Kết quả bóng đá 20/11/2022: tỷ số, kqbd ngày 20/11

Kết quả bóng đá hôm nay ngày 20/11/2022: xem trực tiếp kqbd Chủ nhật, ngày 20/11/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá HÔM NAY
Kết quả bóng đá HÔM QUA

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 20/11/2022
  • 23:30
    Israel
    Đảo Síp
    0 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 23:00
    Gabon
    Niger
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 22:30
    U23 UAE
    U23 Hàn Quốc
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 22:00
    U21 Thụy Điển
    U21 Azerbaijan
    2 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 21:00
    Slovenia
    Montenegro
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 21:00
    1Luxembourg
    Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 21:00
    Oman
    Belarus
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 20:00
    Nam Phi
    Angola
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 20:00
    U21 Đan Mạch
    U21 Hungary
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 20:00
    Na Uy
    Phần Lan
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 20:00
    1Bắc Macedonia
    Azerbaijan1
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19:30
    1U20 Ai Cập
    U20 Benin
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19:30
    U21 Đảo Sip
    U21 Serbia
    2 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19:30
    Slovakia
    Chile
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19:30
    U20 UAE
    U20 Oman
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19:00
    Guinea-Bissau
    Gambia
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19:00
    U21 Montenegro
    U21 Albania1
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19:00
    Uzbekistan
    Nga
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 18:00
    U16 Áo
    U16 Slovakia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 17:00
    U18 Pháp
    U18 Italia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 10:07
    Guatemala
    Nicaragua
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 09:15
    Peru
    Bolivia
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 08:20
    Colombia
    Paraguay
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 03:00
    U21 Pháp
    U21 Na Uy
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 02:30
    Thụy Điển
    Angiêri1
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 02:00
    U23 Guinea
    Burundi
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 00:00
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Séc
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 00:00
    Gibraltar
    Andorra
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 00:00
    Kosovo
    Quần đảo Faroe
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 00:00
    U20 Bỉ
    U20 Bồ Đào Nha
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 22:00
    Nữ West Ham United
    Nữ Leicester City
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Nữ Brighton & Hove Albion
    Nữ Liverpool
    3 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Nữ Aston Villa
    Nữ Reading1
    2 - 1
    Vòng 8
  • 20:00
    Nữ Chelsea
    Nữ Tottenham Hotspur
    3 - 0
    Vòng 8
  • 00:30
    Nữ Arsenal
    Nữ Manchester United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22:00
    Nữ Bristol City
    Nữ Birmingham
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Nữ Blackburn Rovers
    Nữ Southampton
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Nữ Crystal Palace
    Nữ Charlton Athletic
    0 - 2
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Sheffield United
    Nữ London City Lionesses
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19:00
    Nữ Coventry
    Nữ Durham Wildcats
    0 - 5
    Vòng 10
  • 18:30
    Nữ Sunderland
    Nữ Lewes
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18:00
    Nữ Vitebsk
    Nữ Minsk
    0 - 1
    Vòng 26
  • 18:00
    Nữ ABFF U19
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    0 - 4
    Vòng 26
  • 18:00
    Nữ Dinamo Brest
    Nữ Gomel
    0 - 2
    Vòng 26
  • 18:00
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    Nữ Dnepr Mogilev
    0 - 1
    Vòng 26
  • 18:00
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    Nữ Smorgon
    0 - 0
    Vòng 26
  • 21:00
    1Royal Knokke
    Charleroi 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Royal Liege
    KSK Heist
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    KVK Tienen
    Thes Sport Tessenderlo
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Antwerp 2
    Ninove
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02:00
    Rupel Boom
    URSL Vise
    0 - 2
    Vòng 14
  • 02:00
    KFC Mandel United
    Francs Borains
    0 - 1
    Vòng 14
  • 02:00
    Royal Olympic Club Charleroi
    Hoogstraten VV1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 02:00
    Patro Eisden
    Gent 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 02:00
    La Louviere
    Leuven 2
    2 - 0
    Vòng 14
  • 01:30
    Dessel Sport
    Sint-Eloois-Winkel
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23:00
    Beira Mar
    Guarda Desportiva
    2 - 1
    Vòng
  • 23:00
    S.C.Praiense
    Angrense
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Pero Pinheiro
    Arronches e Benfica
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Oriental Dragon
    Fabril Barreiro
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Valadares Gaia
    Alpendorada
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Sao Martinho
    Moncao
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Juventude de Evora
    Lusitano Evora
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    2Brito
    Vila Mea
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Amarante
    Pedras Salgadas
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Sertanense
    Uniao Santarem
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Uniao Da Serra
    Benfica Castelo Branco
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Olhanense
    Ferreiras
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Castro Daire
    Lusitania Lourosa
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Mortagua
    Rio Maior
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Camacha
    Rebordosa
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Vasco da Gama Vidigueira (POR)
    Rabo Peixe
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Pevidem
    Tirsense
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Machico
    Salgueiros
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Esperanca Lagos
    Serpa
    1 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Uniao 1º Dezembro
    Marinhense
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Loures
    Coruchense
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Maritimo 2
    GD Resende POR
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Alcains
    Sintrense
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Maria da Fonte
    Vianense
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Dumiense
    Vilar de Perdizes
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Leca
    Gondomar
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    GD Braganca
    Merelinense
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Imortal Albufeira
    Atletico Clube Purtugal
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    TSV Steinbach Haiger 2
    FSV Fernwald
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Rot Weiss Walldorf
    Waldgirmes
    0 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Gonsenheim
    FV Engers 07
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Union 60 Bremen
    Brinkumer SV
    2 - 1
    Vòng
  • 17:00
    ESC Geestemunde
    Schwachhausen
    2 - 0
    Vòng
  • 16:45
    HEBC Hamburg
    Turkiye Wilhelmsburg
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    King Faisal Babes
    Accra
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Samartex
    Karela United
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Berekum Chelsea
    Great Olympics
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Dreams (GHA)1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22:00
    Medeama
    Kotoku Royals1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Bechem United
    Nsoatreman
    3 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Legon Cities
    Bibiani Gold Stars
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22:00
    Tamale City
    Aduana Stars
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02:00
    Real Tamale United
    Asante Kotoko
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22:00
    Austria Klagenfurt
    Munchen 1860
    2 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 20:00
    Hertha Berlin
    Grazer AK
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3],
  • 20:00
    UTA Arad
    Vojvodina
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19:30
    Basel
    SV Sandhausen
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19:30
    Nữ AC Omonia Nicosia
    Nữ Apollon Limassol
    2 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19:00
    SC Staaken
    VSG Altglienicke
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19:00
    CSKA Sofia
    Minyor Pernik
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 17:00
    Becamex Bình Dương
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 17:00
    Brasov
    Rapid Bucuresti
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 13:00
    U18 Sagan Tosu
    U18 Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 11:00
    U18 Kawasaki Frontale
    U18 Tokyo
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 10:45
    Everton
    Celtic
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 08:00
    Solomon Warriors
    Southern United
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 04:00
    Koln
    VfB Stuttgart
    0 - 4
    Vòng Tháng 11
  • 02:30
    1Colo Colo
    Real Betis1
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 00:45
    Goytacaz RJ
    Barra Da Tijuca RJ
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 20:30
    Nữ Twente Enschede
    Nữ Excelsior Barendrecht
    3 - 0
    Vòng 8
  • 18:15
    Nữ Ajax Amsterdam
    Nữ PSV Eindhoven
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:15
    Nữ Heerenveen
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:15
    1Nữ Zwolle
    Nữ ADO Den Haag
    0 - 2
    Vòng 8
  • 18:15
    Nữ SC Telstar
    Nữ VV Alkmaar
    0 - 1
    Vòng 8
  • 14:30
    Kwun Tong FA
    Lucky Mile
    0 - 1
    Vòng 7
  • 12:30
    Wan Chai SF
    Sai Kung District
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12:30
    Chelsea Soccer School (HK
    3 Sing
    1 - 2
    Vòng 7
  • 12:30
    Fu Moon
    Mutual1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 12:30
    Wing Go
    Yau Tsim Mong FT
    1 - 0
    Vòng 7
  • 12:30
    Kwong Wah AA
    St. Josephs
    1 - 0
    Vòng 7
  • 12:30
    Tuen Mun Football Team
    Tung Sing
    1 - 1
    Vòng 7
  • 12:30
    Kowloon Cricket Club
    Double Flower FA
    2 - 2
    Vòng 7
  • 20:00
    AO Episkopis Rethymno
    Chania Kissamikos
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 3
  • 20:00
    Ilioupoli
    Irodotos
    1 - 0
    Vòng Staffel Sud / 3
  • 20:00
    Egaleo AO Athens
    AEK Athens 2
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 3
  • 20:00
    Apollon Pontou
    PAOK Saloniki 2
    0 - 1
    Vòng Staffel Nord / 3
  • 20:00
    Makedonikos
    Thesprotos
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 3
  • 20:00
    Veria
    Apollon Larissas
    0 - 1
    Vòng Staffel Nord / 3
  • 23:30
    Virtus Francavilla
    Taranto Sport
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    ACR Messina
    S.S.D. Potenza1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Giugliano
    S.S. Monopoli 1966
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    U.S. Catanzaro 1929
    Gelbison
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Fidelis Andria
    Nuova Monterosi
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Foggia
    Audace Cerignola
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Latina
    Juve Stabia1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Picerno
    Avellino
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    A.S. Viterbese Castrense
    Crotone
    1 - 1
    Vòng 14
  • 23:30
    Imolese
    Montevarchi
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23:30
    1Lucchese
    Gubbio1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23:30
    Recanatese
    Rimini1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23:30
    San Donato Tavarnelle
    Virtus Entella
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23:30
    Vis Pesaro
    Fermana
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Alessandria
    Robur Siena S.S.D.
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Cesena
    Ancona
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    Pontedera
    Fiorenzuola
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:30
    1Sassari Torres
    Reggiana1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18:00
    Carrarese
    Olbia
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:30
    Citta di Fasano
    S.S.D. Citta di Brindisi
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Barletta
    USD Lavello
    2 - 2
    Vòng
  • 20:30
    ACD Nardo
    Nocerina
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Cavese
    FBC Gravina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Gladiator 1924
    ASD Martina Franca1
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Matera
    Team Altamura
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Molfetta
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1ASD Puteolana
    Afragolese 1944
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Vigor Senigallia
    Alma Juventus Fano
    2 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Pineto
    Avezzano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Chieti
    SSD Porto D’Ascoli
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    CynthiAlbalonga
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Montegiorgio
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Team Nuova Florida
    Tolentino
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Sambenedettese
    ASD Termoli
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    San Nicolo
    Trastevere
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Vastogirardi
    Matese
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Citta Di Sant’Agata
    Gardony
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Castrovillari
    Trapani
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Acireale
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Cittanova Interpiana
    AC Locri 1909
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Lamezia Terme
    Catania
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Santa Maria Cilento
    ASD Ragusa
    2 - 3
    Vòng
  • 20:30
    Aversa Normanna
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Sancataldese
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Arconatese
    SC Caronnese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    US Breno
    US Caratese2
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    ASD Brusaporto
    ASD Citta Di Varese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Desenzano Calvina
    Lumezzane
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1Real Calepina
    Franciacorta
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    US Seregno
    ASD Alcione1
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Sona
    USD Casatese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Varesina
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Villa dAlme Valbrembana
    Ponte San Pietro
    0 - 3
    Vòng
  • 20:30
    ASD Caldiero Terme
    Legnago Salus
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ACD Campodarsego
    Union Clodiense
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Cartigliano
    Portogruaro
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    AC Dolomiti Bellunesi
    Levico Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    AC Este
    Cjarlins Muzane
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    AC Mestre
    Luparense
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Torviscosa
    Adriese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Villafranca
    Montecchio Maggiore
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Virtus Bolzano
    Montebelluna
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Aglianese
    ACD SantAngelo
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Correggese
    Forli
    2 - 1
    Vòng
  • 20:30
    US Corticella
    GS Bagnolese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Crema
    Salsomaggiore
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Cavenago Fanfulla
    Athletic Carpi
    2 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Lentigione
    Pistoiese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Ravenna
    Mezzolara
    2 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Real Forte Querceta
    Prato
    0 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Sammaurese
    United Riccione
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Scandicci
    Giana Erminio
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Arezzo
    Grosseto
    2 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASD Flaminia Civita
    ASD Terranuova Traiana
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1Gavorrano
    Citta Di Castello1
    2 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Orvietana
    Seravezza
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    US Pianese
    Livorno
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Poggibonsi
    Savoia Montespaccato
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Sangiovannese
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Tau calcio Altopascio
    Ostia Mare
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    1Sporting Trestina
    Ponsacco
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Arzachena
    Portici
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Cassino
    Paganese 1926
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Lupa Roma
    Nola 1925
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Pomezia
    Palmese 1914
    2 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Real Monterotondo Scalo
    Ilvamaddalena
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Sarrabus Ogliastra
    AS Sorrento
    1 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Tivoli
    Aprilia
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Vis Artena
    SS Angri
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Casertana
    Atletico Uri1
    2 - 0
    Vòng
  • 23:00
    KamAZ
    Urozhay Krasnodar
    0 - 1
    Vòng 19
  • 21:00
    Krasnodar 2
    SKA-Khabarovsk1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 20:00
    FK Makhachkala
    Volgar Astrachan
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    Akron Togliatti
    Arsenal Tula
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    Rodina Moskva
    Veles Moscow1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 18:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Volga Ulyanovsk
    1 - 1
    Vòng 19
  • 17:20
    Yenisey Krasnoyarsk
    Alania Vladikavkaz
    0 - 0
    Vòng 19
  • 16:00
    Ufa
    Rubin Kazan
    1 - 1
    Vòng 19
  • 12:00
    Azul Claro Numazu
    Tegevajaro Miyazaki
    1 - 2
    Vòng 34
  • 12:00
    Fukushima United
    Ehime
    0 - 2
    Vòng 34
  • 12:00
    Gainare Tottori
    Kamatamare Sanuki
    0 - 0
    Vòng 34
  • 12:00
    Gifu
    Giravanz Kitakyushu
    1 - 0
    Vòng 34
  • 12:00
    Bandits Iwaki
    YSCC Yokohama
    0 - 0
    Vòng 34
  • 12:00
    AC Nagano Parceiro
    Fujieda MYFC
    0 - 0
    Vòng 34
  • 12:00
    1Kataller Toyama
    Kagoshima United1
    2 - 1
    Vòng 34
  • 12:00
    Vanraure Hachinohe
    Imabari
    1 - 0
    Vòng 34
  • 12:00
    Matsumoto Yamaga
    Sagamihara
    0 - 0
    Vòng 34
  • 11:00
    Honda
    Tokyo Musashino City
    0 - 1
    Vòng 30
  • 11:00
    Verspah Oita
    Criacao Shinjuku
    1 - 1
    Vòng 30
  • 11:00
    Matsue City
    Suzuka Unlimited
    2 - 0
    Vòng 30
  • 11:00
    Sony Sendai
    Nara Club
    0 - 0
    Vòng 30
  • 11:00
    Osaka
    MIO Biwako Shiga
    0 - 1
    Vòng 30
  • 11:00
    TIAMO Hirakata
    Honda Lock
    1 - 0
    Vòng 30
  • 11:00
    Veertien Kuwana
    Maruyasu Okazaki
    0 - 0
    Vòng 30
  • 11:00
    Kochi United
    Reinmeer Aomori
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21:00
    Olympique Marcquois
    Saint Quentin
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20:30
    St Esteve Perpignan
    Hyeres
    0 - 1
    Vòng 8
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4],
  • 20:00
    Marcoussis Nozay
    Vierzon
    0 - 4
    Vòng 8
  • 20:00
    Villerupt Thil ES
    Reipertswiller
    1 - 1
    Vòng 8
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-0],
  • 20:00
    Plouvorn AG
    Vannes OC
    0 - 0
    Vòng 8
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-4],
  • 20:00
    Strasbourg Koenigshoffen
    Louhans-Cuiseaux
    1 - 0
    Vòng 8
  • 19:30
    Nantes Jsc Bellevue
    Lannion
    0 - 0
    Vòng 8
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7],
  • 19:30
    Pays de Cassel
    JA Drancy
    1 - 1
    Vòng 8
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2],
  • 19:30
    1Reims Ste Anne
    ES Wasquehal1
    3 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    La Tamponnaise
    Aubervilliers
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02:00
    Trelissac
    Bordeaux
    2 - 0
    Vòng 8
  • 01:30
    Grand Santi
    Evreux
    0 - 2
    Vòng 8
  • 01:00
    Lege-Cap-Ferret
    Chateauroux
    1 - 2
    Vòng 8
  • 01:00
    Chatellerault
    Avoine
    0 - 1
    Vòng 8
  • 00:00
    Bethune
    Dunkerque
    0 - 0
    Vòng 8
  • 00:00
    Colomiers
    Pau FC
    0 - 0
    Vòng 8
  • 00:00
    Drapeau Fougeres
    Avranches
    0 - 0
    Vòng 8
  • 00:00
    Les Herbiers
    Guingamp
    1 - 2
    Vòng 8
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-3],
  • 00:00
    Roche Saint-Genest
    Rodez
    0 - 1
    Vòng 8
  • 00:00
    Bourges 18
    St Pryve St Hilaire
    0 - 0
    Vòng 8
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1],
  • 00:00
    Ergue-Gaberic
    Plabennec
    1 - 1
    Vòng 8
  • 00:00
    1Onet-le-Chateau Football
    Grasse
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20:30
    U19 Metz
    U19 Auxerre
    2 - 1
    Vòng 13
  • 20:30
    U19 93 Bobigny
    U19 Nancy
    1 - 1
    Vòng 13
  • 20:30
    1U19 Lyonnais
    U19 Dijon1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 20:30
    U19 Strasbourg
    U19 Paris
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20:30
    1U19 Le Puy Foot 43 Auvergne
    U19 Sochaux
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20:30
    U19 Torcy U.S
    U19 Bourg Peronnas
    1 - 1
    Vòng 13
  • 17:00
    U19 Clermont Foot
    U19 ES Troyes AC
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19:30
    Nữ FCM Targu Mures
    Nữ Minaur Baia Mare
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Csikszereda Miercurea
    Nữ SSU Politehnica Timisoara
    0 - 3
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Fairplay Bucuresti
    Nữ Banat Girls
    0 - 2
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Piros Security Arad
    Nữ Carmen Bucuresti
    0 - 3
    Vòng
  • 23:10
    Nữ Glasgow City
    Nữ Glasgow Rangers
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Nữ Dundee United
    Nữ Spartans
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Nữ Motherwell
    Nữ Aberdeen
    3 - 0
    Vòng 10
  • 21:15
    1Nữ Hamilton
    Nữ Partick Thistle
    0 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    Nữ Celtic
    Nữ Hearts
    2 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    Nữ Glasgow Girls
    Nữ Hibernian
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23:00
    Villanovense
    CD Estepona1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:45
    Leganes 2
    Cerdanyola del Valles
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    Alcorcon 2
    UD Montijo
    0 - 2
    Vòng 11
  • 18:00
    CD Atletico Paso
    Gimnastica Segoviana
    2 - 1
    Vòng 11
  • 18:00
    Cacereno
    Atletico de Madrid 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    CD Diocesano
    AD Union Adarve
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    UD Melilla
    Don Benito
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    1UD Socuellamos
    CD Guadalajara
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17:30
    CD Artistico Navalcarnero
    CD Coria
    1 - 0
    Vòng 11
  • 23:00
    Juventud Torremolinos
    CD El Ejido 2012
    0 - 1
    Vòng 11
  • 23:00
    UCAM Murcia
    Cadiz 2
    1 - 1
    Vòng 11
  • 23:00
    Xerez Deportivo
    Cartagena 2
    0 - 2
    Vòng 11
  • 23:00
    Yeclano Deportivo
    Atletico Sanluqueno
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    CD Utrera
    Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    Atletico Mancha Real
    Antequera CF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18:00
    CD San Roque de Lepe
    Real Betis 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    Velez CF
    Recreativo Granada
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17:30
    Sevilla Atletico
    Mar Menor
    1 - 2
    Vòng 11
  • 23:00
    Nữ Rayo Vallecano 2
    Nữ CFF Olimpia Las Rozas
    1 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Eibar B
    Nữ CD Pradejon B
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Atletico Perdoma
    Nữ CD Achaman Santa Lucia
    0 - 4
    Vòng
  • 19:00
    Nữ Granadilla Tenerife B
    Nữ Osasuna
    0 - 0
    Vòng
  • 18:15
    San Vicente
    Nữ Ciudad Alcala1
    2 - 0
    Vòng
  • 18:15
    Nữ Victoria CF
    Nữ CD Oceja
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Real Sociedad B
    Nữ CD Monte
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Son Sardina
    Nữ Collerense
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Nữ CF Sporting Plaza De Argel
    Nữ Cadiz
    0 - 0
    Vòng
  • 00:30
    Nữ Fundacion Albacete
    Nữ Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Nữ Sant Gabriel
    Nữ Zaragoza CFF B
    0 - 0
    Vòng
  • 22:30
    U19 Valladolid
    U19 Alcorcon1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Cartagena
    U19 Villarreal
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Getafe
    U19 Real Madrid
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Seneca
    U19 UD Tomares
    1 - 0
    Vòng
  • 19:30
    U19 fuenlabrada
    U19 CF Rayo Majadahonda
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Athletic Bilbao
    U19 Alaves
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    1U19 Club Internacional Amistad
    U19 Leganes
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Zaragoza
    U19 Constancia
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    1U19 Alboraya
    U19 Atletico Madrileno
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 SD Huesca
    U19 Mallorca
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    U19 CF Damm
    U19 UE Cornella
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Barcelona
    U19 Gimnastic Tarragona
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Elche
    U19 Real Murcia
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 Malaga
    U19 Granada CF
    1 - 1
    Vòng
  • 17:45
    1U19 FE Grama
    U19 CE Europa
    2 - 1
    Vòng
  • 17:30
    U19 Osasuna
    U19 Antiguoko KE
    0 - 0
    Vòng
  • 16:30
    1U19 Celta Vigo
    U19 Racing Santander
    1 - 1
    Vòng
  • 00:15
    U19 CD Covadonga
    U19 Atletico Perines
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
    CA Osasuna Magna Futsal
    5 - 0
    Vòng 9
  • 02:30
    Vina Albali Valdepenas Futsal
    Real Betis Futsal
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:00
    Cordoba Futsal
    Movistar Inter Futsal
    1 - 1
    Vòng 9
  • 00:30
    Noia Portus Apostoli Futsal
    Palma Futsal
    1 - 2
    Vòng 9
  • 00:00
    CD UMA Antequera Futsal
    Catgas Santa Coloma Futsal
    1 - 0
    Vòng 9
  • 00:00
    Ribera Navarra Futsal
    Jimbee Cartagena FS Futsal
    0 - 3
    Vòng 9
  • 17:00
    Mahasarakham United
    Surin City
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Kong Krailas United
    Chiangrai Lanna
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Phattalung
    Mueang Kon D United
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Chiangrai
    Phayao1
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Chamchuri United
    Muangnont Bankunmae
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    1Kasem Bundit (Université)
    Welfare Royal Air Force
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    North Bangkok College
    Prime Bangkok
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Thai Navy
    Rayong United
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Kabin United
    ACDC
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Banbueng
    Maptaphut Rayong
    2 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Kohkwang
    Chachoengsao
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    See Kwae
    Watbot
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Udon United
    Rasi Salai United
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Surat Thani City
    Trang
    2 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Jalor City
    Songkhla
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Lopburi
    Chainat United
    1 - 2
    Vòng
  • 15:30
    1Kanjanapat Group
    Samut Songkhram
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Singha GB Kanchanaburi
    Pathumthani Univ1
    2 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Dudulluspor
    Nữ Karadeniz Eregli Belediye Spor
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 5
  • 16:00
    Nữ Hakkarigucu
    Nữ Fatih Karagumruk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 16:00
    Nữ Altay SK Izmir
    Nữ ALG Spor
    0 - 6
    Vòng Bảng A / 5
  • 16:00
    Nữ Fatih Vatanspor
    Nữ Hatayspor
    2 - 1
    Vòng Bảng A / 5
  • 16:00
    Nữ Kirecburnu
    Nữ Fenerbahce
    0 - 4
    Vòng Bảng B / 5
  • 16:00
    Nữ Amedspor
    Nữ Galatasaray SK
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 5
  • 16:00
    Nữ Adana Idmanyurduspor
    Nữ Trabzonspor
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 16:00
    Nữ Atasehir Belediyesi
    Nữ 1207 Antalya Muratpasa
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 5
  • 18:00
    1Afjet Afyonspor
    Menemen Belediye Spor
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Amedspor
    Bayburt Ozel Idare
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Batman Petrolspor
    Duzcespor
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Bursaspor
    Isparta Davrazspor1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Corum Belediyespor
    24 Erzincanspor
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    1Erokspor
    Tarsus Idman Yurdu
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Nazillispor
    Arnavutkoy Belediyespor
    1 - 1
    Vòng 15
  • 18:00
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    Inegolspor
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18:00
    Somaspor
    Sanliurfaspor1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Tire 1922 Spor
    Adiyamanspor
    1 - 1
    Vòng 15
  • 18:00
    Ankara Demirspor
    Karacabey Birlikspor
    2 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Balikesirspor
    Fethiyespor1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Kastamonuspor
    Etimesgut Belediye Spor
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Kirsehir Belediyespor
    Erzin Belediyespor
    0 - 2
    Vòng 15
  • 18:00
    Kocaelispor
    Diyarbakırspor
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Pazarspor
    Kirklarelispor1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Sariyer
    Zonguldak1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    1Serik Belediyespor
    Belediye Vanspor
    2 - 1
    Vòng 15
  • 18:00
    Usakspor
    Hekimoglu Trabzon
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18:30
    Obolon Brovar Kiev
    Kremin Kremenchuk
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 18:00
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
    Karpaty Lviv1
    0 - 2
    Vòng Bảng A / 13
  • 17:30
    Hirnyk-Sport
    Metalurh Zaporizhya
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 13
  • 17:00
    Yarud Mariupol
    Bukovyna Chernivtsi
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 13
  • 17:00
    FK Chernihiv
    SC Poltava
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 13
Cập nhật: