Kết quả bóng đá 13/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 13/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 13/9/2022: xem trực tiếp kqbd Thứ ba, ngày 13/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ ba, ngày 13/09/2022
  • 21:00
    U19 Liverpool
    U19 Ajax Amsterdam
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    1U19 Marseille
    U19 Eintracht Frankfurt
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19:00
    U19 Bayer 04 Leverkusen
    U19 Atletico de Madrid
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19:00
    U19 Bayern Munich
    U19 Barcelona
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 18:00
    U19 Porto
    U19 Club Brugge
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18:00
    U19 Viktoria Plzen
    U19 Inter Milan
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 17:00
    U19 Sporting Lisbon
    U19 Tottenham Hotspur
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:45
    Brighouse Town
    Worksop Town
    0 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Grantham Town
    Sutton Coldfield Town
    1 - 1
    Vòng First Qualifying
  • 01:45
    Merstham
    Hythe Town
    2 - 0
    Vòng First Qualifying
  • 07:10
    San Martin Tucuman
    Belgrano
    1 - 0
    Vòng 33
  • 06:35
    Quilmes
    Estudiantes Rio Cuarto
    1 - 1
    Vòng 33
  • 06:00
    Independiente Rivadavia
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 33
  • 05:00
    Nueva Chicago
    Almagro
    2 - 0
    Vòng 33
  • 04:10
    Ferrol Carril Oeste
    Deportivo Moron
    1 - 0
    Vòng 33
  • 01:00
    1Sacachispas
    Flandria
    1 - 1
    Vòng 33
  • 21:00
    Tigre (Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Patronato Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Barracas Central (Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Almirante Brown (Reserve
    Flandria (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Independiente Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Esteghlal Mollasani
    Baderan Tehran
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:45
    Pars Jonoubi Jam
    Saipa
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21:30
    1Khooshe Talaee
    Chooka Talesh
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:15
    Shahrdari Astara
    Van Pars Isfahan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:15
    Kheybar Khorramabad
    Mes Shahr-e Babak
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:15
    Shahrdari Hamedan
    Shahr Khodrou
    5 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    Darya Babol
    Esteghlal Khozestan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    1Fajr Sepasi
    Qashqai Shiraz
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09:00
    1Nữ Mazatlan
    Nữ Deportivo Toluca1
    2 - 0
    Vòng
  • 09:00
    Nữ CF Monterrey
    Nữ Atlas
    3 - 1
    Vòng
  • 07:00
    Nữ Santos Laguna
    Nữ Club Tijuana
    0 - 1
    Vòng
  • 05:05
    Nữ Club Leon
    Nữ Queretaro
    0 - 1
    Vòng
  • 05:00
    Nữ Necaxa
    Nữ Pachuca
    0 - 0
    Vòng
  • 03:45
    Nữ Club America
    Nữ Juarez
    1 - 0
    Vòng
  • 21:30
    Dinamo Moscow
    Akhmat Grozny
    2 - 1
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 20:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19:00
    FK Nizhny Novgorod
    Khimki1
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 20:30
    Avantul Periam
    ACS Dumbravita
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    Alexandria
    Progresul Spartac
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    ACS Ghiroda
    Ripensia Timisoara
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    Jiul Petrosani
    Cetate Deva
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:30
    CSO Petrolul Potcoava
    CSM Slatina
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    Gloria Popesti-Leordeni
    Concordia Chiajna
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:30
    Soimii Lipova
    Baile Felix
    1 - 1
    Vòng 3
  • 21:45
    Grajena
    NK Aluminij
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:45
    Oplotnica
    Mladinec Lovrenc
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:45
    Polskava
    Rogoznica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 21:45
    Stojnci
    Bistrica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:45
    NK Krka
    Jevnica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    Dren Vrhnika
    Litija
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    NK Krsko
    Simer Sampion Celje
    0 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-6]
  • 21:00
    ND Mozirje
    NK Brezice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Dravinja
    Nk Zalec
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23:00
    Karabuk Idman
    Bartinspor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [1-4]
  • 19:45
    Bigaspor
    Akhisar Bld.Geng
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19:30
    Halide Edip Adivarspor
    Ergene Velimese
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-5]
  • 19:30
    Bilecikspor
    Yalovaspor1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 17:00
    2Ardahanspor
    Karsspor
    1 - 4
    Vòng 1
Cập nhật: