Lịch thi đấu bóng đá 28/9/2022: lịch thi đấu UEFA Nations League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 28/9/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ tư, ngày 28/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ tư: Lịch bóng đá ngày 28/09/2022
  • 01:45
    Ailen
    Armenia
    ? - ?
    Vòng Ligue B / Bảng A
  • 01:45
    Ukraine
    Scotland
    ? - ?
    Vòng Ligue B / Bảng A
  • 01:45
    Bồ Đào Nha
    Tây Ban Nha
    ? - ?
    Vòng Ligue A / Bảng B
  • 01:45
    Thụy Sỹ
    Séc
    ? - ?
    Vòng Ligue A / Bảng B
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 01:45
    Albania
    Iceland
    ? - ?
    Vòng Ligue B / Bảng B
  • 01:45
    Nga
    Israel
    ? - ?
    Vòng Ligue B / Bảng B
  • 01:45
    Na Uy
    Serbia
    ? - ?
    Vòng Ligue B / Bảng D
  • 01:45
    Thụy Điển
    Slovenia
    ? - ?
    Vòng Ligue B / Bảng D
  • 01:45
    Hy Lạp
    Bắc Ailen
    ? - ?
    Vòng Ligue C / Bảng B
  • 01:45
    Kosovo
    Đảo Síp
    ? - ?
    Vòng Ligue C / Bảng B
  • 01:45
    AFC Fylde
    Spennymoor Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    AFC Telford United
    Brackley Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Alfreton Town
    Peterborough Sports
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Banbury United
    Gloucester City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Buxton
    Kidderminster
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Chorley
    Chester
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Curzon Ashton
    Scarborough Athletic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Darlington
    Blyth Spartans
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Farsley Celtic
    Boston United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Hereford
    Leamington
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Kettering Town
    Kings Lynn
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Southport
    Bradford Park Avenue
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Braintree Town
    St Albans City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Cheshunt
    Dulwich Hamlet
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Chippenham Town
    Slough Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Concord Rangers
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Dartford
    Eastbourne Borough
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Farnborough Town
    Chelmsford City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Hemel Hempstead Town
    Tonbridge Angels
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Hungerford Town
    Hampton & Richmond
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Oxford City
    Ebbsfleet United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Taunton Town
    Bath City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Welling United
    Dover Athletic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Weymouth
    Havant & Waterlooville
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Ashton United
    Matlock Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Bamber Bridge
    Warrington Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Belper Town
    Stalybridge Celtic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Gainsborough Trinity
    Guiseley
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Hyde United
    Nantwich Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Liversedge
    United of Manchester
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Marine
    Atherton Collieries
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Marske United
    South Shields
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Morpeth Town
    Lancaster City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Radcliffe Borough
    Whitby Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Warrington Rylands
    Stafford Rangers
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Dorchester Town
    Tiverton Town
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Hendon
    Chesham United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Merthyr Town
    Winchester City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Metropolitan Police
    Hartley Wintney
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    North Leigh
    Hayes &Yeading
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Plymouth Parkway
    Salisbury City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Weston Super Mare
    Swindon Supermarine
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Yate Town
    Truro City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Rushden&Diamonds
    Coalville Town
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Basford United
    Stourbridge
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Hednesford Town
    Bromsgrove Sporting
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Ilkeston
    Stratford Town
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Leiston
    Bedford Town
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Mickleover Sports
    Tamworth
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Nuneaton Borough
    Alvechurch
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01:45
    Royston Town
    Barwell
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:30
    Darya Babol
    Chadormalou Ardakan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:30
    Mes Shahr-e Babak
    Saipa
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:45
    Fajr Sepasi
    Baderan Tehran
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20:45
    Khooshe Talaee
    Omid Vahdat Khorasan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Shahrdari Astara
    Chooka Talesh
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Kheybar Khorramabad
    Esteghlal Khozestan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:00
    Shahrdari Hamedan
    Khalij Fars
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:15
    Pars Jonoubi Jam
    Van Pars Isfahan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21:30
    Esteghlal Mollasani
    Arman Gohar
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23:00
    Khimki
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 23:00
    Krasnodar
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 23:00
    Fakel Voronezh
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 23:00
    Spartak Moscow
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 23:00
    Akhmat Grozny
    Rostov
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 23:00
    Gazovik Orenburg
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 23:00
    CSKA Moscow
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 23:00
    Ural
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 22:00
    Graficar Beograd
    Sevojno Uzice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Proleter Novi Sad
    FK Metalac Gornji Milanovac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    FK Rad Beograd
    FK Vrsac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Trayal Krusevac
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:00
    FK Jedinstvo UB
    Radnicki Beograd
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Caernarfon
    Connahs Quay Nomads
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:45
    Flint Town United
    The New Saints
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:45
    Haverfordwest County
    Cardiff Metropolitan University
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:45
    Newtown AFC
    Bala Town
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:45
    Penybont
    Pontypridd
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02:00
    Aberystwyth Town
    Airbus UK Broughton
    ? - ?
    Vòng 9
Cập nhật:
Livescore0