Kết quả bóng đá 18/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 18/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 18/9/2022: xem trực tiếp kqbd Chủ nhật, ngày 18/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 18/09/2022
  • 23:45
    U20 Oman
    U20 Thái Lan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 22:00
    2U20 Nepal
    U20 Bangladesh1
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng B
  • 22:00
    U20 Tajikistan
    U20 Campuchia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 21:30
    U20 Kyrgyzstan
    U20 Brunei
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 20:30
    U20 Turkmenistan
    U20 Syria
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 20:00
    U20 Indonesia
    U20 Việt Nam
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 20:00
    U20 Philippines
    U20 Afghanistan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 19:00
    U20 Lào
    U20 Palestine
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 19:00
    U20 Li Băng
    U20 Singapore
    3 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 17:00
    U20 UAE
    U20 Iran
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16:00
    U20 Nhật Bản
    U20 Yemen
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 16:00
    1U20 Mông Cổ
    U20 Sri Lanka1
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 16:00
    U20 Hồng Kông
    U20 Đông Timor
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11:30
    U20 Hàn Quốc
    U20 Malaysia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 09:30
    San Jose Earthquakes
    Dallas1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 09:30
    1Los Angeles Galaxy
    Colorado Rapids
    3 - 0
    Vòng 9
  • 09:00
    Vancouver Whitecaps
    Seattle Sounders
    2 - 0
    Vòng 9
  • 08:30
    Real Salt Lake
    Cincinnati
    1 - 1
    Vòng 9
  • 08:00
    Austin
    Nashville
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07:30
    Sporting Kansas City
    Minnesota United
    3 - 0
    Vòng 9
  • 07:00
    Chicago Fire
    Charlotte
    2 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    New England Revolution
    Montreal Impact
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    Orlando City
    Toronto
    2 - 0
    Vòng 9
  • 02:50
    Atlanta United
    Philadelphia Union
    0 - 0
    Vòng 9
  • 00:00
    New York City
    New York Red Bulls
    2 - 0
    Vòng 9
  • 23:00
    Watanga
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    ASEC Mimosas
    Coton de Ouidah
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    Elect-Sport
    Zamalek
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    Asante Kotoko
    RC Kadiogo
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], Penalty [1-3]
  • 22:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Red Arrows
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    Plateau United
    AS Stade Mandji
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:30
    AS Otoho
    Cape Town City
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:30
    AS Vita Club
    Gaborone United
    2 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:00
    U.S.Monastir
    APR1
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Simba
    Big Bullets
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 02:00
    Nouadhibou
    ASKO de Kara
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 01:30
    CR Belouizdad
    Bo Rangers
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 01:00
    Al-Ahli Tripoli
    KMKM
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    ASC Kara
    Milo
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:15
    AS Douanes Niamey
    Kwara United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    Remo Stars
    Forces Armee Royales Rabat
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Ferroviario Beira
    Sante Abeche
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    ASSM Elgeco Plus
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    AS Kigali
    ASAS Djibouti Telecom1
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 02:00
    Coca Cola Cairo
    Bidco Bul Fc1
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    Nữ Liverpool
    Nữ Chelsea
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Leicester City
    Nữ Tottenham Hotspur
    0 - 2
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ West Ham United
    Nữ Everton
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Nữ Aston Villa
    Nữ Manchester City
    2 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Bristol City
    Nữ Sunderland
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Nữ Charlton Athletic
    Nữ Birmingham
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Nữ Lewes
    Nữ London City Lionesses
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Nữ Sheffield United
    Nữ Coventry
    5 - 0
    Vòng 4
  • 18:30
    Nữ Crystal Palace
    Nữ Southampton
    1 - 1
    Vòng 4
  • 18:00
    Nữ Durham Wildcats
    Nữ Blackburn Rovers
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20:30
    Nữ Plymouth Argyle
    Nữ Crawley Wasps
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Ipswich
    Nữ Bridgwater United
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Oxford United
    Nữ Billericay Town
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Portsmouth
    Nữ London Bees
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Watford
    Nữ Cheltenham Town
    3 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Birmingham West Midlands Ladies
    Nữ Burnley
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Derby County
    Nữ Fylde LFC
    0 - 1
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Huddersfield Town
    Nữ West Bromwich WFC
    2 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Liverpool Feds
    Nữ Stoke City
    1 - 1
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Loughborough Lightning
    Nữ Brighouse Town
    0 - 1
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Nottingham Forest
    Nữ Wolves
    0 - 2
    Vòng 5
  • 21:00
    Atletico Camioneros
    Independiente Chivilcoy
    0 - 3
    Vòng
  • 21:00
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
    Defensores Pronunciamiento2
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Club Cipolletti
    Argentino Monte Maiz1
    0 - 0
    Vòng
  • 02:30
    Sportivo Desamparados
    Sol de Mayo1
    0 - 0
    Vòng
  • 02:05
    1Ciudad De Bolivar
    Liniers Bahia Blanca
    2 - 1
    Vòng
  • 01:30
    Deportivo Armenio
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Justo Jose de Urquiza1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 01:30
    CA San Miguel
    Club Comunicaciones (AR)
    1 - 1
    Vòng Clausura / 15
  • 01:30
    1UAI Urquiza
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 23:30
    Polonia Warszawa
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 1
    Vòng 11
  • 20:00
    Stomil Olsztyn
    Slask Wroclaw 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    GKS Jastrzebie
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17:30
    1KKS Kalisz
    Lech Poznan 2
    2 - 1
    Vòng 11
  • 16:20
    1Motor Lublin
    Wisla Pulawy
    1 - 4
    Vòng 11
  • 21:00
    Pelikan Lowicz
    Unia Skierniewice
    0 - 2
    Vòng
  • 21:00
    MKS Kluczbork
    Warta Gorzow Wielkopolski
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    2Sokol Sieniawa
    Podhale Nowy
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    1Cracovia Krakow 2
    Wisloka Debica1
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Rakow Czestochowa 2
    Odra Wodzislaw
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1Rupel Boom
    KFC Mandel United
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Charleroi 2
    KSK Heist
    0 - 1
    Vòng 5
  • 20:00
    Royal Knokke
    Antwerp 2
    0 - 1
    Vòng 5
  • 20:00
    1Sint-Eloois-Winkel
    Ninove
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    URSL Vise
    Hoogstraten VV
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18:00
    Leuven 2
    Royal Liege
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01:30
    Thes Sport Tessenderlo
    Gent 2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 01:00
    La Louviere
    Royal Olympic Club Charleroi
    1 - 1
    Vòng 5
  • 00:30
    Dessel Sport
    Patro Eisden
    0 - 2
    Vòng 5
  • 00:30
    Francs Borains
    KVK Tienen
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Nữ FFC Frankfurt B
    Nữ Carl Zeiss Jena
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ RB Leipzig
    Nữ Nurnberg
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16:00
    Nữ Bayern Munich 2
    Nữ Andernach
    1 - 3
    Vòng 2
  • 16:00
    Nữ SC Freiburg B
    Nữ Gutersloh
    1 - 1
    Vòng 2
  • 16:00
    Nữ Hoffenheim 2
    Nữ Koln B
    2 - 1
    Vòng 2
  • 16:00
    Nữ Sand
    Nữ Turbine Potsdam 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16:00
    Nữ Wolfsburg B
    Nữ Ingolstadt 04
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21:30
    Panaitolikos Agrinio
    Thesprotos
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:30
    Nữ Lazio
    Nữ Brescia
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:30
    Mumbai City
    Bengaluru
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 16:00
    Tuggeranong United
    Queanbeyan City
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 06:40
    Nữ America de Cali
    Nữ Atletico Mineiro
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:45
    AZ Alkmaar
    Ajax Amsterdam
    2 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    Heerenveen
    Twente Enschede
    2 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    PSV Eindhoven
    Feyenoord Rotterdam
    2 - 2
    Vòng 7
  • 17:15
    Go Ahead Eagles
    Emmen
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02:00
    1Fortuna Sittard
    SBV Excelsior
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01:00
    RKC Waalwijk
    Cambuur2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23:00
    Issimo
    MTK Budapest
    0 - 4
    Vòng 3
  • 21:00
    Bicskei
    Ferencvarosi TC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20:00
    Putnok Vse
    Szombathelyi Haladas
    2 - 2
    Vòng 3
  • 20:00
    Nyergesujfalu
    Szolnoki MAV1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:00
    Duna Aszfalt TVSE
    Kecskemeti TE
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:00
    III.Keruleti TUE
    MOL Fehervar
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20:00
    Monostorpalyi
    Nyiregyhaza Spartacus
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:00
    Dabas
    Debreceni VSC1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18:00
    1Pecsi MFC
    PAKSI
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18:30
    Kalteng Putra
    BaBel United
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    PSDS Serdang
    PSPS Riau
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    1Perserang Serang
    PSKC Cimahi1
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    PSMS Medan
    Sriwijaya Palembang
    1 - 0
    Vòng
  • 15:15
    Persipa Pati
    Persijap Jepara
    1 - 2
    Vòng
  • 13:15
    Persipura Jayapura
    Deltras Sidoarjo
    1 - 0
    Vòng
  • 13:15
    1PSBS Biak Numfor
    Persewar
    0 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Audace Cerignola
    U.S. Catanzaro 1929
    1 - 1
    Vòng 4
  • 22:30
    Avellino
    ACR Messina1
    1 - 1
    Vòng 4
  • 22:30
    Crotone
    Nuova Monterosi
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:30
    Juve Stabia
    S.S. Monopoli 1966
    2 - 0
    Vòng 4
  • 22:30
    Latina
    Giugliano
    0 - 2
    Vòng 4
  • 22:30
    Picerno
    Turris Neapolis
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:30
    S.S.D. Potenza
    Foggia
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:30
    Taranto Sport
    Fidelis Andria
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:30
    Virtus Francavilla
    Gelbison
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:30
    A.S. Viterbese Castrense
    Pescara
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    1Carrarese
    Virtus Entella1
    2 - 1
    Vòng 4
  • 19:30
    Fermana
    Cesena
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Fiorenzuola
    Lucchese
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Pontedera
    Vis Pesaro
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19:30
    Rimini
    Olbia
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    San Donato Tavarnelle
    Recanatese
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Robur Siena S.S.D.
    Montevarchi
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    1Sassari Torres
    Imolese1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    1Ancona
    Gubbio1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    ASD Martina Franca
    Nocerina
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    ACD Nardo
    Citta di Fasano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    US Bitonto
    Team Altamura
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Cavese
    Barletta
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Francavilla
    Afragolese 1944
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gladiator 1924
    Matera
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    FBC Gravina
    S.S.D. Citta di Brindisi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    USD Lavello
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Molfetta
    ASD Puteolana
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Arconatese
    Real Calepina
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    US Breno
    Sona
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Brusaporto
    Varesina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    SC Caronnese
    USD Casatese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Citta Di Varese
    US Seregno
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    US Caratese
    Virtus Ciserano Bergamo1
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Lumezzane
    Franciacorta
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ponte San Pietro
    ASD Alcione
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Villa dAlme Valbrembana
    Desenzano Calvina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Flaminia Civita
    Ostia Mare
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gavorrano
    US Pianese
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    Savoia Montespaccato
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Grosseto
    Citta Di Castello
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Orvietana
    Tau calcio Altopascio
    1 - 3
    Vòng
  • 20:00
    Sangiovannese
    Arezzo
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Seravezza
    Ponsacco
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    ASD Terranuova Traiana
    Livorno
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Sporting Trestina
    Poggibonsi
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Pineto
    Matese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Avezzano
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Chieti
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    CynthiAlbalonga
    Montegiorgio
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Team Nuova Florida
    Vastogirardi
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    SSD Porto D’Ascoli
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    San Nicolo
    Vigor Senigallia
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Trastevere
    ASD Termoli
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Tolentino
    Alma Juventus Fano
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Progres Niederkorn
    Mondercange1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    F91 Dudelange
    Etzella Ettelbruck
    2 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    Swift Hesperange
    Fola Esch
    2 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    1Jeunesse Esch
    Hostert
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Union Titus Petange
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Differdange 03
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21:00
    Victoria Rosport
    UNA Strassen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    Wiltz 71
    Racing Union Luxemburg1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06:00
    Lobos ULMX
    Correcaminos UAT 2
    0 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Alebrijes de Oaxaca 2
    Atletico Angelopolis
    0 - 0
    Vòng
  • 04:00
    1Deportiva Venados
    Montaneses
    0 - 1
    Vòng
  • 04:00
    1Loros De Colima
    Tampico Madero
    2 - 0
    Vòng
  • 04:00
    Escorpiones
    Leviatan Futbol
    0 - 0
    Vòng
  • 04:00
    Ciervos
    Chilpancingo
    0 - 0
    Vòng
  • 09:00
    Monterey Bay
    Indy Eleven
    2 - 0
    Vòng 9
  • 09:00
    Oakland Roots
    New York Red Bulls 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09:00
    San Diego Loyal
    Phoenix Rising1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07:30
    Rio Grande Valley Toros
    Colorado Springs Switchbacks
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07:30
    San Antonio
    New Mexico United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    Detroit City
    Tampa Bay Rowdies
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    1Louisville City
    Loudoun United
    3 - 1
    Vòng 9
  • 06:00
    Hartford Athletic
    Las Vegas Lights
    2 - 0
    Vòng 9
  • 06:00
    Miami
    Atlanta United 2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 09:00
    Nữ San Diego Wave
    Nữ Angel City FC
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07:00
    Nữ Chicago Red Stars
    Nữ Houston Dash
    0 - 1
    Vòng 9
  • 06:30
    Nữ North Carolina Courage
    Nữ OL Reign
    1 - 2
    Vòng 9
  • 06:00
    Nữ Washington Spirit
    Nữ Sky Blue
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23:00
    Bodo Glimt
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 23
  • 23:00
    Rosenborg
    Lillestrom
    2 - 0
    Vòng 23
  • 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Jerv
    2 - 3
    Vòng 23
  • 23:00
    Stromsgodset
    Kristiansund BK
    2 - 0
    Vòng 23
  • 23:00
    Valerenga
    Sandefjord
    2 - 0
    Vòng 23
  • 23:00
    Viking
    Tromso IL
    1 - 0
    Vòng 23
  • 21:00
    Nữ Stabaek
    Nữ Valerenga
    0 - 2
    Vòng Vô địch / 2
  • 20:00
    Nữ Avaldsnes
    Nữ Asane Fotball
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 20:00
    Nữ LSK Kvinner
    Nữ Arna-Bjornar
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 20:00
    Nữ Lyn Oslo
    Nữ Kolbotn
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 20:00
    Nữ Roa
    Nữ Tromso
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Veles Moscow
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    SKA-Khabarovsk
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    Rubin Kazan
    Volgar Astrachan1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    KamAZ
    FK Makhachkala
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19:00
    1Rodina Moskva
    Baltika
    1 - 1
    Vòng 10
  • 19:00
    Volga Ulyanovsk
    Shinnik Yaroslavl1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 17:00
    1Ufa
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Akron Togliatti
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23:30
    Chernomorets Novorossiysk
    Rotor Volgograd
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22:00
    1Druzhba Maykop
    FK Kuban Kholding
    1 - 1
    Vòng 9
  • 21:30
    FK Chayka Pesch
    Yessentuki
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20:00
    Alania 2
    Mashuk-KMV
    1 - 1
    Vòng 9
  • 20:00
    SKA Rostov
    Forte
    3 - 1
    Vòng 9
  • 19:30
    Legion Dynamo
    FK Biolog
    0 - 1
    Vòng 9
  • 22:00
    FK Leningradets
    Zenit-2 St.Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 20:30
    Znamya Truda
    Dinamo Moscow 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 20:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Dinamo St. Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 11
  • 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Chertanovo Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 20:00
    Torpedo Vladimir
    Khimik Dzerzhinsk
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 11
  • 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Elektron Veliky Novgorod
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 19:00
    Dynamo Vologda
    Tver
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 21
  • 18:00
    Yadro St. Petersburg
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 11
  • 18:00
    Spartak Kostroma
    Torpedo Moscow 2
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 11
  • 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Peresvet Podolsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 11
  • 20:00
    FK Spartak Tambov
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Zenit Penza
    4 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 20:00
    Rodina Moskva 2
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 19:00
    Saturn
    FK Kosmos Dolgoprudny
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 11
  • 19:00
    Avangard Kursk
    Strogino Moscow
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 18:30
    FK Sakhalinets
    Dinamo Briansk
    1 - 2
    Vòng Bảng A / 11
  • 18:00
    Kolomna
    FK Kaluga
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 16:00
    FK Znamya Noginsk
    Sokol Saratov
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 11
  • 14:00
    Dinamo Vladivostok
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 17:00
    Omiya Ardija
    Tochigi
    0 - 0
    Vòng 37
  • 16:30
    Ryukyu
    Renofa Yamaguchi
    0 - 0
    Vòng 37
  • 16:00
    Albirex Niigata
    Mito Hollyhock
    1 - 0
    Vòng 37
  • 16:00
    Zweigen Kanazawa
    Oita Trinita
    2 - 1
    Vòng 37
  • 16:00
    Machida Zelvia
    Tokyo Verdy
    1 - 1
    Vòng 37
  • 16:00
    Montedio Yamagata
    JEF United Chiba
    1 - 0
    Vòng 37
  • 16:00
    Yokohama FC
    Ventforet Kofu
    0 - 0
    Vòng 37
  • 12:00
    Blaublitz Akita
    ThespaKusatsu Gunma
    0 - 1
    Vòng 37
  • 11:00
    1Vegalta Sendai
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 37
  • 08:30
    Alianza (PAN)
    CA Independiente La Chorrera
    0 - 0
    Vòng Clausura / 10
  • 06:15
    Club Atletico Chiriqui
    Sporting San Miguelito
    0 - 0
    Vòng Clausura / 10
  • 04:00
    Costa Del Este
    Herrera
    2 - 0
    Vòng Clausura / 10
  • 23:00
    1Carlos Stein
    Alianza Lima1
    1 - 1
    Vòng Chung kết (A) / 12
  • 23:00
    Universidad San Martin de Porres
    UTC Cajamarca
    1 - 1
    Vòng Chung kết (A) / 12
  • 07:00
    Universitario de Deportes
    Atletico Grau
    1 - 0
    Vòng Chung kết (A) / 12
  • 03:30
    Cienciano
    Melgar
    0 - 1
    Vòng Chung kết (A) / 12
  • 01:15
    Univ. Cesar Vallejo
    Sport Huancayo
    1 - 0
    Vòng Chung kết (A) / 12
  • 17:00
    Nữ Olimpia Cluj
    Nữ Carmen Bucuresti
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    Nữ Universitatea Alexandria
    Nữ Vasas Femina
    0 - 0
    Vòng
  • 14:00
    Nữ Csikszereda Miercurea
    Nữ Piros Security Arad
    0 - 0
    Vòng
  • 13:30
    Nữ Fairplay Bucuresti
    Nữ FCM Targu Mures
    5 - 0
    Vòng
  • 23:30
    CD Utrera
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23:30
    Recreativo Huelva
    Real Betis 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23:00
    Cartagena 2
    Cadiz 2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    1Velez CF
    UCAM Murcia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    Xerez Deportivo
    Yeclano Deportivo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17:00
    Recreativo Granada
    Antequera CF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17:00
    Mar Menor
    Atletico Sanluqueno
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17:00
    Juventud Torremolinos
    Atletico Mancha Real
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16:00
    Sevilla Atletico
    CD San Roque de Lepe
    1 - 0
    Vòng 3