Kết quả bóng đá 16/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 16/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 16/9/2022: xem trực tiếp kqbd Thứ sáu, ngày 16/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ sáu, ngày 16/09/2022
  • 23:45
    1U20 Philippines
    U20 Thái Lan1
    2 - 2
    Vòng Loại / Bảng G
  • 22:15
    U20 Trung Quốc
    U20 Uzbekistan1
    1 - 2
    Vòng Loại / Bảng A
  • 22:00
    U20 Bangladesh
    U20 Qatar
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 22:00
    1U20 Li Băng
    U20 Tajikistan1
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng I
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 21:30
    U20 Kyrgyzstan
    U20 UAE
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20:30
    U20 Đài Loan
    U20 Northern Mariana Island
    5 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 20:00
    U20 Hồng Kông
    U20 Indonesia
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng F
  • 20:00
    U20 Afghanistan
    U20 Oman
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 19:00
    U20 Yemen
    U20 Guam
    4 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 19:00
    1U20 Singapore
    U20 Campuchia
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 17:00
    U20 Brunei
    U20 Iran
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16:00
    U20 Palestine
    U20 Nhật Bản
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng C
  • 16:00
    1U20 Sri Lanka
    U20 Malaysia
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 16:00
    U20 Đông Timor
    U20 Việt Nam
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11:30
    U20 Mông Cổ
    U20 Hàn Quốc
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng E
  • 02:00
    Bodo Glimt
    Zurich
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Dynamo Kyiv
    AEK Larnaca
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    1Rennes
    Fenerbahce
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    AS Roma
    HJK Helsinki1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Real Betis
    Ludogorets Razgrad
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Sporting Braga
    Union Berlin
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02:00
    St. Gilloise
    Malmo FF
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02:00
    Istanbul Basaksehir
    Fiorentina1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Rigas Futbola skola
    Hearts
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Silkeborg IF
    West Ham United
    1 - 3
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Steaua Bucuresti
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Hapoel Beer Sheva
    Villarreal
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Lech Poznan
    Austria Wien
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Koln
    Synot Slovacko
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02:00
    Partizan Belgrade
    Nice
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 07:30
    Atletico Tucuman
    Talleres Cordoba
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 07:30
    Gimnasia LP
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 05:00
    Defensa Y Justicia
    Argentinos Juniors
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 05:00
    Rosario Central
    Estudiantes La Plata
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 22:00
    Inter Litoral Academy
    Saint Michel Utd
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:00
    Bloemfontein Celtic
    Mbabane Highlanders
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Bumamuru
    Fasil Kenema
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 17:00
    Saint Eloi Lupopo
    Security Systems
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    Bron Radom
    Pilica Białobrzegi
    0 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Stolem Gniewino
    Jarota Jarocin
    1 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Gedania Gdansk
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    2 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Cartusia Kartuzy
    KP Starogard Gdanski
    0 - 1
    Vòng
  • 21:30
    Polonia Sroda
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    LKS 2 Lodz1
    0 - 1
    Vòng
  • 03:00
    1U19 Vikingur Reykjavik
    U19 Hafnarfjordur FH
    0 - 1
    Vòng
  • 02:00
    U19 Valur KH Hlidarendi
    U19 Breidablik Augnablik Smari 2
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    U19 Stjarnan KFG Alftanes
    U19 KR/KV
    1 - 2
    Vòng
  • 01:00
    1U19 Throttur Reykjavik
    U19 IR Lettir
    1 - 0
    Vòng
  • 00:30
    U19 Fjolnir
    U19 HK Kopavogur Ymir
    2 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Hapoel Bueine
    Maccabi Tamra
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 19:30
    2Ironi Nesher
    Hapoel Bnei Zalfa
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 19:15
    Hapoel Kaukab
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 19:15
    Tzeirey Taibe
    CS Alagoas Youth
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 19:15
    Shimshon Kfar Qasem
    Beitar Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 2
  • 19:00
    MS Tzeirey Kfar Kana
    Moadon Sport Tira
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 19:00
    Maccabi Shaarayim
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 2
  • 18:45
    Maccabi Yavne
    Ironi Kuseife
    2 - 0
    Vòng Bảng Nam / 2
  • 18:30
    Hapoel Migdal HaEmek
    Hapoel Raanana
    1 - 2
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 18:15
    Hapoel Al Gharbiyee
    Hapoel Kafr Kanna
    2 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 16:30
    Hapoel Herzliya
    Bnei Eilat
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 2
  • 16:00
    Maccabi Tzur Shalom
    Hapoel Qalansawe
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 2
  • 16:00
    Dimona
    Maccabi Herzliya
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 2
  • 01:30
    Shimshon Tel Aviv
    Hapoel Bikat Hayarden
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 2
  • 00:05
    Hapoel Holon Yaniv
    Ironi Modiin
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 2
  • 19:15
    Ahi Acre
    Beitar Nahariya
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Hapoel Ramat Yisrael
    Hapoel Kfar Qasim Shouaa
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    SC Hapoel Lod
    Beitar Ramat Gan
    0 - 0
    Vòng
  • 17:45
    Bnei Jaffa Ortodoxim
    Hapoel Kiryat Ono
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    1Hamachtesh Givataim
    Hapoel Hod HaSharon
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
    Hakoah Amidar Ramat Gan
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Beitar Ironi Kiryat Gat
    AS Nordia Jerusalem
    0 - 1
    Vòng
  • 14:00
    Hapoel Gedera
    Hapoel Bnei Lod
    0 - 2
    Vòng
  • 00:30
    Hapoel Mahane Yehuda
    Ironi Beit Dagan
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Nữ Chertanovo Moscow
    Nữ FK Ryazan VDV
    2 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 20:30
    Nữ CSKA Moscow
    Nữ Zenit St.Petersburg
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 1
  • 20:00
    Nữ Rubin Kazan
    Nữ Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 18:30
    Nữ Kubanochka Krasnodar
    Nữ Zvezda 2005 Perm
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 18:30
    Nữ FK Rostov
    Nữ Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 1
  • 23:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    Torpedo Moscow (Youth
    5 - 1
    Vòng Bảng A / 11
  • 23:00
    U19 Krasnodar
    U19 Khimki
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 11
  • 21:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Akhmat Grozny1
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 20:30
    Kuban Krasnodar (Youth
    Fakel (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 18:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Ural
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 18:00
    U19 Spartak Moscow
    FK Orenburg (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Krylya Sovetov Samara1
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 11
  • 17:00
    1U19 Nizhny Novgorod
    U19 Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 15:00
    U19 Rostov
    U19 Chertanovo Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 21:00
    CS Gilortul Targu Carbunesti
    ACS Viitorul Simian
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Crisul Chisineu Cris
    ACS Ghiroda
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Pucioasa
    Unirea Bascov
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Inainte Modelu
    Gloria Albesti
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Real Bradu
    Gloria Popesti-Leordeni
    0 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Steaua Bucuresti 2
    Muscelul Campulung Elite
    4 - 0
    Vòng
  • 21:00
    FCM Targu Mures
    Unirea Alba Iulia
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Phoenix Buzias
    Pobeda Star Bisnov
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Baile Felix
    Victoria Carei
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: