Kết quả bóng đá 11/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 11/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 11/9/2022: xem trực tiếp kqbd Chủ nhật, ngày 11/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 11/09/2022
  • 21:00
    Avai SC
    Atletico Paranaense1
    1 - 0
    Vòng 26
  • 21:00
    Botafogo RJ
    America MG
    0 - 0
    Vòng 26
  • 07:00
    Palmeiras
    Juventude RS
    0 - 0
    Vòng 26
  • 05:00
    Fluminense RJ
    Fortaleza
    1 - 0
    Vòng 26
  • 02:30
    Ceara
    Santos
    2 - 0
    Vòng 26
  • 02:30
    Internacional RS
    Cuiaba MT
    0 - 0
    Vòng 26
  • 23:00
    Arsenal de Sarandi
    Velez Sarsfield
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 23:00
    Newells Old Boys
    Gimnasia LP
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 06:30
    CA Banfield
    Colon1
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 04:00
    San Lorenzo
    Atletico Tucuman
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 01:30
    Central Cordoba
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 09:00
    Portland Timbers
    Minnesota United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08:30
    Colorado Rapids
    Vancouver Whitecaps
    2 - 1
    Vòng 9
  • 08:30
    Real Salt Lake
    Washington DC United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07:30
    Dallas
    Los Angeles FC1
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07:30
    1Houston Dynamo
    Sporting Kansas City
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07:00
    Chicago Fire
    Inter Miami
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07:00
    Seattle Sounders
    Austin
    2 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    Atlanta United
    Toronto
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    Cincinnati
    San Jose Earthquakes
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06:30
    Philadelphia Union
    Orlando City
    2 - 0
    Vòng 9
  • 05:00
    New York Red Bulls
    New England Revolution
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02:45
    1Nashville
    Los Angeles Galaxy
    1 - 0
    Vòng 9
  • 00:00
    1Charlotte
    New York City
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23:00
    Coton de Ouidah
    ASEC Mimosas
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    Gaborone United
    AS Vita Club
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    ASKO de Kara
    Nouadhibou
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    Rivers United
    Watanga
    3 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:00
    Arta/Solar7
    Al Merreikh
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    CFFA
    Royal Leopards
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Black Bulls
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Flambeau du Centre
    Al Ittihad Tripoli
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    St. George
    Al-Hilal Omdurman
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 02:00
    Olympic Real Bangui
    Vipers
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:30
    St.Polten Amateure
    ASV Schrems
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Klagenfurt AC 1909
    SV Feldkirchen2
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    SV Burmoos
    SV Hallwang
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    SK Adnet
    Thalgau
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    1WAF Vorwarts Brigittenau
    SV Wienerberger
    1 - 2
    Vòng
  • 21:00
    CA Brown Adrogue
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 33
  • 21:00
    Guillermo Brown
    Gimnasia Mendoza
    0 - 1
    Vòng 33
  • 06:40
    Instituto Cordoba
    Gimnasia Jujuy1
    1 - 0
    Vòng 33
  • 03:10
    Defensores de Belgrano
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 33
  • 01:30
    Agropecuario de Carlos Casares
    Almirante Brown1
    1 - 1
    Vòng 33
  • 01:30
    Estudiantes de Caseros
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 33
  • 01:10
    Chacarita Juniors
    All Boys1
    0 - 0
    Vòng 33
  • 01:00
    Tristan Suarez
    Villa Dalmine
    0 - 1
    Vòng 33
  • 21:00
    Defensores Pronunciamiento
    Boca Unidos
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Gimnasia y Tiro
    Crucero del Norte
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    CA Juventud Unida San Luis
    Huracan Las Heras
    2 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Sol de Mayo
    Club Cipolletti
    1 - 0
    Vòng
  • 08:00
    Central Norte Salta
    Gimnasia C Uruguay1
    1 - 1
    Vòng
  • 02:00
    1G.San Martin Formosa
    CSyD Juventud Unida Gualeguaychu2
    1 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Ferro Carril Oeste (GP)
    Sportivo Penarol
    2 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Argentino de Quilmes
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    Canuelas
    CA San Miguel
    2 - 1
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Villa San Carlos
    2 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    2Club Comunicaciones (AR)
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:30
    Deportivo Merlo
    Defensores Unidos
    1 - 2
    Vòng Clausura / 14
  • 21:00
    Liniers
    Berazategui
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:30
    CA Atlas
    Puerto Nuevo
    0 - 1
    Vòng Clausura / 13
  • 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    San Martin Burzaco
    2 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:30
    Claypole
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:30
    Victoriano Arenas
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 13:00
    Nữ Sunshine Coast Wanderers
    Nữ Capalaba
    0 - 0
    Vòng
  • 13:00
    Nữ Brisbane Olympic
    Nữ Eastern Suburbs
    0 - 0
    Vòng
  • 13:00
    Nữ Moreton Bay United
    Nữ Queensland Lions
    0 - 1
    Vòng
  • 13:00
    Nữ Logan Lightning
    Nữ Peninsula Power
    0 - 1
    Vòng
  • 13:00
    Nữ SWQ Thunder
    Nữ Virginia United
    0 - 1
    Vòng
  • 13:00
    Nữ Brisbane City
    Nữ Mitchelton
    0 - 2
    Vòng
  • 13:00
    Nữ The Gap NPL
    Nữ Western Pride
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Royal Liege
    Rupel Boom
    3 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    KVK Tienen
    La Louviere
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Antwerp 2
    URSL Vise
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01:00
    KSK Heist
    Leuven 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01:00
    Hoogstraten VV
    Thes Sport Tessenderlo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01:00
    KFC Mandel United
    Dessel Sport
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01:00
    Ninove
    Charleroi 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01:00
    Royal Olympic Club Charleroi
    Francs Borains
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01:00
    Patro Eisden
    Royal Knokke
    1 - 0
    Vòng 4
  • 00:30
    Gent 2
    Sint-Eloois-Winkel1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    1Varzim
    Vila Mea
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-1],
  • 22:00
    Ferreiras
    Culatrense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Vinhais
    Vianense
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21:00
    Vilaverdense
    Atletico Arcos
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Maria da Fonte
    Merelinense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Rebordelo
    CDC Montalegre
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Dumiense
    Brito
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    CCD Santa Eulalia
    Tirsense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Fafe
    CD Ribeira Brava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    SC Freamunde
    GD Joane
    1 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Camacha
    Amarante
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Alpendorada
    Paredes
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Leca
    GD Resende POR
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Canelas 2010
    Regua
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    S. Joao Ver
    Mortagua
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Sp. Meda
    Beira Mar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    LusitanoV
    Sanjoanense
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Alcains
    Sertanense
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Marinhense
    Uniao Leiria
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Pombal
    Uniao de Tomar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Uniao Da Serra
    Pedrogao Sao Pedro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Benfica Castelo Branco
    Aguias do Moradal
    4 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Pero Pinheiro
    Portomosense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Sintrense
    AD Fazendense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Oriental Dragon
    Uniao 1º Dezembro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    JD Lajense
    Sao Roque
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Oriental Lisboa
    Madalena
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Serpa
    Castrense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17:00
    Gondomar
    Rebordosa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02:00
    Esperanca Lagos
    Comercio Industria
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:30
    Bồ Đào Nha Beach Soccer
    Thụy Sỹ Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A Final
  • 20:00
    Italia Beach Soccer
    Tây Ban Nha Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A 3rd place
  • 17:15
    Ukraine Beach Soccer
    Azerbaijan Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A 5th place
  • 16:00
    Pháp Beach Soccer
    Ba Lan Beach Soccer
    1 - 7
    Vòng Division A 7th place
  • 22:00
    Union Companias
    Deportes Linares
    1 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Deportes Rengo
    Provincial Ranco
    1 - 2
    Vòng
  • 07:00
    San Marcos de Arica
    Iberia Los Angeles1
    1 - 0
    Vòng
  • 03:00
    Lautaro de Buin
    Trasandino Los Andes
    3 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Real San Joaquin
    Deportes Valdivia
    0 - 1
    Vòng
  • 02:00
    San Antonio Unido
    Independiente de Cauquenes1
    0 - 0
    Vòng
  • 08:15
    Independiente Santa Fe
    Deportivo Pasto
    1 - 0
    Vòng Clausura / 11
  • 06:10
    1Dep.Independiente Medellin
    America de Cali
    1 - 0
    Vòng Clausura / 11
  • 04:05
    Atletico Junior Barranquilla
    Deportivo Pereira
    0 - 0
    Vòng Clausura / 11
  • 02:00
    Cortulua
    Union Magdalena
    1 - 0
    Vòng Clausura / 11
  • 21:00
    Nữ Viktoria Berlin 1889
    Nữ Turbine Potsdam
    0 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-4], Penalty [2-3],
  • 21:00
    Nữ Saarbrucken
    Nữ Hoffenheim
    0 - 3
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ Henstedt Ulzburg
    Nữ Werder Bremen
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ Gutersloh
    Nữ Wolfsburg
    1 - 3
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ VfL Bochum
    Nữ SV Meppen
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ Turkyemspor Berlin
    Nữ RB Leipzig1
    0 - 3
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ TSV Jahn Calden
    Nữ Bayer Leverkusen
    0 - 2
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ Andernach
    Nữ Freiburg
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-3],
  • 19:00
    Nữ Karlsruher
    Nữ Nurnberg
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ SV Elversberg
    Nữ Koln
    0 - 3
    Vòng 2
  • 18:00
    Nữ Magdeburger
    Nữ Duisburg
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18:00
    Nữ ATS Buntentor
    Nữ SG Essen-Schonebeck
    1 - 2
    Vòng 2
  • 18:00
    Nữ BV Borussia Bocholt
    Nữ Carl Zeiss Jena
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18:00
    Nữ SV Weinberg
    Nữ Eintracht Frankfurt
    0 - 3
    Vòng 2
  • 20:00
    Drochtersen/Assel
    Bremer SV
    0 - 2
    Vòng 9
  • 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Hamburger SV 2
    0 - 1
    Vòng 9
  • 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Teutonia Ottensen1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 19:00
    Phonix Lubeck
    SSV Jeddeloh
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19:00
    Holstein Kiel 2
    Eintracht Norderstedt
    1 - 1
    Vòng 9
  • 19:00
    St. Pauli 2
    Weiche Flensburg 08
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18:00
    Hannover 96 Am
    Kickers Emden
    3 - 0
    Vòng 9
  • 18:00
    U19 Werder Bremen
    U19 Hannover 96
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4],
  • 17:00
    U19 SV Babelsberg 03
    U19 Hoffenheim
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16:00
    1U19 Carl Zeiss Jena
    U19 Holstein Kiel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [2-3],
  • 16:00
    U19 Dynamo Dresden
    U19 Mainz
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16:00
    U19 Hertha Zehlendorf
    U19 Hertha BSC Berlin1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16:00
    U19 RW Essen
    U19 Koln
    1 - 4
    Vòng 1
  • 16:00
    U19 Bahlinger SC
    U19 Hansa Rostock
    0 - 3
    Vòng 1
  • 16:00
    U19 Schaumberg Prims
    U19 Schalke 04
    0 - 9
    Vòng 1
  • 22:00
    Aduana Stars
    Accra Hearts of Oak1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    Bibiani Gold Stars
    Dreams (GHA)
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    Karela United
    Tamale City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    Kotoku Royals
    Accra
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    2Legon Cities
    Medeama
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    Real Tamale United
    Samartex
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:00
    AEL Larisa
    Anagennisi Karditsa
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Doxa Dramas
    Pandramaikos
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Niki Volos
    Veria
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Makedonikos
    Kambaniakos
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Pas Giannina
    Thesprotos
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Iraklis 1908
    Apollon Larissas
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Panathinaikos 2
    Ermionidas-Ermis
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:00
    Mumbai City
    Chennaiyin
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [2-2], 120 phút [5-3],
  • 19:00
    U20 Araguari
    U20 Serranense
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 18:00
    Crumlin United
    Bluebell United
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 06:00
    Luverdense
    OperArio MT
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04:30
    Aguila
    Jocoro
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    U20 America MG
    U20 Atletico Mineiro (MG)
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 00:00
    AS Rodos
    Pyliou
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    ETO Gyori
    Pecsi MFC
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22:00
    Szombathelyi Haladas
    Ajka
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Kozarmisleny SE
    Szentlorinc SE
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    BFC Siofok
    Duna Aszfalt TVSE
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    1Budafoki MTE
    Bekescsaba
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Aqvital Csakvar
    Gyirmot SE
    1 - 2
    Vòng 8
  • 21:00
    MTE Mosonmagyarovar
    Dorogi
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    Kazincbarcika
    3 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Soroksar
    Szegedi AK
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Hafnarfjordur FH
    IA Akranes
    3 - 1
    Vòng 21
  • 21:00
    KA Akureyri
    Breidablik
    1 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    Keflavik
    Vikingur Reykjavik
    0 - 3
    Vòng 21
  • 21:00
    KR Reykjavik
    Stjarnan Gardabaer
    2 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    1Leiknir Reykjavik
    Valur
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    IBV Vestmannaeyjar
    Fram Reykjavik
    1 - 1
    Vòng 21
  • 22:30
    Audace Cerignola
    Giugliano
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:30
    Avellino
    Gelbison
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:30
    Crotone
    S.S. Monopoli 1966
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22:30
    1Juve Stabia
    Turris Neapolis
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:30
    1Latina
    Pescara
    0 - 2
    Vòng 2
  • 22:30
    Taranto Sport
    U.S. Catanzaro 1929
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22:30
    Virtus Francavilla
    ACR Messina
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:30
    1A.S. Viterbese Castrense
    Fidelis Andria
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19:30
    S.S.D. Potenza
    Nuova Monterosi1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19:30
    Alessandria
    Virtus Entella
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19:30
    Carrarese
    Recanatese
    3 - 1
    Vòng 2
  • 19:30
    Fermana
    Gubbio
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19:30
    Lucchese
    Imolese
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19:30
    Montevarchi
    Olbia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19:30
    1Rimini
    Cesena1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19:30
    Robur Siena S.S.D.
    Reggiana1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19:30
    Sassari Torres
    San Donato Tavarnelle1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19:30
    1Vis Pesaro
    Fiorenzuola
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19:30
    1Pontedera
    Ancona
    0 - 2
    Vòng 2
  • 23:30
    Progres Niederkorn
    Jeunesse Esch
    2 - 0
    Vòng 6
  • 22:00
    1Fola Esch
    US Mondorf-les-Bains
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21:00
    1Hostert
    Wiltz 71
    0 - 2
    Vòng 6
  • 21:00
    Mondercange
    Differdange 03
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21:00
    UNA Strassen
    UN Kaerjeng 97
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21:00
    Union Titus Petange
    F91 Dudelange
    0 - 2
    Vòng 6
  • 00:00
    Etzella Ettelbruck
    Swift Hesperange
    0 - 2
    Vòng 6
  • 08:00
    Calor de San Pedro
    Tho Mayas
    2 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Reboceros de La Piedad
    Aguacateros CDU
    2 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Tampico Madero
    Gavilanes Matamoros1
    1 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Mineros De Fresnillo
    Tritons Vallarta MFC
    0 - 0
    Vòng
  • 04:30
    Mazorqueros
    Pioneros De Cancun
    0 - 0
    Vòng
  • 04:00
    UA De Zacatecas
    Coras De Nayarit
    3 - 0
    Vòng
  • 04:00
    Sporting Canamy
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 1
    Vòng
  • 04:00
    Deportivo Zap
    Estudiantes Tecos
    0 - 0
    Vòng
  • 09:30
    Phoenix Rising
    Oakland Roots
    0 - 2
    Vòng 9
  • 09:00
    Orange County SC
    Los Angeles Galaxy 22
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09:00
    Sacramento Republic
    Loudoun United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08:00
    Colorado Springs Switchbacks
    Detroit City
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07:30
    Rio Grande Valley Toros
    New Mexico United
    2 - 1
    Vòng 9
  • 07:30
    San Antonio
    San Diego Loyal
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06:05
    Charleston Battery
    Tampa Bay Rowdies
    1 - 1
    Vòng 9
  • 06:05
    Hartford Athletic
    Tulsa Roughnecks
    3 - 0
    Vòng 9
  • 06:05
    Indy Eleven
    Birmingham Legion
    3 - 1
    Vòng 9
  • 06:05
    Pittsburgh Riverhounds
    Louisville City
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23:00
    Alania Vladikavkaz
    KamAZ
    2 - 0
    Vòng 9
  • 22:00
    Krasnodar 2
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 1
    Vòng 9
  • 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Urozhay Krasnodar
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Ufa
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21:00
    Arsenal Tula
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Volgar Astrachan
    Volga Ulyanovsk
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20:00
    Akron Togliatti
    Rodina Moskva1
    1 - 2
    Vòng 9
  • 18:00
    Veles Moscow
    Rubin Kazan
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16:00
    Honda
    Maruyasu Okazaki
    1 - 0
    Vòng 21
  • 13:00
    Sony Sendai
    Tokyo Musashino City
    1 - 0
    Vòng 21
  • 13:00
    Veertien Kuwana
    MIO Biwako Shiga
    0 - 0
    Vòng 21
  • 12:30
    Kochi United
    Suzuka Unlimited
    1 - 0
    Vòng 21
  • 12:30
    TIAMO Hirakata
    Criacao Shinjuku
    2 - 0
    Vòng 21
  • 12:00
    Osaka
    Matsue City
    1 - 1
    Vòng 21
  • 11:00
    Verspah Oita
    Reinmeer Aomori
    0 - 0
    Vòng 21
  • 23:00
    Sporting Cristal
    Cienciano1
    2 - 1
    Vòng Chung kết (A) / 11
  • 03:30
    Alianza Lima
    Academia Deportiva Cantolao
    0 - 0
    Vòng Chung kết (A) / 11
  • 01:15
    Alianza Atletico
    ADT Tarma
    2 - 1
    Vòng Chung kết (A) / 11
  • 20:00
    U19 US Orleans
    U19 Saran
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    U19 Montfermeil
    U19 Paris Saint Germain
    2 - 1
    Vòng 4
  • 20:00
    U19 Le Havre
    U19 Valenciennes US
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    U19 Stade Reims
    U19 Caen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    U19 Amiens SC
    U19 ESM DE Gonfreville
    2 - 1
    Vòng 4
  • 20:00
    U19 Lille
    U19 Lens1
    1 - 2
    Vòng 4
  • 20:00
    U19 Drancy
    U19 Dunkerque
    1 - 2
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ Vasas Femina
    Nữ Csikszereda Miercurea
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Nữ Carmen Bucuresti
    Nữ Universitatea Galati
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    Nữ Banat Girls
    Nữ Universitatea Alexandria
    2 - 0
    Vòng
  • 15:00
    Nữ Piros Security Arad
    Nữ Fairplay Bucuresti
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    Nữ Minaur Baia Mare
    Nữ Olimpia Cluj
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Bohemians 1905
    Slovan Liberec1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Baumit Jablonec
    Hradec Kralove
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Mlada Boleslav
    Synot Slovacko
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Banik Ostrava
    Pardubice
    1 - 0
    Vòng 8
  • 00:00
    Teplice
    Sparta Praha
    1 - 2
    Vòng 8
  • 23:00
    U19 Vazquez Cultural
    U19 Calavera
    0 - 0
    Vòng
  • 22:30
    U19 UD Tomares
    U19 Malaga
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    U19 Leganes
    U19 Cultural Leonesa
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Juventud Laguna
    U19 UD Ibarra
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Las Palmas
    U19 Las Longueras
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 CD Mensajero
    U19 Tenerife
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Celta Vigo
    U19 Santiago De Compostela CF
    2 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Athletic Bilbao
    U19 Osasuna1
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Club Internacional Amistad
    U19 Rayo Vallecano
    0 - 3
    Vòng
  • 17:00
    U19 fuenlabrada
    U19 Valladolid
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 CD San Felix
    U19 Granada CF
    1 - 1
    Vòng
  • 16:30
    U19 UD Logrones
    U19 Eibar
    0 - 0
    Vòng
  • 01:30
    U19 CF Damm
    U19 Girona
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    U19 Constancia
    U19 CD San Francisco
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    U19 Valencia
    U19 Albacete
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    U19 Atletico de Madrid
    U19 Getafe
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    U19 CD Badajoz
    U19 Alcorcon
    0 - 0
    Vòng