
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 La Roche VF
    U19 Lorient
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Ajaccio
    U19 Istres
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Bastia
    U19 Toulouse
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Avenir Sportif Beziers
    U19 Blagnac
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Colomiers
    U19 Nice
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Montpellier
    U19 Marseille
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Cannes AS
    U19 Air Bel
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05:00
    U19 Monaco
    U19 Saint-Etienne
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Saran
    U19 Amiens SC
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Paris Saint Germain
    U19 Stade Reims
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Valenciennes US
    U19 Lille
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Dunkerque
    U19 Le Havre
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Caen
    U19 Lens
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Montfermeil
    U19 US Orleans
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 ESM DE Gonfreville
    U19 Drancy
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Auxerre
    U19 Bourg Peronnas
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Clermont Foot
    U19 Torcy U.S
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 ES Troyes AC
    U19 Sochaux
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 93 Bobigny
    U19 Le Puy Foot 43 Auvergne
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Nancy
    U19 Paris
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Lyonnais
    U19 Strasbourg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    U19 Dijon
    U19 Metz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 22:00
    FK Loznica
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Macva Sabac
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Trayal Krusevac
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    FK Rad Beograd
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Radnicki Beograd
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    FK Vrsac
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Indjija
    FK Jedinstvo UB
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23:00
    CD Utrera
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Cartagena 2
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Atletico Mancha Real
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Mar Menor
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Recreativo Huelva
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Sevilla Atletico
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Juventud Torremolinos
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Velez CF
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Xerez Deportivo
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Alcorcon 2
    AD Union Adarve
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    CD Atletico Paso
    CD Diocesano
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    CD Coria
    Gimnastica Segoviana
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Cerdanyola del Valles
    Atletico de Madrid 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    UD Montijo
    CD Estepona
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Leganes 2
    Don Benito
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    UD Melilla
    UD Socuellamos
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    CD Artistico Navalcarnero
    CD Guadalajara
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Villanovense
    Cacereno
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Alcorcon
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Unionistas de Salamanca
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Merida AD
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Linense
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Talavera de la Reina
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Fuenlabrada
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Deportivo La Coruna
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Cordoba C.F.
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    AD Ceuta
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    CD Badajoz
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Alcoyano
    Atletico Baleares
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    SD Amorebieta
    Numancia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Calahorra
    Athletic Bilbao 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    CD Castellon
    Osasuna 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    CF Intercity
    UE Cornella
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Eldense
    Gimnastic Tarragona
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    CF La Nucia
    Real Union de Irun
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Murcia
    SD Logrones
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Real Sociedad 2
    Barcelona 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    UD Logrones
    Sabadell
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:00
    Nữ Deportivo Alaves
    Nữ Villarreal
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Athletic Bilbao
    Nữ Real Madrid
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Barcelona
    Nữ Madrid CFF
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Real Betis
    Nữ Granadilla Tenerife
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Sporting De Huelva
    Nữ Valencia
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Levante Las Planas
    Nữ Alhama CF
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Levante UD
    Nữ Atletico de Madrid
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    Nữ Sevilla
    Nữ Real Sociedad
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18:30
    Elazigspor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:30
    Karakopru Belediyespor
    Eskisehirspor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    1922 Konyaspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Yeni Altindag BS
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Nevsehirspor Genclik
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:30
    Belediye Derincespor
    Yeni Amasya Spor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:30
    Edirnespor Genclik
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:30
    Kutahyaspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:30
    Sile Yildizspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:30
    Aksarayspor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:30
    Arguvan
    Efeler 09
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:30
    Fatsa Belediyespor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:30
    Artvin Hopaspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:30
    Musspor
    Nigde Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Kepez Belediyespor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:30
    Akhisar Bld.Geng
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:30
    Yldrm Belediyesispor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:30
    Tepecikspor
    Sapanca Genclikspor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ IFK Kalmar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Umea
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Kristianstads DFF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05:00
    CA Torque
    CS Cerrito
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 05:00
    Montevideo Wanderers
    CA Penarol
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 05:00
    Plaza Colonia
    Liverpool P.
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 05:00
    Boston River
    CA Rentistas
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 05:00
    CA River Plate
    Deportivo Maldonado
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 05:00
    Cerro Largo
    Danubio
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 05:00
    Centro Atletico Fenix
    Nacional Montevideo
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
  • 05:00
    Defensor
    Albion URU
    ? - ?
    Vòng Clausura / 11
Cập nhật: