Kết quả bóng đá 21/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 21/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 21/9/2022: xem trực tiếp kqbd Thứ tư, ngày 21/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ tư, ngày 21/09/2022
  • 01:45
    Stratford Town
    Banbury United
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 01:45
    Bedford Town
    Kings Lynn
    0 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 01:45
    Braintree Town
    Heybridge Swifts1
    2 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Chatham Town
    Walton & Hersham
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Chorley
    Liversedge
    2 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Cirencester Town
    Merthyr Town
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Congleton Town
    Newcastle Town
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Farsley Celtic
    AFC Fylde
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Fisher Athletic
    Welling United
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Gainsborough Trinity
    Long Eaton United1
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [4-2]
  • 01:45
    Hayes &Yeading
    Farnborough Town
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Helston Athletic
    Bishops Cleeve
    0 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Ilkeston
    Anstey Nomads
    1 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [4-5]
  • 01:45
    1Peterborough Sports
    Redditch United
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    1AFC Sudbury
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:45
    Three Bridges
    Lewes
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:30
    Bracknell Town
    Chesham United
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 01:30
    Hartley Wintney
    Bath City
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-1]
  • 23:30
    Nữ Sparta Praha
    Nữ AS Roma
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23:00
    Nữ Zhilstroy Kharkov 2
    Nữ Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23:00
    Nữ Rosenborg
    Nữ Real Madrid
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 23:00
    Nữ Brann
    Nữ Rosengard
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22:30
    Nữ KuPS
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 20:30
    1Nữ SFK 2000 Sarajevo
    Nữ Zurich Frauen
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 01:30
    Nữ Arsenal
    Nữ Ajax Amsterdam
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 01:30
    Nữ Glasgow Rangers
    Nữ Benfica
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 00:00
    Nữ Real Sociedad
    Nữ Bayern Munich
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 23:30
    U19 Thụy Sỹ
    U19 Hy Lạp
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 23:00
    U19 Bosnia-Herzegovina
    U19 Ba Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 23:00
    U19 Anh
    U19 Montenegro
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 22:00
    U19 Ailen
    U19 Gibraltar
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 22:00
    U19 Xứ Wales
    U19 Hungary
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 22:00
    U19 Belarus
    U19 Slovakia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng L
  • 21:15
    U19 Albania
    U19 Bỉ
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 21:00
    U19 Azerbaijan
    U19 Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 19:00
    U19 Séc
    U19 Andorra
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 19:00
    U19 Áo
    U19 Lítva
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 19:00
    U19 Georgia
    U19 Đan Mạch
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng I
  • 17:00
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ
    U19 Luxembourg
    2 - 2
    Vòng Loại / Bảng B
  • 17:00
    U19 Italia
    U19 Estonia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 17:00
    U19 Đức
    U19 Armenia
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng L
  • 23:00
    U18 Séc
    U18 Đức
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    U18 Italia
    U18 Serbia
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    U18 Hà Lan
    U18 Anh
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    U18 Na Uy
    U18 Iceland
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    U18 Mỹ
    U18 Slovakia
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    U18 Mexico
    U18 Phần Lan1
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    U18 Ba Lan
    U18 Scotland
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    U21 Belarus
    U21 Nga
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 20:30
    U19 Scotland
    U19 Croatia
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:00
    Việt Nam
    Singapore
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:00
    Hồng Kông
    Myanmar
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16:30
    U18 Quần đảo Faroe
    U18 Bỉ
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 15:00
    Brunei
    Maldives
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 14:00
    Solomon Islands
    New Caledonia
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11:00
    U23 Vanuatu
    Vanuatu
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01:45
    Bishops Stortford
    Bowers & Pitsea
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Enfield Town
    Canvey Island
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Haringey Borough
    Billericay Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Herne Bay
    AFC Hornchurch
    0 - 3
    Vòng 9
  • 01:45
    Potters Bar Town
    Brightlingsea Regent
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Wingate & Finchley
    Horsham
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Ipswich
    U21 Arsenal
    1 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng H
  • 01:45
    Newport County
    Forest Green Rovers
    0 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng F
  • 01:45
    AFC Wimbledon
    Crawley Town1
    1 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng B
  • 01:30
    Salford City
    Accrington Stanley
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng D
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 01:30
    Stockport County
    U21 Wolves
    0 - 1
    Vòng Miền Bắc / Bảng C
  • 01:30
    Grimsby Town
    Mansfield Town
    2 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng F
  • 01:30
    Peterborough United
    U21 Tottenham Hotspur
    2 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng D
  • 01:00
    Rochdale
    U21 Liverpool1
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng D
  • 01:00
    Shrewsbury Town
    Port Vale
    0 - 1
    Vòng Miền Bắc / Bảng C
  • 01:00
    Leyton Orient
    Sutton United1
    2 - 1
    Vòng Miền Nam / Bảng G
  • 01:00
    Morecambe
    Hartlepool United
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng A
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 01:00
    Tranmere Rovers
    Bolton Wanderers
    2 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng B
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4],
  • 01:00
    Barnsley
    U21 Newcastle
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng E
  • 01:00
    Lincoln City
    Doncaster Rovers
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng E
  • 01:00
    Carlisle
    Fleetwood Town
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng G
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2],
  • 01:00
    Sheffield Wednesday
    Burton Albion
    2 - 2
    Vòng Miền Bắc / Bảng H
  • 01:00
    Cheltenham Town
    Walsall
    2 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng C
  • 01:00
    Stevenage
    Wycombe Wanderers
    1 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng D
  • 01:00
    Swindon
    Plymouth Argyle
    0 - 2
    Vòng Miền Nam / Bảng E
  • 01:00
    Northampton Town
    Cambridge United
    0 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng H
  • 21:00
    1Deportivo Camioneros (Reserve
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Sacachispas (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    1Argentino de Merlo (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    1Lanus Reserve
    CA Banfield Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Ituzaingo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    1Club Atletico Acassuso (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    1Canuelas (Reserve
    Los Andes (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 00:00
    1Argentino de Quilmes (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Odense BK
    Marienlyst
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:30
    Dorfmerkingen
    Heidenheim
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22:30
    1. Magdeburg
    Schoningen 08
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:30
    Verl
    Wiedenbruck
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    Asteras Tripolis
    Panserraikos
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    Viktoria Berlin 1889
    Hansa Rostock Am.
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    VfV 06 Hildesheim
    VfL Osnabruck
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    Kastoria AO
    Thesprotos
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:00
    Zeljeznicar Banja Luka
    FK Sloga Doboj
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:00
    Zorya
    PFC Oleksandria
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 20:00
    Perilima PB
    Desportiva Guarabira PB
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 18:00
    Monchengladbach AM.
    Standard Liege 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18:00
    Karlsruher
    Winterthur
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    U20 Brusque
    U20 Figueirense SC
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    VV DOVO
    Spakenburg
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    IJsselmeervogels
    HSV Hoek
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 01:00
    Lisse
    DVS33 Ermelo
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    Quick Boys
    Sportlust46
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    Rijnvogels
    ACV Assen
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    Scheveningen
    Harkemase Boys
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 01:00
    ASWH
    Kozakken Boys
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    SV De Treffers
    Noordwijk
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:15
    Ilioupoli
    Ermis Meligous
    2 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    AEP Kozani
    Elassona1
    1 - 2
    Vòng 2
  • 20:00
    AER Afantou
    Diagoras Vrachneika
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Asteras Petriti
    Apollon Paralimniou
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 20:00
    1Asteras Stavros
    Vataniakos1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 20:00
    PAO Vardas
    Panelefsiniakos
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Vyron Kavala
    Fikis
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Asteras Tripotamos
    Ionikos Ionia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    1Aglianese
    Ravenna2
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Crema
    US Corticella
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Forli
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Mezzolara
    GS Bagnolese1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Prato
    Athletic Carpi
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Salsomaggiore
    Giana Erminio1
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    ACD SantAngelo
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Scandicci
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    United Riccione
    Real Forte Querceta
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    FK Chomutov
    Ceske Budejovice
    0 - 2
    Vòng 2
  • 23:00
    Usti nad Labem
    Bohemians 1905
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:30
    Zenit Caslav
    Hradec Kralove
    0 - 3
    Vòng 2
  • 21:30
    Bzenec
    MFK Karvina
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21:30
    Banik Most
    Sellier & Bellot Vlasim
    1 - 3
    Vòng 2
  • 21:00
    Benatky Nad Jizerou
    SK Slovan Varnsdorf
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Libisany
    Vysocina Jihlava
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3],
  • 21:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Banik Ostrava
    2 - 3
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [1-4],
  • 17:00
    Sisaket United
    Nakhon Ratchasima
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:30
    Chiangrai Lanna
    Uttaradit
    1 - 4
    Vòng Loại 2
  • 15:30
    Kasem Bundit (Université)
    Samut Prakan United
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 15:30
    Lopburi
    Pathum Thani United
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 15:30
    MH Nakhonsi
    Pattani
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1],
  • 15:30
    Pluakdaeng United
    ACDC
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:30
    Siam
    Bangkok
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 15:30
    Udon United
    Surin City
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 01:45
    Connahs Quay Nomads
    Holywell
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01:45
    Caernarfon
    Bala Town
    0 - 2
    Vòng 3
  • 01:45
    Buckley Town
    Gresford Athletic
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [7-8]
  • 01:45
    Afan Lido
    Pontypridd
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01:45
    Penybont
    Ammanford
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01:45
    Taffs Well
    Haverfordwest County
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 01:45
    Cardiff Metropolitan University
    Aberystwyth Town
    1 - 2
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-3]
Cập nhật: