Kết quả bóng đá 14/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 14/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 14/9/2022: xem trực tiếp kqbd Thứ tư, ngày 14/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ tư, ngày 14/09/2022
  • 23:45
    U20 Oman
    U20 Philippines
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 22:15
    U20 Ả Rập Xê-út
    U20 Uzbekistan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 22:00
    U20 Qatar
    U20 Bhutan
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 22:00
    U20 Tajikistan
    U20 Singapore
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 21:30
    U20 Kyrgyzstan
    U20 Iran
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20:30
    U20 Đài Loan
    U20 Turkmenistan1
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 20:00
    U20 Indonesia
    U20 Đông Timor
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 20:00
    U20 Thái Lan
    U20 Afghanistan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng G
  • 19:00
    U20 Lào
    U20 Yemen
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 19:00
    U20 Campuchia
    U20 Li Băng
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng I
  • 17:00
    U20 UAE
    U20 Brunei
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16:00
    U20 Nhật Bản
    U20 Guam
    5 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 16:00
    U20 Mông Cổ
    U20 Malaysia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 16:00
    U20 Việt Nam
    U20 Hồng Kông
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11:30
    U20 Hàn Quốc
    U20 Sri Lanka
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 23:45
    AC Milan
    Dinamo Zagreb
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23:45
    Shakhtar Donetsk
    Celtic
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    Liverpool
    Ajax Amsterdam
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Porto
    Club Brugge
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Bayer Leverkusen
    Atletico Madrid
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Bayern Munich
    Barcelona
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Marseille
    Eintracht Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02:00
    Preston North End
    Burnley
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Blackburn Rovers
    Watford
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Huddersfield Town
    Wigan Athletic
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Hull City
    Stoke City
    0 - 2
    Vòng 10
  • 01:45
    Middlesbrough
    Cardiff City
    0 - 3
    Vòng 10
  • 01:45
    Swansea City
    Sheffield United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Barnsley
    Port Vale
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Burton Albion
    Portsmouth
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    1Charlton Athletic
    Forest Green Rovers
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Cheltenham Town
    Cambridge United
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Ipswich
    Bristol Rovers2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Lincoln City
    Derby County
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Milton Keynes Dons
    Bolton Wanderers
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Morecambe
    Sheffield Wednesday
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Peterborough United
    Fleetwood Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Plymouth Argyle
    Oxford United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Shrewsbury Town
    Exeter City
    2 - 2
    Vòng 9
  • 01:45
    Wycombe Wanderers
    Accrington Stanley
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07:30
    CA Platense
    Union Santa Fe
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 07:30
    Racing Club
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 05:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Tigre
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 05:00
    CA Huracan
    Barracas Central
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 07:30
    Sporting Kansas City
    Washington DC United
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07:30
    Houston Dynamo
    New England Revolution
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07:00
    Inter Miami
    Columbus Crew
    1 - 1
    Vòng 9
  • 07:00
    Minnesota United
    Los Angeles FC
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    Montreal Impact
    Chicago Fire
    3 - 1
    Vòng 9
  • 23:00
    1U19 Ashdod MS
    U19 Borac Banja Luka
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 AZ Alkmaar
    U19 Shamrock Rovers
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 Young Boys
    U19 Domzale
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 VMFD Zalgiris
    U19 Trencin
    1 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 22:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Slavia Sofia
    4 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 22:00
    1U19 Rukh Vynnyky
    U19 Zaglebie Lubin
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 Real Madrid
    U19 RB Leipzig
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21:00
    U19 Manchester City
    U19 Dortmund
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21:00
    U19 Kobenhavn
    U19 Sevilla
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21:00
    1U19 Genk
    U19 Slavia Praha1
    0 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 MTK Budapest
    FK Jelgava Jauniesi
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 Miercurea Ciuc
    U19 Galatasaray
    0 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 20:00
    U19 Glasgow Rangers
    U19 Napoli
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19:30
    U19 AC Milan
    U19 Dinamo Zagreb
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 19:00
    U19 Chelsea
    U19 Red Bull Salzburg
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 19:00
    1U19 Juventus
    U19 Benfica
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 19:00
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    U19 Paris Saint Germain
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 17:00
    U19 Shakhtar Donetsk
    U19 Celtic
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01:45
    AFC Wimbledon
    Northampton Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Barrow
    Doncaster Rovers
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Crawley Town
    Stockport County
    2 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Grimsby Town
    Gillingham
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Harrogate Town
    Salford City
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Hartlepool United
    Crewe Alexandra
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Mansfield Town
    Carlisle
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Rochdale
    Leyton Orient
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Stevenage
    Newport County
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Swindon
    Sutton United
    2 - 2
    Vòng 9
  • 01:45
    Tranmere Rovers
    Bradford City
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Walsall
    Colchester United
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Altrincham
    Scunthorpe United
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Barnet
    Dorking Wanderers
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Boreham Wood
    Maidenhead United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    1Chesterfield
    Southend United
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    1Eastleigh
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Halifax Town
    Gateshead1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Maidstone United
    Wealdstone
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Notts County
    Aldershot Town
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Torquay United
    Solihull Moors
    1 - 2
    Vòng 9
  • 01:45
    Woking
    Oldham Athletic
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Wrexham
    Dagenham và Redbridge
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    1York City
    Bromley
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Blyth Spartans
    Farsley Celtic
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Boston United
    Buxton
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Brackley Town
    Hereford
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Chester
    Southport
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Gloucester City
    AFC Telford United
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Kidderminster
    AFC Fylde
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Kings Lynn
    Alfreton Town
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Leamington
    Kettering Town
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    1Peterborough Sports
    Banbury United1
    2 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Scarborough Athletic
    Chorley
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Spennymoor Town
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Bath City
    Weymouth
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Dover Athletic
    Dartford
    1 - 3
    Vòng 9
  • 01:45
    Dulwich Hamlet
    Hemel Hempstead Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Eastbourne Borough
    Welling United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Ebbsfleet United
    Braintree Town
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Hampton & Richmond
    Chippenham Town
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Slough Town
    Taunton Town
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Tonbridge Angels
    Farnborough Town
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Worthing
    Cheshunt
    3 - 2
    Vòng 9
  • 01:45
    Atherton Collieries
    Nantwich Town
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    1Belper Town
    Liversedge
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    United of Manchester
    Matlock Town
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Guiseley
    Marske United
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Lancaster City
    South Shields
    0 - 2
    Vòng 9
  • 01:45
    Marine
    Radcliffe Borough
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:45
    Morpeth Town
    Ashton United
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Stafford Rangers
    Warrington Town
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Stalybridge Celtic
    Bamber Bridge
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:45
    Warrington Rylands
    Hyde United
    2 - 2
    Vòng 9
  • 01:45
    Whitby Town
    Gainsborough Trinity
    0 - 2
    Vòng 9
  • 01:45
    Billericay Town
    Bishops Stortford
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01:45
    Bognor Regis Town
    Carshalton Athletic
    1 - 2
    Vòng 7
  • 01:45
    Bowers & Pitsea
    Wingate & Finchley
    2 - 2
    Vòng 7
  • 01:45
    Brightlingsea Regent
    Enfield Town1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01:45
    Canvey Island
    Haringey Borough
    1 - 1
    Vòng 7
  • 01:45
    Folkestone Invicta
    Cray Wanderers
    2 - 2
    Vòng 7
  • 01:45
    Hastings United
    Kingstonian
    1 - 0
    Vòng 7
  • 01:45
    AFC Hornchurch
    Corinthian Casuals
    2 - 0
    Vòng 7
  • 01:45
    Horsham
    Lewes
    2 - 0
    Vòng 7
  • 01:45
    Margate
    Herne Bay
    4 - 0
    Vòng 7
  • 02:00
    Trafford
    Hebburn Town
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    AFC Totton
    Slimbridge AFC
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [7-6]
  • 01:45
    Ashford United
    AFC Sudbury
    1 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-4]
  • 01:45
    Barton Rovers
    Chatham Town
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Bashley
    Frome Town
    4 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Basildon United
    Lowestoft Town
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Basingstoke Town
    Cirencester Town
    1 - 2
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Beckenham Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 01:45
    Bedfont Sports
    Hashtag United
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 01:45
    Bedworth United
    Harborough Town
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Berkhamsted Town
    Exmouth Town
    2 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Bishops Cleeve
    AFC Dunstable
    0 - 2
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Boldmere St Michaels
    Sporting Khalsa
    2 - 3
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Bridlington Town
    Colne
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Bury Town
    Stowmarket Town
    1 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Carlton Town
    Hanley Town
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Chertsey Town
    Uxbridge
    1 - 2
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Chichester City
    Faversham Town
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Chipstead
    Waltham Abbey
    4 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Cinderford Town
    Thatcham Town
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Coleshill Town
    St Neots Town
    2 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Daventry Town
    Lincoln United
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Clitheroe
    1874 Northwich
    1 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Didcot Town
    Hamworthy United
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 01:45
    East Thurrock United
    Sutton Common Rovers
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Great Wakering Rovers
    Harlow Town
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Halesowen Town
    Biggleswade United
    1 - 2
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Haywards Heath Town
    Southall
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 01:45
    Highworth Town
    Paulton Rovers
    1 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    AFC Kempston Rovers
    Dereham Town
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Kidlington
    Tavistock AFC
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 01:45
    Kidsgrove Athletic
    Leicester Road
    2 - 3
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Lancing
    Cray Valley PM
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Littlehampton Town
    Ramsgate
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Long Eaton United
    Gresley
    2 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Loughborough Dynamo
    Corby Town
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Felixstowe & Walton United
    Burgess Hill Town
    1 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 01:45
    Macclesfield Town
    Tadcaster Albion
    2 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Maldon & Tiptree
    Ware
    0 - 2
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Marlow
    Binfield
    0 - 2
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Mossley AFC
    Dunston UTS
    0 - 2
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Newcastle Town
    Spalding United
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    North Shields
    Pontefract Collieries
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Northwood
    Hanworth Villa
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Prescot Cables
    Cleethorpes Town
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 01:45
    Ramsbottom United
    Glossop North End
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Romania
    Westfield
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 01:45
    Sheppey United
    Hertford Town
    2 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [3-3], Penalty [2-3]
  • 01:45
    Shepshed Dynamo
    Biggleswade Town
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Shildon
    Consett AFC
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Sholing
    Lymington Town
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Stamford AFC
    Chasetown
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Stocksbridge Park Steels
    Ossett United
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [2-2], Penalty [0-3]
  • 01:45
    Thame United
    Westbury United
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Three Bridges
    Hullbridge Sports
    3 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Tilbury
    Whitehawk
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Tooting Mitcham United
    Corinthian
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 01:45
    VCD Athletic
    Grays Athletic
    0 - 3
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Walthamstow
    Ashford Town (Middx
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Walton & Hersham
    Leatherhead
    3 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Welwyn Garden City
    New Salamis
    1 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Wimborne Town
    Bristol Manor Farm
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Witham Town
    Brentwood Town
    0 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Witton Albion
    Stockton Town
    2 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Workington
    Runcorn Linnets
    1 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Wroxham
    East Grinstead Town
    3 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:30
    Willand Rovers
    Bideford AFC
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    1Alvechurch
    Hednesford Town
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01:45
    Bedford Town
    Hitchin Town
    2 - 0
    Vòng 8
  • 01:45
    Bromsgrove Sporting
    Redditch United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01:45
    Coalville Town
    Ilkeston
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01:45
    Needham Market
    Royston Town
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01:45
    Rushall Olympic
    Mickleover Sports
    0 - 2
    Vòng 8
  • 01:45
    St Ives Town
    Leiston
    1 - 1
    Vòng 8
  • 01:45
    Stratford Town
    Rushden&Diamonds
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01:45
    Tamworth
    Basford United
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Temperley (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    1Atletico Atlanta (Reserve
    CA Brown Adrogue (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    San Telmo (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Argentino de Merlo
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    El Porvenir
    Central Cordoba De Rosario1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    Deportivo Laferrere
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    Leandro N Alem
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    Puerto Nuevo
    Claypole1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    1Real Pilar
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 02:00
    Glentoran
    Institute
    3 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Ballyclare Comrades
    Ballinamallard United
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-2],
  • 01:45
    Bangor
    Annagh United
    0 - 2
    Vòng 2
  • 01:45
    Carrick Rangers
    Banbridge Town
    3 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Coleraine
    Dergview
    2 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Dundela
    Crusaders
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Dungannon Swifts
    Queen University Belfast
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Glenavon
    Dollingstown
    4 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Harland & Wolff Welders
    Cliftonville
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01:45
    Larne
    Lisburn Distillery
    3 - 1
    Vòng 2
  • 01:45
    Limavady United
    Newry City1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-5],
  • 01:45
    Loughgall
    Knockbreda
    2 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Moyola Park
    Linfield
    1 - 2
    Vòng 2
  • 01:45
    Portadown
    Armagh City
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01:45
    Warrenpoint Town
    Newington (Youth)
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Belasica Strumica
    Shkupi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:00
    Bratstvo-Vlaznimi
    Rabotnichki
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20:00
    Crno Buki
    FK Skopje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:00
    1Fortuna Singelik
    Borec Veles
    4 - 1
    Vòng 1
  • 20:00
    FK Rinija Gostivar
    Pelister Bitola
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:00
    Kamenica-Sasa
    FK Vardar
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20:00
    FK Karaorman
    Shkendija
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20:00
    Karbinci
    Pobeda Prilep
    0 - 3
    Vòng 1
  • 20:00
    FK Kozuv
    FK Tikves Kavadarci
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20:00
    Ljuboten
    Renova Cepciste
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:00
    Sloga Vinica
    Bregalnica Stip
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20:00
    FK Teteks Tetovo
    Akademija Pandev
    0 - 3
    Vòng 1
  • 20:00
    Vardar Negotino
    Struga Trim-Lum
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20:00
    Zajazi Zajas
    Voska Sport
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    SGV Freiberg
    VfB Stuttgart 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 00:00
    TSG Balingen
    Kickers Offenbach
    0 - 0
    Vòng 7
  • 00:00
    08 Homburg
    KSV Hessen Kassel
    0 - 2
    Vòng 7
  • 00:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Eintracht Trier
    0 - 0
    Vòng 7
  • 00:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    1. FSV Mainz 05 2
    1 - 2
    Vòng 7
  • 00:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 2
    Vòng 7
  • 00:00
    VfR Wormatia Worms
    Bahlinger
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21:30
    Kambaniakos
    Iraklis 1908
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Iraklis Larisa
    AEK Athens 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    AO Episkopis Rethymno
    AO Poros
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:15
    Panagriniakos
    Tilikratis Lefkada
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 15:30
    Gold Coast Knights
    Perth Glory
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    U20 America MG
    U20 Betis/MG
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23:00
    Ancona
    Fiorenzuola
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    Cesena
    Sassari Torres2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    Virtus Entella
    Rimini
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23:00
    Gubbio
    Alessandria
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    Imolese
    Robur Siena S.S.D.
    0 - 3
    Vòng 3
  • 23:00
    Olbia
    Vis Pesaro
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    1Recanatese
    Fermana
    1 - 1
    Vòng 3
  • 23:00
    Reggiana
    Montevarchi
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    San Donato Tavarnelle
    Carrarese
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02:00
    1U23 Juventus
    Padova
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02:00
    Vicenza
    Lecco
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02:00
    1Novara
    Triestina
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02:00
    US Pergolettese
    Albinoleffe
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02:00
    1Piacenza
    FeralpiSalo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02:00
    Pro Patria
    Mantova
    2 - 0
    Vòng 3
  • 02:00
    Pro Sesto
    Arzignano Valchiampo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02:00
    Pro Vercelli
    Renate AC
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02:00
    AC Trento
    Sangiuliano City
    2 - 0
    Vòng 3
  • 02:00
    USD Virtus Verona
    Pordenone
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23:00
    Dinamo St. Petersburg
    FK Leningradets
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 22:30
    Spartak Kostroma
    Tekstilshchik Ivanovo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22:30
    1Avangard Kursk
    FK Spartak Tambov
    2 - 1
    Vòng 3
  • 22:00
    Dinamo Briansk
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng 3
  • 22:00
    Dynamo Stavropol
    Chernomorets Novorossiysk
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22:00
    FK Murom
    Torpedo Vladimir
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-3]
  • 22:00
    1Metallurg Lipetsk
    Rotor Volgograd
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21:30
    Krylya Sovetov Samara
    Zenit Petersburg1
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 21:30
    Rostov
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 21:30
    CSKA Moscow
    Ural
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 20:00
    Peresvet Podolsk
    FK Zvezda Ryazan
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20:00
    1SKA Rostov
    FK Kuban Kholding
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19:00
    Lokomotiv Moscow
    Krasnodar
    1 - 2
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1]
  • 19:00
    PFC Sochi
    Torpedo Moscow
    1 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 19:00
    Zenit Izhevsk
    FK Khimik-Avgust
    4 - 1
    Vòng 3
  • 18:30
    1Chelyabinsk
    Tyumen
    0 - 1
    Vòng 3
  • 17:00
    1Amkal Moscow
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 2
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 16:00
    Dinamo Vladivostok
    Irtysh 1946 Omsk
    2 - 0
    Vòng 3
  • 17:30
    Ventforet Kofu
    Albirex Niigata
    0 - 1
    Vòng 36
  • 17:00
    Roasso Kumamoto
    Machida Zelvia
    0 - 0
    Vòng 36
  • 17:00
    ThespaKusatsu Gunma
    Ryukyu
    0 - 0
    Vòng 36
  • 17:00
    Mito Hollyhock
    V-Varen Nagasaki
    0 - 0
    Vòng 36
  • 17:00
    Montedio Yamagata
    Yokohama FC
    0 - 0
    Vòng 36
  • 17:00
    Omiya Ardija
    Oita Trinita
    2 - 2
    Vòng 36
  • 17:00
    Renofa Yamaguchi
    Zweigen Kanazawa
    0 - 1
    Vòng 36
  • 17:00
    Tochigi
    Vegalta Sendai
    0 - 1
    Vòng 36
  • 17:00
    Tokushima Vortis
    Fagiano Okayama
    0 - 0
    Vòng 36
  • 17:00
    Tokyo Verdy
    Blaublitz Akita
    0 - 1
    Vòng 36
  • 16:00
    Grulla Morioka
    JEF United Chiba
    1 - 1
    Vòng 36
  • 23:00
    CSA Axiopolis Sport Cernavoda
    Unirea Constanta
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20:30
    Afumati
    Metaloglobus
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-0]
  • 20:30
    Dunarea Calarasi
    Unirea 2004 Slobozia
    0 - 2
    Vòng 3
  • 20:30
    Blejoi Vispesti
    Gloria Buzau
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    CSM Satu Mare
    Minaur Baia Mare
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:30
    ACS Foresta Suceava
    Dante Botosani
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:30
    Gloria Bistrita
    Unirea Dej
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-2]
  • 20:30
    ACS Flacara Horezu
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 2
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 20:30
    Ocna Mures
    Unirea Ungheni
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 20:30
    Municipal Brasov
    Viitorul Selimbar
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    Stiinta Miroslava
    Politehnica Iasi
    0 - 2
    Vòng 3
  • 20:30
    Targu Secuiesc
    Brasov
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:30
    Tunari
    Dinamo Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    Viitorul Ianca
    Otelul Galati
    1 - 1
    Vòng 3
  • 19:00
    CSM Resita
    ASU Politehnica Timisoara
    2 - 0
    Vòng 3
  • 19:00
    1CSM Flacara Moreni
    CSA Steaua Bucureti
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-5]
  • 21:30
    Slovan Velvary
    Pardubice
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21:30
    Sokol Tasovice
    Prostejov
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 21:30
    Tatran Vsechovice
    Vyskov
    0 - 5
    Vòng 2
  • 21:30
    SK Libcany
    Dukla Prague
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:30
    SK Motorlet Praha
    Baumit Jablonec
    0 - 2
    Vòng 2
  • 21:30
    TJ Start Brno
    Fastav Zlin1
    0 - 3
    Vòng 2
  • 21:30
    SK Sokol Zapy
    Chrudim
    2 - 1
    Vòng 2
  • 21:30
    Jiskra Domazlice
    Aritma Praha
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21:30
    Frydek-Mistek
    Opava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:30
    Hlucin
    Lisen
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21:30
    Slovan Rosice
    Brno
    0 - 2
    Vòng 2
  • 21:30
    Jiskra Usti nad Orlici
    Chlumec nad Cidlinou
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:30
    Rokycany
    Slovan Liberec
    1 - 3
    Vòng 2
  • 21:30
    Spartak Sobeslav
    Prestice
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21:30
    Prepere
    FK MAS Taborsko
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 21:00
    Viktoria Zizkov
    Teplice
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 23:00
    salkova
    Odeva Lipany
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    FK Poprad
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    Lokomotiva Devinska Nova Ves
    SK Vrakuna Bratislava
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    Velke Ludince
    KFC Komarno
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    SKF Sered
    Raca Bratislava
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 21:00
    MFK Roznava
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 3
    Vòng 3
  • 21:00
    TJ Jasenov
    Slavoj Trebisov
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    Inter Bratislava
    Zlate Moravce
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [0-1]
  • 21:00
    SK Senkvice
    MFK Dubnica
    0 - 3
    Vòng 3
  • 21:00
    Kovo Belusa
    Trencin
    0 - 3
    Vòng 3
  • 21:00
    FK Partizan Precin
    Jednota Banova
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    OK castkovce
    Artmedia Petrzalka
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    Brezno
    Podkonice
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    Banik Kalinovo
    DAC Dunajska Streda
    0 - 6
    Vòng 3
  • 21:00
    1Spisska Nova Ves
    MSK Zilina
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    Bacuch
    Liptovsky Mikulas
    0 - 6
    Vòng 3
  • 21:00
    OSK Svosov
    Humenne
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    SK Javornik Makov
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    Kysucke Nove Mesto
    Dolny Kubin
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21:00
    1MFK Kezmarok
    Spisske Podhradie
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    Stara Lubovna
    Tesla Stropkov
    1 - 2
    Vòng 3
  • 23:30
    NK Korotan Prevalje
    Malecnik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:30
    Kosana
    Komen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    NK Lasko
    NK Celje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:45
    NK Videm
    Gerecja vas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:45
    Makole
    NK Zavrc
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:45
    Hajdina
    SD Cirkulane
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:45
    Boc Poljcane
    Bukovci
    2 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [4-4], Penalty [4-5]
  • 21:45
    Apace na Dravskem polju
    NS Drava Ptuj
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    NK Britof
    Zelezniki
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21:30
    Trzic 2012
    SD Visoko
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    NK Jesenice
    Kranjska Gora
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Velesovo Cerklje
    NK Ziri
    1 - 2
    Vòng 1
  • 21:30
    NK Radomlje
    Dragomer
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Arne Tabor 69
    Kocevje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 21:30
    ASK Bravo
    Svoboda Ljubljana
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Trebnje
    Zagorje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Domzale
    NK Kamnik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    NK Ljubljana
    Slovan Ljubljana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    NK Termit Moravce
    Livar Ivancna Gorica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Labys Mengo
    MNK Ljubljana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Akumulator Mezica
    NK Rojko Dobrovce
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Jurovski dol
    Marjeta na Dravskem polj
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Limbus Pekre
    Dravograd
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Brda
    ND Primorje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    NK Vipava
    ND Gorica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 21:30
    NK Bilje
    Idrija
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 21:30
    Prekmurec Dobrovnik
    NK Nafta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Panonija Gaberje
    Granicar Lendava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Nedelica
    Turnisce
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Centiba
    NK Polana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Posavje Krsko
    NK Rudar Velenje
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21:00
    Bistrc Irbis
    Izola
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21:00
    Rakican
    Mura veterani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Serdica
    SD NK Krizevci
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    NK Carda Martjanci
    Cankova
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Gancani
    Tromejnik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Ljutomer
    NK Grad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    ND Beltinci
    Puconci
    4 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    SD Cven
    SD Roma
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    NK Verzej
    SNK Radgona
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Radenska Slatina
    NK Apace
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:30
    Tabor Sezana
    Jadran Dekani
    2 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Tinex Sencur
    Sobec Lesce
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23:00
    Batman Petrolspor
    Afjet Afyonspor1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Amedspor
    Somaspor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Corum Belediyespor
    Bursaspor
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23:00
    Tarsus Idman Yurdu
    Isparta Davrazspor
    1 - 1
    Vòng 4
  • 20:30
    Erokspor
    Sanliurfaspor
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20:30
    Inegolspor
    Duzcespor
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20:00
    Osmanlispor
    Arnavutkoy Belediyespor1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Bayburt Ozel Idare
    Menemen Belediye Spor
    1 - 2
    Vòng 4
  • 19:30
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    Nazillispor2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Tire 1922 Spor
    Ankara Demirspor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    1Balikesirspor
    Etimesgut Belediye Spor
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23:00
    Fethiyespor
    Diyarbakırspor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:30
    Kirklarelispor
    Zonguldak1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20:30
    Sariyer
    Kocaelispor
    3 - 0
    Vòng 4
  • 20:30
    Usakspor
    Kastamonuspor
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Serik Belediyespor
    Kirsehir Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    1Adiyamanspor
    Belediye Vanspor
    1 - 1
    Vòng 4
  • 19:30
    Pazarspor
    Karacabey Birlikspor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Hekimoglu Trabzon
    Erzin Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Eskisehirspor
    Cankaya
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 19:45
    Bergama Belediyespor
    Karsiyaka
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19:30
    Sile Yildizspor
    Darica Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 19:30
    Tepecikspor
    Bayrampasaspor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19:30
    Turgutluspor
    Kusadasispor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 19:00
    1922 Konyaspor
    Kestelspor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-0]
  • 19:00
    Yeni Altindag BS
    Turk Metal Kirikkale
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18:30
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Dersimspor
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18:30
    Elazig Belediyespor
    Elazigspor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18:30
    1Erbaaspor S
    Gumushanespor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18:30
    Fatsa Belediyespor
    Yomraspor
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18:30
    Kilis Bld.Spor
    Osmaniyespor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 18:30
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Yuksekova Belediye Spor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18:30
    12 Bingol Spor
    Agri 1970 Spor
    0 - 6
    Vòng 1
  • 18:30
    Karakopru Belediyespor
    Cizre Serhatspor
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật: