Kết quả bóng đá 22/1/2023: tỷ số, kqbd ngày 22/1

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 22/1/2023: xem trực tiếp kqbd Chủ nhật, ngày 22/01/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá hôm nay
Kết quả bóng đá hôm qua

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 22/01/2023
  • 00:30
    Crystal Palace
    Newcastle United
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    Leeds United
    Brentford
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    Manchester City
    Wolves
    1 - 0
    Vòng 21
  • 23:30
    Arsenal
    Manchester United
    1 - 1
    Vòng 21
  • 00:00
    Bastia
    Lorient
    0 - 0
    Vòng 1/32
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 00:00
    Chamalieres
    Paris FC
    0 - 2
    Vòng 1/32
  • 00:00
    Grasse
    Rodez
    0 - 0
    Vòng 1/32
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 00:00
    Les Herbiers
    Reims
    0 - 1
    Vòng 1/32
  • 00:00
    Plabennec
    Grenoble
    0 - 1
    Vòng 1/32
  • 00:00
    Toulouse
    Ajaccio
    0 - 0
    Vòng 1/32
  • 02:45
    Olympique Strasbourg
    Angers
    0 - 1
    Vòng 1/32
  • 00:45
    NEC Nijmegen
    Emmen
    2 - 1
    Vòng 17
  • 02:00
    Cambuur
    Sparta Rotterdam
    0 - 2
    Vòng 17
  • 02:00
    PSV Eindhoven
    Vitesse Arnhem1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18:15
    Heerenveen
    Groningen
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20:30
    Feyenoord Rotterdam
    Ajax Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 17
  • 20:30
    Twente Enschede
    Utrecht
    1 - 0
    Vòng 17
  • 22:45
    AZ Alkmaar
    Fortuna Sittard
    2 - 1
    Vòng 17
  • 00:15
    KV Mechelen
    Kortrijk
    2 - 1
    Vòng 22
  • 00:15
    KV Oostende
    Cercle Brugge
    0 - 1
    Vòng 22
  • 02:45
    St. Gilloise
    Oud Heverlee Leuven
    0 - 0
    Vòng 22
  • 19:30
    Royal Antwerp
    Standard Liege1
    3 - 1
    Vòng 22
  • 22:00
    RFC Seraing
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng 22
  • 20:00
    Nasarawa United
    Akwa United
    0 - 1
    Vòng Groups A / 3
  • 21:00
    Abia Warriors
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng Groups B / 3
  • 21:00
    Enugu Rangers International
    Sunshine Stars
    1 - 1
    Vòng Groups B / 3
  • 22:00
    Bayelsa United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng Groups B / 3
  • 22:00
    Doma United
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng Groups B / 3
  • 22:00
    El Kanemi Warriors
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 3
  • 22:00
    Kwara United
    Bendel Insurance
    0 - 1
    Vòng Groups A / 3
  • 22:00
    Plateau United
    Enyimba International1
    1 - 1
    Vòng Groups A / 3
  • 02:00
    1Rupel Boom
    Gent 2
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:00
    KFC Mandel United
    La Louviere
    1 - 1
    Vòng 21
  • 02:00
    Ninove
    Leuven 2
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:00
    Royal Olympic Club Charleroi
    Sint-Eloois-Winkel
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21:00
    Royal Knokke
    Patro Eisden
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Ferreiras
    Angrense1
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Atletico Clube Purtugal
    Rabo Peixe
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Machico
    Leca
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Alpendorada
    Maritimo 2
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    GD Resende POR
    Gondomar
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Imortal Albufeira
    S.C.Praiense
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    1Camacha
    Castro Daire
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Merelinense
    Vila Mea
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Esperanca Lagos
    Vasco da Gama Vidigueira POR1
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Rebordosa
    Guarda Desportiva
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Salgueiros
    Lusitania Lourosa
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Valadares Gaia
    Beira Mar
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Uniao Da Serra
    Sertanense1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Mortagua
    Alcains
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Moncao
    Tirsense
    1 - 3
    Vòng
  • 22:00
    1Rio Maior
    Coruchense2
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    1Juventude de Evora
    Oriental Dragon
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Lusitano Evora
    Olhanense
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Serpa
    Fabril Barreiro
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    GD Braganca
    Maria da Fonte
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Amarante
    Brito
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Pedras Salgadas
    Sao Martinho
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Vilar de Perdizes
    Vianense
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Uniao 1º Dezembro
    Loures
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Marinhense
    Pero Pinheiro
    1 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Benfica Castelo Branco
    Sintrense1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Arronches e Benfica
    Uniao Santarem
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Philadelphia Union
    Austin
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    BFA
    DFK Dainava Alytus
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    KRC Harelbeke
    Erpe-Mere United
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Athlone
    Shelbourne
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:00
    Portland Timbers
    Sporting Kansas City
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:00
    Independiente Petrolero
    Nacional Potosi
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 05:10
    Cerro Porteno
    Oriente Petrolero
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 06:00
    Belgrano
    Talleres Cordoba
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 06:00
    Nữ Tigres UANL
    Nữ Bayern Munich
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 06:25
    CD El Nacional
    Deportivo Cali
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 07:15
    Barcelona ECU
    Herediano
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 07:30
    Atletico Tucuman
    The Strongest
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 07:30
    Inter Miami
    Vasco da Gama RJ
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 07:30
    San Lorenzo
    Danubio
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 14:00
    Dinamo Moscow
    Gazovik Orenburg
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:30
    Urozhay Krasnodar
    FK Kuban Kholding
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Kolding IF
    Vejle
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Mezokovesd-Zsory
    Nyiregyhaza Spartacus
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Levski Sofia
    Riga
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Nữ Real Sociedad
    Nữ Barcelona
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Lucan United
    St Patricks CY
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Rodina Moskva
    Lokomotiv Moscow
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Soroksar
    Bekescsaba
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Mezokovesd-Zsory
    Kazincbarcika
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Eckernforder SV
    Weiche Flensburg 08
    0 - 4
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Prishtina
    FK Levski Krumovgrad
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    TuRU Dusseldorf
    Siegburger SV 04
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Krasnodar 2
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Vojvodina
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Eintracht Norderstedt
    SV Eichede
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Brondby
    Hvidovre IF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:15
    Nữ Pardubice
    Nữ Horni Herspice
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    VfL Oldenburg
    Atlas Delmenhorst
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Ratingen SV
    SV Wermelskirchen
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Derry City
    Finn Harps
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Crvena Zvezda
    Dinamo Tbilisi
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    PFC Sochi
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    NK Maribor
    Cukaricki
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Spartak Subotica
    FK Aktobe
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    Valerenga
    Aarhus AGF
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    Muaither FC
    Al Mesaimeer Club
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Racing Power
    Nữ Amora
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:45
    AO Episkopis Rethymno
    Ierapetra
    0 - 0
    Vòng Staffel Sud / 12
  • 19:45
    Ilioupoli
    PAO Rouf
    3 - 0
    Vòng Staffel Sud / 12
  • 19:45
    Chania Kissamikos
    Kifisia
    0 - 0
    Vòng Staffel Sud / 12
  • 19:45
    Almopos
    Niki Volos
    2 - 1
    Vòng Staffel Nord / 12
  • 19:45
    Panathinaikos 2
    Diagoras Rodos
    2 - 0
    Vòng Staffel Nord / 12
  • 19:45
    Panserraikos
    Iraklis Larisa
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 12
  • 19:45
    Veria
    Apollon Pontou
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 12
  • 20:30
    1Imolese
    Sassari Torres
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    Montevarchi
    Robur Siena S.S.D.
    0 - 2
    Vòng 23
  • 20:30
    Olbia
    Rimini
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    Recanatese
    San Donato Tavarnelle
    1 - 1
    Vòng 23
  • 20:30
    Reggiana
    Alessandria
    3 - 2
    Vòng 23
  • 23:30
    1Cesena
    Fermana
    1 - 0
    Vòng 23
  • 23:30
    Virtus Entella
    Carrarese
    2 - 0
    Vòng 23
  • 23:30
    Gubbio
    Ancona
    0 - 1
    Vòng 23
  • 23:30
    Lucchese
    Fiorenzuola
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    ACR Messina
    Avellino
    1 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    Giugliano
    Latina
    1 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    U.S. Catanzaro 1929
    Audace Cerignola
    2 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    Foggia
    S.S.D. Potenza
    2 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    Nuova Monterosi
    Crotone
    0 - 1
    Vòng 23
  • 20:30
    Pescara
    A.S. Viterbese Castrense
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20:30
    Turris Neapolis
    Picerno
    0 - 0
    Vòng 23
  • 23:30
    Fidelis Andria
    Taranto Sport
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20:00
    Ilvamaddalena
    SS Angri
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Sarrabus Ogliastra
    Vis Artena
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Nola 1925
    Atletico Uri
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Aprilia
    Portici
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Cassino
    Arzachena
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Lupa Roma
    Pomezia
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Palmese 1914
    AS Sorrento
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Real Monterotondo Scalo
    Tivoli1
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    Paganese 1926
    Casertana
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Citta Di Castello
    Grosseto
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Livorno
    ASD Terranuova Traiana
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1Savoia Montespaccato
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Ostia Mare
    ASD Flaminia Civita
    2 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Poggibonsi
    Sporting Trestina
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Ponsacco
    Seravezza
    1 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Tau calcio Altopascio
    Orvietana
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Afragolese 1944
    Francavilla
    2 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Barletta
    Cavese
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Virtus Casarano
    USD Lavello
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Citta di Fasano
    ACD Nardo
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1Matera
    Gladiator 1924
    3 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Nocerina
    ASD Martina Franca
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1ASD Puteolana
    ASD Molfetta1
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Team Altamura
    US Bitonto
    1 - 2
    Vòng
  • 21:00
    S.S.D. Citta di Brindisi
    FBC Gravina
    2 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Lamezia Terme
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Gardony
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Catania
    ASD Licata1
    2 - 1
    Vòng
  • 20:30
    AC Locri 1909
    ASD Ragusa
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Cittanova Interpiana
    Aversa Normanna
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Mariglianese
    San Luca
    0 - 3
    Vòng
  • 20:30
    Castrovillari
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Santa Maria Cilento
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    ASD Canicatti
    Sancataldese1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Alcione
    Ponte San Pietro
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1Virtus Ciserano Bergamo
    US Caratese
    2 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Desenzano Calvina
    Villa dAlme Valbrembana
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    1Franciacorta
    Lumezzane
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Real Calepina
    Arconatese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    US Seregno
    ASD Citta Di Varese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Sona
    US Breno
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    USD Casatese
    SC Caronnese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Varesina
    ASD Brusaporto
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Adriese
    ASD Caldiero Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Cartigliano
    AC Mestre
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Luparense
    Montecchio Maggiore
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Montebelluna
    Cjarlins Muzane
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Portogruaro
    Legnago Salus
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Torviscosa
    AC Dolomiti Bellunesi
    1 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Union Clodiense
    Levico Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    ASD Villafranca
    AC Este
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Virtus Bolzano
    ACD Campodarsego
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Talanta
    Bidco United
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Bandari
    AFC Leopards
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    KCB Nairobi
    Ulinzi Stars Nakuru
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Kenya Police
    Nzoia United
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Posta Rangers
    Kariobangi Sharks
    1 - 3
    Vòng
  • 19:15
    Mathare United
    Nairobi City
    0 - 1
    Vòng
  • 19:15
    Sofapaka Nairobi
    Tusker Nairobi
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Vihiga Bullets
    Gor Mahia
    1 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Leones Univ Guadalajara 2
    2 - 0
    Vòng
  • 04:00
    Deportiva Venados
    Real de Arteaga
    3 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Atletico Saltillo
    CD Tulancingo
    0 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Sporting Canamy
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Deportivo Dongu
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 1
    Vòng
  • 05:00
    Inter de Queretaro
    Lobos ULMX
    1 - 0
    Vòng
  • 05:00
    1Huracanes Izcalli
    CD Zitacuaro
    1 - 0
    Vòng
  • 05:30
    Mazorqueros
    Tho Mayas
    0 - 1
    Vòng
  • 06:00
    1UA De Zacatecas
    Tritons Vallarta MFC
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Mineros De Fresnillo
    Estudiantes Tecos1
    0 - 2
    Vòng
  • 08:00
    Reboceros de La Piedad
    Loros De Colima
    0 - 1
    Vòng
  • 09:00
    Tampico Madero
    Correcaminos UAT 2
    1 - 0
    Vòng
  • 18:30
    Nữ Hibernian
    Nữ Spartans
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:00
    Nữ Glasgow City
    Nữ Hamilton
    4 - 0
    Vòng 15
  • 23:00
    Nữ Aberdeen
    Nữ Hearts
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23:00
    Nữ Dundee United
    Nữ Glasgow Girls
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23:00
    Nữ Motherwell
    Nữ Glasgow Rangers
    0 - 2
    Vòng 15
  • 23:10
    Nữ Celtic
    Nữ Partick Thistle
    3 - 0
    Vòng 15
  • 00:00
    SD Laredo
    Union Langreo
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    Arenteiro
    Coruxo
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    Real Aviles
    Polvorin
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    1Valladolid 2
    Zamora CF
    1 - 2
    Vòng 18
  • 18:30
    Racing Santander 2
    Ourense
    1 - 1
    Vòng 18
  • 23:00
    Compostela
    Real Oviedo 2
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23:00
    Marino Luanco
    Burgos Promesas
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23:00
    CD Cristo Atletico
    CD Guijuelo
    1 - 0
    Vòng 18
  • 23:00
    Gimnastica Torrelavega
    Bergantinos CF
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    Atletico Sanluqueno
    Recreativo Granada
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    2Juventud Torremolinos
    Velez CF1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    UCAM Murcia
    Sevilla Atletico1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 19:30
    Real Betis 2
    Cartagena 2
    2 - 0
    Vòng 18
  • 22:15
    CD San Roque de Lepe
    Mar Menor
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23:00
    Antequera CF
    CD Utrera1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 23:00
    Yeclano Deportivo
    Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23:30
    Atletico Mancha Real
    Xerez Deportivo1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    CD Estepona
    Leganes 2
    0 - 2
    Vòng 18
  • 18:00
    Atletico de Madrid 2
    Gimnastica Segoviana
    2 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    CD Atletico Paso
    UD Melilla
    1 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    Cacereno
    Alcorcon 2
    1 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    CD Diocesano
    Cerdanyola del Valles1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    1CD Guadalajara
    CD Coria
    3 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    UD Socuellamos
    UD Montijo
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18:00
    AD Union Adarve
    Don Benito
    0 - 1
    Vòng 18
  • 23:00
    Villanovense
    CD Artistico Navalcarnero
    1 - 0
    Vòng 18
  • 00:00
    Nữ Casa Pastores
    Nữ Pena la Amistad
    1 - 3
    Vòng
  • 00:00
    Nữ SD Huesca
    Nữ SD Ejea
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Rayo Vallecano 2
    Nữ Atletico de Madrid C
    0 - 0
    Vòng
  • 17:15
    Nữ Arratia CD
    Nữ UD Logrones
    1 - 2
    Vòng
  • 17:15
    Nữ Mulier FCN
    Nữ Berriozar
    0 - 2
    Vòng
  • 17:30
    Nữ RCD Espanyol
    Nữ Cordoba
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    Nữ Deportivo La Coruna B
    Nữ Victoria CF
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    1Uniao Rondonopolis MT Youth
    Nữ Murcia Feminas
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Nữ CE Seagull
    Nữ Riudoms
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Independente Sao Joseense PR
    Nữ Ciudad Alcala
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Granada CF
    Nữ Fundacion Albacete
    2 - 0
    Vòng
  • 18:30
    Nữ Aldaia
    Nữ Mislata CF
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    Nacional De Football Reserve
    Nữ Fundacion Albacete B
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Nữ Granadilla Tenerife B
    Nữ Oviedo Moderno
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Nữ Guiniguada Apolinario
    Nữ CD Julio Suarez1
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Nữ Discobolo La Torre
    San Vicente
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Madrid CFF C
    Nữ Pozuelo de Alarcon
    2 - 3
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Racing Santander B
    Nữ CD Monte
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    1Nữ Futbol Ellas CFF
    Nữ CFF Olimpia Las Rozas
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    U19 UD Alzira
    U19 CD Castellon
    2 - 1
    Vòng
  • 00:00
    U19 CD Ebro
    U19 Barcelona1
    0 - 2
    Vòng
  • 00:10
    U19 UD Marbella
    U19 Algeciras
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    U19 Elche
    U19 UCAM Murcia
    1 - 2
    Vòng
  • 18:00
    U19 Albacete
    U19 Valencia
    0 - 3
    Vòng
  • 18:00
    U19 Cultural Leonesa
    U19 Leganes
    0 - 0
    Vòng
  • 18:15
    U19 Recreativo Huelva
    U19 San Roque Balompie
    1 - 0
    Vòng
  • 18:30
    U19 UE Cornella
    U19 Gimnastic Tarragona1
    0 - 1
    Vòng
  • 18:30
    U19 Rayo Vallecano
    U19 Club Internacional Amistad
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Alcobendas
    U19 La Cruz Villanovense1
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Hercules CF
    U19 Alboraya
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Samut Prakan
    Chamchuri United
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    1Siam
    North Bangkok College
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Welfare Royal Air Force
    Nonthaburi
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Kabin United
    Thai Navy
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    ACDC
    Bankhai United
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Nan
    Maejo United
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Chiangrai Lanna
    Uttaradit
    0 - 2
    Vòng
  • 15:30
    Yasothon United
    Huai Thalaeng United
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Singha GB Kanchanaburi
    Kanchanaburi City
    1 - 2
    Vòng
  • 15:30
    Surin Khongcheemool
    Sakon Nakhon
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Jalor City
    Muang Trang United
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Pathumthani Univ
    IPE Samut Sakhon
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Mahasarakham United
    Khonkaen
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Sisaket United
    Muang Loei United
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Ang Thong
    Kanjanapat Group
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Pattani
    Phattalung
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Songkhla
    MH Nakhonsi
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Esan Pattaya
    Kohkwang
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Fatih Vatanspor
    Nữ Besiktas JK
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 13
  • 16:00
    Nữ Altay SK Izmir
    Nữ Fatih Karagumruk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 13
  • 16:00
    Nữ Hakkarigucu
    Nữ Karadeniz Eregli Belediye Spor
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 13
  • 16:00
    Nữ Konak BEL.
    Nữ Kirecburnu
    7 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 16:00
    Nữ Atasehir Belediyesi
    Nữ Galatasaray SK
    0 - 3
    Vòng Bảng B / 13
  • 16:00
    Nữ Amedspor
    Nữ Trabzonspor
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 16:00
    Nữ 1207 Antalya Muratpasa
    Nữ Fenerbahce
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 16:00
    Nữ Adana Idmanyurduspor
    Nữ Fomget Genclik
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 17:30
    Nữ Dudulluspor
    Nữ Hatayspor
    1 - 3
    Vòng Bảng A / 13
  • 18:00
    24 Erzincanspor
    Bayburt Ozel Idare
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Amedspor
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Bursaspor
    Afjet Afyonspor
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Duzcespor
    Tarsus Idman Yurdu
    1 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    1Isparta Davrazspor
    Erokspor
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Menemen Belediye Spor
    Osmanlispor
    3 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Nazillispor
    Batman Petrolspor
    0 - 1
    Vòng 21
  • 18:00
    Sanliurfaspor
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Somaspor
    Corum Belediyespor1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Club Africain
    U.S.Monastir
    1 - 3
    Vòng Bảng B / 9
  • 20:00
    Etoile Metlaoui
    US Ben Guerdane
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 9
  • 20:00
    Olympique de Beja
    AS Slimane
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 9
  • 20:00
    Rejiche
    EO Sidi Bouzid
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 9
Cập nhật: