Kết quả bóng đá hôm nay ngày 14/11/2022, kqbd hn, tỷ số bóng đá
-
23:30FulhamManchester United0 - 1Vòng 16
-
21:00Brighton Hove AlbionAston Villa1 - 1Vòng 16
-
23:30SC FreiburgUnion Berlin 14 - 0Vòng 15
-
21:30FSV Mainz 05Eintracht Frankfurt1 - 0Vòng 15
-
02:45JuventusLazio1 - 0Vòng 15
-
00:00AC MilanFiorentina1 - 1Vòng 15
-
21:00VeronaSpezia1 - 0Vòng 15
-
21:00MonzaSalernitana 12 - 0Vòng 15
-
21:00AS RomaTorino0 - 0Vòng 15
-
18:30AtalantaInter Milan1 - 1Vòng 15
-
-
02:45MonacoMarseille1 - 1Vòng 15
-
23:05StrasbourgLorient0 - 1Vòng 15
-
21:001 LilleAngers1 - 0Vòng 15
-
21:00NantesAjaccio0 - 0Vòng 15
-
21:00MontpellierReims0 - 0Vòng 15
-
21:00Stade BrestoisTroyes 10 - 0Vòng 15
-
19:00PSGAJ Auxerre1 - 0Vòng 15
-
-
17:00Hà Nội FCHồng Lĩnh Hà Tĩnh1 - 0Vòng 25
-
17:00Hải Phòng FCSông Lam Nghệ An3 - 0Vòng 25
-
17:00SHB Đà NẵngBình Định0 - 0Vòng 25
-
17:00Thanh Hóa FCHoàng Anh Gia Lai0 - 1Vòng 25
-
17:00Nam Định FCSài Gòn FC3 - 0Vòng 25
-
17:00TP.HCM FCViettel FC0 - 0Vòng 25
-
18:00BEC Tero SasanaBangkok United FC0 - 0Vòng 13
-
18:00Chonburi Shark FCLampang FC1 - 0Vòng 13
-
-
18:30Beijing GuoanWuhan FC0 - 0Vòng 25
-
18:30Zhejiang GreentownCangzhou Mighty Lions2 - 1Vòng 25
-
18:30Wuhan Three TownsHenan Songshan Longmen1 - 0Vòng 25
-
18:00Shenzhen FCShanghai Port0 - 3Vòng 25
-
14:00Dalian ProGuangzhou Evergrande0 - 1Vòng 25
-
19:30BurnleyBlackburn Rovers0 - 0Vòng 21
-
03:30FC FamalicaoSporting CP0 - 2Vòng 13
-
01:00PortimonenseSporting Braga 21 - 0Vòng 13
-
01:00Casa Pia ACGD Chaves1 - 0Vòng 13
-
01:00BenficaGil Vicente2 - 1Vòng 13
-
22:30Pacos de FerreiraVizela0 - 0Vòng 13
-
22:30Vitoria GuimaraesMaritimo0 - 0Vòng 13
-
-
02:00Go Ahead EaglesVitesse Arnhem2 - 0Vòng 14
-
22:45FeyenoordExcelsior SBV2 - 1Vòng 14
-
20:30SC HeerenveenSC Cambuur1 - 1Vòng 14
-
20:30GroningenFortuna Sittard1 - 0Vòng 14
-
18:15NEC NijmegenRKC Waalwijk 11 - 1Vòng 14
-
07:00America de CaliDeportivo Pasto1 - 0Vòng 3
-
04:001 Independiente Santa FeAtletico Junior Barranquilla0 - 0Vòng 3
-
-
03:00UD AlziraAthletic Bilbao0 - 2Vòng 1
-
03:00CD ArenteiroAlmeria 11 - 0Vòng 1
-
01:00CazalegasSociedad0 - 1Vòng 1
-
00:30CD San Roque de LepeGetafe1 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-3]
-
00:30Real Union IrunCadiz1 - 1Vòng 1
-
00:00Utebo FCMerida AD1 - 1Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [3-4]
-
00:00LleidaAlaves0 - 0Vòng 1
-
22:59Yeclano DeportivoGranada CF0 - 2Vòng 1
-
22:591 Ourense CFAD Alcorcon1 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [2-4]
-
22:59coruxo FCEldense1 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [2-4]
-
22:59AD San JuanNumancia0 - 0Vòng 1
-
22:30TeruelLas Palmas0 - 0Vòng 1
-
22:00VelardeSevilla0 - 1Vòng 1
-
22:00CA CirboneroCF Intercity0 - 0Vòng 1
-
22:00CD AlgarCelta Vigo1 - 1Vòng 1
-
18:00CD ArnedoBaleares0 - 1Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-3]
-
18:00AlfaroFC Cartagena0 - 0Vòng 1
-
18:00Quintanar Del ReyGirona0 - 1Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-2]
-
18:00SCR Pena DeportivaMalaga1 - 1Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [7-8]
-
18:00CFJ MollerussaRayo Vallecano1 - 1Vòng 1
-
18:00CD LealtadTenerife0 - 1Vòng 1
-
18:00Las RozasEibar0 - 0Vòng 1
-
18:00AD Union AdarveCD Linares Deportivo0 - 2Vòng 1
-
18:00Ibiza Islas PitiusasCF Rayo Majadahonda0 - 0Vòng 1
-
18:00Juventud Torremolinos CFSD Huesca2 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [4-2]
-
18:00HerculesCF La Nucia0 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-4]
-
18:00Gimnastica TorrelavegaReal Oviedo0 - 1Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-3]
-
18:00CD DiocesanoZaragoza1 - 0Vòng 1
-
18:00CE ManresaPontevedra1 - 2Vòng 1
-
18:00Recreativo HuelvaBurgos CF0 - 0Vòng 1
-
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [3-4]
-
18:001 CD Atletico PasoReal Murcia0 - 1Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-2]
-
17:55CF VimenorMirandes0 - 2Vòng 1
-
-
22:30Young BoysLuzern2 - 0Vòng 16
-
22:30LuganoWinterthur2 - 1Vòng 16
-
20:15FC ZurichServette1 - 0Vòng 16
-
21:00IstanbulsporHatayspor0 - 1Vòng 14
-
21:00KayserisporKonyaspor1 - 2Vòng 14
-
18:30KaragumrukGazisehir Gaziantep1 - 2Vòng 14
-
03:001 KortrijkKAA Gent 10 - 2Vòng 17
-
00:30AnderlechtRacing Genk 10 - 1Vòng 17
-
22:00Standard LiegeSaint Gilloise0 - 1Vòng 17
-
19:30Club BruggeRoyal Antwerp1 - 0Vòng 17
-
-
23:301 RijekaDinamo Zagreb0 - 4Vòng 17
-
21:00HNK SibenikZNK Osijek0 - 2Vòng 17
-
22:00ASVODjeffa FC0 - 0
-
20:30APR FCSunrise FC1 - 0
-
21:00Security Systems FCGalaxy0 - 3
-
20:25BS DynamicFc Tigre Noir0 - 0Vòng 12
-
20:00Bujumbura CityTop Junior0 - 2Vòng 12
-
20:00Olympique StarMagara Young Boys0 - 0Vòng 12
-
20:00Kayanza UtdBumamuru0 - 0Vòng 12
-
-
19:00Transport United FCRTC FC0 - 1
-
19:00Vllaznia ShkoderKF Tirana0 - 0Vòng 12
-
19:00Kastrioti KrujeKS Perparimi Kukesi0 - 0Vòng 12
-
19:001 EgnatiaKF Laci0 - 0Vòng 12
-
22:00Dynamic TogolaisTambo FC0 - 0
-
22:00AS OTRGomido FC1 - 0
-
22:00SamartexBibiani Gold Stars0 - 1Vòng 6
-
22:00Nsoatreman FCGhana Dream FC2 - 0Vòng 6
-
22:00Bechem UnitedAccra Lions0 - 1Vòng 6
-
22:00Real Tamale UnitedAduana Stars1 - 0Vòng 6
-
22:00Accra Hearts of OakKarela United FC0 - 0Vòng 6
-
04:00CD AchuapaC.S.D. Comunicaciones0 - 1Vòng 19
-
01:00CD Puerto de IztapaMalacateco2 - 1Vòng 19
-
02:40ASC PoliceChemal FC0 - 0
-
00:00AS Douanes NouakchottASC Snim 10 - 0
-
00:00Doxa KatokopiasAPOEL Nicosia0 - 1Vòng 11
-
22:00AEK LarnacaAEL Limassol0 - 0Vòng 11
-
22:59RC KadiogoAS Police Ouagadougou0 - 0
-
22:00MondercangeF91 Dudelange1 - 1Vòng 12
-
22:00Swift HesperangeUN Kaerjeng 971 - 2Vòng 12
-
21:001 Fola EschJeunesse Esch1 - 2Vòng 12
-
21:00Etzella EttelbruckProgres Niedercorn0 - 0Vòng 12
-
21:00Red Boys DifferdangeFC Wiltz 711 - 1Vòng 12
-
21:00CS PetangeHostert3 - 0Vòng 12
-
21:00UNA StrassenRacing Union Luxemburg0 - 1Vòng 12
-
21:00US Mondorf-les-BainsVictoria Rosport 20 - 3Vòng 12
-
12:25Kossa FCWaneagu United 10 - 0
-
15:00Stallions FCAzkals Development Team0 - 1
-
06:00Lobos UPNFMMarathon0 - 0Vòng 17
-
05:30CD MotaguaReal Sociedad Tocoa0 - 0Vòng 17
-
17:00FC Metalurgi RustaviWIT Georgia Tbilisi1 - 0Vòng 36
-
17:00FC Shukura KobuletiSamtredia0 - 0Vòng 30
-
20:00Sabah FK BakuQarabag0 - 0Vòng 14
-
17:30FK Kapaz GancaTuran Tovuz0 - 0Vòng 14
-
00:30Inter Club EscaldesPenya Encarnada 13 - 0Vòng 9
-
19:30FC Santa ColomaFC Ordino0 - 0Vòng 9
-
17:00UE Santa ColomaUE Engordany 11 - 1Vòng 9
-
19:00FK Makedonija Gjorce PetrovBregalnica Stip0 - 0Vòng 15
-
01:00Lafia Club de BamakoOnze Createurs0 - 0
-
22:59Real BamakoBinga0 - 0
-
04:00CD FASJocoro FC1 - 0
-
23:30GuediawayeAS Douanes Dakar1 - 1
-
23:30CasamanceAS Dakar Sacre Coeur1 - 0
-
23:30PikineASC Linguere0 - 0
-
00:00Tescoma ZlinSlavia Praha0 - 3Vòng 16
-
21:00BrnoSigma Olomouc1 - 2Vòng 16
-
21:00PardubiceFC Viktoria Plzen0 - 0Vòng 16
-
21:00Hradec KraloveSynot Slovacko1 - 0Vòng 16
-
20:00Kabwe WarriorsMUZA FC1 - 0
-
18:00Prison Leopards FCRed Arrows0 - 1
-
21:00Kerala Blasters FCFC Goa2 - 0Vòng 6
-
01:30Maccabi HaifaHapoel Tel Aviv4 - 1Vòng 13
-
01:00Hapoel Kiryat ShmonaHapoel Beer Sheva0 - 1Vòng 13
-
00:00Maccabi Bnei RainaHapoel Jerusalem0 - 0Vòng 13
-
20:001 BKMAFC Pyunik1 - 0Vòng 16
-
17:00FK Van CharentsavanAlashkert0 - 0Vòng 17
-
17:00FC NoahFC Avan Academy1 - 2Vòng 16
-
00:30FK RiteriaiFK Panevezys1 - 1Vòng 35
-
22:55SiauliaiFK Zalgiris Vilnius1 - 0Vòng 35
-
18:00Hegelmann LitauenSuduva2 - 0Vòng 35
-
18:00Dziugas TelsiaiKauno Zalgiris0 - 1Vòng 35
-
00:00Union DoualaBamboutos0 - 1
-
22:00Stade Renard de MelongDjiko0 - 0
-
22:00Fovu de BahamYoung Sports 10 - 0
-
22:00AS Fortuna MfouFauve Azur Elite1 - 3
-
22:00Eding Sport FCColombe du Dja et Lobo0 - 0
-
21:00Coton SportAvion Academy0 - 0
-
20:00Renaissance NgoumouCanon Yaounde1 - 1
-
20:00The dragon of YaoundeAPEJES Academy1 - 0
-
20:00PWD de BamendaAigle Royal Menoua2 - 0
-
19:00KF Drita GjilanMalisheva1 - 0Vòng 17
-
19:00KF LlapiGjilani0 - 0Vòng 17
-
19:00KF BallkaniKF Ferizaj0 - 0Vòng 17
-
21:00FK Sloga DobojFK Igman Konjic2 - 2Vòng 18
-
19:00FK Tuzla CityHSK Zrinjski Mostar0 - 0Vòng 18
-
19:00PosusjeSloboda0 - 1Vòng 18
-
23:301 Dynamo MoscowCSKA Moscow 11 - 0Vòng 17
-
20:301 KhimkiFK Sochi0 - 1Vòng 17
-
18:00Gazovik OrenburgFC Krasnodar3 - 1Vòng 17
-
23:30Slovan BratislavaMFK Ruzomberok0 - 0Vòng 18
-
22:59LASK LinzSturm Graz0 - 0Vòng 16
-
20:30Austria WienWolfsberger AC0 - 0Vòng 16
-
20:30SK Austria KlagenfurtRed Bull Salzburg0 - 0Vòng 16
-
23:30NK Mura 05ND Gorica1 - 0Vòng 17
-
21:00NK Publikum CeljeFC Koper0 - 1Vòng 17
-
19:00Tabor SezanaMaribor0 - 3Vòng 17
-
02:00Universitatea CraiovaFC Steaua Bucuresti0 - 2Vòng 18
-
22:59CS MioveniCFR Cluj0 - 0Vòng 18
-
20:45UTA AradFC Voluntari1 - 1Vòng 18
-
02:00America MGAtletico Clube Goianiense 11 - 1Vòng 38
-
02:00CuiabaCoritiba PR 12 - 0Vòng 38
-
02:00BragantinoFluminense RJ0 - 1Vòng 38
-
02:00GoiasSao Paulo0 - 1Vòng 38
-
02:00Internacional RSPalmeiras2 - 0Vòng 38
-
02:00Corinthians Paulista (SP)Atletico Mineiro0 - 1Vòng 38
-
02:00Atletico ParanaenseBotafogo RJ0 - 0Vòng 38
-
02:00CearaJuventude2 - 0Vòng 38
-
02:00SantosFortaleza0 - 0Vòng 38
-
02:00Randers FCMidtjylland0 - 0Vòng 17
-
00:00NordsjaellandAalborg1 - 0Vòng 17
-
22:00Brondby IFViborg0 - 1Vòng 17
-
20:00AC HorsensOdense BK2 - 2Vòng 17
-
20:00Aarhus AGFFC Copenhagen0 - 0Vòng 17
-
22:301 Lausanne SportsBellinzona0 - 1Vòng 16
-
20:15FC Wil 1900Aarau3 - 1Vòng 16
-
23:30Slask WroclawLegia Warszawa0 - 0Vòng 17
-
21:00Lechia GdanskPiast Gliwice0 - 1Vòng 17
-
18:302 Radomiak RadomPogon Szczecin0 - 0Vòng 17
-
22:59RosenborgSarpsborg 081 - 2Vòng 30
-
22:59SandefjordHaugesund0 - 2Vòng 30
-
22:59LillestromHam-Kam1 - 1Vòng 30
-
22:59Kristiansund BKJerv1 - 1Vòng 30
-
22:59ValerengaMolde1 - 0Vòng 30
-
22:591 VikingOdd Grenland1 - 0Vòng 30
-
22:59StromsgodsetBodo Glimt1 - 1Vòng 30
-
22:59Tromso ILAalesund FK1 - 2Vòng 30
-
00:00VasasMezokovesd Zsory1 - 0Vòng 16
-
21:45Budapest HonvedFerencvarosi TC0 - 0Vòng 16
-
19:30Fehervar VideotonVarda SE 12 - 0Vòng 16
-
02:30PAOK SalonikiVolos NFC2 - 0Vòng 13
-
00:30Olympiakos PiraeusAEK Athens0 - 0Vòng 13
-
22:59LamiaPanaitolikos Agrinio1 - 2Vòng 13
-
22:15PanathinaikosAtromitos Athens 10 - 0Vòng 13
-
21:00Pas GianninaAris Thessaloniki0 - 0Vòng 13
-
18:00Neroca FCReal Kashmir0 - 0Vòng 1
-
22:15GenoaComo1 - 0Vòng 13
-
21:00SC CovilhaBelenenses0 - 1Vòng 13
-
18:00ViseuClube Desportivo Trofense 11 - 1Vòng 13
-
19:30DarmstadtGreuther Furth 11 - 1Vòng 17
-
19:30Arminia BielefeldMagdeburg1 - 0Vòng 17
-
19:30NurnbergSC Paderborn 07 11 - 0Vòng 17
-
18:15Almere City FCDordrecht1 - 1Vòng 15
-
03:00Ayacucho Futbol ClubDeportivo Union Comercio1 - 1
-
22:30Ludogorets RazgradCSKA 1948 Sofia 10 - 0Vòng 18
-
20:15Lokomotiv SofiaBeroe Stara Zagora0 - 0Vòng 18
-
17:45FC Hebar PazardzhikLokomotiv Plovdiv0 - 1Vòng 18
-
03:00River PlateBetis2 - 0
-
22:59Always ReadyThe Strongest0 - 0
-
22:59Santos (w)Atletico de Madrid (w)2 - 0
-
21:00Palmeiras SP (w)Internacional(w)0 - 0
-
00:00Gornik LecznaPuszcza Niepolomice0 - 0Vòng 18
-
00:00Resovia RzeszowZaglebie Sosnowiec1 - 1Vòng 18
-
21:00Chrobry GlogowStal Rzeszow0 - 2Vòng 18
-
18:40Sandecja Nowy SaczWisla Krakow0 - 1Vòng 18
-
21:00Znamya TrudaChertanovo Moscow0 - 1Vòng 22
-
19:00FK Spartak TambovAvangard0 - 0Vòng 22
-
19:00Druzhba MaykopSpartak Nalchik0 - 0Vòng 18
-
18:00Stavropolye-2009FK Chayka Pesch0 - 0Vòng 18
-
18:00Chernomorets NovorossiyskFC Yessentuki2 - 1Vòng 18
-
18:00SKA RostovMashuk-KMV1 - 0Vòng 18
-
18:001 Baltika-BFU KaliningradZvezda Sint Petersburg0 - 1Vòng 22
-
18:00FK RyazanMetallurg Lipetsk1 - 0Vòng 22
-
18:001 FK SakhalinetsRodina Moskva II0 - 2Vòng 22
-
18:00Kvant ObninskStrogino Moscow1 - 0Vòng 22
-
18:00FK Kosmos DolgoprudnyZenit Penza4 - 1Vòng 22
-
18:00Torpedo VladimirDinamo Moscow B1 - 1Vòng 22
-
18:00FK KalugaSaturn Moscow0 - 1Vòng 22
-
18:00Spartak KostromaKhimik Dzerzhinsk0 - 0Vòng 22
-
18:00Legion DynamoFK Forte Taganrog0 - 0Vòng 18
-
18:00Zenit-2 St.PetersburgZorkyi Krasnogorsk1 - 0Vòng 22
-
18:00FK Kuban KholdingFK Biolog0 - 2Vòng 18
-
18:00Tekstilshchik IvanovoFC Murom 12 - 0Vòng 22
-
18:00FK LeningradetsLuki Energiya1 - 0Vòng 22
-
17:00Alania-d VladikavkazRotor Volgograd1 - 0Vòng 18
-
17:00Sibir-M NovosibirskDinamo Barnaul1 - 1Vòng 17
-
17:00Yadro St. PetersburgRodina Moskva III1 - 0Vòng 22
-
17:00FC TverTorpedo Moskau II0 - 1Vòng 22
-
17:001 FK Znamya NoginskSKA Khabarovsk II0 - 0Vòng 22
-
17:00FK KolomnaDinamo Vladivostok1 - 0Vòng 22
-
16:00Arsenal Tula IIDinamo Briansk1 - 0Vòng 22
-
15:00FK Yenisey-2 KrasnoyarskDinamo Saint Petersburg1 - 1Vòng 22
-
03:001 resistencia SC12 de Octubre 10 - 0Vòng 22
-
03:00General Caballero LJMSol de America0 - 0Vòng 22
-
03:001 Sportivo AmelianoGuarani CA 20 - 2Vòng 22
-
20:00Viktoria kolnSpVgg Bayreuth 10 - 1Vòng 17
-
19:00OldenburgSV Waldhof Mannheim1 - 0Vòng 17
-
06:00Sociedad Deportiva AucasBarcelona SC(ECU)0 - 0
-
01:30FK Vozdovac BeogradFK Spartak Zlatibor Voda1 - 0Vòng 19
-
23:30Cukaricki StankomMladost Novi Sad2 - 0Vòng 19
-
21:30Partizan BelgradeNovi Pazar0 - 0Vòng 19
-
19:30Radnik SurdulicaCrvena Zvezda0 - 1Vòng 19
-
22:59GenclerbirligiEyupspor0 - 0Vòng 13
-
20:00AltinorduAltay Spor Kulubu 10 - 0Vòng 13
-
17:30BandirmasporManisa BB Spor1 - 0Vòng 13
-
17:301 TuzlasporSamsunspor1 - 0Vòng 13
-
22:00Polonia WarszawaPogon Siedlce0 - 1Vòng 19
-
20:00Zaglebie Lubin BOKS Stomil Olsztyn0 - 1Vòng 19
-
19:001 Radunia StezycaZnicz Pruszkow0 - 0Vòng 19
-
20:45AE KifisiasEgaleo Athens0 - 0Vòng 2
-
20:00ThesprotosPanathinaikos B1 - 0Vòng 2
-
20:00Panahaiki-2005AO Episkopis Rethymno0 - 0Vòng 2
-
20:00IerapetraRouf FC3 - 0Vòng 2
-
20:00IrodotosApollon Smirnis0 - 1Vòng 2
-
20:001 Iraklis LarisasApollon Kalamarias0 - 1Vòng 2
-
20:00DiagorasAnagenisi Karditsa0 - 1Vòng 2
-
19:00Proleter Novi SadZlatibor Cajetina1 - 0Vòng 18
-
19:00Jedinstvo UBIMT Novi Beograd0 - 0Vòng 18
-
19:00Sevojno UziceFK Loznica1 - 0Vòng 18
-
19:00FK Radnicki Novi BelgradMacva Sabac0 - 0Vòng 18
-
18:00FC SucleiaSporting Trestieni3 - 0Vòng 4
-
18:00FC Sheriff BFC Floresti0 - 1Vòng 4
-
18:00FCM UngheniFlacara Falesti0 - 0Vòng 4
-
18:00DrochiaReal Succes0 - 0Vòng 4
-
18:00Victoria BardarCF Sparta Selemet0 - 0Vòng 4
-
18:00Olimp ComratVasieni0 - 1Vòng 4
-
19:30Triglav GorenjskaNK Bilje0 - 0Vòng 16
-
19:30NK Rudar VelenjeND Beltinci0 - 1Vòng 16
-
19:30NK NaftaNK Primorje0 - 2Vòng 16
-
19:30NK AluminijKrsko Posavlje2 - 0Vòng 16
-
17:30Sagadam FKKopetdag Asgabat1 - 0Vòng 20
-
17:00FC AhalFC MERW2 - 0Vòng 20
-
17:00Energetik MaryNebitchi1 - 2Vòng 20
-
20:00FC Shakhtar DonetskZorya1 - 1Vòng 13
-
20:00Metalist 1925 KharkivFC Inhulets Petrove1 - 1Vòng 13
-
20:001 Dynamo KyivKolos Kovalyovka0 - 0Vòng 13
-
19:40PFC OleksandriaVeres1 - 1Vòng 13
-
19:20FC Vorskla PoltavaDnipro-10 - 1Vòng 13
-
20:00Tenax FCManica Diamond0 - 0Vòng 34
-
20:00Dynamos FCCapps linked0 - 1Vòng 34
-
20:00Bulawayo ChiefsYadah FC1 - 0Vòng 34
-
18:00Dukla Praha BFK Banik Sokolov0 - 0Vòng 15
-
16:15SC ZnojmoBlansko0 - 1Vòng 15
-
16:15Velke MeziriciHranice KUNZ1 - 1Vòng 15
-
16:151 OtrokoviceVrchovina1 - 2Vòng 15
-
16:15Viktoria ZizkovJablonec B2 - 0Vòng 15
-
16:15Bohemians1905 BPreddie J0 - 0Vòng 15
-
19:00FlamurtariBurreli1 - 0
-
20:00Mbeya CityCoastal Union0 - 0Vòng 9
-
20:00Kagera SugarYoung Africans0 - 1Vòng 11
-
18:00Tukums-2000 IIFK Smiltene BJSS1 - 1Vòng 26
-
18:00Saldus SS/LeevonSalaspils 13 - 0Vòng 26
-
18:00Rezekne/BJSSRigas Futbola skola II2 - 1Vòng 26
-
18:00Skanstes SKJDFS Alberts1 - 1Vòng 26
-
18:00JelgavaValmieras FK II0 - 0Vòng 26
-
18:00GrobinaRiga FC II3 - 0Vòng 26
-
18:00FK Dinamo RigaOlaine0 - 0Vòng 26
-
18:00Menemen Belediye SporBursaspor0 - 0Vòng 14
-
18:00FethiyesporUsakspor0 - 2Vòng 14
-
18:00Isparta 32 SporNazillispor2 - 0Vòng 14
-
18:00DiyarbakirsporAnkarademirspor0 - 1Vòng 14
-
18:00InegolsporCorum Belediyespor0 - 1Vòng 14
-
18:00AdiyamansporSariyer0 - 0Vòng 14
-
18:00DuzcesporAfjet Afyonspor0 - 0Vòng 14
-
18:00ZonguldakSerik Belediyespor1 - 1Vòng 14
-
18:00Bayburt Ozel IdareSivas Dort Eylul Belediyespor1 - 1Vòng 14
-
18:00UtkoiSomaspor0 - 1Vòng 14
-
18:00Hekimoglu TrabzonBukaspor0 - 0Vòng 14
-
18:00Ankaraspor FKErokspor0 - 3Vòng 14
-
18:00PazarsporBalikesirspor0 - 0Vòng 14
-
18:00ErzincansporBatman Petrolspor0 - 0Vòng 14
-
18:00KirklarelisporEtimesgut Belediye Spor0 - 1Vòng 14
-
18:00Bursa Niluferspor ASKastamonuspor2 - 0Vòng 14
-
18:00Tarsus Idman YurduAmedspor1 - 1Vòng 14
-
18:00Iskenderun FKKocaelispor0 - 0Vòng 14
-
17:00Belediye VansporKirsehir Koyhizmetleri1 - 0Vòng 14
-
21:00Szeged CsanadCsakvari TK1 - 0Vòng 17
-
21:00Kozarmisleny SEGyori ETO1 - 0Vòng 17
-
21:00Diosgyor VTKNyiregyhaza2 - 0Vòng 17
-
19:00BekescsabaSOROKSAR2 - 0Vòng 17
-
19:001 Szentlorinc SEFC Ajka1 - 1Vòng 17
-
19:00MTE MosonmagyarovarSzombathelyi Haladas0 - 0Vòng 17
-
19:00Gyirmot SEKazincbarcika2 - 0Vòng 17
-
19:001 Dorogi FCDuna-Tisza2 - 1Vòng 17
-
19:00Dafuji cloth MTEBodajk FC Siofok2 - 0Vòng 17
-
17:30MTK HungariaPecsi MFC 11 - 1Vòng 17
-
08:30San AntonioLouisville City FC1 - 0
-
04:301 San Lorenzo AlemVilla Cubas 14 - 0
-
04:00Academia MascheranoClub Atlético El Linqueño1 - 3
-
04:00Alumni Villa MariaUniversitario de Cordoba2 - 1
-
03:30General Paz JunlorsCA Ticino1 - 0
-
03:301 CA Juventud AlianzaSportivo Del Bono 10 - 0
-
03:301 CA Colon JuniorCA Trinidad 11 - 0
-
03:00EFI JuniorsSportivo Pringles 12 - 0
-
03:00IndependenciaHipolito Yrigoye1 - 2
-
03:00Defensores de GlewSocial Atletico Television0 - 0
-
03:00Atletico San PedroUnion Calilegua1 - 0
-
03:00CA TrochaHuracan de Chivilcoy0 - 1
-
03:00Deportivo Colon CCDYC Union Oncativo 21 - 0
-
03:00AH ZaplaSan Cayetano La Quiaca 13 - 0
-
03:00Huracan CorrientesCA Central Goya 11 - 0
-
03:00San Lonrezo UllumSan Martin de Rodeo3 - 0
-
03:00Sportivo SuardiArgentino Penarol1 - 0
-
03:00Union SantiagoUnion Bobadal 23 - 0
-
03:00Club Atletico UruguayCentral Larroque3 - 0
-
03:001 Club Atletico PalmiraSan Martin Mendoza 10 - 0
-
03:001 CD San VicenteCDYF Las Mandarinas0 - 0
-
03:00Germinal de RawsonRacing Trelew 10 - 1
-
03:00Sportivo BaraderoDefensores La Esperanza0 - 0
-
02:30CA Camioneros CordobaAtenas0 - 1
-
02:00Club Sportivo UrquizaHuracan Diamante0 - 0
-
02:00Unidos de OlmosAtletico Chascomus1 - 0
-
02:00Bella Vista BBCentro Blanco y Negro0 - 0
-
02:00AD El SaladoCSYD Veronica1 - 0
-
22:59SC CanadenseAtletico Carcarana1 - 2
-
22:00Velez OlivaCA Union Alicia1 - 0
-
22:00Sportivo Huerta GrandeDeportivo Municipal AM0 - 2
-
22:00Tudu Mighty Jets FCA5 Rences FC0 - 0
-
22:00Elmina SharksCape Coast Ebusua Dwarfs2 - 0
-
18:00ArguvanCankaya FK0 - 1Vòng 11
-
18:00Akhisar Bld.GengNigde Belediyespor1 - 0Vòng 11
-
18:00Karaman BelediyesporKusadasispor0 - 0Vòng 11
-
18:0076 Igdir Belediye sporAyvalikgucu Belediyespor2 - 1Vòng 11
-
18:00Elazig BelediyesporKestel0 - 0Vòng 11
-
18:00Anadolu SelcuklusporKutahyaspor0 - 0Vòng 11
-
18:00Sile YildizsporCelspor0 - 1Vòng 11
-
18:00Kelkit Belediye HurriyetYomraspor0 - 0Vòng 11
-
18:00Karaman Belediyesi SporCatalca Spor 10 - 0Vòng 11
-
18:00OsmaniyesporSapanca Genclikspor0 - 1Vòng 11
-
18:00MussporArtvin Hopaspor0 - 1Vòng 11
-
18:00EskisehirsporAgri 1970 Spor 10 - 0Vòng 11
-
18:00Kepez BelediyesporAksarayspor1 - 2Vòng 11
-
18:00OrdusporErgene Velimese 12 - 0Vòng 11
-
18:00EdirnesporGenclikNevsehirspor Genclik0 - 1Vòng 11
-
18:00Erbaaspor SSiirt Il Ozle Idaresi Spor0 - 1Vòng 11
-
18:00Dai Lin JissbonElazigspor 11 - 0Vòng 11
-
18:00Efeler 09Halide Edip Adivarspor1 - 0Vòng 11
-
16:30FC Artmedia PetrzalkaTJ Spartak Myjava0 - 0Vòng 17
-
16:30LachabadisilahuaSTK Samorin0 - 0Vòng 17
-
02:00FC FelgueirasFafe0 - 0Vòng 9
-
00:00AlvercaAcademica Coimbra1 - 0Vòng 9
-
22:00SanjoanenseSporting Braga II 10 - 0Vòng 9
-
22:00Mokala PanchenersCF Os Belenenses0 - 1Vòng 9
-
21:30Vitoria SetubalReal Sport Clube1 - 1Vòng 9
-
18:002 FC CaldasAmora FC0 - 1Vòng 9
-
22:00SintrenseLoures0 - 0
-
22:00Fabril BarreiroOlhanense SC 11 - 0
-
22:00RebordosaMachico1 - 0
-
22:00Vila MeaMarr Tino0 - 1
-
22:00MoncaoAmarante0 - 0
-
22:001 FC AlpendoradaCamacha2 - 1
-
22:00Rio MaiorUniao Da Serra1 - 0
-
22:00Lusitano EvoraEsp. Lagos0 - 1
-
22:002 FC FerreirasJuventude de Evora0 - 3
-
22:00CoruchensePero pinheiro1 - 1
-
22:001 Resende-RJValadares Gaia FC1 - 0
-
22:00GondomarAD Castro Daire 10 - 1
-
22:00Rabo PeixeOriental Dragon1 - 0
-
22:001 VianenseBrito SC1 - 0
-
22:00UD SantaremAlcains1 - 0
-
22:001 MarinhenseMortagua3 - 0
-
22:001 Pedras SalgadasGD Braganca0 - 1
-
22:00Arronches e BenficaSU 1 Dezembro 11 - 1
-
22:00TirsenseMaria da Fonte 12 - 0
-
22:00SalgueirosLeca 11 - 1
-
22:00Benfica C.BrancoSertanense FC 10 - 1
-
22:00MerelinenseDumiense 11 - 0
-
20:002 LusitaniaBeira Mar 20 - 1
-
19:00SC AngrenseVasco da Gama(POR)1 - 2
-
18:00Guarda DesportivaMaritimo B 10 - 0
-
17:45Atletico Clube PurtugalPraiense3 - 0
-
04:00FC Cremas (W)Deportivo Amatitlan (w)0 - 0
-
01:00Club Deportivo Xela (w)Xinabajul (W)0 - 0
-
00:00Suchitepequez (w)CSD Municipal (W)2 - 0
-
22:59UNIFUT-Rosal (w)Marquense (w)0 - 0
-
22:59Racing CasablancaChabab Atlas Khenifra0 - 0Vòng 10
-
22:59Ittifaq MarrakechStade Marocain du Rabat1 - 0Vòng 10
-
22:00Wydad TemaraRCOZ Oued Zem1 - 0Vòng 10
-
23:10Al-Nasr (Youth)Al-Shabab (Youth)0 - 0Vòng 10
-
07:00Sport Club UnitedSV Estrella1 - 0
-
05:001 SV La FamaSV Dakota0 - 3
-
16:30Rapid Vienna (Youth)Austria Wien (Youth)2 - 0Vòng 16
-
21:00Sparta PetegemZulte-Waregem II0 - 0
-
20:30WarnantRUS Rebecquoise1 - 1
-
22:30Marsaxlokk FCSirens 10 - 0Vòng 11
-
20:00Balzan FCMosta FC0 - 1Vòng 11
-
17:301 Gudja UnitedFloriana F.C.0 - 2Vòng 11
-
22:00Derry CityShelbourne2 - 0Chung kết
-
19:30Stupcanica OlovoJedinstvo Bihac2 - 0
-
19:001 FK Sloboda Mrkonjic GradFK Omarska2 - 1
-
20:15Sava Gao Char MeiselNK Samobor0 - 1
-
17:00NK Dinamo Odranski ObrezNK Mladost Petrinja2 - 1
-
16:15Meteor PrahaFK Chomutov 11 - 0
-
16:15Slovan Liberec IIDobrovice2 - 1
-
23:30Amitie FCASEC Ndiambour1 - 0
-
23:30Ajel de RufisqueKeur Madior1 - 0
-
01:00Deportes Union CompaniasAC Colina1 - 0
-
22:00Deportes RengoOsorno1 - 1
-
19:45Wasl Dubai U21Baniyas SC Reserves2 - 0
-
19:45Ittihad Kalba U21Ajman Club U210 - 1
-
19:45Al Bataeh U21Dabba Al-Fujairah U210 - 3
-
19:45Al Ain U21Al-Sharjah U21 11 - 0
-
06:00CD Junior ManaguaChinandega FC2 - 2
-
20:30TuS HiltrupLuner SV0 - 0
-
21:00Herfolge Boldklub KogeHvidovre IF0 - 0Vòng 17
-
20:00FredericiaHelsingor2 - 1Vòng 17
-
19:00FC Vardar SkopjeBelasica Strumica0 - 0Vòng 12
-
19:00Pelister BitolaFK Teteks Tetovo7 - 0Vòng 12
-
19:00FK KozuvFK Sloga 1934 Vinica1 - 0Vòng 12
-
19:001 FK KaraormanLokomotiva Skopje0 - 1Vòng 12
-
19:00Detonit PlachkovicaKF Besa Doberdoll2 - 0Vòng 12
-
19:00Borec VelesKamenica-Sasa0 - 1Vòng 12
-
19:002 Everton U21Southampton U211 - 0Vòng Bảng / Bảng F
-
03:00Limon FCQuepos Cambute FC 15 - 1
-
00:00AD CofutpaEscorpiones Belen1 - 0
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-2]
-
21:30Al-IttifaqManama Club0 - 2Vòng Bảng / Bảng B
-
21:30Isa TownAl-Budaiya0 - 0Vòng Bảng / Bảng A
-
21:30BusaiteenAl-Ahli(BHR)0 - 0Vòng Bảng / Bảng B
-
21:30A'AliAl Hidd0 - 0Vòng Bảng / Bảng A
-
21:30Etehad AlreefNajma Manama2 - 1Vòng Bảng / Bảng B
-
21:30Al-Ittihad(BHR)Al-Riffa0 - 0Vòng Bảng / Bảng A
-
18:00Escola Varsovia Warszawa YouthWisla Krakow (Youth)0 - 0Vòng 14
-
18:00Zaglebie Lubin (Youth)Arka Gdynia (Youth)1 - 0Vòng 14
-
19:00Arsenal Dzyarzhynsk ReservesBate Borisov Reserves1 - 1
-
18:00Slavia Mozyr ReserveDnepr Mogilev Reserves3 - 0
-
18:00Neman Grodno ReservesFC Vitebsk Reserves1 - 0
-
18:00FC Minsk ReservesFC Gomel Reserves1 - 1
-
17:00Dinamo Brest ReservesFC Slutsk Reserves1 - 2
-
16:30FC Isloch ReservesTorpedo Zhodino Reserves0 - 0
-
16:00Shakhter Soligorsk ReservesBelshina Babruisk Reserve0 - 0
-
16:00Energetik-BGU Minsk ReservesDinamo Minsk Reserves0 - 0
-
03:30Defensor La BocanaCentro Estudiantil San Agustin 21 - 1
-
03:30Ecosem PascoDeportivo Garcilaso1 - 0
-
03:30San Andres de RuntuComerciantes FC3 - 0
-
03:30Cultural Rosario CelendinAtletico Bruces2 - 0
-
20:00SC Freiburg U17VfB Stuttgart U170 - 0Vòng 11
-
20:00AE MoschatouAgios Ierotheos0 - 0
-
20:00MarkoAO Giouchtas0 - 0
-
20:00FostirasAO Tympakiou1 - 0
-
20:00PorosAgia Paraskevi1 - 0
-
20:00Posidonas Neas MichanionasDoxa Dramas0 - 0
-
20:00Byzas MegaronFikis1 - 0
-
19:00Digenis NeochoriouAE Lefkimmis0 - 0
-
16:00Asteras PetritiZakynthos1 - 0
-
00:05UE Vilassar de MarSant Andreu0 - 1
-
00:00At. PulpilenoCaravaca CF1 - 0
-
00:00MolinenseDeportiva Minera1 - 0
-
00:00Lorca Deportiva FCMurcia B0 - 1
-
00:00UCD BurladesUDC Txantrea KKE1 - 0
-
00:00La Union CFMuleno CF0 - 0
-
00:00CD BullenseCD Cieza0 - 0
-
00:00AlcantarillaUCAM Murcia CF B0 - 1
-
22:59Aguilas CFCiudad de Murcia1 - 0
-
22:59CD La CuadraUD Ibarra0 - 0
-
19:00UD San FernandoVilla Santa Brigida1 - 0
-
18:30LHospitaletUE Castelldefels0 - 1
-
18:00Girona BUE Sants 11 - 0
-
18:00CE EuropaCP San Cristobal1 - 1
-
18:001 CF MontanesaCF Badalona B1 - 0
-
17:45UE TonaPobla De Mafumet CF0 - 0
-
17:45Fundacio Esportiva GramaCF Peralada0 - 1
-
00:30LPRC OilersFreeport0 - 0
-
22:30Invicible ElevenLISCR FC 10 - 0
-
17:15ACS Juniorul 2014 U19AFC Unirea Constanta U191 - 0
-
19:00TJ Banik KalinovoFTC Filakovo 13 - 0
-
19:00SK Vrakuna BratislavaRSC Hamsik Academy0 - 1
-
19:00TJ Druzstevnik VrakunSlovan Duslo Sala2 - 0
-
19:00FK SvidnikTJ Tatran Oravske Vesele1 - 0
-
19:00MFK SninaPoprad0 - 1
-
17:00Slavia TU KosiceNovohrad Lucenec0 - 0
-
16:301 Jednota BanovaGalanta1 - 3
-
00:10GeorgetownCreighton0 - 1
-
00:00ClemsonSyracuse0 - 2
-
23:58RutgersIndiana1 - 1
-
02:00Defensor Sporting MontevideoLa Luz 10 - 0Chung kết
-
22:00AtvidabergsIFK Berga1 - 0
-
21:00TabyIFK Osterakers Fk1 - 0
-
01:00Club Laguna SAFVisao Celeste2 - 1
-
01:00Alecrim Natal RNMossoro1 - 0
-
19:00Stabaek U19Molde U192 - 1
-
20:30Omonia 29is MaiouEthnikos Achnas FC0 - 0Vòng 9
-
19:30Olympiada LympionOthellos Athienou0 - 0Vòng 9
-
19:30PO Ahironas-OnisilosPAEEK0 - 1Vòng 9
-
04:00Union EspanolaCD Magallanes1 - 0Chung kết
-
Pen [6-7]
-
21:00Biel BienneSC Cham0 - 1Vòng 16
-
21:00La Sarraz-EclepensGrand Saconnex1 - 1Vòng 14
-
21:00BassecourtRotkreuz1 - 0Vòng 14
-
21:00FC Black Stars Baselsolothurn1 - 0Vòng 14
-
20:30MuriLangenthal0 - 0Vòng 14
-
02:00FAR Rabat (w)Mamelodi Sundowns (w) 21 - 0
-
20:00SV Grun-Weib SiebenbaumenDornbreite Lubeck0 - 1
-
20:00SV TodesfeldeSV Eichede0 - 1
-
21:00Al Wihdat AmmanAl Aqaba SC1 - 0Chung kết
-
21:00HurthFortuna Koln1 - 0
-
21:00Niort U19Avranches U190 - 2Vòng 12
-
21:00Nantes U19Angers SCO U191 - 1Vòng 12
-
21:00Istres U19Nice U190 - 0Vòng 12
-
21:00Marseille U19Cannes AS U191 - 0Vòng 12
-
21:00Montpellier U19Bastia U190 - 0Vòng 12
-
21:00Avenir Sportif Beziers U19Ajaccio U190 - 0Vòng 12
-
21:00Valenciennes US U19Saran U190 - 0Vòng 12
-
21:00Paris FC U19Lyon U190 - 0Vòng 12
-
21:00Dijon U19AC Bobigny U190 - 0Vòng 12
-
21:00Troyes U19AuxerreU191 - 0Vòng 12
-
21:00Drancy U19Stade Reims U190 - 0Vòng 12
-
21:00Rennes U19USSA Vertou (U19)3 - 0Vòng 12
-
21:00Amiens U19Le Havre U190 - 0Vòng 12
-
21:00Lille U19Orleans US 45 U190 - 0Vòng 12
-
21:00LensU19Montfermeil U192 - 0Vòng 12
-
21:00Metz U19Torcy U.S U190 - 0Vòng 12
-
21:00ESM DE Gonfreville U19Dunkerque U190 - 0Vòng 12
-
21:001 Bourg Peronnas U19Le Puy Foot 43 Auvergne U19 10 - 0Vòng 12
-
21:00Caen U19U19 PSG1 - 0Vòng 12
-
21:00SochauxU19StrasbourgU190 - 2Vòng 12
-
19:00Blagnac U19Air Bel U190 - 0Vòng 12
-
17:00Monaco U19Colomiers U190 - 0Vòng 12
-
17:00Nancy U19Clermont U191 - 0Vòng 12
-
17:001 Bordeaux U19Laval U190 - 0Vòng 12
-
19:35QilwahHottain (KSA)0 - 0Vòng 9
-
19:30Al Qous ClubAl Bukayriyah0 - 0Vòng 9
-
19:20Arar FCAl-Sadd FC(SA)0 - 0Vòng 9
-
19:15TuwaiqJerash FC0 - 0Vòng 9
-
19:15Al-SaqerAl Entesar0 - 0Vòng 9
-
19:05Al-DraihAl-Jndal0 - 0Vòng 9
-
18:50Al-NahdhaAl-Taqdom0 - 0Vòng 9
-
18:50Al TarajiAl Liwaa0 - 0Vòng 9
-
18:00PAS Giannina U19Aris Thessaloniki U191 - 1
-
17:00Panathinaikos U19Atromitos U191 - 1
-
17:00OFI Crete U19Levadiakos U190 - 0
-
17:00Panahaiki-2005 U19Episkopi FC U191 - 0
-
21:00Cardiff City FC (w)Cardiff Metropolitan (w)2 - 0
-
21:00Aberystwyth (w)Barry Town (W) 14 - 0
-
20:00Skovlunde IF (w)Fredensborg (w)3 - 0
-
20:00HB Koge II (W)FC Damso (w)0 - 1
-
20:30E.Gawafel.S.GafsaSporting Ben Arous2 - 0Vòng 4
-
20:30SC MoknineE. M. Mahdia0 - 0Vòng 4
-
20:30Kalaa SportA.S Djerba0 - 1Vòng 4
-
20:30Jeunesse Sportive OmraneEsperance Sportive Zarzis1 - 0Vòng 4
-
20:30CS.Hammam-LifS.S. Sfaxien 11 - 0Vòng 4
-
14:30Ornament FCIslands District FT3 - 1
-
12:30Convoy Sun HeiNew fair Kuitan2 - 0
-
22:00Las TunasVilla Clara1 - 1
-
19:15Nahda BareliasRiyadi Abbasiya0 - 0
-
19:15Sporting Club BeirutAL egtmaaey trablos2 - 0
-
20:30Inter Milan U20Udinese U201 - 1Vòng 12
-
17:00Napoli YouthSampdoria Youth 10 - 0Vòng 12
-
17:00Cesena U20Cagliari U190 - 0Vòng 12
-
16:30Lecce U20AC Milan U20 10 - 0Vòng 12
-
04:00Parrillas OneMeluca FC0 - 0
-
04:00Oro Verde FCJuticalpa0 - 0
-
19:30NK Fama VipavaSvoboda Peshtera1 - 1
-
19:30NK Skofja LokaTolmin0 - 2
-
19:30SD CirkulaneNK Ljutomer0 - 0
-
21:00Borussia Dortmund U19Preuben Munster U191 - 0Vòng 9
-
19:30Hertha Berlin U19Union Berlin U191 - 0Vòng 9
-
19:00Fortuna Dusseldorf U19VfL Bochum U190 - 1Vòng 9
-
19:001 Augsburg U19Ingolstadt U190 - 0Vòng 9
-
18:00St. Pauli U19FC Viktoria 1889 Berlin U191 - 0Vòng 9
-
17:00SpVgg Unterhaching U19VfB Stuttgart U19 21 - 0Vòng 9
-
22:05Al-AkhdoudAL-Rbeea Jeddah 13 - 0Vòng 12
-
21:45Al-RiyadhAl-Ameade2 - 0Vòng 12
-
01:00Petrolina PEBelo Jardim PE0 - 1
-
01:00Maguary PEFerroviario do Cabo0 - 0
-
01:00Central SCVitoria PE0 - 0
-
01:00Vera Cruz PEPorto Caruaru PE0 - 1
-
05:30Club AuroraCoatepecano IB0 - 0
-
03:30Juventud Pinulteca FCCD Zacapa0 - 0
-
19:30KOM PodgoricaFK Grbalj Radanovici0 - 0Vòng 16
-
19:30FK PodgoricaFK Zeta1 - 0Vòng 16
-
19:30Bokelj KotorFK Berane0 - 1Vòng 16
-
17:00Richards Bay FC ReservesRoyal AM Reserves 11 - 1
-
15:001 Supersport United ReservesSekhukhune United Reserves3 - 0
-
15:00Maritzburg United ReservesKaizer Chiefs Reserves1 - 1
-
17:30Central Western District RSAEastern District SA 10 - 0Vòng 7
-
14:40Kai JingWong Tai Sin3 - 1Vòng 7
-
14:30Happy ValleyYuen Long FC1 - 0Vòng 7
-
14:30Kwai Tsing District FAWing Yee FT0 - 4Vòng 7
-
14:30Metro GalleryKowloon City1 - 0Vòng 7
-
14:30CitizenSouth China AA0 - 1Vòng 7
-
21:00EsbjergBrabrand2 - 1Vòng 15
-
20:00Thisted FCBK Frem2 - 0Vòng 15
-
19:00AB CopenhagenRoskilde1 - 0Vòng 15
-
17:00Eastern A.A Football TeamBiu Chun Rangers0 - 0Vòng 5
-
15:30Hong Kong FCLeeMan0 - 0Vòng 5
-
20:00LD MaputoVilankulo FC3 - 0
-
20:00Costa do Sol MaputoFerroviario Beira0 - 1
-
12:00Dangjin CitizenChuncheon Citizen0 - 2
-
23:30Juve StabiaFrancavilla 12 - 0Vòng 13
-
23:30CrotoneA.S Andria Bat0 - 1Vòng 13
-
23:30AvellinoGiugliano0 - 0Vòng 13
-
23:30Audace CerignolaAZ Picerno ASD0 - 1Vòng 13
-
21:00PescaraMessina1 - 0Vòng 13
-
20:301 RiminiSassari Torres1 - 1Vòng 13
-
20:30PotenzaLatina2 - 0Vòng 13
-
20:30A.C. Reggiana 1919Pontedera1 - 1Vòng 13
-
20:301 OlbiaSan Donato Tavarnelle 11 - 2Vòng 13
-
20:30Nuova MonterosiCatanzaro0 - 0Vòng 13
-
20:30MontevarchiVis Pesaro0 - 0Vòng 13
-
20:30AC MonopoliFoggia0 - 1Vòng 13
-
20:30GelbisonTurris Neapolis0 - 0Vòng 13
-
20:30Taranto SportViterbese1 - 0Vòng 13
-
20:30US FiorenzuolaCarrarese 11 - 0Vòng 13
-
20:30FermanaAlessandria0 - 0Vòng 13
-
20:301 AnconaImolese 10 - 0Vòng 13
-
20:30Robur Siena S.S.D.Lucchese0 - 0Vòng 13
-
18:001 GubbioRecanatese1 - 2Vòng 13
-
17:30Viimsi MRJKViljandi Tulevik1 - 0Vòng 36
-
17:30Parnu JKFC Nomme United0 - 2Vòng 36
-
17:301 Paide Linnameeskond BKohtla Jarve JK Jarve0 - 2Vòng 36
-
17:30Flora Tallinn IIHalliu football College2 - 0Vòng 36
-
17:30ElvaTallinna FC Levadia B 11 - 1Vòng 36
-
20:001 Bremer SVSV Atlas Delmenhorst1 - 1Vòng 18
-
20:002 VfR Wormatia WormsFC 08 Hombrug0 - 1Vòng 16
-
20:00VfV Borussia 06 HildesheimSt Pauli II0 - 0Vòng 18
-
20:00Te Cu Kukuh Atta SeipWacker Burghausen 12 - 0Vòng 21
-
20:00Red and White KoblenzVfr Aalen0 - 0Vòng 16
-
20:00BahlingerKickers Offenbach1 - 1Vòng 16
-
20:00Eintracht TrierHessen Kassel0 - 0Vòng 16
-
20:00Eintracht NorderstedtETSV Weiche Flensburg2 - 1Vòng 18
-
19:001 SV Babelsberg 03Chemnitzer 10 - 2Vòng 13
-
19:00SSV JeddelohVFB Lubeck2 - 0Vòng 18
-
19:00Berliner FC DynamoEnergie Cottbus0 - 0Vòng 13
-
19:00Tennis Borussia BerlinVSG Altglienicke0 - 5Vòng 13
-
02:00Jeunesse MolenbeekKVSK Lommel2 - 0Vòng 13
-
22:001 LierseRed Star Waasland1 - 0Vòng 13
-
00:00Fraijanes FCPalencia Team 23 - 2
-
00:00Deportivo ColombaDeportivo Bolivia2 - 1
-
21:301 LivornoAS Ostia Mare1 - 1
-
21:30Afragolese 1944Team Altamura0 - 1
-
21:00SanremeseChieri1 - 1
-
21:00FB Brindisi 1912Barletta1 - 2
-
21:00AC LocriCitta Di S. Agata2 - 0
-
20:30MontespaccatoArezzo0 - 0
-
20:30PistoieseASD Fanfulla3 - 0
-
20:30Luparense FCASD Cartigliano1 - 0
-
20:30ASD Citta Di VareseSona0 - 0
-
20:30ChisolaDerthona0 - 2
-
20:30ASD LicataAcireale0 - 0
-
20:30MezzolaraCorreggese Calcio1 - 0
-
20:30US Levico TermeVirtus Bolzano0 - 1
-
20:30Virtus Ciserano BergamoReal Calepina FC0 - 0
-
20:30CastaneseFossano Calcio0 - 0
-
20:30GrossetoSangiovannese1 - 1
-
20:30BagnoleseScandicci0 - 1
-
20:30Legnago SalusAC Mestre0 - 0
-
20:30SC CaronneseASD Brusaporto1 - 2
-
20:30GhivizzanoASD Sporting Trestina1 - 1
-
20:30GianaSammaurese1 - 0
-
20:30Cjarlins MuzaneACD Campodarsego0 - 1
-
20:30ASD Flaminia Civita CastellanaOrvietana0 - 0
-
20:30ForliReal Forte Querceta0 - 0
-
20:30Ssd Group Citta Di CastelloUS Pianese0 - 0
-
20:30NocerinaMatera0 - 2
-
20:30AS Sorrento CalcioVis Artena1 - 0
-
20:301 Trastevere CalcioChieti0 - 0
-
20:30TrapaniSanta Maria1 - 1
-
20:30ASD Martina FrancaCitta di Fasano2 - 1
-
20:301 Portici 1906Real Monterotondo0 - 2
-
20:30ASD Termoli CalcioVigor Senigallia0 - 0
-
20:30A.S.D. BraFC Vado0 - 0
-
20:30CataniaASD Canicatti1 - 0
-
20:30USD LavelloCavese2 - 0
-
20:30Palmese 1914Lupa Roma1 - 3
-
20:30Roma CityASD Montegiorgio0 - 1
-
20:30ASD AlcioneVaresina Calcio2 - 0
-
20:30AstiUSD Castellanzese1 - 1
-
20:30FBC GravinaNardo0 - 0
-
20:30IlvamaddalenaCOS Sarrabus Ogliastra0 - 0
-
20:30SSD Porto D’AscoliCynthiabalonga0 - 0
-
20:30ASD Caldiero TermeAC Dolomiti Bellunesi 20 - 0
-
20:30Sestri LevanteLigorna 11 - 0
-
20:30ViboneseFC Lamezia Terme0 - 0
-
20:30FC FrancavillaASD Molfetta0 - 1
-
20:30Alma Juventus FanoVastogirardi1 - 1
-
20:30Athletic CarpiRenty ging1 - 1
-
20:30USD CasateseSeregno1 - 1
-
20:30US MariglianeseCittanova Interpiana0 - 0
-
20:30CasaranoPuteolana0 - 0
-
20:30Atletico UriPomezia2 - 0
-
20:30AvezzanoFC Matese 11 - 1
-
20:30RiccioneA.C. Crema 19080 - 1
-
20:30ClodienseA.S.D. Torviscosa0 - 1
-
20:30Ponte San PietroArconatese0 - 1
-
20:30Pinerolo FCUSD Pont Donnaz1 - 1
-
20:30ASD San LucaASD Sancataldese0 - 0
-
20:30ApriliaCassino0 - 0
-
20:30Asd Pineto CalcioTeam Nuova Florida1 - 0
-
20:30ACD SantAngeloRavenna0 - 0
-
20:30PortogruaroUS Adriese0 - 0
-
20:30LumezzaneUS Breno0 - 0
-
20:30LegnanoAs Casale Calcio1 - 0
-
20:30ASD Ragusa CalcioReal Agro Aversa1 - 0
-
20:30Omnia BitontoGladiator0 - 0
-
20:30SS AngriTivoli Calcio0 - 0
-
20:30ASD Terranuova TraianaGavorrano0 - 0
-
20:30SalsomaggioreAglianese0 - 2
-
20:30Montecchio MaggioreAC Este1 - 1
-
20:30FranciacortaDesenzano Calvina 12 - 1
-
20:30GozzanoBorgosesia1 - 0
-
20:30ASD PaternoCastrovillari1 - 0
-
20:30VasteseSambenedettese0 - 0
-
20:30ASD Seravezza CalcioPoggibonsi1 - 1
-
20:30Nerostellati PratolaUS Corticella3 - 1
-
20:30MontebellunaVillafranca1 - 0
-
20:30FezzaneseStresa Vergante0 - 1
-
20:30SS Nola 1925Paganese1 - 0
-
20:30TolentinoSan Nicolo0 - 0
-
20:30PonsaccoTau calcio1 - 0
-
20:00US Casertana 1908Arzachena0 - 0
-
18:30US Folgore CarateseVilla dAlme Valbrembana 10 - 0
-
21:00Oud Heverlee Leuven II (w)Anderlecht II (w)0 - 4Vòng 10
-
13:30Qingdao Youth IslandShenyang City Public0 - 1Vòng 5
-
13:30Qingdao ManateeGuangxi Pingguo Haliao2 - 0Vòng 5
-
13:30Nantong ZhiyunShanghai Jiading Huilong2 - 0Vòng 5
-
18:00Metalist Kharkiv U21Kryvbas U212 - 2Vòng 13
-
17:00Chernomorets Odessa U21Lviv U210 - 1Vòng 13
-
17:00Rukh Vynnyky U21FC Mynai U211 - 0Vòng 13
-
20:00University of Western CapeMa Indies FC (w)2 - 0
-
20:00TUT FC (W)Richmond (w)2 - 1
-
21:00CailungoSS Virtus0 - 3Vòng 9
-
21:00SP La FioritaSP Libertas0 - 0Vòng 9
-
21:00FaetanoS.S Pennarossa0 - 1Vòng 9
-
09:00Gladiadores JuniorClub 40 Grados MXL FC2 - 0
-
01:00Atletico PachucaFaraones Texcoco0 - 1
-
01:00Oceania FCCD Halcones de Rayon0 - 2
-
22:59Necaxa IIPabellon FC1 - 0
-
19:45Jarota JarocinBaltyk Gdynia0 - 1
-
19:00Lechia Zielona GoraLKS Goczalkowice Zdroj0 - 0
-
19:00Wisla SandomierzStal Stalowa Wola0 - 1
-
18:00Miedz Legnica IICarina Gubin0 - 0
-
18:00Korona II KielceAvia Swidnik0 - 0
-
00:00CD 26 de Febrero U19Malaga U190 - 0
-
00:00UD Tomares U19Vazquez Cultural U192 - 2
-
23:45AD Sporting Hortaleza U19Inter Amistad U191 - 0
-
23:15CE Europa U19CD Ebro U192 - 0
-
22:59CF Rayo Majadahonda U19Atletico de Madrid U190 - 1
-
22:30Mallorca U19CF Badalona U191 - 1
-
22:001 San Felix CF U19Seneca CF U191 - 0
-
19:00Badazous U19Alcobendas CF U190 - 1
-
19:00Las Palmas U19AD Huracan U190 - 0
-
19:00San Roque Balompie U19Algeciras CF U191 - 0
-
18:30Celta Vigo U19Lugo U194 - 0
-
18:00Sporting Gijon U19Gimnastica de Torrelavega U190 - 0
-
18:00Real Betis U19Marbella U191 - 0
-
18:00CD Alaves U19CD Getxo U192 - 1
-
18:00Real Madrid U19Rayo Vallecano U192 - 0
-
18:00Compostela U19Arosa U190 - 0
-
18:00UD Alzira U19Alboraya U191 - 1
-
18:00Berceo U19Eibar U190 - 3
-
18:00CD Castellon U19UCAM Murcia U190 - 0
-
18:00Espanyol U19CF Damm U190 - 1
-
17:30CE Constancia U19Barcelona U191 - 1
-
17:00Villarreal U19Valencia U192 - 0
-
00:17Ferrovalvulas FCDeportivo Alexis Garcia0 - 0
-
00:00Al-TahaddiAl Akhdar0 - 0Vòng 4
-
19:30Al-Nasr BenghaziAl Ahli Benghzi0 - 0Vòng 4
-
22:59Start KristiansandKongsvinger 20 - 0
-
02:45Racing de CordobaVilla Mitre0 - 0
-
Pen [5-4]
-
18:00Phuket AndamanJalor City0 - 0
-
18:00Khonkaen FCMuang Loei United 10 - 0
-
18:00Rasi Salai UnitedSakon Nakhon FC 12 - 1
-
18:00Saraburi FCSingha GB Kanchanaburi1 - 2
-
17:55Bankhai UnitedBanbueng FC0 - 0
-
17:00Nonthaburi UnitedNorth Bangkok College0 - 0
-
17:00Pathum Thani UnitedAng Thong FC0 - 1
-
17:00Ubon Krua Napat FCSisaket United0 - 0
-
17:00Songkhla FCPattani0 - 0
-
17:00Mahasarakham United FCUdon United0 - 0
-
16:00Muangnont Bankunmae FCSamut Sakhon0 - 0
-
15:30Thonburi United FCSiam FC1 - 0
-
15:30ACDC FCPattaya Discovery United FC0 - 0
-
15:30Chiangrai LannaNan FC0 - 2
-
15:30Royal Thai Air Force FCChamchuri United FC1 - 0
-
15:301 IPE Samut SakhonLopburi City FC0 - 1
-
15:30Chanthaburi FCKabin United1 - 0
-
15:30UttaraditSee Kwae FC0 - 0
-
15:30Phayao FCKong Krailas United0 - 0
-
15:30MH NakhonsiSurat Thani City0 - 0
-
15:30Gia Dinh U21U21 Đồng Nai2 - 1Qualifi / Bảng C
-
15:30U21 TP Hồ Chí MinhU21 Cần Thơ2 - 1Qualifi / Bảng D
-
15:00U21 Hà NộiU21 Viettel0 - 1Qualifi / Bảng A
-
15:00U21 Công An Nhân DânHai Phong FC U212 - 0Qualifi / Bảng A
-
15:00U21 Tây NinhRebecca Max U210 - 1Qualifi / Bảng C
-
14:50U21 Sanna Khánh HòaU21 SHB Đà Nẵng0 - 0Qualifi / Bảng B
-
14:50Phu Yen FC U21U21 Quảng Ngãi1 - 0Qualifi / Bảng B
-
13:301 Dong Thap U21College JMG U211 - 1Qualifi / Bảng D
-
13:30U21 Long AnU21 Tiền Giang0 - 1Qualifi / Bảng C
-
13:00U21 Thanh HóaU21 PVF-CAND0 - 1Qualifi / Bảng A
-
06:00Tampico MaderoU.A. Zacatecas0 - 0
-
19:30Wan ChaiFlower1 - 0Vòng 6
-
16:30Sao Jose(AP)Tung Sing FC0 - 3Vòng 6
-
14:30Sai KungChelsea FC Soccer School (HK)1 - 0Vòng 6
-
12:30Wing Go FCKwun Tong1 - 1Vòng 6
-
12:30Kowloon Cricket ClubKwong Wah AA0 - 1Vòng 6
-
12:30Mutual Football ClubLucky Mile FC0 - 0Vòng 6
-
12:30Tuen Mun Football TeamFu Moon FC1 - 0Vòng 6
-
12:301 Yau Tsim Mong3 Sing FC0 - 1Vòng 6
-
20:00SK Slovan VarnsdorfLisen1 - 0Vòng 16
-
20:00FK Graffin VlasimMFK Karvina 11 - 1Vòng 16
-
16:15Slavia Prague BFK MAS Taborsko1 - 1Vòng 16
-
23:30Al Fahaheel SC U21Al Arabi SC U210 - 0
-
23:30Al Shabab SC U21Kazma SC U210 - 1
-
01:001 Fgura UnitedAttard0 - 0Vòng 11
-
22:30Swieqi UnitedQrendi0 - 1Vòng 11
-
22:30Naxxar LionsSan Gwann1 - 0Vòng 11
-
20:00Tarxien Rainbows F.CSliema Wanderers FC0 - 0Vòng 11
-
20:00MtarfaSt. Andrews0 - 2Vòng 11
-
06:00nữ JamaicaParaguay (w)0 - 2
-
05:00nữ Mỹnữ Đức0 - 1
-
00:30Luxembourg (w)Lithuania (w)1 - 3
-
22:30SyrianAlgeria0 - 0
-
21:00Switzerland (w) U19Denmark (w) U192 - 0
-
20:00Italy (w) U17Denmark (w) U170 - 4
-
18:00Azerbaijan (w)Croatia (w)1 - 0
-
21:30VfL VichttalBC Viktoria Glesch Paffendorf1 - 2
-
21:30FC Pesch 1956Eintracht Hohkeppel0 - 1
-
21:30SV Elversberg IIFV Dudenhofen0 - 0
-
21:30TuS EnnepetalSG Finnentrop/Bamenohl0 - 0
-
21:30FSV DuisburgSportverein Sonsbeck0 - 1
-
21:15SpVg Frechen 20Blau-Weib Friesdorf2 - 0
-
21:00MSV PampowFC Frankfurt1 - 0
-
21:00TuS Kirchberg 1909TuS Koblenz0 - 0
-
21:00VfL OldenburgFC Schoningen080 - 2
-
21:00Hennef 05Borussia Freialdenhoven1 - 0
-
21:00TSV Steinbach IIRot-Weiss Walldorf0 - 1
-
21:00FC EddersheimTuS Dietkirchen1 - 0
-
21:00TVD VelbertCronenberger SC0 - 0
-
20:30SC Paderborn 07 IISC Preussen Munster II0 - 0
-
20:301 DJK Teutonia St.TonisSF Hamborn 070 - 2
-
20:30Sportfreunde LotteGutersloh0 - 0
-
20:30FC Eintracht Rheine1. FC Gievenbeck1 - 0
-
20:30Delbrucker SCASC 09 Dortmund0 - 0
-
20:30ErndtebruckSpVgg Vreden 19210 - 0
-
20:30TSV Victoria ClarholzSiegen Sportfreunde0 - 0
-
20:30TSV MeerbuschFC Kleve0 - 0
-
20:30SF BaumbergMSV Dusseldorf0 - 2
-
20:30VFB HombergTuRU Dusseldorf3 - 0
-
20:30FC Viktoria ArnoldsweilerSiegburger SV 040 - 1
-
20:30Bergisch Gladbach 09Fortuna Koln II1 - 0
-
20:30TSG SprockhovelAdams Sam Beek0 - 1
-
20:30Rielasingen ArlenTSG Backnang1 - 3
-
20:00Eintracht CelleSC BW 94 Papenburg2 - 3
-
20:00FC Hansa LuneburgTSV Pattensen0 - 0
-
20:00TuS BersenbruckGermania Egestorf1 - 0
-
20:00SV Schalding HeiningSV Kirchanschoring0 - 0
-
20:00Türkspor AugsburgFC Ismaning0 - 1
-
20:00Lupo-Martini WolfsburgRotenburger SV2 - 0
-
20:00Schwarz-Weiss EssenVfB Hilden 21 - 1
-
20:00SV Ahlerstedt OttendorfMTV Gifhorn2 - 0
-
20:00SV RugenbergenTSV Sasel0 - 0
-
20:00HSC HannoverSC Spelle-Venhaus0 - 1
-
20:00Arminia HannoverSV Ramlingen Ehlershausen1 - 0
-
19:30Mahdov FCSV Tasmania Berlin1 - 1
-
19:30Hertha 06 CharlottenSC Staaken1 - 0
-
19:30FSV Union FurstenwaldeTuS Makkabi Berlin1 - 2
-
19:30Hansa Rostock IISG Dynamo Schwerin2 - 0
-
19:00Budissa BautzenFC An der Fahner Hohe2 - 0
-
19:00TuS SchwachhausenFC Oberneuland0 - 1
-
19:00SC Concordia HamburgNiendorfer TSV1 - 0
-
19:00SV HemelingenBTS Neustadt4 - 1
-
16:45HEBC HamburgHamm United0 - 0
-
21:00Hoogstraten VVRoyal Knokke1 - 0Vòng 13
-
21:00Charleroi BPatro Eisden1 - 2Vòng 13
-
21:00Sint-Eloois-WinkelKFC Mandel United0 - 0Vòng 13
-
21:00Leuven BDessel Sport0 - 1Vòng 13
-
22:00AS GNNUrana1 - 0
-
22:00Gil Vicente FC (w)FC Romariz (w)0 - 0
-
19:00FCM AlexandriaCS Universitatea Craiova B2 - 0
-
16:25Red Star Belgrade U19FK Rad U192 - 1
-
22:00OrgryteSandvikens IF1 - 0
-
21:00Varbergs BoIS FCOsters IF1 - 0
-
19:00Ostersunds FKFalkenberg0 - 0
-
21:15SV SchlebuschVfL Alfter0 - 2
-
02:00Ferrocarril MidlandArgentino de Merlo1 - 0
-
21:00Lebanon U23U23 Bahrain0 - 0Fifth Place
-
20:00FC AndelsbuchSC Austria Lustenau B0 - 0
-
18:00ASK KlagenfurtASKO Gmund2 - 0
-
17:00ASKO KottmannsdorfSK Austria Klagenfurt Amateure1 - 0
-
17:00FC HittisauViessmann SC Hard1 - 2
-
16:30Slovan HACSV Wienerberger1 - 0
-
04:001 AD JuayuaCD Racing Junior de Armenia2 - 0
-
19:00Holstebro BKVSK Arhus1 - 0Vòng 15
-
22:30CD Pradejon (w)Bizkerre (w)1 - 0
-
19:00Real Union de Tenerife (W)Levante B (w)0 - 0
-
18:00Prainsa Zaragoza (w)Real Madrid II (W)1 - 0
-
18:00Balears FC (w)La Solana (w)0 - 0
-
18:00Sardoma CF (w)Osasuna B (W)0 - 1
-
17:00CFF Albacete (w)Atleico Malaga (w)0 - 0
-
18:00Real Betis FutsalEiPozo Murcia Turistica Futsal2 - 3Vòng 8
-
19:00Nakhon Pathom FCChainat FC0 - 0Vòng 13
-
18:30Udon ThaniRanong FC1 - 1Vòng 13
-
18:00Customs Department FCKasetsart FC0 - 0Vòng 13
-
17:30Chiangmai FCTrat FC0 - 1Vòng 13
-
16:00FK Do stlik TashkentFK Andijan-20 - 2
-
16:00UniredAral Qoraqalpogiston0 - 1
-
16:00Qumqo rg on FCDo stlik Oltiariq1 - 0
-
16:00PFK ShahrixonchiPaktako 791 - 1
-
20:00Slavoj MytoHolysov1 - 0
-
15:40Makerere University (W)Asubo Gafford (W)1 - 1
-
14:20Kampala Queens (w)Kawempe Muslim FC (w)1 - 0
-
14:00She Corporate (w)Rines SS (W)0 - 0
-
17:00Ming Chuan UniversityAthletic Club Taipei0 - 0Vòng 19
-
14:00Tainan City SteelTaiwan Power Company1 - 0Vòng 19
-
14:00Hang Yuen FCTaiwan Shihu0 - 0Vòng 19
-
17:30Tartu JK Maag Tammeka BJK Tallinna Kalev II1 - 0Vòng 36
-
17:30Rapla JK AtliJK Welco Elekter0 - 2Vòng 36
-
17:30Nomme JK Kalju IITallinna JK Legion B0 - 1Vòng 36
-
17:30Laanemaa HaapsaluTartu Kalev0 - 1Vòng 36
-
17:30Tallinna FC Ararat TTUTabasalu Charma1 - 0Vòng 36
-
21:00Alania VladikavkazRodina Moskva0 - 3Vòng 18
-
20:00Rubin KazanYenisey Krasnoyarsk 10 - 0Vòng 18
-
20:00Arsenal TulaFK Krasnodar 20 - 1Vòng 18
-
20:00Shinnik YaroslavlAkron Togliatti1 - 0Vòng 18
-
20:001 PFK KubanNeftekhimik Nizhnekamsk0 - 0Vòng 18
-
19:00Volgar-Gazprom AstrachanBaltika Kaliningrad1 - 1Vòng 18
-
15:00SKA KhabarovskKAMAZ Naberezhnye Chelny1 - 0Vòng 18
-
12:00Kamatamare SanukiVanraure Hachinohe FC0 - 0Vòng 33
-
12:00SC SagamiharaBan Di Tesi Iwaki0 - 1Vòng 33
-
12:00Giravanz KitakyushuKataller Toyama0 - 1Vòng 33
-
01:001 Marcilio Dias SCHercilio Luz SC 30 - 0
-
01:00Maranhaotuntum EC0 - 0
-
19:30Sao Francisco PACameta EC0 - 1
-
19:00Crumlin UnitedSt. Mochtas0 - 1
-
18:00Lucan UnitedWayside Celtic 10 - 0
-
18:00Kilnamanagh AFCMalahide United0 - 0
-
18:001 Tek UnitedDunboyne AFC 13 - 2
-
19:45HattaAl-Hamriyah0 - 0Vòng 10
-
19:45Gulf Heroes FCAl-Jazira Al-Hamra0 - 0Vòng 10
-
19:40Emirates ClubAl Taawon0 - 1Vòng 10
-
19:40Ahli Al-FujirahBaynounah SC0 - 0Vòng 10
-
23:30Zaragoza CFF II (W)CD Riudoms W0 - 0
-
22:59CFF Olympia Las Rozas (w)CF Extremadura (w)1 - 0
-
19:00Salamanca (w)CD Samper (w) 12 - 0
-
18:30Vic Riuprimer Refo (w)AD Son Sardina (w)0 - 0
-
18:30Burgos (W)UD Logrones (W)0 - 0
-
18:30Gijon FF (w)CD Parquesol CF B (W)2 - 0
-
18:30ADFB La Rambla (w)Levante C (W)1 - 1
-
18:15FC Malaga City (W)Discobolo La Torre AC (w)0 - 0
-
18:00Daimiel (W)Futbol Ellas CFF (W)1 - 1
-
18:00CD Atletico Lince (W)Pozuelo Alarcon (w)1 - 0
-
18:00CD Oceja (w)Victoria FC Santiago (W)0 - 0
-
01:00Goytacaz RJBelford Roxo RJ1 - 1
-
01:00CF Rio de JaneiroBarra da Tijuca0 - 0
-
13:00Dantong TengyueYanbian Longding0 - 0Vòng 5
-
13:00Jinan XingZhouWuxi Wugou1 - 0Vòng 5
-
13:001 Jiangxi Dark HorseHainan Star1 - 0Vòng 5
-
13:00Haimen CodionWuhan JiangCheng1 - 0Vòng 5
-
13:001 Taian TiankuangDongguan Guanlian0 - 1Vòng 5
-
20:00RKSV UDI 19RKSV Groene Ster0 - 0
-
20:00VV DongenUNA0 - 0
-
20:00HV CV QuickUSV Hercules0 - 0
-
20:00JOS WatergraafsmeerADO '200 - 0
-
21:00Rozwoj Katowice U19Ruch Chorzow (Youth)1 - 1
-
19:20FC Bukovyna chernivtsiPolissya Zhytomyr1 - 0Vòng 10
-
17:001 Dinaz VyshgorodPrykarpattya Ivano Frankivsk0 - 1Vòng 10
-
19:00VeszpremMOL Fehervar FC II0 - 0
-
19:00DEACKisvarda II0 - 1
-
19:00Hajduszoboszlo SEPenzugyor SE0 - 0
-
19:00BKV EloreFuzesgyarmati SK1 - 0
-
19:00Senyo CarnifexVasas SC II1 - 0
-
19:00putnok VseEgri FC 13 - 2
-
19:00CegledDunaujvaros Palhalma Agrospecial1 - 2
-
19:00BSS MonorMTK Hungaria FC II1 - 0
-
19:00III.Keruleti TUEZalaegerszegi TE II1 - 0
-
19:00Kelen SCBalatonfuredi FC0 - 0
-
19:00RCO AgdeMori SE2 - 0
-
19:00ESMTKSzekszard UFC1 - 0
-
19:00BVSC ZugloTiszaujvaros3 - 0
-
17:00Puskas Academy IIKaposvar1 - 0
-
17:00Gyori ETO FC IIGyirmot SE II0 - 3
-
22:00Norwich City (w)Enfield Town (w)0 - 0Vòng 1
-
22:00Aylesford (W)Dulwich Hamlet (W)0 - 0Vòng 1
-
22:00Bowers Pitsea (W)Needham Market (W)0 - 0Vòng 1
-
21:00Worcester City (W)Coventry Sphinx (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [3-3], 120phút [3-4]
-
21:00Stockport County (w)Penrith AFC (W)0 - 0Vòng 1
-
21:00Wallsend BC (W)Redcar Town (W)0 - 0Vòng 1
-
21:00Billericay Town (w)King's Lynn (W)2 - 0Vòng 1
-
21:00Norton Stockton Ancients (w)Durham Cestria (w)0 - 0Vòng 1
-
21:00Swindon (w)Frampton Rangers (W)0 - 0Vòng 1
-
21:00Worthing (W)Sutton United (W)5 - 0Vòng 1
-
21:00Oxford United (w)Chesham United (w)3 - 1Vòng 1
-
21:00Millwall (w)Gillingham (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [5-4]
-
21:00Royston Town (w)London Seaward (W)0 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-3]
-
21:00Sedgley Gornal United (W)Solihull Moors (w)0 - 0Vòng 1
-
21:00Darwen (W)Barnsley LFC (w)1 - 4Vòng 1
-
21:00Peterborough (w)Stourbridge (W)0 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [2-1]
-
21:00Sporting Khalsa (w)Boldmere St.Michaels (W)0 - 1Vòng 1
-
21:00Consett AFC (W)Warrington Wolves (W)0 - 0Vòng 1
-
21:00Colney Heath (W)Hashtag United (W)0 - 0Vòng 1
-
21:00Lye Town (W)Wem Town FC (W)1 - 2Vòng 1
-
21:00AFC Stoneham (W)Old Actonians (w)0 - 0Vòng 1
-
21:00Sutton Coldfield Town (W)Leafield Athletic LFC (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [6-5]
-
21:00Ebbsfleet United (w)Southampton WFC (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [2-1]
-
20:00Milton Keynes Dons (w)Mulbarton Wanderers (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Middlesbrough (w)Bradford City (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Tranmere Rovers (w)Burnley (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Stoke City (w)Derby County (w)1 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-2]
-
20:00Alnwick Town Juniors (w)Fylde LFC (w)1 - 4Vòng 1
-
20:00Fleetwood Town FC (w)Liverpool Feds (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Loughborough Lightning (W)Sheffield (w)2 - 0Vòng 1
-
20:00Cheadle Town Stingers (W)York City (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [2-1]
-
20:00Shrewsbury Town (W)Wolverhampton Wanderers WFC (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Abingdon Town (W)Portsmouth (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Hackney (W)London Bees (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Watford (w)Fulham (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Clapton Community (W)Ashford United (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Luton Town (w)Ipswich Town (w)0 - 2Vòng 1
-
20:00Hull City (w)Newcastle (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-2]
-
20:00Dartford (W)Ascot United (W)0 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [8-7]
-
20:00Leeds United FC (w)Brighouse Town (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [1-0]
-
20:00Doncaster Rovers Belles (w)Huddersfield (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00West Bromwich WFC (w)Crewe Alexandra (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00FC United of Manchester (w)Merseyrail (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Chichester City (w)AFC Wimbledon (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Bournemouth Sports (W)Pucklechurch Sports (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Plymouth Argyle (w)Cheltenham Town (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Warminster Town (W)Torquay United (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Bishops Lydeard (W)Liskeard Athletic (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Lincoln United LFC (W)Dronfield Town (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Weymouth (w)Keynsham Town (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Cardiff City (w)Bridgwater United (W)0 - 0Vòng 1
-
20:00Asfordby Amateurs (W)Lichfield City (W)0 - 0Vòng 1
-
90phút [3-3], 120phút [3-5]
-
20:00Exeter City (w)AFC Bournemouth (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Moneyfields (W)Crawley Wasps (w)0 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-3]
-
20:00Oughtibridge WM (W)Nottingham Forest (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Portishead Town (W)Eastleigh Community (W)0 - 0Vòng 1
-
15:50UKBAFC Thoubal1 - 0
-
13:40Manipur Police SCYarkhok United FC1 - 1
-
19:30FK Levski KrumovgradVitosha Bistritsa2 - 0Vòng 17
-
19:30FC DobrudzhaSportist Svoge2 - 2Vòng 17
-
19:30Botev Plovdiv IIPFK Montana1 - 1Vòng 17
-
16:00Dinamo BucurestiACS Dumbravita0 - 0Vòng 14
-
16:00United Bharat FCShastri FC0 - 1
-
13:15Delhi UnitedNational United SC1 - 1
Cập nhật: