Lịch thi đấu bóng đá 1/10/2022: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 1/10/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ bảy, ngày 01/10/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ bảy: Lịch bóng đá ngày 01/10/2022
  • 18:30
    Arsenal
    Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21:00
    AFC Bournemouth
    Brentford
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21:00
    Crystal Palace
    Chelsea
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21:00
    Fulham
    Newcastle United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21:00
    Liverpool
    Brighton & Hove Albion
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21:00
    Southampton
    Everton
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23:30
    West Ham United
    Wolves
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:30
    Bayern Munich
    Bayer Leverkusen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    Eintracht Frankfurt
    Union Berlin
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    Koln
    Borussia Dortmund
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    Freiburg
    Mainz 05
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    RB Leipzig
    VfL Bochum
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    VfL Wolfsburg
    VfB Stuttgart
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:30
    Werder Bremen
    Monchengladbach
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02:00
    Hull City
    Luton Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Blackburn Rovers
    Millwall
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Blackpool
    Norwich City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Bristol City
    Queens Park Rangers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Cardiff City
    Burnley
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Coventry
    Middlesbrough
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Reading
    Huddersfield Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Rotherham United
    Wigan Athletic
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Sheffield United
    Birmingham
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Sunderland
    Preston North End
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    West Bromwich
    Swansea City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Accrington Stanley
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Bolton Wanderers
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Burton Albion
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Cambridge United
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Charlton Athletic
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Cheltenham Town
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Exeter City
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Fleetwood Town
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Ipswich
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Milton Keynes Dons
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Port Vale
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Wycombe Wanderers
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 12
  • 12:00
    Avispa Fukuoka
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 31
  • 12:00
    Cerezo Osaka
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 31
  • 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13:00
    Kashima Antlers
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13:00
    Sagan Tosu
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14:00
    Gamba Osaka
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14:00
    Consadole Sapporo
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 31
  • 19:15
    Johor Darul Takzim
    Negeri Sembilan Matrix
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19:15
    Sarawak
    PB Pahang
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20:00
    Kedah
    Petaling Jaya City
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20:00
    Selangor FA
    Melaka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20:00
    Terengganu
    Sabah FA
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20:00
    Pulau Penang FA
    Kuala Lumpur
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:45
    Mansfield Town
    Hartlepool United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19:00
    Harrogate Town
    Bradford City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    AFC Wimbledon
    Colchester United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Carlisle
    Crewe Alexandra
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Crawley Town
    Stevenage
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Gillingham
    Sutton United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Leyton Orient
    Newport County
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Rochdale
    Doncaster Rovers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Salford City
    Grimsby Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Stockport County
    Walsall
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Swindon
    Northampton Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Tranmere Rovers
    Barrow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Aldershot Town
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Barnet
    York City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Boreham Wood
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Chesterfield
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Dorking Wanderers
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Halifax Town
    Woking
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Gateshead
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Notts County
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Oldham Athletic
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Solihull Moors
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Southend United
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Torquay United
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Atherton Collieries
    Ashton United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    United of Manchester
    Marine
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Guiseley
    Warrington Rylands
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Lancaster City
    Belper Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Matlock Town
    Marske United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Nantwich Town
    Gainsborough Trinity
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    South Shields
    Hyde United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Stafford Rangers
    Liversedge
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Stalybridge Celtic
    Morpeth Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Warrington Town
    Radcliffe Borough
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Whitby Town
    Bamber Bridge
    ? - ?
    Vòng 12
  • 21:00
    Beaconsfield Town
    Poole Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Bracknell Town
    Dorchester Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Chesham United
    Tiverton Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Gosport Borough
    North Leigh
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Hartley Wintney
    Truro City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Hayes &Yeading
    Yate Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Merthyr Town
    Metropolitan Police
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Plymouth Parkway
    Winchester City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Salisbury City
    Hanwell Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Swindon Supermarine
    Harrow Borough
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Weston Super Mare
    Hendon
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Aveley
    Margate
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Billericay Town
    Hastings United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Bishops Stortford
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Bowers & Pitsea
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Canvey Island
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Corinthian Casuals
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Cray Wanderers
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Herne Bay
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    AFC Hornchurch
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Lewes
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:00
    U21 Brighton & Hove Albion
    U21 Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Fulham
    U21 Everton
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Blackburn Rovers
    U21 Manchester United
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Chelsea
    U21 Leicester City
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Liverpool
    U21 Arsenal
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 West Ham United
    U21 Crystal Palace
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 21:00
    Bedford Town
    Stourbridge
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Hednesford Town
    Rushden&Diamonds
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Ilkeston
    Needham Market
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Kings Langley
    Bromsgrove Sporting
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Leiston
    Coalville Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Mickleover Sports
    Basford United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Nuneaton Borough
    Hitchin Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Redditch United
    Royston Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    St Ives Town
    Alvechurch
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Stratford Town
    Rushall Olympic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Tamworth
    Barwell
    ? - ?
    Vòng 11
  • 00:00
    ASV Drassburg
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Neusiedl 1919
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:30
    FCM Traiskirchen
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:30
    Wiener Sportklub
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Wiener Neustadt
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:30
    SR Donaufeld Wien
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:30
    Stripfing
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Pogon Siedlce
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    KKS Kalisz
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Motor Lublin
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Olimpia Elblag
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Garbarnia Krakow
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Gornik Polkowice
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Polonia Warszawa
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Slask Wroclaw 2
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    Stomil Olsztyn
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    U18 Escola Varsovia Warszawa
    U18 Lechia Gdansk
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    U18 Jagiellonia Bialystok
    Polonia Warszawa (Youth
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    U18 Korona Kielce
    U18 Lech Poznan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    U18 Legia Warszawa
    U18 Slask Wroclaw
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    U18 Pogon Szczecin
    Rakow Czestochowa (Youth
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    U18 Wisla Krakow
    U18 Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Neman Grodno
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    BATE Borisov
    Torpedo Zhodino
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Belshina Babruisk
    Dinamo Brest
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Dinamo Minsk
    Shakhter Soligorsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Gomel
    Vitebsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Minsk
    Energetik-BGU Minsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Dnepr Mogilev
    Slutsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Slavia Mozyr
    Isloch Minsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01:00
    Nữ Charleroi
    Nữ Zulte Waregem
    ? - ?
    Vòng 6
  • 01:30
    Nữ Genk
    Nữ Anderlecht
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:00
    Nữ Standard Liege
    Nữ White Star Bruxelles
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    Nữ Eendracht Aalst
    Nữ Oud Heverlee Leuven
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:30
    Nữ KSKV Zwevezele
    Nữ RSC Anderlecht 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Moldavo
    Nữ Ladies Genk B
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20:30
    Nữ Kontich
    Nữ KVK Tienen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:00
    Nữ Famkes Merkem
    Nữ Wuustwezel
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21:30
    Nữ Westerlo
    Nữ Gent B
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22:00
    Nữ ASE De Chastre
    Nữ Royal Liege
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22:00
    Nữ RAEC Mons
    Nữ Oud Heverlee Leuven 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22:00
    Nữ Standard Liege B
    Nữ Zulte Waregem 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    U19 Maritimo
    U19 Nacional
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 23:00
    U19 GD Estoril-Praia
    U19 Academica Coimbra
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 23:00
    U19 SC Uniao Torreense
    U19 Benfica
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 23:00
    U19 Vilafranquense
    U19 Sporting Lisbon
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 23:00
    U19 Vitoria Setubal
    U19 Alverca
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 23:00
    U19 Casa Pia AC
    U19 Belenenses
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Etar Veliko Tarnovo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Dunav Ruse
    Vitosha Bistritsa
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Litex Lovech
    Sportist Svoge
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Dobrudzha
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Maritsa Plovdiv
    PFK Montana
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Sozopol
    Botev Plovdiv 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Spartak Pleven
    Belasitsa Petrich
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Strumska Slava
    Minyor Pernik
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Yantra Gabrovo
    FK Levski Krumovgrad
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20:30
    Bijelo Brdo
    HNK Cibalia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    NK Croatia Zmijavci
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    NK Jarun
    NK Dugopolje
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    NK Orijent Rijeka
    Kustosija
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    NK Solin
    Rudes
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:30
    HNK Vukovar 91
    Hrvatski Dragovoljac
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:00
    AEK Larnaca
    Anorthosis Famagusta
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    APOEL Nicosia
    AEL Limassol
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Apollon Limassol
    Pafos
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Akritas Chloraka
    Aris Limassol
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Doxa Katokopias
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    Karmiotissa Pano Polemidion
    Olympiakos Nicosia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    E.N.Paralimni
    Nea Salamis
    ? - ?
    Vòng 5
  • 23:00
    Peyia 2014
    PAEEK Keryneias
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    Ethnikos Achnas
    Othellos Athienou
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    Ermis Aradippou
    AE Zakakiou
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    PO Ahironas-Onisilos
    Xylotympou
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    Digenis Ypsonas
    Agia Napa
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    Omonia 29is Maiou
    Omonia Aradippou
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    Anagennisi Deryneia
    MEAP Nisou
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    Olympiada Lympion
    Alki Oroklini
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Erzgebirge Aue
    SV Meppen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Dortmund (Am)
    Munchen 1860
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    MSV Duisburg
    Hallescher
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    SV Elversberg
    Verl
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Saarbrucken
    Freiburg 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    SpVgg Bayreuth
    Dynamo Dresden
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    VfL Osnabruck
    SV Waldhof Mannheim
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Nữ Duisburg
    Nữ Bayern Munich
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Nữ Eintracht Frankfurt
    Nữ Werder Bremen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Nữ Freiburg
    Nữ RW Essen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Nữ Koln
    Nữ Turbine Potsdam
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Nữ SV Meppen
    Nữ Hoffenheim
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Nữ Wolfsburg
    Nữ Bayer Leverkusen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Turkgucu Ataspor Munchen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Augsburg 2
    SpVgg Hankofen-Hailing
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Bayern Munich (Am)
    Greuther Furth 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    TSV Buchbach
    Pipinsried
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Wacker Burghausen
    TSV Aubstadt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    SV Heimstetten
    Wurzburger Kickers
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    FV Illertissen
    Nurnberg Am
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Schweinfurt
    VfB Eichstatt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    SpVgg Unterhaching
    SpVgg Ansbach
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 00:00
    Lokomotive Leipzig
    Rot-Weiss Erfurt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 00:00
    Viktoria Berlin 1889
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18:00
    SV Babelsberg 03
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Greifswalder SV 04
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:00
    Chemnitzer
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 7
  • 00:00
    Eintracht Trier
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    Kickers Offenbach
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    SSV Ulm 1846
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:00
    TSV Steinbach Haiger
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Bahlinger
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    VfB Stuttgart 2
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Astoria Walldorf
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    VfR Wormatia Worms
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Hannover 96
    U19 Hansa Rostock
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16:00
    U19 Hertha BSC Berlin
    U19 Hertha Zehlendorf
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16:00
    U19 St. Pauli
    U19 Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U19 Wolfsburg
    U19 Magdeburg
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:00
    U19 RB Leipzig
    U19 Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:00
    U19 Werder Bremen
    U19 Hamburger
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16:00
    U19 Bayern Munich
    U19 Hoffenheim
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16:00
    U19 Mainz
    U19 Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U19 1. Heidenheim
    U19 Reutlingen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:00
    U19 Augsburg
    U19 VfB Stuttgart
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18:00
    U19 SC Freiburg
    U19 Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    U19 SV Darmstadt
    U19 Nurnberg
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Monchengladbach AM.
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Kaan Marienborn
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Koln Am.
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    SV Lippstadt
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    RW Oberhausen
    Duren
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    SV Rodinghausen
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    Schalke 04 2
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19:00
    SV Straelen
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:00
    Almere City
    Roda JC Kerkrade
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    NAC Breda
    VVV-Venlo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Den Bosch
    Heracles Almelo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    ADO Den Haag
    Jong PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Eindhoven
    Dordrecht 90
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    De Graafschap
    AZ Alkmaar 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Helmond Sport
    Oss
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    MVV Maastricht
    Willem II
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Telstar
    Utrecht Am.
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Zwolle
    Jong Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19:30
    HHC Hardenberg
    Rijnsburgse Boys
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19:30
    Jong Sparta Rotterdam
    SV De Treffers
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19:30
    Noordwijk
    Excelsior Maassluis
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Kozakken Boys
    AFC Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Spakenburg
    Quick Boys
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    Koninklijke HFC
    IJsselmeervogels
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    Volendam Am.
    Scheveningen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    VV Katwijk
    Tielse Eendracht Combinatie
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    Lisse
    OFC Oostzaan
    ? - ?
    Vòng 9
  • 00:30
    Nữ Ajax Amsterdam
    Nữ Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    Nữ SC Telstar
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Nữ Zwolle
    Nữ Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Nữ PSV Eindhoven
    Nữ ADO Den Haag
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Nữ VV Alkmaar
    Nữ Excelsior Barendrecht
    ? - ?
    Vòng 3
  • 17:00
    U19 Debreceni VSC
    U19 Vasas
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17:00
    U19 Diosgyor VTK
    U19 Puskas Akademia Fehervar
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17:00
    U19 Gyori ETO
    U19 Budapest Honved
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17:00
    U19 Szeged Csanad
    U19 Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17:00
    U19 Ujpesti TE
    U19 MTK Budapest
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17:00
    U19 Pecsi MFC
    U19 Illes Akademia Haladas
    ? - ?
    Vòng 4
  • 23:00
    AEK Athens
    Ionikos
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Asteras Tripolis
    OFI Crete
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Pas Giannina
    Panaitolikos Agrinio
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Lamia
    Levadiakos
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Olympiakos Piraeus
    Atromitos Athens
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    PAOK Saloniki
    Panathinaikos
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Volos NPS
    Aris Salonica
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Nữ Breidablik
    Nữ Throttur Reykjavik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21:00
    Nữ IBV Vestmannaeyjar
    Nữ UMF Afturelding
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21:00
    Nữ KR Reykjavik
    Thor KA Akureyri Woman
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21:00
    Nữ Stjarnan
    Nữ Keflavik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21:00
    Nữ Valur
    Nữ UMF Selfoss
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17:00
    Hapoel Bueine
    Tzeirey Taibe
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    Hapoel Kaukab
    Hapoel Bnei Zalfa
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    Hapoel Qalansawe
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    CS Alagoas Youth
    Hapoel Migdal HaEmek
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    Hapoel Al Gharbiyee
    Moadon Sport Tira
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    Ironi Nesher
    Maccabi Tamra
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    Maccabi Tzur Shalom
    Hapoel Kafr Kanna
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    MS Tzeirey Kfar Kana
    Hapoel Raanana
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:00
    Hapoel Herzliya
    Hapoel Holon Yaniv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:00
    Hapoel Kfar Shalem
    Hapoel Bikat Hayarden
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:00
    Ironi Modiin
    Maccabi Yavne
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:00
    Maccabi Shaarayim
    Bnei Eilat
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:00
    Maccabi Ashdod
    Maccabi Herzliya
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:00
    Dimona
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:00
    Shimshon Kfar Qasem
    Ironi Kuseife
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:00
    Shimshon Tel Aviv
    Beitar Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 20:00
    U19 Bologna
    U19 AC Milan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Cagliari
    U19 Napoli
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Cesena
    U19 Sassuolo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Empoli
    U19 AS Roma
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Fiorentina
    U19 Verona
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Inter Milan
    U19 Atalanta
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Sampdoria
    U19 Frosinone
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Torino
    U19 Juventus
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:00
    U19 Udinese
    U19 Lecce
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:30
    U19 Brescia
    U19 Cremonese
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    Como (Youth
    U19 Spal
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    U19 Genoa
    U19 Cittadella
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    U19 Monza 1912
    U19 Vicenza
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    U19 Parma
    Albinoleffe (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    U19 Pordenone
    Padova (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    U19 Reggiana
    Alessandria (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    U19 Venezia
    FeralpiSalo Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 3
  • 19:30
    U19 Ascoli
    U19 Crotone
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 19:30
    Imolese Youth
    U19 Pescara
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 19:30
    Monopoli Youth
    U19 Spezia
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 19:30
    U19 Reggina
    Perugia (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 19:30
    U19 Salernitana
    U19 Lazio
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 19:30
    Ternana (Youth
    U19 Pisa
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 19:30
    U19 Virtus Entella
    U19 Cosenza
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 19:30
    Viterbese Castrense Youth
    U19 Benevento
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 3
  • 22:00
    Akhmat Grozny
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Fakel Voronezh
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Khimki
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Ural
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Gazovik Orenburg
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Zenit Petersburg
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Chernomorets Novorossiysk
    FK Kuban Kholding
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Dynamo Stavropol
    FK Biolog
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    FK Chayka Pesch
    Spartak Nalchik
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Legion Dynamo
    Alania 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Druzhba Maykop
    Mashuk-KMV
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    SKA Rostov
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 11
  • 00:30
    Bastia Borgo
    Versailles 78
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Concarneau
    Chateauroux
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Dunkerque
    Stade Briochin
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Le Mans
    Avranches
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    Red Star 93
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Martigues
    Paris 13 Atletico
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Nancy
    SO Cholet
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Bourg Peronnas
    CS Sedan Ardennes
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    US Orleans
    Villefranche Beaujolais
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Saint Quentin
    AS Furiani Agliani
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Racing Besancon
    Sainte Genevieve Sports
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    US Boulogne
    Bobigny A.C.
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Creteil
    ST Maur Lusitanos
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    Colmar
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Haguenau
    Belfort ASM
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Stade Reims 2
    Metz 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    ES Wasquehal
    Epinal
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22:00
    Stade Rennais 2
    St Pryve St Hilaire
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Beauvais
    Voltigeurs Chateaubriant
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Blois F.41
    Caen 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Chartres
    Chambly
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Evreux
    Racing Club de Paris
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Granville
    Vannes OC
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Poissy AS
    Guingamp 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Rouen
    Saint Malo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19:30
    Nữ Dijon
    Nữ Paris FC
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Nữ Fleury 91
    Nữ ASJ Soyaux
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Nữ Le Havre
    Nữ Paris Saint Germain
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Nữ Lyon
    Nữ Rodez Aveyron
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Nữ Montpellier
    Nữ Bordeaux
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Nữ Stade de Reims
    Nữ Guingamp
    ? - ?
    Vòng 4
  • 22:00
    CFR Cluj
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Chindia Targoviste
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Farul Constanta
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Botosani
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Hermannstadt
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    Steaua Bucuresti
    Arges
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    CS Mioveni
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15:00
    ACS Dumbravita
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Csikszereda Miercurea
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Dinamo Bucuresti
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Brasov
    CSM Slatina
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Otelul Galati
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Politehnica Iasi
    Minaur Baia Mare
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Progresul Spartac
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Viitorul Selimbar
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15:00
    Unirea Constanta
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21:00
    Brora Rangers
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Buckie Thistle
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Deveronvale
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Formartine United
    Banks ODee
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Forres Mechanics
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Huntly
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Inverurie Loco Works
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Keith
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Nairn County
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20:00
    Frydlant
    SK Hranice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Hodonin Sardice
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Blansko
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Slovan Rosice
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Uhersky Brod
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Vitkovice
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    U19 Banik Ostrava
    U19 MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16:00
    U19 Hradec Kralove
    U19 Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16:00
    U19 Vysocina Jihlava
    U19 Zlin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16:00
    U19 Synot Slovacko
    U19 Brno
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16:00
    U19 Pardubice
    U19 Pribram
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16:00
    U19 Mlada Boleslav
    U19 Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17:30
    U19 SK Sigma Olomouc
    U19 Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18:45
    U19 Ceske Budejovice
    U19 Dukla Praha
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    Cukaricki
    Radnicki Nis
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Mladost Novi Sad
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    FK Napredak Krusevac
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Novi Pazar
    Mladost Lucani
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Partizan Belgrade
    Vojvodina
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Spartak Subotica
    Radnicki 1923 Kragujevac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22:00
    Backa Topola
    Radnik Surdulica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 19:30
    Arnavutkoy Belediyespor
    Inegolspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:30
    Nazillispor
    Osmanlispor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:30
    Somaspor
    Tarsus Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Afjet Afyonspor
    Amedspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Bursaspor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Isparta Davrazspor
    24 Erzincanspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Menemen Belediye Spor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Sanliurfaspor
    Bayburt Ozel Idare
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Batman Petrolspor
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:00
    Ankara Demirspor
    Pazarspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:00
    Kastamonuspor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:00
    Kirsehir Belediyespor
    Usakspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:00
    Serik Belediyespor
    Tire 1922 Spor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:00
    Etimesgut Belediye Spor
    Hekimoglu Trabzon
    ? - ?
    Vòng 7
  • 19:30
    Sariyer
    Kirklarelispor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Diyarbakırspor
    Zonguldak
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Karacabey Birlikspor
    Adiyamanspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Kocaelispor
    Balikesirspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23:00
    Erzin Belediyespor
    Belediye Vanspor
    ? - ?
    Vòng 7