Lịch thi đấu bóng đá 30/9/2022: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 30/9/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ sáu, ngày 30/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ sáu: Lịch bóng đá ngày 30/09/2022
  • 20:00
    Ararat-Armenia 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Ararat Yerevan 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Urartu 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Hapoel Afula
    Maccabi Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Maccabi Ahi Nazareth
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Kafr Qasim
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Agudat Sport Ashdod
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20:00
    Ironi Ramat Hasharon
    Hapoel Acre
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21:00
    Spartanii Selemet
    Olimp Comrat
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 5
  • 21:00
    Real Succes
    Victoria Bardar
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 5
  • 21:00
    Floresti
    Sucleia
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 5
  • 21:00
    Vasieni
    Speranta Drochia
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 5
  • 21:00
    Flacara Falesti
    Sheriff 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 5
  • 21:00
    Sporting Trestieni
    FCM Ungheni
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 5
  • 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    U19 Ural
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 17:00
    U19 Khimki
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 17:00
    U21 Chernomorets Odessa
    U21 PFC Oleksandria
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U21 Inhulets Petrove
    U21 Vorskla
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U21 Lviv
    U21 Dnipro-1
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U21 Metalist 1925 Kharkiv
    U21 Kolos Kovalivka
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U21 Metalist Kharkiv
    U21 Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U21 Mynai
    U21 Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U21 Veres Rivne
    U21 Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17:00
    U21 Zorya
    U21 Kryvbas
    ? - ?
    Vòng 5
Cập nhật: