Kết quả bóng đá 10/9/2022: tỷ số, kqbd ngày 10/9

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 10/9/2022: xem trực tiếp kqbd Thứ bảy, ngày 10/09/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ bảy, ngày 10/09/2022
  • 22:15
    U20 Uzbekistan
    U20 Maldives
    6 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 22:00
    U20 Bhutan
    U20 Nepal
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 20:30
    U20 Syria
    U20 Đài Loan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 19:00
    U20 Lào
    U20 Guam
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 16:00
    U20 Palestine
    U20 Yemen
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 23:30
    Schalke 04
    VfL Bochum
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20:30
    Bayern Munich
    VfB Stuttgart
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20:30
    Eintracht Frankfurt
    VfL Wolfsburg
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:30
    Hertha Berlin
    Bayer Leverkusen
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:30
    Hoffenheim
    Mainz 051
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:30
    RB Leipzig
    Borussia Dortmund
    2 - 0
    Vòng 6
  • 01:30
    Werder Bremen
    Augsburg
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06:30
    Estudiantes La Plata
    Racing Club2
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 06:30
    1Tigre
    CA Huracan
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 04:00
    1Patronato Parana
    CA Platense1
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 01:30
    Barracas Central
    Lanus
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 17:00
    Cerezo Osaka
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 29
  • 17:00
    Gamba Osaka
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 29
  • 17:00
    Kyoto Sanga
    Kashima Antlers
    1 - 0
    Vòng 29
  • 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashiwa Reysol
    2 - 0
    Vòng 29
  • 17:00
    Vissel Kobe
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 29
  • 17:00
    Yokohama F Marinos
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 29
  • 16:30
    Kawasaki Frontale
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 29
  • 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Shonan Bellmare
    1 - 0
    Vòng 29
  • 23:00
    Bo Rangers
    CR Belouizdad
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:30
    AS NIGELEC
    SOA Renaissante
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    Deportivo Mongomo
    Djoliba
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:30
    AS Stade Mandji
    Plateau United
    2 - 2
    Vòng Sơ loại 1
  • 21:00
    Matlama
    Coton Sport Garoua
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    APR
    U.S.Monastir
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Big Bullets
    Simba
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Cape Town City
    AS Otoho
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    KMKM
    Al-Ahli Tripoli
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Red Arrows
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Zalan
    Young Africans
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 19:30
    Volcan Club
    La Passe
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    ASAS Djibouti Telecom
    AS Kigali
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    Ashanti Golden Boys
    Nouakchott King
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    PWD de Bamenda
    ASSM Elgeco Plus
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 22:00
    Sante Abeche
    Ferroviario Beira
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 20:00
    Bidco Bul Fc
    Coca Cola Cairo
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 23:00
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    Nữ USC Landhaus
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19:15
    Nữ SKV Altenmarkt
    Nữ First Vienna
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ Bergheim/Hof
    Nữ Neulengbach
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19:00
    Nữ Wacker Innsbruck
    Nữ BW Linz
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:30
    Team Wiener Linien
    Neusiedl 1919
    1 - 0
    Vòng 7
  • 21:30
    SR Donaufeld Wien
    Stripfing
    0 - 2
    Vòng 7
  • 21:30
    Wiener Viktoria
    Kremser
    1 - 1
    Vòng 7
  • 00:30
    Siegendorf
    Wiener Sportklub
    2 - 0
    Vòng 7
  • 00:30
    FCM Traiskirchen
    ASV Drassburg
    1 - 0
    Vòng 7
  • 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Wiener Neustadt
    2 - 2
    Vòng 7
  • 00:00
    Mannsdorf
    Mauerwerk
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:00
    DSV Leoben
    SK Treibach
    2 - 0
    Vòng 8
  • 19:30
    LASK Linz Am
    Deutschlandsberger SC
    1 - 1
    Vòng 8
  • 00:00
    Bad Gleichenberg
    Junge Wikinger Ried
    2 - 2
    Vòng 8
  • 00:00
    Gleisdorf
    USV RB Weindorf StAnna
    0 - 2
    Vòng 8
  • 00:00
    Weiz
    SC Kalsdorf
    1 - 1
    Vòng 8
  • 00:00
    Union Gurten
    SV Allerheiligen
    0 - 1
    Vòng 8
  • 00:00
    WSC Hertha Wels
    SAK Klagenfurt
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    1Wisla Pulawy
    Gornik Polkowice
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Garbarnia Krakow
    1 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    1Hutnik Krakow
    Olimpia Elblag
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    Lech Poznan 2
    Motor Lublin
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    Polonia Bytom
    Sleza Wroclaw
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Lechia Zielona Gora
    BTP Stal Brzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Carina Gubin
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Podhale Nowy
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Jarota Jarocin
    Gedania Gdansk
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Sokol Kleczew
    Swit Skolwin
    0 - 2
    Vòng
  • 21:30
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Wisloka Debica
    Lublinianka
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 19:30
    Stilon Gorzow Wielkopolski
    MKS Kluczbork
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Unia Solec Kujawski
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Unia Swarzedz
    Polonia Sroda
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Legia Warszawa 2
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Wieczysta Krakow
    Cracovia Krakow 2
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Zawisza Bydgoszcz1
    3 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Unia Skierniewice
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    1Vineta Wolin
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1LKS 2 Lodz
    Pelikan Lowicz
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Rakow Czestochowa (Youth
    U18 Lech Poznan
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17:00
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Wisla Krakow
    0 - 1
    Vòng 5
  • 17:00
    U18 Jagiellonia Bialystok
    U18 Korona Kielce
    0 - 2
    Vòng 5
  • 17:00
    U18 Lechia Gdansk
    U18 Legia Warszawa
    1 - 3
    Vòng 5
  • 17:00
    1Polonia Warszawa (Youth
    U18 Pogon Szczecin
    2 - 0
    Vòng 5
  • 17:00
    U18 Slask Wroclaw
    U18 Arka Gdynia
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16:00
    1U18 Cracovia Krakow
    Miedz Legnica (Youth
    1 - 0
    Vòng 5
  • 22:00
    Nữ ASE De Chastre
    Nữ Ladies Genk B
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22:00
    Nữ RAEC Mons
    Nữ KVK Tienen
    2 - 2
    Vòng 3
  • 21:30
    Nữ Westerlo
    Nữ KSKV Zwevezele
    1 - 2
    Vòng 3
  • 21:00
    Nữ Famkes Merkem
    Nữ Zulte Waregem 2
    3 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    Nữ Kontich
    Nữ RSC Anderlecht 2
    3 - 0
    Vòng 3
  • 20:00
    Nữ Wuustwezel
    Nữ Royal Liege
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21:15
    Nữ Club Brugge
    Nữ Charleroi
    3 - 1
    Vòng 4
  • 21:00
    Nữ Zulte Waregem
    Nữ KAA Gent Ladies
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18:30
    Nữ Anderlecht
    Nữ Standard Liege
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01:30
    1Nữ White Star Bruxelles
    Nữ Eendracht Aalst
    2 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    U19 Maritimo
    U19 Benfica
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 6
  • 21:00
    U19 Alverca
    U19 Sporting Lisbon
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 6
  • 21:00
    U19 GD Estoril-Praia
    U19 Belenenses
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 6
  • 21:00
    U19 SC Uniao Torreense
    U19 Casa Pia AC
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 6
  • 21:00
    U19 Vilafranquense
    U19 Nacional
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 6
  • 21:00
    U19 Vitoria Setubal
    U19 Academica Coimbra
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 6
  • 21:00
    U19 Anadia
    U19 Rio Ave
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 6
  • 21:00
    U19 Porto
    U19 Tondela
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 6
  • 21:00
    U19 Vizela
    U19 Gil Vicente
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 6
  • 21:00
    U19 Gondomar
    U19 Pacos Ferreira
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 6
  • 21:00
    U19 Braga
    U19 Famalicao
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 6
  • 21:00
    U19 Vitoria SC Guimaraes
    U19 Boavista
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 6
  • 22:30
    Bồ Đào Nha Beach Soccer
    Italia Beach Soccer
    3 - 1
    Vòng Division A Semifinal
  • 18:30
    Tây Ban Nha Beach Soccer
    Thụy Sỹ Beach Soccer
    1 - 3
    Vòng Division A Semifinal
  • 17:15
    Ba Lan Beach Soccer
    Azerbaijan Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A 5-8th place
  • 16:00
    Ukraine Beach Soccer
    Pháp Beach Soccer
    6 - 3
    Vòng Division A 5-8th place
  • 13:30
    Estonia Beach Soccer
    Đức Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A 9th place
  • 22:00
    U19 HNK Sibenik
    U19 Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    U19 Istra 1961
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 NK Rijeka
    U19 Mladost Zdralovi2
    2 - 1
    Vòng
  • 15:00
    U19 NK Dugopolje
    U19 Rudes
    1 - 1
    Vòng
  • 15:00
    U19 Slaven Koprivnica
    U19 Varteks Varazdin
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    U19 Silkeborg IF
    U19 Aalborg BK
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:00
    U19 Lyngby
    U19 Aarhus AGF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:00
    U19 Midtjylland
    U19 Odense BK
    2 - 2
    Vòng 5
  • 17:30
    U19 Esbjerg FB
    U19 Kobenhavn
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17:30
    U19 Horsens
    U19 Randers
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17:30
    U19 Brondby
    U19 Sonderjyske1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 17:30
    U19 Vejle
    U19 Nordsjaelland
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Dortmund (Am)
    VfB Oldenburg
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19:00
    SV Elversberg
    Munchen 1860
    3 - 0
    Vòng 8
  • 19:00
    Ingolstadt 04
    SV Waldhof Mannheim1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19:00
    SpVgg Bayreuth
    Saarbrucken
    0 - 3
    Vòng 8
  • 19:00
    Viktoria Koln
    Hallescher
    1 - 0
    Vòng 8
  • 19:00
    SV Wehen Wiesbaden
    Freiburg 21
    1 - 1
    Vòng 8
  • 00:00
    VfL Osnabruck
    RW Essen
    1 - 0
    Vòng 8
  • 19:30
    U19 Munchen 1860
    U19 VfB Stuttgart
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17:30
    U19 Eintracht Trier
    U19 Eintracht Frankfurt
    1 - 2
    Vòng 1
  • 16:30
    U19 Nurnberg
    U19 Magdeburg
    5 - 0
    Vòng 1
  • 16:30
    U19 SSV Ulm
    U19 Bayer 04 Leverkusen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 16:00
    1U19 Energie Cottbus
    U19 Dortmund
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16:00
    1U19 Augsburg
    U19 RB Leipzig
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 16:00
    U19 Kickers Offenbach
    U19 St. Pauli
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16:00
    U19 MSV Duisburg
    U19 Bochum
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19:00
    TSV Aubstadt
    FV Illertissen
    1 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    VfB Eichstatt
    DJK Vilzing
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    1Greuther Furth 2
    Augsburg 2
    1 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    SpVgg Hankofen-Hailing
    Schweinfurt
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    Nurnberg Am
    SpVgg Unterhaching
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    TSV Rain Am Lech
    Wacker Burghausen
    0 - 2
    Vòng 11
  • 19:00
    SpVgg Ansbach
    Turkgucu Ataspor Munchen
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    Wurzburger Kickers
    TSV Buchbach
    2 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    Bayern Munich (Am)
    SV Heimstetten
    4 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    Bahlinger
    Eintracht Trier
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    KSV Hessen Kassel
    TSG Balingen
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    VfR Wormatia Worms
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    Kickers Offenbach
    VfR Aalen1
    2 - 1
    Vòng 6
  • 19:00
    VfB Stuttgart 2
    FSV Frankfurt1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    SSV Ulm 1846
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 00:00
    08 Homburg
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1 - 1
    Vòng 6
  • 00:00
    TSV Steinbach Haiger
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    0 - 2
    Vòng 6
  • 00:00
    Astoria Walldorf
    SGV Freiberg
    2 - 1
    Vòng 6
  • 22:00
    Baghdad
    Duhok
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22:00
    AEK Athens 2
    Apollon Smirnis
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 21:30
    Atsalenios
    AO Episkopis Rethymno
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20:30
    Zakynthos
    Aias Gastounis
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:30
    1Odisha
    Bengaluru
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-2],
  • 18:00
    Neftchi Kochkor-Ata
    Dordoi Bichkek
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11:00
    Ulverstone
    Northern Rangers
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09:00
    Vancouver Whitecaps 2
    Tacoma Defiance
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 08:00
    San Jose Earthquakes 2
    Real Monarchs SLC
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-4],
  • 01:00
    Zamalek
    Al Hilal
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4],
  • 01:00
    Almere City
    Telstar
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    1ADO Den Haag
    AZ Alkmaar 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    Dordrecht 90
    Den Bosch
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    Eindhoven
    MVV Maastricht
    2 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    De Graafschap
    NAC Breda
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01:00
    Heracles Almelo
    VVV-Venlo
    2 - 1
    Vòng 6
  • 01:00
    Utrecht Am.
    Helmond Sport
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    Oss
    Jong Ajax Amsterdam
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01:00
    Roda JC Kerkrade
    Jong PSV Eindhoven
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    Zwolle
    Willem II1
    2 - 2
    Vòng 6
  • 20:20
    OFC Oostzaan
    HHC Hardenberg
    1 - 2
    Vòng 4
  • 20:00
    Spakenburg
    Lisse
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    AFC Amsterdam
    Rijnsburgse Boys
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Volendam Am.
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Excelsior Maassluis
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Noordwijk
    Jong Sparta Rotterdam
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Scheveningen
    Koninklijke HFC
    0 - 3
    Vòng 4
  • 19:00
    Quick Boys
    VV Katwijk
    0 - 3
    Vòng 4
  • 18:00
    2U19 Szeged Csanad
    U19 Puskas Akademia Fehervar
    2 - 1
    Vòng 2
  • 17:00
    U19 Vasas
    U19 Diosgyor VTK
    2 - 1
    Vòng 2
  • 16:00
    U19 Pecsi MFC
    U19 Debreceni VSC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15:00
    U19 Gyori ETO
    U19 Illes Akademia Haladas
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15:00
    U19 Ujpesti TE
    U19 Ferencvarosi TC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15:00
    U19 MTK Budapest
    U19 Budapest Honved
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22:15
    Fjardabyggd Leiknir
    Vikingur Olafsvik
    0 - 2
    Vòng 21
  • 21:00
    KFR Aegir
    IR Reykjavik
    2 - 2
    Vòng 21
  • 21:00
    Fjallabyggdar
    Reynir Sandgerdi1
    2 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    Haukar
    Magni Grenivik
    0 - 2
    Vòng 21
  • 21:00
    UMF Njardvik
    Hottur Huginn
    1 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Volsungur Husavik
    Throttur Reykjavik1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 16:30
    Persiraja Banda Aceh
    PSKC Cimahi
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    PSMS Medan
    Karo United
    0 - 0
    Vòng
  • 15:15
    Perserang Serang
    PSPS Riau
    0 - 0
    Vòng
  • 15:15
    Persegres Gresik United
    Persikab Bandung
    0 - 0
    Vòng
  • 15:15
    Persijap Jepara
    Nusantara United
    0 - 1
    Vòng
  • 15:15
    Persekat Tegal
    Persela Lamongan
    1 - 1
    Vòng
  • 14:15
    Sulut United
    Persipura Jayapura
    0 - 2
    Vòng
  • 13:15
    Persewar
    BaBel United
    1 - 0
    Vòng
  • 22:30
    1Mes Rafsanjan
    Havadar
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22:30
    1Naft Masjed Soleyman
    Persepolis
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21:30
    Mes Kerman
    Zob Ahan
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Paykan
    Gol Gohar
    0 - 1
    Vòng 6
  • 20:00
    Sepahan
    Aluminium Arak
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Esteghlal Tehran
    Nassaji Mazandaran1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 19:30
    Tractor S.C.
    Sanat Naft
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15:00
    U19 Hapoel Ramat Gan
    U19 Maccabi Netanya
    0 - 2
    Vòng
  • 15:00
    U19 Maccabi Irony Bat Yam
    U19 Sektzia Nes Tziona
    1 - 2
    Vòng
  • 14:30
    U19 Bnei Yehuda Tel Aviv
    U19 Maccabi Yaffo Kabilio
    1 - 0
    Vòng
  • 13:00
    U19 Hapoel Hod HaSharon
    U19 Hapoel Petah Tikva
    1 - 0
    Vòng
  • 21:15
    Perugia
    Ascoli
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Modena
    Brescia
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19:00
    Benevento
    Cagliari1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Cittadella
    Frosinone
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    1Como
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    1Cosenza
    Bari 1908
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19:00
    Parma
    Ternana
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Pisa
    Reggina
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01:30
    Palermo
    Genoa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22:30
    Arzignano Valchiampo
    Triestina
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22:30
    FeralpiSalo
    Pro Patria
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:30
    Lecco
    US Pergolettese
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:30
    Mantova
    Novara
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22:30
    Piacenza
    USD Virtus Verona
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22:30
    Pro Sesto
    Albinoleffe
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22:30
    Renate AC
    Sangiuliano City1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:30
    AC Trento
    Pro Vercelli
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01:00
    Pordenone
    U23 Juventus
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Monopoli Youth
    U19 Crotone
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 1
  • 21:00
    U19 Virtus Entella
    Imolese Youth
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 1
  • 21:00
    U19 Benevento
    U19 Cosenza
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 1
  • 20:00
    U19 Venezia
    Padova (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 1
  • 20:00
    U19 Monza 1912
    Alessandria (Youth
    3 - 0
    Vòng Bảng A / 1
  • 20:00
    U19 Vicenza
    U19 Cittadella
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 1
  • 20:00
    U19 Parma
    U19 Genoa
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 1
  • 20:00
    U19 Pordenone
    U19 Spal
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 1
  • 20:00
    U19 Ascoli
    U19 Lazio
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 1
  • 20:00
    1U19 Pisa
    Perugia (Youth
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 1
  • 20:00
    U19 Salernitana
    U19 Reggina1
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 1
  • 20:00
    Viterbese Castrense Youth
    U19 Pescara
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 1
  • 20:00
    U19 Brescia
    FeralpiSalo Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 1
  • 20:00
    U19 Cremonese
    Albinoleffe (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 1
  • 20:00
    U19 Reggiana
    Como (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 1
  • 16:00
    Ternana (Youth
    U19 Spezia
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 1
  • 21:00
    U20 Necaxa
    U20 Club America
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    U20 Chivas Guadalajara
    U20 Puebla
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    U20 Queretaro
    U20 Santos Laguna
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    U20 Deportivo Toluca Mexiquense
    U20 Pumas UNAM
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    U20 Tigres UANL
    U20 Leon
    2 - 1
    Vòng 14
  • 23:00
    Dinamo St. Petersburg
    FK Leningradets
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 10
  • 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Tekstilshchik Ivanovo
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 21:00
    FK Murom
    Chertanovo Moscow
    2 - 1
    Vòng Bảng B / 20
  • 20:00
    Rodina Moskva 2I
    Zorkyi Krasnogorsk2
    0 - 3
    Vòng Bảng A / 10
  • 20:00
    1Khimik Dzerzhinsk
    Znamya Truda
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 20:00
    Torpedo Moscow 2
    Torpedo Vladimir
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 10
  • 19:00
    Dynamo Vologda
    Spartak Kostroma1
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 10
  • 18:00
    1Yadro St. Petersburg
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 10
  • 18:00
    Luki Energiya
    Baltika-BFU Kaliningrad
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    Strogino Moscow
    2 - 1
    Vòng Bảng A / 10
  • 21:00
    Dinamo Briansk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 21:00
    Avangard Kursk
    FK Kvant Obninsk
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 10
  • 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Kolomna
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 20:30
    FK Kaluga
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 20:00
    Rodina Moskva 2
    Metallurg Lipetsk1
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 10
  • 20:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 19:00
    1Zenit Penza
    FK Znamya Noginsk1
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 18:00
    1Arsenal Tula 2
    FK Sakhalinets
    0 - 2
    Vòng Bảng A / 10
  • 17:00
    Dinamo Vladivostok
    Saturn1
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Balashikha
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 10
  • 22:00
    Druzhba Maykop
    FK Biolog
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Mashuk-KMV
    FK Chayka Pesch
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Rotor Volgograd
    Legion Dynamo
    3 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    Forte
    Dynamo Stavropol
    1 - 1
    Vòng 8
  • 20:30
    Spartak Nalchik
    Chernomorets Novorossiysk
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20:00
    FK Kuban Kholding
    Alania 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 17:00
    Oita Trinita
    Vegalta Sendai
    0 - 0
    Vòng 35
  • 17:00
    Fagiano Okayama
    Montedio Yamagata
    0 - 0
    Vòng 35
  • 17:00
    V-Varen Nagasaki
    Roasso Kumamoto
    1 - 1
    Vòng 35
  • 16:30
    Blaublitz Akita
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 35
  • 16:00
    Albirex Niigata
    Ryukyu
    0 - 0
    Vòng 35
  • 16:00
    JEF United Chiba
    Zweigen Kanazawa
    0 - 0
    Vòng 35
  • 16:00
    Grulla Morioka
    Mito Hollyhock
    0 - 0
    Vòng 35
  • 16:00
    Ventforet Kofu
    Omiya Ardija
    0 - 2
    Vòng 35
  • 16:00
    Machida Zelvia
    Renofa Yamaguchi
    0 - 0
    Vòng 35
  • 16:00
    Tokyo Verdy
    ThespaKusatsu Gunma
    0 - 0
    Vòng 35
  • 16:00
    Yokohama FC
    Tochigi
    0 - 0
    Vòng 35
  • 00:30
    Bastia Borgo
    Concarneau
    1 - 3
    Vòng 5
  • 00:30
    3Chateauroux
    Bourg Peronnas
    0 - 1
    Vòng 5
  • 00:30
    SO Cholet
    US Orleans1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 00:30
    Nancy
    Le Mans
    1 - 0
    Vòng 5
  • 00:30
    Stade Briochin
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    0 - 0
    Vòng 5
  • 00:30
    Versailles 78
    Dunkerque
    1 - 0
    Vòng 5
  • 00:30
    CS Sedan Ardennes
    Avranches
    0 - 0
    Vòng 5
  • 00:30
    2Villefranche Beaujolais
    Martigues2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 23:30
    Vannes OC
    Chambly
    1 - 2
    Vòng 4
  • 23:00
    Beauvais
    Caen 2
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23:00
    Blois F.41
    Saint Malo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Chartres
    St Pryve St Hilaire
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Evreux
    Voltigeurs Chateaubriant
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Granville
    Racing Club de Paris
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Poissy AS
    Rouen
    2 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    Stade Rennais 2
    Guingamp 2
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23:00
    Racing Besancon
    Bobigny A.C.
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    US Boulogne
    Metz 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23:00
    Creteil
    Belfort ASM
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Fleury Merogis U.S.
    Epinal
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Haguenau
    Stade Reims 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Saint Quentin
    ST Maur Lusitanos
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    ES Wasquehal
    Sainte Genevieve Sports
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Colmar
    AS Furiani Agliani
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Nữ Bordeaux
    Nữ Le Havre
    3 - 1
    Vòng 1
  • 19:30
    Nữ Guingamp
    Nữ Fleury 91
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19:30
    Nữ Montpellier
    Nữ Dijon
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19:30
    Nữ Paris FC
    Nữ Rodez Aveyron
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02:00
    Nữ Paris Saint Germain
    Nữ ASJ Soyaux
    2 - 0
    Vòng 1
  • 15:00
    ACS Dumbravita
    Unirea 2004 Slobozia
    1 - 4
    Vòng 6
  • 15:00
    CSM Slatina
    Ripensia Timisoara
    2 - 0
    Vòng 6
  • 15:00
    Brasov
    Metaloglobus
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15:00
    Politehnica Iasi
    Gloria Buzau
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15:00
    Viitorul Selimbar
    Unirea Dej
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15:00
    Unirea Constanta
    Concordia Chiajna
    0 - 2
    Vòng 6
  • 01:30
    Dinamo Bucuresti
    CSA Steaua Bucureti
    1 - 1
    Vòng 6
  • 21:00
    CS Dinamo Bucuresti
    CSM Flacara Moreni
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Afumati
    Inainte Modelu
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2
    CS Paulesti
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Retezatul Hateg
    CS Gilortul Targu Carbunesti
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Tunari
    Unirea Bascov
    2 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Gloria Popesti-Leordeni
    Steaua Bucuresti 2
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    CSM Resita
    Soimii Lipova
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Gloria Albesti
    Farul Constanta 2
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Rapid Brodoc
    Stiinta Miroslava
    0 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Kids Tampa Brasov
    Targu Secuiesc
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Blejoi Vispesti
    Municipal Brasov
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    CSO Plopeni
    Olimpic Zarnesti
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Dinamo Bacau
    CSM Focsani
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Dante Botosani
    ACS Foresta Suceava
    1 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Somuz Falticeni
    CSM Bacau
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    ACS Viitorul Simian
    Cetate Deva
    0 - 3
    Vòng
  • 19:00
    U19 Pribram
    U19 Zlin
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18:00
    U19 Sparta Praha
    U19 Synot Slovacko1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18:00
    U19 MFK Karvina
    U19 Hradec Kralove
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Viktoria Plzen
    U19 Ceske Budejovice
    0 - 1
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Mlada Boleslav
    U19 SK Sigma Olomouc
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Slavia Praha
    U19 Pardubice
    0 - 1
    Vòng 6
  • 23:30
    U19 Sporting Hortaleza
    U19 Real Madrid
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U19 Barcelona
    U19 CD Ebro
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U19 Algeciras
    U19 UD Marbella
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Alboraya
    U19 Hercules CF
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U19 CF Rayo Majadahonda
    U19 CD Diocesano
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U19 CD Roces
    U19 Arosa Sociedad Cultural
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    U19 CF Badalona
    U19 Sabadell
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 CD Sobradillo
    U19 UD San Fernando1
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Real Oviedo
    U19 CD Lugo
    0 - 1
    Vòng
  • 17:30
    U19 Gimnastic Tarragona
    U19 UE Cornella
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 CD Puerto Cruz
    U19 AD Huracan
    1 - 0
    Vòng
  • 16:30
    1U19 Danok Bat CF
    U19 Santutxu1
    0 - 2
    Vòng
  • 16:30
    U19 AD San Juan
    U19 Alaves
    2 - 1
    Vòng