Kết quả bóng đá 20/1/2023: tỷ số, kqbd ngày 20/1

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 20/1/2023: xem trực tiếp kqbd Thứ sáu, ngày 20/01/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Thứ sáu, ngày 20/01/2023
  • 19:30
    El Entag Al Harby
    Ilameen
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Petrojet
    Kahraba Ismailia
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Olympic Al Qanal
    El Terasanah
    0 - 1
    Vòng
  • 19:30
    El Sharqia Dokhan
    Telecom Ai Cập
    0 - 2
    Vòng
  • 19:30
    Porto Suez
    Al Nasr Cairo
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    El Obour Sporting
    Suez Montakhsb
    0 - 2
    Vòng
  • 19:30
    Mustaqbal Watan
    Wadi Degla
    0 - 2
    Vòng
  • 19:30
    Mallawi
    Nasr Taadeen
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Riyadh ST XI
    PSG1
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    1Nữ Barcelona
    Nữ Real Madrid
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1],
  • 01:00
    Celaya
    Colorado Rapids
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 01:30
    Ratingen SV
    Blau Weiss Mintard
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:30
    Angostura
    Hermanos Colmenares
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 02:45
    College 1975
    Mons Calpe
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 06:50
    Metropolitanos
    Rayo Zuliano
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    FK Nizhny Novgorod
    Navbahor Namangan
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Gornik Zabrze
    TSV Alemannia Aachen
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 15:30
    Rakow Czestochowa
    Dnipro-1
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Puszcza Niepolomice
    GKS Tychy
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Cracovia Krakow
    Banik Ostrava
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Wil 1900
    Kriens
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Septemvri Sofia
    Sportist Svoge
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    TPS Turku
    PIF
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Hobro I.K.
    Sonderjyske
    0 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Panevezys
    BFC Daugavpils
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    CSKA Sofia
    Gornik Zabrze
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Wisla Krakow
    Hebar Pazardzhik
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Nữ Stomil Olsztyn
    Nữ KKP Bydgoszcz
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:15
    Novi Pazar
    SV Ried
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    SK Sigma Olomouc
    Kisvarda
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Radnicki Nis
    Bohemians 1905
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Widzew lodz
    Dinamo Batumi
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Ceske Budejovice
    Prishtina
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:45
    Kedah
    Kelantan FA
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Puszcza Niepolomice
    Fotbal Trinec
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TSV Hartberg
    St. Polten
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Slovan Bratislava
    Brno
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Volga Ulyanovsk
    Zhetysu Taldykorgan
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Slavia Sofia
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    AC Horsens
    Aalborg BK
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Domzale
    Kolubara
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Teplice
    Rapid Wien
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Viktoria Plzen
    Molde
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Malmo FF
    Randers
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Austria Wien Amateure
    Floridsdorfer AC
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Pakhtakor Tashkent
    Vaduz
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Radnicki 1923 Kragujevac
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    U21 Servette
    U21 Team Ticino
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Partizan Belgrade
    Mladost Lucani
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    Austria Wien
    Shakhtar Donetsk
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Red Bull Salzburg
    Karlsruher
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Baerum SK
    Stabaek
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Arka Gdynia
    Olimpia Elblag
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    Norrby IF
    Hacken
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    Nữ Hacken
    Nữ Alingsas
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:30
    Hammarby
    Sandvikens IF1
    1 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 23:30
    Weiz
    SV Wildon
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:30
    Slavia Prague 2
    Prepere
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Kafr Qasim
    Hapoel Kfar Saba
    0 - 1
    Vòng 21
  • 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Hapoel Nof HaGalil
    1 - 1
    Vòng 21
  • 20:00
    Ironi Ramat Hasharon
    Maccabi Ahi Nazareth
    1 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Hapoel Acre
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    0 - 1
    Vòng 21
  • 00:00
    Beitar Tel Aviv
    Shimshon Kfar Qasem
    0 - 1
    Vòng Bảng Nam / 17
  • 15:45
    Hapoel Qalansawe
    Maccabi Tzur Shalom
    0 - 2
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 16:30
    Maccabi Tamra
    Hapoel Bueine
    2 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 16:45
    Moadon Sport Tira
    MS Tzeirey Kfar Kana
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 17:00
    Hapoel Bikat Hayarden
    Shimshon Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 17
  • 17:15
    Hapoel Raanana
    Hapoel Migdal HaEmek1
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 17:45
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Maccabi Shaarayim
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 17
  • 17:50
    Ironi Kuseife
    Maccabi Yavne
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 17
  • 18:00
    Hapoel Bnei Zalfa
    Ironi Nesher1
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 18:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Hapoel Al Gharbiyee
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 18:00
    Ironi Modiin
    Hapoel Holon Yaniv
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 17
  • 18:30
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    Hapoel Kaukab
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 19:00
    CS Alagoas Youth
    Tzeirey Taibe
    1 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 17
  • 00:00
    Hapoel Ironi Karmiel
    Tzeirey Tamra
    2 - 2
    Vòng
  • 00:30
    Real Union de Tenerife
    Maccabi Ironi Yafia1
    0 - 1
    Vòng
  • 01:30
    1Hakoah Amidar Ramat Gan
    Beitar Petah Tikva
    1 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Maccabi Ramla
    Beitar Ironi Kiryat Gat
    1 - 2
    Vòng
  • 17:15
    Hapoel Kiryat Ono
    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
    1 - 1
    Vòng
  • 17:45
    AS Nordia Jerusalem
    MS Jerusalem
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Hapoel Azor
    Hapoel Ganei Tikva
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
    Hapoel Segev Shalom
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Hapoel Bnei Ashdod
    Shikun HaMizrah
    2 - 0
    Vòng
  • 18:30
    1Ihud Bnei Kfar Kara
    MS Tirat HaCarmel
    0 - 1
    Vòng
Cập nhật: