Kết quả bóng đá 22/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 22/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 22/9/2022: xem trực tiếp kqbd Thứ năm, ngày 22/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ năm, ngày 22/09/2022
  • 23:00
    Venezuela
    Iceland
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23:00
    U20 Australia
    U20 Marốc
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22:30
    1U21 Italia
    U21 Anh
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    U19 Serbia
    U19 Phần Lan
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Tuynidi
    Comores
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    U20 Croatia
    U20 Ả Rập Xê-út
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    U19 Bồ Đào Nha
    U19 Pháp
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:30
    U18 Thổ Nhĩ Kỳ
    U18 Romania
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:30
    U21 Bắc Ailen
    U21 Scotland
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 20:00
    U17 Bỉ
    U17 Israel
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:00
    Campuchia
    Bangladesh
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 17:00
    Australia
    New Zealand
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 17:00
    Nữ U17 Bồ Đào Nha
    U17 Nữ Marốc
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16:30
    U18 Tây Ban Nha
    U18 Bồ Đào Nha
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16:00
    U17 Đức
    U17 Uruguay
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 14:00
    U23 Mông Cổ
    U23 Đài Loan
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09:00
    U20 Mexico
    U20 Paraguay
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04:00
    U20 Mỹ
    U20 Peru
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01:45
    San Marino
    Seychelles
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    U20 Anh
    U20 Chile
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 00:00
    U20 Tuynidi
    U20 Pháp
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 00:00
    U17 Hà Lan
    U17 Ailen
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-7],
  • 00:00
    U18 Pháp
    U18 Estonia
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 00:00
    Libi
    Uganda
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:20
    U21 El Bayadh
    U21 JS Kabylie
    0 - 1
    Vòng
  • 22:10
    U21 ASO Chlef
    U21 ES Setif
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U21 USM Alger
    U21 Paradou AC
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U21 CS Constantine
    U21 MC Oran
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U21 CR Belouizdad
    U21 MC Alger
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U21 RC Arba
    U21 US Biskra
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U21 USM Khenchela
    U21 HB Chelghoum Laid
    1 - 4
    Vòng
  • 23:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Defensores Belgrano (Reserve
    All Boys (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:10
    Chacarita Juniors (Reserve
    Atletico Atlanta (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    CA Platense Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    San Telmo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08:15
    Atletico Junior Barranquilla
    Millonarios
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 06:10
    America de Cali
    Deportes Tolima
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 04:05
    1La Equidad
    Deportivo Pasto1
    1 - 1
    Vòng Clausura / 13
  • 02:00
    Cortulua
    Deportivo Cali
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 00:30
    TuRU Dusseldorf
    SpVg Schonnebeck
    0 - 0
    Vòng
  • 00:30
    VFB Homberg
    SF Baumberg
    1 - 0
    Vòng
  • 00:30
    TSV Meerbusch
    Union Nettetal 1996
    1 - 1
    Vòng
  • 00:30
    Monheim
    Cronenberger
    3 - 0
    Vòng
  • 00:30
    Hamborn 07
    Ratingen SV1
    1 - 1
    Vòng
  • 00:30
    VfB Hilden
    FSV Duisburg
    0 - 0
    Vòng
  • 00:30
    SSVg Velbert
    SCStTonis
    2 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Schwarz-Weiss Essen
    TVD Velbert
    2 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Kray
    MSV Dusseldorf
    2 - 2
    Vòng
  • 00:00
    FK Pirmasens
    Kaiserslautern Am.
    1 - 0
    Vòng
  • 08:30
    Isidro Metapan
    Santa Tecla
    1 - 1
    Vòng Apertura / Bảng B / 2
  • 08:15
    Alianza San Salvador
    Atletico Marte1
    2 - 0
    Vòng Apertura / Bảng B / 2
  • 04:15
    Platense Municipal
    Jocoro
    0 - 0
    Vòng Apertura / Bảng A / 2
  • 04:15
    Luis Angel Firpo
    Aguila
    1 - 0
    Vòng Apertura / Bảng A / 2
  • 04:00
    CD Dragon
    CD Chalatenango
    0 - 1
    Vòng Apertura / Bảng A / 2
  • 23:30
    WSG Wattens
    Munchen 1860
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23:00
    Augsburg
    Austria Lustenau
    3 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22:30
    Verl
    SV Lippstadt
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    Lechia Gdansk
    Gedania Gdansk
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    Legia Warszawa
    Stal Rzeszow
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    Pallo Pojat Juniorit B (Youth
    JaPS Am
    3 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Frankfurt
    Hertha Berlin
    0 - 5
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    Trenkwalder Admira
    Szombathelyi Haladas
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    Pas Giannina
    Veria
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:30
    1Venghnuai
    Chanmari1
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:00
    Ingolstadt 04
    SpVgg Bayreuth
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:00
    VfB Stuttgart
    Grasshoppers
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 19:30
    U20 Ceara
    U20 Juazeiro CE
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:30
    U20 Fortaleza
    U20 Pacajus CE
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:00
    Dortmund (Am)
    Go Ahead Eagles
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 19:00
    Mainz 05
    Karlsruher
    1 - 4
    Vòng Tháng 9
  • 18:00
    Nurnberg
    St. Gallen
    4 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18:00
    VfL Wolfsburg
    Hansa Rostock
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18:00
    SV Wehen Wiesbaden
    SV Darmstadt 98
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 17:30
    Mizoram Police
    Aizawl
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 17:00
    Valladolid
    Osasuna
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 16:00
    Rheindorf Altach
    Dornbirn
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 08:00
    Nashville
    Club America
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [3-3], Penalty [4-2],
  • 06:00
    Cincinnati
    Chivas Guadalajara
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01:30
    Aparecida GO
    Itumbiara EC GO
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    U20 Araguari
    U20 Atletico Mineiro (MG)
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    U20 Camboriu SC
    U20 Barra SC
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    Gloria RS
    Garibaldi RS
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    Figueirense
    Marcilio Dias
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    U20 Madureira
    U20 Resende RJ
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09:00
    Deportivo Mictlan
    Deportivo Sanarate1
    0 - 1
    Vòng
  • 04:00
    1Chimaltenango
    CSyD Sacachispas
    0 - 1
    Vòng
  • 04:00
    Nueva Concepcion
    Deportivo Quiche
    0 - 0
    Vòng
  • 02:30
    CD Suchitepequez
    Deportivo San Pedro
    3 - 0
    Vòng
  • 00:30
    Catarina
    San Juan
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Solola
    CD Marquense
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Deportivo Barberena
    Aurora (Gua)
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    GVVV Veenendaal
    Sparta Nijkerk
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    AFC Amsterdam
    Staphorst1
    2 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [4-4], 120 phút [4-4], Penalty [4-5],
  • 01:00
    Excelsior Maassluis
    USV Hercules
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    ADO 20 Heemskerk
    VV Sint Bavo (VVSB)
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    1OFC Oostzaan
    UDI 19 Beter Bed
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [6-2],
  • 01:00
    Blauw Geel
    Baronie
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    1Tielse Eendracht Combinatie
    Uitspanning Na
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    1SteDoCo
    VV Dongen
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    VV Gemert
    SV Urk
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2],
  • 01:00
    GVV Unitas
    DEM
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-5],
  • 01:00
    Oefening Staalt Spieren 20
    Excelsior 31
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    RKSV Groene Ster
    HV&CV Quick
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    HSC21
    RKAV Volendam
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-5],
  • 18:15
    Persiba Balikpapan
    Kalteng Putra
    4 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Semen Padang
    Perserang Serang1
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    PSPS Riau
    PSMS Medan
    1 - 3
    Vòng
  • 15:30
    Sriwijaya Palembang
    Persiraja Banda Aceh
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Persela Lamongan
    Persipa Pati
    0 - 1
    Vòng
  • 15:15
    PSKC Cimahi
    Karo United
    0 - 0
    Vòng
  • 14:15
    BaBel United
    PSBS Biak Numfor
    1 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Hapoel Acre
    Maccabi Kabilio Jaffa2
    1 - 2
    Vòng 6
  • 23:30
    Ironi Tiberias
    Hapoel Ramat Gan
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23:30
    Hapoel Kfar Saba
    Kafr Qasim
    2 - 0
    Vòng 6
  • 23:30
    Maccabi Ahi Nazareth
    Ironi Ramat Hasharon
    0 - 1
    Vòng 6
  • 23:30
    Hapoel Nof HaGalil
    Hapoel Rishon Lezion
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09:05
    CSyD Dorados de Sinaloa
    Mineros de Zacatecas1
    1 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 09:05
    Cimarrones Sonora
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 07:05
    Atletico La Paz
    Pumas Tabasco1
    1 - 1
    Vòng Apertura / 13
  • 05:00
    Celaya
    Alebrijes de Oaxaca
    0 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 09:30
    Nữ Angel City FC
    Nữ Washington Spirit
    1 - 0
    Vòng 9
  • 09:00
    Nữ Portland Thorns
    Nữ Racing Louisville
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06:00
    Nữ Sky Blue
    Nữ OL Reign
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06:00
    Nữ Orlando Pride
    Nữ North Carolina Courage
    0 - 2
    Vòng 9
  • 23:00
    Elektron Veliky Novgorod
    FK Leningradets
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 12
  • 22:00
    FK Murom
    Znamya Truda
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 12
  • 20:00
    Chertanovo Moscow
    Torpedo Vladimir
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 12
  • 20:00
    Dinamo Moscow 2
    Spartak Kostroma1
    1 - 3
    Vòng Bảng B / 12
  • 20:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Tver
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 12
  • 19:00
    Luki Energiya
    Zorkyi Krasnogorsk
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 12
  • 19:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Zenit-2 St.Petersburg2
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 12
  • 18:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Yadro St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 12
  • 18:00
    Torpedo Moscow 2
    Dynamo Vologda
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 12
  • 22:30
    Avangard Kursk
    Metallurg Lipetsk
    2 - 1
    Vòng Bảng A / 12
  • 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    2 - 2
    Vòng Bảng A / 12
  • 22:00
    Sokol Saratov
    FK Znamya Noginsk
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 12
  • 20:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Spartak Tambov
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 12
  • 20:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Saturn
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 12
  • 20:00
    FK Kaluga
    Kolomna
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 12
  • 19:00
    Rodina Moskva 2
    Dinamo Briansk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 12
  • 19:00
    Zenit Penza
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 12
  • 17:00
    Balashikha
    FK Khimki Reserve1
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 17:00
    Peresvet Podolsk
    FK Sakhalinets
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    Strogino Moscow
    Arsenal Tula 2
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 12
  • 11:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Dinamo Vladivostok
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 12
Cập nhật: