Kết quả bóng đá hôm nay ngày 11/9/2022, kqbd hn, tỷ số bóng đá
-
02:00Atletico MadridCelta Vigo1 - 0Vòng 5
-
23:30CadizBarcelona0 - 2Vòng 5
-
21:15RCD EspanyolSevilla 11 - 3Vòng 5
-
19:00Rayo VallecanoValencia1 - 0Vòng 5
-
23:30Schalke 04VfL Bochum1 - 0Vòng 6
-
20:30Hertha BerlinBayer Leverkusen0 - 0Vòng 6
-
20:30TSG HoffenheimFSV Mainz 05 10 - 0Vòng 6
-
20:30Eintracht FrankfurtVfL Wolfsburg0 - 0Vòng 6
-
20:30Bayern MunichVfB Stuttgart1 - 0Vòng 6
-
20:30RB LeipzigBorussia Dortmund2 - 0Vòng 6
-
-
01:45SampdoriaAC Milan 10 - 1Vòng 6
-
22:59Inter MilanTorino0 - 0Vòng 6
-
20:00NapoliSpezia 10 - 0Vòng 6
-
02:00MarseilleLille1 - 1Vòng 7
-
22:00PSGStade Brestois1 - 0Vòng 7
-
11:05Consadole SapporoJubilo Iwata 12 - 0Vòng 29
-
17:00Gamba OsakaFC Tokyo0 - 0Vòng 29
-
17:00Cerezo OsakaSagan Tosu0 - 0Vòng 29
-
17:00Yokohama MarinosAvispa Fukuoka1 - 0Vòng 29
-
17:00Vissel KobeNagoya Grampus0 - 0Vòng 29
-
17:00Urawa Red DiamondsKashiwa Reysol2 - 0Vòng 29
-
17:00Kyoto SangaKashima Antlers1 - 0Vòng 29
-
16:30Kawasaki FrontaleHiroshima Sanfrecce1 - 0Vòng 29
-
16:00Shimizu S-PulseShonan Bellmare1 - 0Vòng 29
-
-
01:00Al-Nasr(KSA)Dhamk1 - 0Vòng 3
-
22:45Al-FeihaAl-Taawon0 - 0Vòng 3
-
17:00FC SeoulSuwon City2 - 1Vòng 31
-
14:30Seongnam FCGangwon FC0 - 1Vòng 31
-
12:00Daegu FCJeonbuk Hyundai Motors0 - 2Vòng 31
-
12:00Gimcheon SangmuJeju United1 - 1Vòng 31
-
09:00Portland TimbersMinnesota United FC0 - 0Vòng 9
-
08:30Real Salt LakeDC United0 - 0Vòng 9
-
08:30Colorado RapidsVancouver Whitecaps2 - 1Vòng 9
-
07:301 Houston DynamoFC Kansas City0 - 0Vòng 9
-
07:30FC DallasLos Angeles FC 10 - 1Vòng 9
-
07:00Seattle SoundersAustin FC2 - 0Vòng 9
-
07:00Chicago FireInter Miami1 - 0Vòng 9
-
06:40Atlanta UnitedToronto FC0 - 0Vòng 9
-
06:30Philadelphia UnionOrlando City2 - 0Vòng 9
-
06:30FC CincinnatiSan Jose Earthquakes1 - 0Vòng 9
-
05:00New York Red BullsNew England Revolution0 - 0Vòng 9
-
02:301 NashvilleLA Galaxy1 - 0Vòng 9
-
00:001 Charlotte FCNew York City FC1 - 0Vòng 9
-
-
20:201 Port FCKhonkaen United2 - 0Vòng 5
-
18:30Nakhon RatchasimaNong Bua Lamphu0 - 0Vòng 5
-
18:00Chonburi Shark FCPrachuap Khiri Khan0 - 0Vòng 5
-
18:30Meizhou HakkaHebei FC1 - 0Vòng 17
-
18:30Zhejiang GreentownShanghai Shenhua0 - 1Vòng 17
-
09:05Chivas GuadalajaraPuebla0 - 0Vòng 14
-
09:05TolucaPumas U.N.A.M.0 - 1Vòng 14
-
07:05Tigres UANLClub Leon0 - 1Vòng 14
-
07:00NecaxaClub America1 - 0Vòng 14
-
05:00Queretaro FCSantos Laguna2 - 1Vòng 14
-
-
01:30Myanmar U20China U201 - 1Vòng sơ loại / Bảng A
-
01:00Northern Mariana Islands U20Turkmenistan U200 - 0Vòng sơ loại / Bảng D
-
01:00Bangladesh U20Bahrain U200 - 0Vòng sơ loại / Bảng B
-
22:15U20 UzbekistanMaldives U206 - 0Vòng sơ loại / Bảng A
-
22:00Bhutan U20NepalU201 - 0Vòng sơ loại / Bảng B
-
20:30Chinese Taipei U20Syria U200 - 1Vòng sơ loại / Bảng D
-
19:00Guam U20Laos U200 - 2Vòng sơ loại / Bảng C
-
16:00Palestine U20Yemen U201 - 0Vòng sơ loại / Bảng C
-
-
02:30FC PortoGD Chaves1 - 0Vòng 6
-
00:00Sporting CPPortimonense2 - 0Vòng 6
-
21:301 FC FamalicaoBenfica0 - 0Vòng 6
-
02:00Excelsior SBVEmmen0 - 1Vòng 6
-
23:45AFC AjaxSC Heerenveen2 - 0Vòng 6
-
21:30NEC NijmegenFortuna Sittard 10 - 0Vòng 6
-
08:15Independiente Santa FeDeportivo Pasto1 - 0Vòng 11
-
06:101 Dep.Independiente MedellinAmerica de Cali1 - 0Vòng 11
-
04:05Atletico Junior BarranquillaDeportivo Pereira0 - 0Vòng 11
-
02:00CortuluaUnion Magdalena1 - 0Vòng 11
-
-
22:30Degerfors IFMjallby AIF 10 - 0Vòng 22
-
20:00IK Sirius FKIFK Varnamo0 - 2Vòng 22
-
01:30WinterthurLuzern0 - 4Vòng 8
-
22:59St. GallenFC Sion0 - 2Vòng 8
-
00:00KaragumrukGiresunspor0 - 0Vòng 6
-
21:00KonyasporHatayspor0 - 0Vòng 6
-
01:45Oud HeverleeCharleroi1 - 1Vòng 8
-
23:15Seraing UnitedClub Brugge0 - 0Vòng 8
-
23:151 OostendeKAS Eupen0 - 0Vòng 8
-
21:00KortrijkMechelen0 - 2Vòng 8
-
-
20:00PSM MakassarPersebaya Surabaya2 - 0Vòng 9
-
18:15Cilegon UnitedPersik Kediri1 - 0Vòng 9
-
18:15PSS SlemanPersis Solo FC0 - 0Vòng 9
-
15:30Bali UnitedDewa United FC3 - 0Vòng 9
-
02:05HNK GoricaDinamo Zagreb0 - 0Vòng 9
-
23:30RijekaZNK Osijek0 - 2Vòng 9
-
20:00Fc Tigre NoirLe Messager Ngozi0 - 0Vòng 5
-
20:00Bujumbura CityAthletico Olympic1 - 0Vòng 5
-
-
19:00Transport United FCTensung FC 10 - 0
-
20:00Kastrioti KrujeKF Tirana0 - 0Vòng 4
-
20:00EgnatiaVllaznia Shkoder2 - 0Vòng 4
-
20:10FK Auda RigaMetta/LU Riga2 - 0Vòng 28
-
18:101 BFC DaugavpilsTukums-20000 - 0Vòng 28
-
22:591 al bashaerOman Club1 - 1Vòng 4
-
20:45Al Ittehad SalalahAl Oruba Sur 10 - 0Vòng 4
-
22:00Great OlympicsBechem United0 - 0Vòng 1
-
09:00Xelaju MCCoban Imperial 10 - 0Vòng 10
-
07:00C.S.D. ComunicacionesAntigua GFC0 - 1Vòng 10
-
07:00Deportivo MixcoCD Achuapa2 - 0Vòng 10
-
00:00APOEL NicosiaAris Limassol0 - 1Vòng 3
-
22:591 Akritas ChlorakaAEP Paphos0 - 1Vòng 3
-
00:00Etzella EttelbruckSwift Hesperange0 - 2Vòng 6
-
23:30Racing Union LuxemburgVictoria Rosport1 - 1Vòng 6
-
15:00United City FCStallions FC1 - 0
-
15:00Dynamic Herb CebuFC Meralco Manila2 - 1
-
08:30CD VidaLobos UPNFM1 - 1Vòng 9
-
22:00FC Shukura KobuletiSpaeri FC0 - 0Vòng 23
-
19:30Merani MartviliFC Merani Tbilisi 11 - 2Vòng 30
-
23:301 SabailZira FK1 - 2Vòng 6
-
21:00FK Gilan GabalaFC Neftci Baku1 - 0Vòng 6
-
20:00Shabab SahelAl-Hikma0 - 0Vòng 2
-
21:001 FK Makedonija Gjorce PetrovSileks0 - 0Vòng 7
-
21:00Dinamo-AutoDacia-Buiucani1 - 0Vòng 7
-
00:00TepliceSparta Praha1 - 2Vòng 8
-
21:00Tescoma ZlinBrno0 - 1Vòng 8
-
21:00Sigma OlomoucFC Viktoria Plzen1 - 2Vòng 8
-
08:301 Costa Del EsteVeraguas FC0 - 0Vòng 9
-
06:151 CD UniversitarioAlianza FC (PAN)0 - 0Vòng 9
-
04:00CD Arabe UnidoAtletico Chiriqui0 - 0Vòng 9
-
20:00Power DynamosMUZA FC0 - 0
-
18:00Chambishi FCNchanga Rangers0 - 0
-
00:15Ashdod MSMaccabi Tel Aviv0 - 0Vòng 4
-
23:30Hapoel Bnei Sakhnin FCMaccabi Netanya0 - 0Vòng 4
-
23:30Hapoel HaderaHapoel Haifa0 - 0Vòng 4
-
22:00Maccabi HaifaSectzya Nes Ziona 11 - 1Vòng 4
-
22:59UrartuAlashkert0 - 1Vòng 7
-
23:501 Al Kuwait SCAl-Arabi Club (KUW) 10 - 0Vòng 3
-
23:30Parnu JK VaprusFlora Paide 10 - 2Vòng 28
-
21:00FC KuressaareNomme JK Kalju0 - 0Vòng 28
-
08:00Real EsteliDeportivo Ocotal3 - 0Vòng 11
-
07:00JalapaMatagalpa FC 21 - 1Vòng 11
-
21:00Lietava JonavaFK Panevezys1 - 1Vòng 27
-
19:00Dziugas TelsiaiSuduva1 - 0Vòng 27
-
09:001 AD San CarlosAD Guanacasteca1 - 0Vòng 11
-
07:001 AlajuelenseDeportivo Saprissa0 - 0Vòng 11
-
20:00MalishevaKF Dukagjini1 - 0Vòng 6
-
20:00KF Drenica SkenderajKF Trepca 891 - 2Vòng 6
-
00:00FK Sloga DobojFK Tuzla City0 - 1Vòng 10
-
21:00Borac Banja LukaFK Velez Mostar0 - 0Vòng 10
-
21:00SlobodaFK Zeljeznicar0 - 0Vòng 10
-
23:45Terek GroznyFK Nizhny Novgorod0 - 1Vòng 9
-
21:30CSKA MoscowFC Krasnodar2 - 0Vòng 9
-
19:00KhimkiKrylya Sovetov0 - 0Vòng 9
-
16:00YANGON UNITEDShan United0 - 0Vòng 11
-
22:59MFK SkalicaDunajska Streda0 - 0Vòng 10
-
22:59Tatran LMDukla Banska Bystrica1 - 0Vòng 10
-
22:001 SV RiedRed Bull Salzburg 10 - 2Vòng 8
-
22:00WSG Swarovski TirolRheindorf Altach0 - 0Vòng 8
-
22:00Rapid WienWolfsberger AC0 - 2Vòng 8
-
01:15NK Publikum CeljeNK Olimpija Ljubljana0 - 2Vòng 9
-
20:00Tabor SezanaND Gorica1 - 2Vòng 9
-
04:301 NublensePalestino 11 - 0Vòng 24
-
02:00Deportes La SerenaUniv Catolica0 - 2Vòng 24
-
01:30Universitatea CraiovaRapid Bucuresti 10 - 0Vòng 10
-
19:10HermannstadtPetrolul Ploiesti1 - 1Vòng 10
-
17:00Chindia TargovisteSepsi OSK Sfantul Gheorghe1 - 1Vòng 10
-
07:00PalmeirasJuventude0 - 0Vòng 26
-
05:00Fluminense RJFortaleza1 - 0Vòng 26
-
02:30Internacional RSCuiaba0 - 0Vòng 26
-
02:30CearaSantos2 - 0Vòng 26
-
00:00Odense BKFC Copenhagen1 - 1Vòng 9
-
06:30BanfieldColon de Santa Fe 10 - 1Vòng 18
-
04:00San LorenzoAtletico Tucuman1 - 1Vòng 18
-
01:30Central Cordoba SDEGodoy Cruz Antonio Tomba1 - 0Vòng 18
-
23:30Al Wehda(UAE)Ittihad Kalba0 - 1Vòng 2
-
20:45Al AinAl-Dhafra 14 - 0Vòng 2
-
20:45Al Nasr DubaiAjman1 - 0Vòng 2
-
00:00BATE BorisovDinamo Minsk0 - 0Vòng 21
-
22:00Dnepr MogilevFK Vitebsk1 - 0Vòng 21
-
20:00FC MinskFK Isloch Minsk1 - 2Vòng 21
-
04:15BolivarUniversitario De Vinto 12 - 0Vòng 17
-
02:30Real Santa CruzBlooming1 - 1Vòng 17
-
22:59Stade OuchyThun1 - 2Vòng 8
-
01:00Gornik ZabrzePiast Gliwice 12 - 2Vòng 9
-
22:30Radomiak RadomWisla Plock1 - 0Vòng 9
-
20:00Slask WroclawLechia Gdansk 10 - 1Vòng 9
-
22:59LillestromStromsgodset2 - 0Vòng 22
-
21:00SandefjordOdd Grenland1 - 1Vòng 22
-
00:00Dinamo BatumiGagra Tbilisi2 - 0Vòng 26
-
22:59FC Saburtalo TbilisiLokomotiv Tbilisi3 - 1Vòng 26
-
22:00Dinamo TbilisiSamgurali Tskh2 - 0Vòng 26
-
19:001 FC Sioni BolnisiTorpedo Kutaisi 10 - 0Vòng 26
-
01:00Fehervar VideotonMezokovesd Zsory1 - 0Vòng 8
-
22:45Budapest HonvedKecskemeti TE0 - 0Vòng 8
-
20:30Paksi SE HonlapjaDebrecin VSC1 - 0Vòng 8
-
01:30IonikosAtromitos Athens1 - 0Vòng 4
-
23:15Pas GianninaLevadiakos1 - 1Vòng 4
-
22:30OFI CretePanaitolikos Agrinio1 - 1Vòng 4
-
21:15PerugiaAscoli1 - 0Vòng 5
-
20:00ModenaBrescia1 - 1Vòng 5
-
19:00ParmaTernana1 - 0Vòng 5
-
19:00BeneventoCagliari 10 - 0Vòng 5
-
19:001 ComoSudTirol0 - 0Vòng 5
-
19:00PisaReggina0 - 1Vòng 5
-
19:001 Cosenza Calcio 1914Bari0 - 1Vòng 5
-
19:00CittadellaFrosinone0 - 0Vòng 5
-
02:00LevanteVillarreal B1 - 0Vòng 5
-
23:30FC CartagenaAlbacete0 - 0Vòng 5
-
21:15Burgos CFReal Oviedo0 - 0Vòng 5
-
19:001 CD LugoAlaves 11 - 0Vòng 5
-
21:30CD MafraPorto B0 - 1Vòng 6
-
17:00VilafranquenseSL Benfica B2 - 2Vòng 6
-
00:00GrenobleParis FC0 - 0Vòng 8
-
00:00DijonSochaux0 - 1Vòng 8
-
00:001 NimesBastia 20 - 0Vòng 8
-
00:00Chamois NiortaisLe Havre0 - 0Vòng 8
-
00:00Stade Lavallois MFCPau FC0 - 0Vòng 8
-
00:001 Rodez AveyronValenciennes0 - 0Vòng 8
-
00:00AnnecyQuevilly0 - 0Vòng 8
-
00:00CaenAmiens0 - 0Vòng 8
-
20:00Saint EtienneBordeaux1 - 0Vòng 8
-
01:30Fortuna DusseldorfHansa Rostock2 - 0Vòng 8
-
18:00Karlsruher SCHeidenheimer0 - 0Vòng 8
-
18:00Hannover 96Eintracht Braunschweig0 - 0Vòng 8
-
18:00SC Paderborn 07Jahn Regensburg 11 - 0Vòng 8
-
17:00Fagiano OkayamaMontedio Yamagata0 - 0Vòng 35
-
17:00Oita TrinitaVegalta Sendai0 - 0Vòng 35
-
17:00V-Varen NagasakiRoasso Kumamoto1 - 1Vòng 35
-
16:30Blaublitz AkitaTokushima Vortis0 - 0Vòng 35
-
16:00Machida ZelviaRenofa Yamaguchi0 - 0Vòng 35
-
16:00Ventforet KofuOmiya Ardija0 - 2Vòng 35
-
16:00Grulla MoriokaMito Hollyhock0 - 0Vòng 35
-
16:00JEF United Ichihara ChibaZweigen Kanazawa FC0 - 0Vòng 35
-
16:00Yokohama FCTochigi SC0 - 0Vòng 35
-
16:00Albirex NiigataFC Ryukyu0 - 0Vòng 35
-
16:00Tokyo VerdyThespa Kusatsu0 - 0Vòng 35
-
03:30Alianza LimaAcademia Deportiva Cantolao0 - 0Vòng 11
-
01:15Alianza Atletico SullanaAD Tarma2 - 1Vòng 11
-
01:00Cherno More VarnaFC Hebar Pazardzhik0 - 0Vòng 10
-
22:45Lokomotiv SofiaLevski Sofia1 - 1Vòng 10
-
04:302 AguilaJocoro FC0 - 0
-
01:00Atletico Itapemirim ESSport Clube Capixaba2 - 0
-
00:00Rhodos FCAE Pyliou1 - 1
-
22:00AEK Athens BApollon Smirnis1 - 1
-
22:00BaghdadDuhok0 - 11
-
21:30AtsaleniosAO Episkopis Rethymno0 - 0
-
20:30ZakynthosAias Gastounis0 - 0
-
18:00Neftchi Kochkor-AtaDordoi-Dynamo Naryn0 - 0
-
01:00Gornik LecznaGKS Katowice2 - 0Vòng 10
-
22:30Stal RzeszowWisla Krakow1 - 1Vòng 10
-
20:00Skra CzestochowaArka Gdynia0 - 0Vòng 10
-
22:59Dinamo Saint PetersburgFK Leningradets0 - 1Vòng 10
-
22:00FK RyazanStrogino Moscow2 - 1Vòng 10
-
22:00Druzhba MaykopFK Biolog0 - 1Vòng 20
-
21:00Dinamo BrianskSY Sakhalinsk2 - 0Vòng 10
-
21:00Salyut-Energia BelgorodFK Kolomna2 - 0Vòng 10
-
21:00Rotor VolgogradLegion Dynamo3 - 0Vòng 8
-
21:00AvangardKvant Obninsk1 - 1Vòng 10
-
21:00Mashuk-KMVFK Chayka Pesch0 - 0Vòng 8
-
21:00Dinamo Moscow BTekstilshchik Ivanovo2 - 0Vòng 10
-
21:00Chertanovo MoscowFC Murom2 - 1Vòng 10
-
20:30FK Forte TaganrogStavropolye-20091 - 1Vòng 8
-
20:30FK KalugaSokol0 - 0Vòng 10
-
20:30Spartak NalchikChernomorets Novorossiysk0 - 1Vòng 8
-
20:00Rodina Moskva IIMetallurg Lipetsk 10 - 0Vòng 10
-
20:00FK Kuban KholdingAlania-d Vladikavkaz1 - 0Vòng 8
-
20:00FK Orenburg-2FK Zenit Izhevsk0 - 0Vòng 8
-
20:00Rodina Moskva IIIZorkyi Krasnogorsk 23 - 0Vòng 10
-
20:00FK Kosmos DolgoprudnyKhimki (R)0 - 0Vòng 10
-
20:00Torpedo Moskau IITorpedo Vladimir1 - 2Vòng 10
-
20:001 Khimik DzerzhinskZnamya Truda1 - 0Vòng 10
-
19:001 Zenit PenzaFK Znamya Noginsk 11 - 0Vòng 10
-
19:00Nosta NovotroitskFK Khimik-Avgust2 - 0Vòng 8
-
19:00Dynamo VologdaSpartak Kostroma 11 - 1Vòng 10
-
18:001 Yadro St. PetersburgFK Yenisey-2 Krasnoyarsk0 - 1Vòng 10
-
18:00ChelyabinskAmkar Perm1 - 2Vòng 8
-
18:001 Arsenal Tula IIFK Sakhalinets0 - 2Vòng 10
-
18:00Luki EnergiyaBaltika-BFU Kaliningrad0 - 0Vòng 10
-
17:00Dinamo VladivostokSaturn Moscow 10 - 0Vòng 10
-
17:00Sibir-M NovosibirskFK Ural-22 - 0Vòng 8
-
14:00SKA Khabarovsk IIBalashikha0 - 0Vòng 10
-
06:15TacuaryGuarani CA2 - 0Vòng 10
-
03:45GuairenaLibertad 10 - 0Vòng 10
-
11:30Jeonnam DragonsGwangju Football Club1 - 2Vòng 38
-
16:30Daejeon CitizenChungnam Asan1 - 1Vòng 38
-
14:00Busan I ParkGyeongnam FC1 - 0Vòng 38
-
19:00SpVgg BayreuthSaarbrucken0 - 3Vòng 8
-
19:00IngolstadtSV Waldhof Mannheim 10 - 0Vòng 8
-
19:00SV ElversbergTSV 1860 Munchen3 - 0Vòng 8
-
19:00Borussia Dortmund (Youth)Oldenburg0 - 1Vòng 8
-
19:00SV Wehen WiesbadenSC Freiburg (Youth) 11 - 1Vòng 8
-
19:00Viktoria kolnHallescher FC1 - 0Vòng 8
-
07:00Barcelona SC(ECU)Macara2 - 2Vòng 10
-
04:30Cumbaya FCGuayaquil City2 - 0Vòng 10
-
02:00Orense SCGualaceo SC1 - 0Vòng 10
-
06:151 Zamora BarinasCaracas FC1 - 2Vòng 28
-
04:00Portuguesa FCMonagas SC1 - 0Vòng 28
-
02:001 Deportivo TachiraCD Hermanos Colmenares0 - 1Vòng 28
-
00:00Backa TopolaKolubara 11 - 0Vòng 11
-
00:00FK Napredak KrusevacRadnicki 1923 Kragujevac1 - 0Vòng 11
-
00:001 GenclerbirligiTuzlaspor0 - 0Vòng 5
-
00:00SakaryasporDenizlispor0 - 1Vòng 5
-
20:30BandirmasporKeciorengucu0 - 2Vòng 5
-
21:00HaningeGefle IF0 - 1Vòng 22
-
21:00IF Karlstad FotbollTaby1 - 2Vòng 22
-
21:00IFK Malmo FKFC Trollhattan0 - 0Vòng 22
-
21:00LjungskileTvaakers IF0 - 0Vòng 22
-
21:00Lindome GIFOskarshamns AIK1 - 0Vòng 22
-
21:00BK ForwardHammarby TFF0 - 3Vòng 22
-
21:00Vanersborgs IFAtvidabergs0 - 1Vòng 22
-
18:00BK OlympicFalkenberg0 - 0Vòng 22
-
18:00IF SylviaFC Stockholm Internazionale0 - 0Vòng 22
-
16:30Tampines Rovers FCLion City Sailors0 - 0Vòng 24
-
16:30Albirex Niigata FCYoung Lions1 - 1Vòng 24
-
22:15Fjardabyggd LeiknirVikingur Olafsvik0 - 2Vòng 21
-
21:00KFR AegirIR Reykjavik0 - 0Vòng 21
-
21:00UMF NjardvikHotturHuginn0 - 0Vòng 21
-
21:00Haukar HafnarfjordurMagni0 - 2Vòng 21
-
21:00KF FjallabyggdarReynir Sandgerdi0 - 0Vòng 21
-
20:00Volsungur husavikThrottur Reykjavik 10 - 0Vòng 21
-
00:00Znicz PruszkowKP Calisia Kalisz1 - 0Vòng 10
-
22:001 Wisla PulawyGornik Polkowice0 - 0Vòng 10
-
21:001 Hutnik KrakowOlimpia Elblag1 - 0Vòng 10
-
21:00Siarka TarnobrzegGarbarnia Krakow1 - 2Vòng 10
-
21:00Kotwica KolobrzegZaglebie Lubin B0 - 0Vòng 10
-
20:00Lech II PoznanMotor Lublin0 - 0Vòng 10
-
21:30FK Graficar BeogradFK Trajal Krusevac2 - 0Vòng 8
-
21:30FK Radnicki Sremska MitrovicaFK Rad Beograd0 - 0Vòng 8
-
19:00FK Radnicki Novi BelgradZlatibor Cajetina0 - 0Vòng 8
-
21:00VasieniCF Sparta Selemet1 - 2Vòng 3
-
21:00DrochiaVictoria Bardar2 - 0Vòng 3
-
21:30Krsko PosavljeND Beltinci2 - 2Vòng 7
-
21:30MNK FC LjubljanaBistrica1 - 1Vòng 7
-
20:00Al-Jaish DamascusAl-Majd Damascus0 - 1
-
18:30Regar-TadAZ TursunzodaFC Istaravshan1 - 1Vòng 15
-
18:30CSKA Pamir DushanbeKhujand0 - 0Vòng 15
-
04:00Plaza ColoniaNacional Montevideo1 - 1Vòng 7
-
01:00Boston RiverAlbion FC1 - 0Vòng 7
-
20:001 Wanderers FCDanubio FC0 - 3Vòng 7
-
21:00FC Shakhtar DonetskChernomorets Odessa0 - 1Vòng 4
-
19:00KryvbasVeres0 - 1Vòng 4
-
20:00Ngezi PlatinumBulawayo Chiefs1 - 0Vòng 27
-
20:00Whawha FCFC Platinum0 - 2Vòng 27
-
20:00Harare CityZPC Kariba0 - 0Vòng 27
-
20:00Bulawayo CityCranborne Bullets1 - 0Vòng 27
-
22:00ZivaniceBenesov1 - 0Vòng 6
-
21:00VrchovinaBlansko1 - 0Vòng 6
-
21:00Slavia KromerizVitkovice3 - 0Vòng 6
-
20:30Hranice KUNZUhersky Brod1 - 1Vòng 6
-
20:301 Frydek-MistekUnicov1 - 0Vòng 6
-
20:00Usti nad LabemChlumec nad Cidlinou1 - 1Vòng 6
-
15:301 Viktoria Plzen BFK Kraluv Dvur 11 - 2Vòng 6
-
15:30FK KolinSlovan Velvary3 - 1Vòng 6
-
15:15FK Banik SokolovFK Zbuzany 19530 - 1Vòng 6
-
15:15Mlada Boleslav BSokol Brozany0 - 1Vòng 6
-
15:15Jablonec BFK Prepere0 - 2Vòng 6
-
15:15FC PisekSK Motorlet Praha0 - 0Vòng 6
-
18:00SabahSelangor2 - 2Vòng 18
-
20:00Beselidhja LezheBesa Kavaje1 - 1
-
20:00Apolonia FierTurbina Cerrik3 - 1
-
20:00Tomori beratLushnja KS1 - 1
-
20:00Luzi 2008KF Oriku0 - 0
-
20:00FlamurtariKS Korabi Peshkopi0 - 0
-
20:00BurreliTerbuni Puke1 - 0
-
19:00B 1909 OdenseVarde1 - 0
-
18:30NorresundbyOdder IGF1 - 0
-
18:30KjellerupVinder Vatanspor-VRI 10 - 0
-
18:00AaB 2Aarhus Fremad 20 - 0
-
18:00Viby IFFC Djursland3 - 1
-
18:00Slagelse BISkjold 10 - 1
-
18:00AllerodKFUM Kobenhavn2 - 1
-
17:00GVIHolbaek0 - 1
-
17:00B1908Karlslunde IF0 - 0
-
20:00Coastal UnionPolisi Tanzania FC0 - 0Vòng 3
-
21:00Tobol KostanaiFK Atyrau0 - 1Vòng 19
-
21:00MaktaaralFK Aktobe Lento0 - 1Vòng 19
-
19:00FK TarazFK Aksu2 - 2Vòng 19
-
19:00FK Kaspyi AktauLokomotiv Astana0 - 1Vòng 19
-
17:00Akzhayik OralFC Shakhtyor Karagandy0 - 1Vòng 19
-
04:001 Forge FCCavalry FC 21 - 0Vòng 9
-
01:00HFX Wanderers FCValour1 - 0Vòng 9
-
15:00NergihasaU19ZalaegerzsegTE U191 - 1
-
00:00Saldus SS/LeevonJelgava0 - 1Vòng 18
-
22:59Skanstes SKRiga FC II0 - 2Vòng 18
-
22:00SalaspilsOlaine1 - 0Vòng 18
-
19:00Valmieras FK IIFK Smiltene BJSS3 - 0Vòng 18
-
21:301 NK JarunNK Solin0 - 0Vòng 5
-
21:30HNK CibaliaNK Orijent Rijeka1 - 0Vòng 5
-
21:301 Bijelo BrdoNK Dubrava Zagreb0 - 0Vòng 5
-
20:55NK DugopoljeHNK Vukovar 911 - 0Vòng 5
-
22:59Menemen Belediye SporTarsus Idman Yurdu0 - 1Vòng 3
-
22:59DiyarbakirsporPazarspor2 - 0Vòng 3
-
22:59Isparta 32 SporAnkaraspor FK0 - 0Vòng 3
-
22:59BursasporBatman Petrolspor 11 - 0Vòng 3
-
22:591 ErzincansporInegolspor 11 - 0Vòng 3
-
22:59Bursa Niluferspor ASBalikesirspor0 - 1Vòng 3
-
22:59S.UrfasporAmedspor1 - 0Vòng 3
-
22:59Iskenderun FKFethiyespor1 - 1Vòng 3
-
21:00Etimesgut Belediye SporUsakspor1 - 1Vòng 3
-
20:30NazillisporCorum Belediyespor0 - 0Vòng 3
-
20:30ZonguldakAdiyamanspor 10 - 0Vòng 3
-
20:30UtkoiErokspor0 - 0Vòng 3
-
20:30KocaelisporSerik Belediyespor 10 - 0Vòng 3
-
20:30SomasporSivas Dort Eylul Belediyespor0 - 0Vòng 3
-
20:00AnkarademirsporSariyer0 - 0Vòng 3
-
20:00DuzcesporBayburt Ozel Idare2 - 0Vòng 3
-
20:00Kirsehir KoyhizmetleriKirklarelispor0 - 0Vòng 3
-
20:00KastamonusporBukaspor0 - 0Vòng 3
-
19:30Belediye VansporHekimoglu Trabzon1 - 1Vòng 3
-
13:30Perth Glory FC U20Perth RedStar FC U201 - 0
-
09:30Phoenix Rising FCOakland Roots0 - 2Vòng 9
-
09:00Sacramento Republic FCLoudoun United0 - 0Vòng 9
-
09:00Orange County Blues FCLos Angeles Galaxy II 20 - 0Vòng 9
-
08:10Colorado Springs Switchbacks FCDetroit City0 - 1Vòng 9
-
07:30San AntonioSan Diego loyalty1 - 0Vòng 9
-
07:30Rio Grande ValleyNew Mexico United2 - 1Vòng 9
-
06:00Pittsburgh RiverhoundsLouisville City FC0 - 0Vòng 9
-
06:00Indy ElevenBirmingham Legion3 - 1Vòng 9
-
06:00Hartford AthleticTulsa Roughneck3 - 0Vòng 9
-
06:00Charleston BatteryTampa Bay Rowdies1 - 1Vòng 9
-
22:30Italy Beach SoccerPortugal Beach Soccer1 - 3A-Semifinals
-
17:15Poland Beach SoccerAzerbaijan Beach Soccer0 - 0A-Qualification
-
22:301 Naft Masjed Soleyman FCPersepolis1 - 0Vòng 6
-
22:301 Mes RafsanjanPersepolis Pakdasht0 - 0Vòng 6
-
21:301 Mes krmanZob Ahan 10 - 0Vòng 6
-
20:30Esteghlal TehranNassaji Mazandaran 12 - 0Vòng 6
-
20:00SepahanAluminium Arak0 - 0Vòng 6
-
20:00PeykanGol Gohar FC0 - 1Vòng 6
-
19:30Tractor S.C.Sanat-Naft0 - 0Vòng 6
-
20:00Amazon Grimstad (w)Klepp (w)2 - 2
-
18:00Fortuna Alesund (w)KIL/Hemne (w)1 - 0
-
22:59KarsiyakaDai Lin Jissbon0 - 0Vòng 2
-
20:30Yldrm BelediyesisporAkhisar Bld.Geng0 - 0Vòng 2
-
20:30Halide Edip AdivarsporFatsa Belediyespor1 - 1Vòng 2
-
22:59FK KosiceMSK Zilina B0 - 1Vòng 9
-
21:001 Povazska BystricaSlovan Bratislava B0 - 1Vòng 9
-
21:00KFC KomarnoSlavoj Trebisov0 - 1Vòng 9
-
21:00HumenneFC Artmedia Petrzalka1 - 1Vòng 9
-
21:00Tatran PresovMSK Puchov1 - 1Vòng 9
-
08:00Auckland FF (w)Northern Rovers (W)0 - 0
-
19:30Fjardab Hottur Leiknir (w)Vikingur Reykjavik (w)0 - 2Vòng 17
-
01:00KI Klaksvik IIB71 Sandur1 - 2
-
22:00IF FuglafjordurVikingur Gota II1 - 5
-
19:001 HBTorshavn IITB/FCS/Royn0 - 1
-
01:00Serra Macaense (w)Portuguesa RJ (W)0 - 0
-
01:00Botafogo RJ(w)Flamengo/RJ (w)0 - 0
-
01:00Cabofriense (w)Rio de Janeiro (W)0 - 1
-
01:00Athletico Paranaense (w)Ceara (w)2 - 0
-
22:59Racing CasablancaWydad Fes0 - 0Vòng 1
-
22:59Ittifaq MarrakechRaja de Beni Mellal1 - 0Vòng 1
-
22:59Olympique DcheiraWydad Temara0 - 0Vòng 1
-
00:00Olympique AlesAuxerre B0 - 4Vòng 4
-
23:30VannesChambly FC1 - 2Vòng 4
-
23:30Yzeure ASAngouleme0 - 0Vòng 4
-
22:59CreteilASM Belfortaine1 - 0Vòng 4
-
22:59Louhans-CuiseauxHyeres0 - 0Vòng 4
-
22:59Les HerbiersStade Bordelais0 - 0Vòng 4
-
22:59Canet RoussillonFrejus St-Raphael0 - 0Vòng 4
-
22:59GOAL FCFC Nantes B2 - 0Vòng 4
-
22:59BoulogneMetz B0 - 1Vòng 4
-
22:59Evian Thonon GaillardGRACES0 - 0Vòng 4
-
22:59CHAMALIERESLorient B0 - 0Vòng 4
-
22:59BesanconBobigny A.C.0 - 0Vòng 4
-
22:59ES WasquehalSainte Genevieve Sports0 - 0Vòng 4
-
22:59ToulonLyon Duchere1 - 1Vòng 4
-
22:591 Saint-PriestJura Sud Foot2 - 0Vòng 4
-
22:59Marignane GignacSete FC 21 - 0Vòng 4
-
22:59Lyonnais IIAubagne0 - 0Vòng 4
-
22:59Maccabi ParisVoltigeurs Chateaubriant0 - 0Vòng 4
-
22:59Chartres FCSt Pryve St Hilaire0 - 0Vòng 4
-
22:59BloisSaint Malo0 - 0Vòng 4
-
22:59BeauvaisCaen II1 - 1Vòng 4
-
22:59Saint QuentinSt. Maur Lusi0 - 0Vòng 4
-
22:59VierzonAngers II0 - 0Vòng 4
-
22:59HaguenauStade Reims II0 - 0Vòng 4
-
22:59Poissy AsFC Rouen2 - 0Vòng 4
-
22:59TrelissacBourges0 - 0Vòng 4
-
22:59Fleury Merogis U.S.Epinal0 - 0Vòng 4
-
22:59GranvilleRacing Club de France0 - 0Vòng 4
-
22:59Saumur OLAndrezieux0 - 0Vòng 4
-
22:00ColmarAS Furiani Agliani0 - 0Vòng 4
-
21:00Rennes IIGuingamp B1 - 1Vòng 4
-
05:30SV CaravelSV Estrella1 - 0
-
17:05West Adelaide SCPara Hills Knlghts SC1 - 1
-
19:30FC LieferingSt.Polten0 - 2Vòng 8
-
19:30Grazer AKSV Horn0 - 0Vòng 8
-
21:00Benevento (Youth)Cosenza Calcio Youth0 - 0Vòng 1
-
21:00Virtus Entella U20Imolese Calcio Youth0 - 1Vòng 1
-
21:00Monopoli YouthCrotone U190 - 1Vòng 1
-
20:00Parma U20Genoa Youth1 - 1Vòng 1
-
20:00US Cremonese U20AlbinoLeffe Youth0 - 0Vòng 1
-
20:00Vicenza U20Cittadella U20 10 - 0Vòng 1
-
20:00Brescia U20FeralpiSalo Youth1 - 1Vòng 1
-
20:00S.S.D. Monza 1912 YouthAlessandria Youth3 - 0Vòng 1
-
20:00Venezia F.C. YouthPadova U191 - 0Vòng 1
-
20:00Viterbese Castrense YouthPescara Youth0 - 1Vòng 1
-
20:00Sha LAN U19Reggina U19 10 - 0Vòng 1
-
20:001 Pisa U19Perugia Youth1 - 1Vòng 1
-
20:00Ascoli YouthLazio U200 - 1Vòng 1
-
20:00Reggiana U20Como U200 - 0Vòng 1
-
20:00Pordenone YouthSpal U190 - 1Vòng 1
-
16:00Ternana u20Spezia U200 - 1Vòng 1
-
20:00AGF Kvindefodbold APS (w)HB Koge (w)0 - 0Vòng 4
-
01:45SirensHamrun Spartans0 - 1Vòng 4
-
23:301 Pieta HotspursMosta FC0 - 1Vòng 4
-
23:30Floriana F.C.Valletta FC0 - 0Vòng 4
-
17:10Mawlai SCRyntih SC1 - 1
-
00:00Radnik BijeljinaFK Sloboda Mrkonjic Grad1 - 0
-
00:00Sutjeska FocaFK Podrinje1 - 0
-
21:30Zvijezda GradacacNK TOSK Tesanj0 - 0
-
21:30NK TravnikNK Tomislav1 - 0
-
21:30Radnicki LukavacNK Vis Simm-Bau0 - 1
-
21:00FK KrupaFK Omarska3 - 0
-
21:00LaktasiFK Modrica0 - 0
-
21:00Drina ZvornikZeljeznicar Banja Luka3 - 1
-
21:001 FK TekstilacSloboda Novi Grad0 - 0
-
21:00Necaxa U20Club America U200 - 0Vòng 14
-
21:00Tigres UANL U20Leon U202 - 1Vòng 14
-
21:00Deportivo Toluca Mexiquense U20Pumas U200 - 0Vòng 14
-
21:00Queretaro U20Santos Laguna U200 - 0Vòng 14
-
21:00Chivas Guadalajara U20Puebla U200 - 0Vòng 14
-
21:30NK Osijek IIHrvace0 - 0
-
21:30NK UskokUrania1 - 0
-
21:30NK TresnjevkaHNK Segesta Sisak1 - 1
-
21:30HASK ZagrebNK Vrbovec1 - 0
-
21:30TrnjeJadran Porec 10 - 0
-
03:30Huachipato (W)Puerto Montt (W)0 - 0
-
03:00Colo Colo (w)Audax Italiano (w) 13 - 1
-
02:30CCD Fernandez Vial (w)Universidad Catolica (w)0 - 0
-
02:00Deportes Iquique (w)CD Antofagasta (w) 11 - 2
-
22:59Santiago Morning (w)Universidad de Concepcion (w)2 - 1
-
22:59Everton de Vina (W)OHiggins (W)1 - 0
-
17:30Czarni Sosnowiec (w)Pogon Szczecin (w)1 - 0Vòng 4
-
17:00Sportowa Czworka Radom (w)Slask Wroclaw (w)0 - 2Vòng 4
-
17:00Pogon Tczew (w)UKS Lodz (w)0 - 3Vòng 4
-
01:30Canuelas FCCA San Miguel2 - 1Vòng 14
-
01:30Argentino de QuilmesSportivo Dock Sud0 - 0Vòng 14
-
01:30Deportivo MerloDefensores Unidos1 - 2Vòng 14
-
01:302 Comunicaciones BsAsCA Fenix Pilar0 - 0Vòng 14
-
01:30ColegialesVilla San Carlos2 - 0Vòng 14
-
23:10Uhl Que SaDeportivo Armenio0 - 0Vòng 14
-
18:45Maldives (w)India (w)0 - 3Vòng Bảng / Bảng A
-
14:15Pakistan(w)Bangladesh (w)0 - 4Vòng Bảng / Bảng A
-
06:00North Carolina (w)Racing Louisville (W)2 - 0Vòng 9
-
00:00Washington Spirit (w)San Diego Wave (W)3 - 1Vòng 9
-
09:15Edgeworth Eagles ReservesCooks Hill United Reserves2 - 1
-
07:00San Marcos de AricaIberia Los Angeles 11 - 0
-
03:00Lautaro de BuinCD Trasandino de Los Andes3 - 0
-
02:00San Antonio UnidoIndependiente de Cauquenes 10 - 0
-
02:00Real Juventud San JoaquinDeportes Valdivia0 - 1
-
00:30Hakoah Amidar Ramat Gan FCTzeirey Tira0 - 0
-
17:45Ironi Bnei KabulAhi Acre0 - 1
-
21:00Coleshill TownSt Neots Town2 - 1Qualifi 1
-
21:00Bridlington TownColney Heath0 - 0Qualifi 1
-
21:00Loughborough DynamoCorby Town0 - 0Qualifi 1
-
21:00Halesowen TownBiggleswade FC0 - 0Qualifi 1
-
21:00Bishop·s CleeveAFC Dunstable0 - 0Qualifi 1
-
21:00Grantham TownSutton Coldfield Town1 - 1Qualifi 1
-
21:00MersthamHythe Town2 - 0Qualifi 1
-
20:45Wasl Dubai U21Al Bataeh U210 - 0
-
20:45Shabab Dubai U21Dabba Al-Fujairah U210 - 0
-
20:45Al-Jazira(UAE) U21Khor Fakkan U214 - 0
-
20:45Baniyas SC ReservesAl-Sharjah U210 - 2
-
22:00Hapoel Tel Aviv U19Hapoel Hadera U190 - 1
-
21:00Ashdod MS U19Hapoel Rishon Lezion Yehuda U191 - 2
-
20:00Maccabi Petach Tikva U19Hapoel Beer Sheva U191 - 1
-
19:55Maccabi Tel Aviv U19Hapoel Nir Ramat Hasharon U191 - 0
-
19:50Bnei Sakhnin U19Maccabi Haifa U190 - 0
-
15:00Hapoel Ramat Gan U19Maccabi Netanya U190 - 2
-
15:00Beitar Tel Aviv Bat Yam U19Sectzya Nes Ziona U191 - 2
-
14:30Bnei Yehuda Tel Aviv U19Maccabi Yaffo Kabilio U191 - 0
-
14:301 Beitar Shimshon Tel Aviv U19Ashdod Rafi Elbaz U192 - 0
-
13:00Hapoel Hod Hasharon U19Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U191 - 0
-
02:00Esp. LagosComercio Industria0 - 0Vòng 1
-
21:00GD BragancaMoncao0 - 0Vòng 1
-
90phút [0-0], 120phút [2-1]
-
17:00Valadares Gaia FCSalgueiros3 - 1Vòng 1
-
00:001 San JudasCD Junior Managua 10 - 1
-
15:00Apia L Tigers (w)Maca Searle (w)0 - 0
-
17:30Port Darwin FCUniversity Azzurri FC 10 - 1
-
13:35Hellenic ACDarwin Olympics1 - 0
-
21:001 KordrengirAfturelding1 - 0Vòng 21
-
21:00KV ReykjavikThor Akureyri0 - 0Vòng 21
-
21:00GrindavikHK Kopavogs 12 - 1Vòng 21
-
21:00VestriUMF Selfoss1 - 1Vòng 21
-
21:00FylkirThrottur Vogum 12 - 0Vòng 21
-
21:00FjolnirGrotta Seltjarnarnes0 - 0Vòng 21
-
19:30TSV 1860 Munchen U19VfB Stuttgart U191 - 0Vòng 1
-
17:30Eintracht Trier U19FSV Frankfurt U191 - 2Vòng 1
-
16:30SSV Ulm U19Vfl Leverkusen U191 - 0Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-3]
-
16:30Nurnberg U19MagdeburgU195 - 0Vòng 1
-
16:00MSV Duisburg U19VfL Bochum U190 - 0Vòng 1
-
16:00Kickers Offenbach U19St. Pauli U190 - 1Vòng 1
-
16:001 Augsburg U19RB LeipzigU191 - 1Vòng 1
-
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [3-4]
-
16:00Energie Cottbus U19Borussia Dortmund U190 - 0Vòng 1
-
17:00DFK Dainava Alytus BFSK Radviliskis1 - 1
-
11:00Kahibah FCBelmont Swansea United SC0 - 0
-
18:00Midtjylland U19Odense BK U192 - 2Vòng 5
-
18:00Lyngby Fodbold Club U19Aarhus AGF U190 - 0Vòng 5
-
18:00Silkeborg U19Aalborg BK U190 - 0Vòng 5
-
17:30Vejle U19Nordsjaelland U190 - 0Vòng 5
-
17:30BrondbyU19Sonderjyske U19 10 - 2Vòng 5
-
17:30Horsens U19Randers Freja U190 - 0Vòng 5
-
17:30Esbjerg U19FC Kobenhavn U190 - 0Vòng 5
-
07:00Forward Madison FCChattanooga Red Wolves1 - 4
-
06:30Tormenta FCNorthern Colorado2 - 1
-
20:00Nykobing FCFremad Amager 10 - 0Vòng 9
-
19:00Hillerod FodboldHelsingor0 - 0Vòng 9
-
14:00The LakesBayside United FC0 - 0
-
21:00FK Sloga 1934 VinicaKamenica-Sasa0 - 0Vòng 4
-
21:00Pelister BitolaFK Rinija Gostivar0 - 0Vòng 4
-
21:00FK KozuvDetonit Plachkovica0 - 0Vòng 4
-
21:00Belasica StrumicaLokomotiva Skopje0 - 0Vòng 4
-
21:00KF ArsimiFK Ohrid 20040 - 0Vòng 4
-
21:00Voska SportKF Besa Doberdoll 21 - 1Vòng 4
-
21:00FC Vardar SkopjeBorec Veles0 - 0Vòng 4
-
21:00FK Teteks TetovoFK Karaorman0 - 0Vòng 4
-
02:00Wydad CasablancaRenaissance Sportive de Berkane0 - 1
-
03:03Saprissa de Corazon U20AD Guanacasteca U20 11 - 1
-
04:00Santa AnaSan Jose Costa Rica0 - 0
-
03:00Municipal GarabitoAD Carmelita0 - 1
-
18:00Floreat AthenaPerth RedStar2 - 0
-
19:30MIKA AshtarakBKMA II1 - 4Vòng 8
-
19:30Lernayin Artsakh BShirak Gjumri B0 - 0Vòng 8
-
20:00TerengganuJohor Darul Takzim0 - 1Chung kết
-
18:00Rakow Czestochowa (Youth)Lech Poznan (Youth)1 - 0Vòng 5
-
17:00Slask Wroclaw U21Arka Gdynia (Youth)1 - 0Vòng 5
-
17:001 Polonia Warszawa (Youth)Pogon Szczecin(Youth)2 - 0Vòng 5
-
17:00Lechia Gdansk (Youth)Legia Warszawa (Youth)1 - 3Vòng 5
-
17:00Jagiellonia Bialystok (Youth)Korona Kielce U190 - 2Vòng 5
-
17:00Gornik Zabrze (Youth)Wisla Krakow (Youth)0 - 1Vòng 5
-
16:001 Cracovia Krakow (Youth)Miedz Legnica Youth1 - 0Vòng 5
-
02:30AlgecirasCultural Leonesa0 - 1Vòng 3
-
02:30Athletic Bilbao BEldense0 - 1Vòng 3
-
00:30Real Madrid CastillaUnionistas de Salamanca1 - 0Vòng 3
-
00:30Gimnastic TarragonaCF Intercity 10 - 2Vòng 3
-
22:00Real Sociedad BReal Murcia1 - 0Vòng 3
-
01:00Ferroviaria SP (Youth)Capivariano FC SP Youth0 - 0
-
01:001 Palmeiras (Youth)Flamengo-SP (Youth)0 - 0
-
19:30Ceara (Youth)Pacajus EC U205 - 0
-
22:00Arsenal Dzyarzhynsk ReservesDinamo Brest Reserves 10 - 0
-
19:00Slavia Mozyr ReserveFC Slutsk Reserves0 - 1
-
20:00FC Viktoria Plzen (w)Slovacko (w)0 - 0Vòng 3
-
16:00Horni Herspice (w)Slavia Praha (w)0 - 2Vòng 3
-
16:00Slovan Liberec (w)Sparta Praha (w)0 - 1Vòng 3
-
12:00Gungahlin UnitedCanberra Olympic0 - 0Vòng 21
-
12:00Canberra FCWest Canberra Wanderers1 - 0Vòng 21
-
14:45Monaro PanthersCooma Tigers1 - 0Vòng 21
-
12:00OConnor KnightsBelconnen United2 - 0Vòng 21
-
17:00Hoffenheim U17Saarbrucken(U17)5 - 0Vòng 5
-
17:00VfB Stuttgart U17Greuther Furth U172 - 0Vòng 5
-
01:301 FC VilafrancaUE Vilassar de Mar 12 - 0
-
01:00Coria CFBollullos CF2 - 0
-
01:00Jove EspanolHercules II1 - 0
-
00:30Tamar RitterCA Monzon1 - 0
-
00:301 LlosetenseSantanyi0 - 1
-
00:30AceroOrihuela CF 11 - 0
-
00:00Villarrubia CFLa Solana0 - 1
-
00:001 UD OurenseRapido de Bouzas1 - 0
-
23:30CD RodaAtzeneta UE1 - 1
-
23:30CD Union Sur YaizaLanzarote0 - 2
-
23:30BarbastroCD Robres0 - 0
-
23:30CD TaranconToledo 11 - 0
-
23:30UD Santa MartaCD Becerril0 - 0
-
23:30Yague CFCA River Ebro0 - 1
-
23:15SD RevillaSamanod0 - 0
-
22:59CD Vitoria(SPA)Cultural de Durango 11 - 1
-
22:59Panaderia PulidoArucas CF 10 - 0
-
22:59Valle de EguesUDC Txantrea KKE1 - 0
-
22:59LagunakCD Subiza0 - 0
-
22:59CE AndratxCD Manacor0 - 0
-
22:59UD Rayo IbenseGandia 11 - 0
-
22:591 UD Levante BTorrent C.F0 - 0
-
22:30CD Mirandes BPonferradina B2 - 1
-
22:30CD VillacanasPuertollano1 - 1
-
22:30Ceuta BCD Rota2 - 1
-
22:30CD CortesAvance Ezcabarte1 - 0
-
22:30CD Lagun OnakCD Touring0 - 0
-
22:30CD CantolaguaCD Huarte2 - 0
-
22:00Inter ManacorPortmany0 - 0
-
22:00PE Sant JordiUD Collerense0 - 0
-
22:00UC CartesSD Textil Escudo0 - 0
-
22:00CastroU.M. Escobedo0 - 0
-
22:00CD UtrillasSD Ejea0 - 0
-
22:00SD San IgnacioCD Padura0 - 0
-
22:00CD BasconiaAurrera de Vitoria2 - 0
-
22:00Aurrera OndarroaBarakaldo CF0 - 0
-
21:30SolaresAD Siete Villas0 - 0
-
21:30ConstanciaSE Penya Independent0 - 0
-
21:301 Pasaia KEAnaitasuna0 - 0
-
21:00CE MercadalCF Soller0 - 0
-
21:00AzkoyenCD Beti Onak1 - 2
-
18:001 UD IbarraUD Gran Tarajal ST0 - 0
-
17:30CD El PaloCD Huracan Melilla2 - 0
-
16:00Urduliz FTSD Deusto0 - 3
-
22:59Ashanti Golden BoysKing Nouakchott1 - 0preliminaries 1
-
22:59ASAS Djibouti TelecomAS Kigali0 - 0preliminaries 1
-
22:00PWD de BamendaASSM Elgeco Plus1 - 0preliminaries 1
-
22:00Sante AbecheFerroviario Beira1 - 1preliminaries 1
-
20:00BUL FCFuture FC0 - 0preliminaries 1
-
20:30Smorgon (W)Dnepr Mogilev (w)1 - 3Vòng 19
-
18:30Energetik-BGU Minsk (w)FC Gomel (w)3 - 0Vòng 19
-
20:00Vilniaus Baltijos Futbolo AkademijaEkranas Panevezys1 - 1Vòng 22
-
19:00Garr and AvaFK Neptunas Klaipeda1 - 0Vòng 22
-
01:00Invicible ElevenMighty Barrolle0 - 0
-
21:00RSC Hamsik AcademyGalanta0 - 0
-
21:00Inter BratislavaFK Nove Zamky0 - 1
-
21:00OK castkovceSlovan Duslo Sala1 - 0
-
22:00Assyriska United IKSyrianska FC1 - 0Vòng 21
-
21:30Bodens BKIF Algarna2 - 1Vòng 21
-
21:30IFK Lidingo FKSyrianska Eskilstuna IF0 - 3Vòng 21
-
20:30Sandvikens AIK FKJarfalla0 - 0Vòng 21
-
20:00Sandviks IKIFK Lulea0 - 1Vòng 21
-
20:00Hittarps IKLandvetter IS0 - 0Vòng 21
-
20:00Lidkopings FKHerrestads AIF3 - 1Vòng 21
-
20:00Skiljebo SKFC Gute0 - 0Vòng 21
-
19:00Angered BKSifhalla0 - 1Vòng 21
-
19:00Ahlafors IFKarlslunds IF HFK3 - 0Vòng 21
-
19:001 IFK Osterakers FkIFK Uppsala1 - 0Vòng 21
-
19:00Sund IFUmea FC Academy1 - 0Vòng 21
-
19:00Karlbergs BKSmedby AIS0 - 0Vòng 21
-
19:00Friska Viljor FCYtterhogdal IK3 - 2Vòng 21
-
19:00Syrianska Botkyrka IFNykopings BIS0 - 0Vòng 21
-
19:00FC RosengardAsarums IF FK2 - 0Vòng 21
-
19:00Eskilsminne IFBK Astrio0 - 0Vòng 21
-
19:00IFK HassleholmKarlskrona AIF0 - 3Vòng 21
-
19:00IFK BergaHassleholms IF0 - 0Vòng 21
-
18:001 Stenungsunds IFYxhults IK0 - 3Vòng 21
-
18:00Onsala BKSavedalens IF1 - 0Vòng 21
-
17:00Kiruna FFGottne IF0 - 0Vòng 21
-
00:00FC Zurich Frauen (w)Servette (w)2 - 0
-
01:30AL-SareehAl-Jazeera0 - 0Vòng 17
-
22:59Shabab AlOrdonAl Aqaba SC0 - 0Vòng 17
-
02:00BiskraJS Saoura0 - 0Vòng 3
-
22:45ASO ChlefParadou AC0 - 0Vòng 3
-
22:30CS ConstantineHB Chelghoum Laid1 - 0Vòng 3
-
22:591 KF GardabaerDalvik Reynir1 - 2
-
21:003 KH HlidarendiKFS Vestmannaeyjar1 - 1
-
21:00Augnablik KopavogurKormakur1 - 0
-
17:001 Follo U19Eidsvold TF U192 - 0
-
01:00HerculesCF Badalona0 - 0Vòng 2
-
00:15AlfaroReal Sociedad C2 - 0Vòng 2
-
00:00AD San JuanUD Mutilve0 - 0Vòng 2
-
00:00UD Logrones BRio Sports0 - 0Vòng 2
-
00:00CD Cristo AtleticoPolvorin0 - 0Vòng 2
-
23:30CD GuadalajaraCD Montijo 11 - 1Vòng 2
-
23:30Real Valladol BCD Guijuelo0 - 1Vòng 2
-
22:59CD DiocesanoAlcorcon B1 - 1Vòng 2
-
22:59Anagennisi FC DeryneiaOlympiada Lympion0 - 0Vòng 1
-
22:59Dignis YepsonasMEAP Nisou1 - 2Vòng 1
-
22:59Ermis AradippouAgia Napa0 - 0Vòng 1
-
22:59Othellos AthienouPAEEK0 - 0Vòng 1
-
12:00Angeviolet Hiroshima (w)NGU Nagoya (w)0 - 1Vòng 17
-
12:00IGA Kunoichi (w)Speranza Takatsuki(w)1 - 0Vòng 17
-
11:00Orca Kamogawa FC (w)AS Harima ALBION (w)0 - 0Vòng 17
-
12:30Ehime FC (w)Cerezo Osaka Sakai (w)1 - 0Vòng 17
-
12:00Gunma FC White Star (w)Nippon Sport Science Universit (w)0 - 1Vòng 17
-
22:30WeesenFC Gossau1 - 1Vòng 6
-
22:30FC Martigny SportsUS Terre Sainte0 - 0Vòng 6
-
22:30Neuchatel Xamax FCS U21Langenthal0 - 0Vòng 6
-
22:30Vevey SportsFC Coffrane0 - 0Vòng 6
-
22:30Portalban/GletterensFC Sion U210 - 1Vòng 6
-
22:00Stade NyonnaisSC Cham0 - 1Vòng 6
-
22:00FC NatersConcordia Lausanne0 - 0Vòng 6
-
22:00ConcordiaFC Emmenbrucke0 - 0Vòng 6
-
22:00TaverneFC Wettswil Bonstetten0 - 0Vòng 6
-
22:00BassecourtWohlen0 - 0Vòng 6
-
22:00MeyrinMonthey0 - 0Vòng 6
-
22:00EchallensLa Sarraz-Eclepens0 - 0Vòng 6
-
21:30La Chaux-de-FondsChenois1 - 0Vòng 6
-
21:00Grasshoppers U21Freienbach0 - 0Vòng 6
-
21:001 ChiassoYoung Boys U213 - 0Vòng 6
-
21:00Zurich B teamBaden3 - 0Vòng 6
-
21:00YF Juventus ZurichBasuli B team0 - 0Vòng 6
-
21:00FC Rapperswil-JonaKriens0 - 0Vòng 6
-
21:00FC Luzern U21FC St.Gallen U210 - 0Vòng 6
-
21:00Bruhl SGBiel Bienne0 - 0Vòng 6
-
21:00RotkreuzKoniz0 - 0Vòng 6
-
21:00USV Eschen MaurenFC Linth 040 - 0Vòng 6
-
21:00SC DornachFC Thun U210 - 0Vòng 6
-
21:00FC TuggenFC Paradiso0 - 0Vòng 6
-
21:00BavoisBulle0 - 0Vòng 6
-
21:00KreuzlingenUzi3 - 1Vòng 6
-
21:00SV HonggFC Kosova Zurich0 - 0Vòng 6
-
21:00solothurnDelemont0 - 0Vòng 6
-
21:00FC SchotzFC Munsingen0 - 0Vòng 6
-
20:00FC Black Stars BaselMuri2 - 0Vòng 6
-
21:00SJK AkatemiaPEPO Lappeenranta1 - 0Vòng 1
-
20:00TPS TurkuEkenas IF Fotboll2 - 0Vòng 1
-
20:00MP MIKELIPK-35 Vantaa1 - 0Vòng 1
-
19:00Gnistan HelsinkiPIF Parainen1 - 1Vòng 1
-
14:00Redlands United FCRochedale Rovers0 - 2
-
14:00Southern DistrictSham Shui Po1 - 0Vòng Bảng / Bảng A
-
19:00FC Kilia KielSV Todesfelde2 - 1
-
19:00TSB FlensburgVfB Lübeck II2 - 1
-
19:001 Dornbreite LubeckSV Eichede0 - 0
-
19:00Husumer SVTSV Pansdorf0 - 1
-
19:00Heider SVUnion Neumunster1 - 1
-
18:30TSV BordesholmOldenburger SV0 - 1
-
20:30Silkeborg IF U17AalborgU170 - 0Vòng 5
-
20:15LYNGBY FODBOLD CLUB U17AGF Viby U170 - 0Vòng 5
-
19:45Horsens U17Randers FC U170 - 0Vòng 5
-
21:00StrasbourgU19AuxerreU19 10 - 1Vòng 4
-
20:30Brest Stade U19La Roche VF U190 - 0Vòng 4
-
20:00Toulouse U19Montpellier U191 - 0Vòng 4
-
20:00Nice U19Avenir Sportif Beziers U191 - 1Vòng 4
-
20:00Lorient U19Le Mans U190 - 0Vòng 4
-
20:00SPA Merignacais U19Nantes U191 - 1Vòng 4
-
16:00Bordeaux U19Rennes U191 - 1Vòng 4
-
16:00Le Puy Foot 43 Auvergne U19Troyes U190 - 0Vòng 4
-
16:00Blagnac U19Marseille U191 - 1Vòng 4
-
22:59Fortuna Koln (w)SC Sand (w)0 - 0Vòng 2
-
21:30PAOK Saloniki U19PAS Lamia U191 - 0
-
21:00Olympiakos Piraeus U19Volos Nps U19 11 - 0
-
16:00PAS Giannina U19Levadiakos U195 - 1
-
15:30Asteras Tripolis U19Aris Thessaloniki U194 - 1
-
15:00Panathinaikos U19AEK Athens U191 - 1
-
01:35Shelbourne (w)Peamount Utd (w)0 - 0
-
00:00Wexford Youths (w)Cork City (w)1 - 1
-
22:59FC Treaty United (w)Bohemians Dublin (w)0 - 1
-
22:00DLR Waves (w)Yalong City (w)1 - 0
-
20:00Sligo Rovers (W)Galway LFC (w)2 - 2
-
21:00Sportivo ItenoGuarani de Trinidad 13 - 0Vòng 26
-
21:00Atyra FCAtletico Colegiales0 - 0Vòng 26
-
16:15United SC KolkataCalcutta Customs0 - 1
-
04:30Londrina PRChapecoense SC1 - 0Vòng 29
-
02:001 Centro Sportivo AlagoanoCRB AL0 - 1Vòng 29
-
21:00Ituano SPTombense0 - 0Vòng 29
-
17:00JAI Fodbold (w)VSK Aarhus(w)0 - 1
-
15:00US Biskra U21JS Saoura U211 - 1
-
00:00OFK PetrovacFK Sutjeska Niksic0 - 3Vòng 8
-
22:59SC ImstSV Hall2 - 0Vòng 9
-
22:00FC Brauerei EggRotenberg3 - 0Vòng 10
-
22:00FC LauterachFC Wolfurt0 - 0Vòng 10
-
22:00USK AnifFC Pinzgau Saalfelden2 - 0Vòng 9
-
21:30Wiener ViktoriaKremser1 - 1Vòng 7
-
21:30SR Donaufeld WienSV Stripfing Weiden0 - 2Vòng 7
-
21:30Team Wiener LinienNeusiedl1 - 0Vòng 7
-
21:00SC BregenzAdmira Dornbirn1 - 0Vòng 10
-
21:00SV Austria SalzburgBischofshofen2 - 2Vòng 9
-
20:00LeobenSK Treibach2 - 0Vòng 8
-
19:30LASK (Youth)Deutschlandsberger SC1 - 1Vòng 8
-
03:00La HabanaFC Cienfuegos1 - 0
-
03:00Guantanamo FCCamaguey 10 - 2
-
03:00Artemisa FCVilla Clara1 - 0
-
01:00Mamelodi SundownsLamontville Golden Arrows1 - 0Vòng 7
-
22:30Orlando PiratesTS Galaxy2 - 0Vòng 7
-
20:00Moroka SwallowsStellenbosch FC1 - 1Vòng 7
-
20:001 AmaZuluChippa United0 - 2Vòng 7
-
20:00Racing BeirutSporting Club Beirut2 - 0
-
20:00Verona U20Juventus U200 - 0Vòng 5
-
18:00Lecce U20Inter Milan U200 - 0Vòng 5
-
16:00Napoli YouthAS Roma U200 - 2Vòng 5
-
22:59Universitario de Deportes ReservesAyacucho FC Reserves 11 - 1
-
22:00Cesar Vallejo ReservesAlianza Lima Reserves0 - 0
-
16:00Spartak Trnava U19FK Pohronie U19 10 - 0
-
16:00Slovan Bratislava U19MSK Zilina U192 - 1
-
16:00FC Kosice U19FC Vion Zlate Moravce U192 - 0
-
16:00Dukla Banska Bystrica U19FK Poprad U191 - 0
-
16:001 SCP RuzomberokU19FC Petrzalka U191 - 0
-
21:301 ZavrcNK Posavje Krsko1 - 1
-
21:30DravinjaSampion Celje1 - 0
-
21:30NK PodvinciKoroska Dravograd0 - 0
-
21:30NK LjutomerSmartno0 - 0
-
19:00RoPoTervarit-j7 - 0
-
19:00Malmin Palloseura HelsinkiNouLa1 - 1
-
19:00KoPaKultsu Lappeenranta0 - 1
-
19:00OPS-jpHauPa0 - 0
-
18:30EsPaFC Espoo1 - 1
-
18:00ToVe PoriMaPS Masku0 - 0
-
18:00Saaksjarven LoiskeTampere Utd II3 - 0
-
21:00Toftir B68EB Streymur1 - 0Vòng 22
-
09:00MarquenseCoatepecano IB0 - 0
-
04:001 Chimaltenango FCClub Aurora 20 - 0
-
22:00C.S.D. Comunicaciones BSan Benito FC1 - 1
-
22:00FK BeraneOtrant1 - 1Vòng 5
-
15:00Stellenbosch FC ReservesCape Town City FC Reserves2 - 2
-
18:00ZhenisBaikonur3 - 0Vòng 19
-
20:00Herlufsholm GF (w)Odense BK (w)0 - 0Vòng 5
-
19:00Osterbro IF (w)Aalborg (w)0 - 0Vòng 5
-
19:00Varde (w)Boldklubben AF 1893 (w)0 - 0Vòng 5
-
17:00Naesby BK (w)Vildbjerg SF (w)0 - 0Vòng 5
-
05:301 Sport Boys WUTC Cajamarca W0 - 1
-
02:30Academia Deportiva Cantolao WKillas W0 - 0
-
12:00Osaka FCMatsue City FC1 - 1Vòng 21
-
11:00Verspah OitaRun Mel Aomori0 - 0Vòng 21
-
13:00Honda Lock SCNara Club 11 - 0Vòng 21
-
22:59Bo RangersCR Belouizdad0 - 0Qualifi 1
-
22:30ASN NigelecSOAR Coyah1 - 0Qualifi 1
-
22:30AS NIGELECSOA Renaissante1 - 0Qualifi 1
-
22:00Real de BanguiVipers0 - 1Qualifi 1
-
22:00Deportivo MongomoDjoliba1 - 0Qualifi 1
-
21:30AS Stade MandjiPlateau United2 - 2Qualifi 1
-
21:00MatlamaCoton Sport0 - 1Qualifi 1
-
20:00Zalan FCYoung Africans0 - 0Qualifi 1
-
20:00Red ArrowsPrimeiro de Agosto0 - 1Qualifi 1
-
20:00KmkaAl-Ahli tripoli0 - 1Qualifi 1
-
20:00Cape Town CityAS Otoho0 - 0Qualifi 1
-
20:00Big Bullets FCSimba Sports Club0 - 1Qualifi 1
-
20:00APR FCU.S.Monastir1 - 0Qualifi 1
-
19:30Volcan ClubLa Passe1 - 0Qualifi 1
-
20:00JammerbugtRoskilde0 - 0Vòng 6
-
19:00Aarhus FremadKolding FC0 - 1Vòng 6
-
19:001 BrabrandBK Frem0 - 0Vòng 6
-
20:00LD MaputoClube Ferroviario de Nacala0 - 0
-
20:00Ferroviario MaputoCosta do Sol Maputo1 - 0
-
01:30PadovaVicenza1 - 0Vòng 2
-
22:30Renate ACSangiuliano City Nova 10 - 0Vòng 2
-
22:30Pro SestoAlbinoleffe1 - 2Vòng 2
-
22:30PiacenzaUSD Virtus Verona1 - 1Vòng 2
-
22:30MantovaNovara0 - 1Vòng 2
-
22:30LeccoUs Pergolettese0 - 0Vòng 2
-
22:30FeralpisaloPro Patria0 - 1Vòng 2
-
22:30Azy based nano BoTriestina1 - 1Vòng 2
-
22:30TrentoPro Vercelli1 - 0Vòng 2
-
20:00IFK Kalmar (w)Orebro (w)0 - 3Vòng 19
-
20:00Hammarby (w)FC Rosengard (w)2 - 0Vòng 19
-
20:00AIK Solna (w)Kristianstads DFF (w)0 - 3Vòng 19
-
19:00Viimsi MRJKTallinna FC Levadia B1 - 0Vòng 28
-
19:001 Viljandi TulevikFC Nomme United0 - 4Vòng 28
-
19:00Flora Tallinn IIParnu JK1 - 0Vòng 28
-
18:00ONS (w)Ilves Tampere (w)1 - 0Vòng 1
-
17:00NJS (w)Honka Espoo (w)0 - 0Vòng 1
-
01:00Cruzeiro (Youth)Ipatinga U200 - 0
-
01:00Pouso Alegrense U20America TO MG U20 11 - 1
-
01:00America MG (Youth)Atletico Mineiro U201 - 1
-
20:30EC Futgol U20Inter De Minas U201 - 1
-
20:00Uberlandia YouthBetim FC U200 - 0
-
22:59TuS Blau-Weiss LohneBSV Rehden 10 - 0Vòng 9
-
19:00Hessen KasselTSG Balingen1 - 1Vòng 6
-
19:00Greuther Furth (Youth)FC Augsburg II1 - 1Vòng 11
-
19:00Wurzburger KickersTSV Buchbach2 - 0Vòng 11
-
19:00VfB EichstattDJK Vilzing1 - 0Vòng 11
-
19:00SpVgg AnsbachTe Cu Kukuh Atta Seip0 - 0Vòng 11
-
19:00TSV AubstadtFV Illertissen1 - 1Vòng 11
-
19:00TSV Rain Am LechWacker Burghausen0 - 2Vòng 11
-
19:00SpVgg Hankofen-HailingSchweinfurt 05 FC0 - 1Vòng 11
-
19:00FSV Mainz 05 (Youth)VfR Wormatia Worms1 - 0Vòng 6
-
19:00VfB Stuttgart IIFSV Frankfurt 11 - 0Vòng 6
-
19:00FC Kaan-MarienbornRot-Weiss Oberhausen1 - 2Vòng 8
-
19:00Kickers OffenbachVfr Aalen 12 - 1Vòng 6
-
19:00BahlingerEintracht Trier1 - 0Vòng 6
-
19:00ChemnitzerRot-Weiss Erfurt0 - 1Vòng 5
-
19:00Alemannia AachenWiedenbruck2 - 1Vòng 8
-
19:00Nurnberg (Youth)Unterhaching0 - 1Vòng 11
-
19:00SV RodinghausenFortuna Dusseldorf (Youth)1 - 0Vòng 8
-
19:00SV LippstadtPreuben Munster0 - 1Vòng 8
-
19:00SSV Ulm 1846Red and White Koblenz0 - 0Vòng 6
-
18:00Bayern Munchen (Youth)SV Heimstetten4 - 0Vòng 11
-
18:00Lichtenberg 47VSG Altglienicke0 - 0Vòng 5
-
18:00BFC Viktoria 1889Tennis Borussia Berlin0 - 0Vòng 5
-
21:00Turon NukusXorazm Urganch0 - 1Vòng 18
-
21:00Shurtan GuzorMashal Muborak0 - 0Vòng 18
-
21:00Buxoro FKFK Andijon1 - 1Vòng 18
-
19:00YangiyerAral Nukus4 - 0Vòng 18
-
19:00ZaaminFK G'ijduvon1 - 1Vòng 18
-
18:30NK Nafta 1903 U19Domzale U190 - 2
-
18:30NK Radomlje U19NK Aluminij U191 - 0
-
01:00Red Star WaaslandStandard Liege II1 - 1Vòng 5
-
21:00Anderlecht IIClub Brugge Ⅱ1 - 1Vòng 5
-
21:00Amman FCSama Al Sarhan0 - 2Vòng 5
-
21:00DJK GebenbachFC Geesdorf0 - 0
-
21:00TSV AbtswindFeucht SC0 - 0
-
21:00SSV Jahn Regensburg IITSV Kornburg0 - 0
-
21:00Wurzburger FVSV Donaustauf0 - 1
-
20:00Bayern HofGrossbardorf0 - 0
-
19:00Eintracht BambergASV Cham1 - 2
-
02:00Atletico BermejoDeportivo FATIC0 - 1
-
00:00Oud Heverlee Leuven (w)KV Mechelen (w)3 - 0Vòng 4
-
21:15Club Brugge (w)Charleroi (w)3 - 1Vòng 4
-
21:00Zulte Waregem VV (w)KAA Gent Ladies (w)1 - 0Vòng 4
-
18:30Anderlecht (w)Standard Liege (w)0 - 0Vòng 4
-
22:00RAEC Mons (w)KVK Tienen (w)2 - 2Vòng 3
-
22:00ASE de Chastre (w)Ladies Genk B (w)0 - 1Vòng 3
-
21:30Westerlo (W)KSKV Zwevezele (w)0 - 0Vòng 3
-
21:00Famkes Merkem (w)Zulte-Waregem II (w)3 - 1Vòng 3
-
20:30Kontich FC (w)Anderlecht II (w)3 - 0Vòng 3
-
20:00Wuustwezel (w)Royal FC Liege (w)0 - 0Vòng 3
-
18:00FK Aktobe ReservesFK Maktaaral Reserves1 - 0
-
18:00Ordabasy ReservesFC Arys0 - 2
-
17:001 Jas QyranAltay Reserves 22 - 0
-
13:00Kyzyl Zhar Petropavlovsk IIFK Aksu Reserves1 - 1
-
14:301 Suzhou DongwuShenyang City Public2 - 0Vòng 4
-
14:30Shanxi Chang An Athletic FCZibo Cuju F.C.1 - 0Vòng 4
-
22:30HoddAsker1 - 0Vòng 20
-
21:00Baerum SKGjovik Lyn1 - 0Vòng 20
-
20:00Egersunds IKStaal Jorpeland1 - 0Vòng 20
-
20:001 SotraUllern FC1 - 0Vòng 20
-
19:00Vard HaugesundKvik Halden1 - 0Vòng 20
-
18:00Levanger FKBrattvag2 - 0Vòng 20
-
02:001 Sao BernardoAmerica FC Natal RN0 - 1
-
18:00Inhulets Petrove U21FC Mynai U210 - 0Vòng 4
-
17:00Dinamo KyivU21Lviv U210 - 1Vòng 4
-
16:00FC Shakhtar Donetsk U21Chernomorets Odessa U211 - 0Vòng 4
-
16:00Kolos Kovalivka U21Metalist Kharkiv U210 - 1Vòng 4
-
15:00Dnipro-1 U21Metalist 1925 Kharkiv(U21)0 - 0Vòng 4
-
14:00Adelaide VipersWestern Strikers SC 21 - 2
-
90phút [3-3], 120phút [4-3]
-
13:30Nojima Stella (w)Hiroshima Sanfrecce (W)0 - 0Vòng Bảng / Bảng B
-
13:00NTV Beleza (w)INAC (w)2 - 0Vòng Bảng / Bảng B
-
21:30Kelen SC (w)Diosgyori VTK (w)0 - 0Vòng 4
-
21:00MTK Hungaria FC (w)Szetomeharry (w)0 - 0Vòng 4
-
21:00Szekszard UFC (W)Ferencvarosi TC (w)0 - 2Vòng 4
-
16:00MOL Fehervar FC (W)Gyori Dozsa (w)1 - 2Vòng 4
-
10:00Salisbury Inter (w)Adelaide Comets (w)2 - 0
-
15:20APIA Leichardt (W)Macarthur Rams (w)0 - 0
-
22:00JS HerculesJyvaskyla JK0 - 0Vòng 9
-
21:00GBK KokkolaRoPS Rovaniemi1 - 1Vòng 9
-
21:00Tampere UnitedHJS Akatemia1 - 0Vòng 9
-
20:30VantaaHonka Akatemia0 - 1Vòng 9
-
20:00Lahden ReipasFutura Porvoo0 - 0Vòng 9
-
20:00Jazz PoriSalPa0 - 0Vòng 9
-
20:00Kaarinan PojatIlves Tampere II0 - 1
-
20:00NJSJIPPO0 - 0Vòng 9
-
19:00EPS EspooKlubi 04 Helsinki0 - 1Vòng 9
-
19:00PK Keski UusimaaAtlantis0 - 0Vòng 9
-
18:00VIFKFC Vaajakoski0 - 0Vòng 9
-
18:00OLS OuluKomeetat2 - 0Vòng 9
-
22:591 Oliveirense U19Sporting Covilha U193 - 1
-
22:59Academico Viseu U19Beira Mar U190 - 0
-
22:00Louletano U19Amora FC U190 - 1
-
21:00CD Gouveia U19AC Marinhense U191 - 2
-
21:00CD Fatima U19GD Peniche U191 - 0
-
21:00Gondomar U19Pacos Ferreira U190 - 0
-
21:00Varzim U19Amarante U192 - 0
-
21:00Vizela U19Gil Vicente U190 - 0
-
21:00Vitoria FC Setubal U19Academica Coimbra U191 - 0
-
21:00FC Porto U19Tondela U190 - 0
-
21:00Vilafranquense U19Nacional U191 - 0
-
21:001 Anadia FC U19Rio Ave U19 10 - 1
-
21:00SC Uniao Torreense U19Casa Pia AC U191 - 0
-
21:00Sousense U19Nogueirense U190 - 0
-
21:00GD Estoril-Praia U19Belenenses U190 - 1
-
21:00Alverca U19Sporting Lisbon U190 - 2
-
21:00Maritimo U19Benfica U190 - 0
-
21:00Padroense U19FC Penafiel U190 - 0
-
21:00SC Espinho U19Valadares Gaia FC U191 - 4
-
21:00Vitoria SC Guimaraes U19Boavista U190 - 0
-
21:00Braga U19FC Famalicao U190 - 0
-
20:00AC JuvenesSP Domagnano0 - 0Vòng 2
-
20:001 CailungoTre Penne 10 - 1Vòng 2
-
20:00FaetanoSP Libertas0 - 0Vòng 2
-
04:00Inter Playa del Carmen IICampeche FC Nueva Generacion 11 - 0
-
04:001 San Pedro 7/10 FCReal San Cosme 12 - 1
-
04:00Bombarderos de Tecamac FCCF Pachuca III0 - 0
-
04:00Deportiva Venados IICorsarios de Campeche1 - 0
-
03:00Fut CarPabellon FC1 - 0
-
00:00CS Atletico TulancingoHalcones Negros FC1 - 1
-
19:00JK Tabasalu (w)Saku Sporting (w)0 - 2Vòng 18
-
22:00Carina GubinGwarek Tarnowskie Gory0 - 0
-
22:00Sokol KleczewSwit Skolwin0 - 2
-
22:00Lechia Zielona GoraStal Brzeg1 - 0
-
22:001 Jarota JarocinGedania Gdansk0 - 0
-
22:00Polonia BytomGawin Sleza Wroclaw1 - 0
-
22:00Podhale Nowy TargPodlasie Biala Podlaska0 - 0
-
22:00Baltyk GdyniaCartusia0 - 1
-
21:30GKS Pniowek Pawlowice SlaskieRekord Bielsko-Biala1 - 1
-
21:00Chelmianka ChelmKS Wiazownica2 - 1
-
21:00Polonia NysaChrobry Glogow II0 - 0
-
21:001 Avia SwidnikOrleta Radzyn Podlaski1 - 0
-
21:00SieradzBron Radom0 - 2
-
21:00Mlawianka MlawaBlonianka Blonie1 - 1
-
21:00Concordia ElblagLechia Tomaszow Mazowiecki2 - 1
-
21:00Odra Wodzislaw SlaskiGornik II Zabrze2 - 0
-
21:00KS Legionovia LegionowoJagiellonia Bialystok II3 - 0
-
20:30Wisloka DebicaLublinianka Lublin0 - 0
-
20:00KS Pogon Nowe SkalmierzyceOlimpia Grudziadz0 - 1
-
19:30GKP GorzowMKS Kluczbork2 - 1
-
19:00Unia Solec KujawskiStargard Szczecinski1 - 0
-
18:00Unia SwarzedzKS Polonia Sroda Wlkp0 - 0
-
18:00LKS Goczalkowice ZdrojWarta Gorzów Wielkopolski0 - 1
-
17:00Unia SkierniewicePogon Grodzisk Mazowiecki0 - 1
-
17:00KS Wieczysta KrakowCracovia II0 - 1
-
17:00Legia Warszawa BSwit Nowy Dwor Mazowiecki1 - 1
-
17:00Pogon Szczecin IIZawisza Bydgoszcz SA 13 - 0
-
17:001 Vineta WolinStolem Gniewino0 - 0
-
17:00Miedz Legnica IIRakow Czestochowa 20 - 2
-
16:00MKS WladyslawowoAnioly Garczegorze1 - 2
-
16:001 LKS Lodz IIPelikan Lowicz0 - 1
-
16:00MKS Slask SwietochlowiceUnia Redziny 11 - 1
-
16:00Rozwoj KatowiceMKS Myszkow1 - 0
-
00:00Palmeiras SP (w)SC Corinthians Paulista (w)0 - 2
-
01:30CF Damm U19Girona U190 - 0
-
00:30Seneca CF U19Rusadir CF U192 - 0
-
00:00Badazous U19Alcorcon U190 - 1
-
00:001 CE Constancia U19CD San Francisco U190 - 0
-
00:00Atletico de Madrid U19Getafe U190 - 0
-
00:001 Valencia U19Albacete U191 - 1
-
23:30AD Sporting Hortaleza U19Real Madrid U190 - 1
-
22:59Algeciras CF U19Marbella U190 - 0
-
22:59Barcelona U19CD Ebro U19 12 - 0
-
22:00Alboraya U19Hercules U190 - 0
-
21:30CF Rayo Majadahonda U19CD Diocesano U190 - 0
-
21:30CD Roces U19Arosa U190 - 0
-
21:00CF Badalona U19Sabadell U192 - 1
-
18:05CD Puerto Cruz U19AD Huracan U191 - 0
-
18:00Real Oviedo U19Lugo U190 - 1
-
18:00CD Sobradillo U19UD San Fernando U19 11 - 0
-
17:30Gimnastic Tarragona U19UD Cornella U190 - 0
-
16:301 Danok Bat U19Santutxu U19 10 - 2
-
16:30AD San Juan U19CD Alaves U192 - 1
-
21:00TJ Start BrnoMSK Breclav0 - 0
-
15:15Novy JicinFK Bohumin1 - 0
-
15:15Spolana NeratoviceSokol Libis0 - 1
-
15:15Aritma PrahaFK Horovicko1 - 0
-
15:15SK Ujezd Praha 4FK Chomutov1 - 0
-
15:15SK Mondi StetiMeteor Praha0 - 0
-
19:30Red Lions FCKamuzu Barracks0 - 0
-
19:30Ekwendeni HammersSable Farming2 - 0
-
16:30Gold Coast KnightsBrisbane Olympic United FC1 - 0
-
03:001 CD CoopsolSport Chavelines Juniors 11 - 0
-
23:30Union San FelipeSantiago Wanderers1 - 0Vòng 28
-
22:591 Al Khor SCAl Shahaniya 14 - 0
-
22:59Al Bidda SCAl Waab SC0 - 1
-
08:00Central Norte SaltaGimnasia C. Uruguay 11 - 1
-
02:001 G.San Martin FormosaJuventud U.Gualeguaychu 21 - 0
-
01:30Ferro Carril Oeste Gral PicoSportivo Penarol2 - 0
-
18:00Phuket AndamanMuang Trang United0 - 0
-
18:00Rasi Salai UnitedSurin Khongcheemool0 - 0
-
17:00BangkokNonthaburi United0 - 0
-
16:00Muangnont Bankunmae FCPhram Bangkok FC1 - 1
-
15:30North Bangkok CollegeInter Bangkok0 - 0
-
15:30Maptaphut Rayong FCKabin United0 - 0
-
15:30Assumption ThonburiAng Thong FC1 - 0
-
15:30Kasem Bundit University FCChamchuri United FC0 - 0
-
14:15IPPOT BulangoAbdi United1 - 0
-
21:00Ternana WLazio (w)1 - 1
-
09:00Los Cabos UnitedUniversidad Guadalajara II 10 - 0
-
08:00Calor de San PedroTho Mayas2 - 0
-
07:00Reboceros de La PiedadAguacateros CDU2 - 0
-
07:00Tampico MaderoGavilanes FC Matamoros 11 - 0
-
05:00Mineros de FresnilloTritones Vallarta MFC0 - 0
-
04:30Mazorqueros FCPioneros de Cancun0 - 0
-
04:00Tuzos UAZCoras De Nayarit3 - 0
-
04:00Halcones de ZapopanEstudiantes Tecos 10 - 0
-
04:00Sporting CanamyCafetaleros de Tapachula0 - 1
-
00:00Cimarrones de Sonora FC IIMexicali FC3 - 0
-
22:591 Club Canoneros MarinaCiervos FC1 - 0
-
22:59St. Polten (w)Austria Wien (W)0 - 0Vòng 2
-
19:15SKV Altenmarkt (w)First Vienna (W)0 - 0Vòng 2
-
19:00Bergheim/Hof (w)Neulengbach (w)0 - 0Vòng 2
-
19:00Wacker Innsbruck (w)BW Linz (W)0 - 1Vòng 2
-
22:00SK ProstejovFK MAS Taborsko1 - 0Vòng 8
-
22:00LisenVysocina jihlava0 - 0Vòng 8
-
15:15TrinecVyskov1 - 1Vòng 8
-
21:00FC BaranovichiOstrowitz0 - 1Vòng 18
-
19:00Lokomotiv GomelFC Molodechno0 - 0Vòng 18
-
17:00FK LidaSmorgon FC0 - 1Vòng 18
-
02:00Sliema Wanderers FCZejtun Corinthians2 - 0Vòng 4
-
02:00MarsaskalaZurrieq1 - 1Vòng 4
-
23:30Tarxien Rainbows F.CNaxxar Lions0 - 0Vòng 4
-
23:30MtarfaSwieqi United0 - 0Vòng 4
-
18:00Szeged-Csanad Grosics U19Puskas Akademia FehervarU192 - 1Vòng 2
-
17:00Vasas U19Diosgyor VTK U192 - 1Vòng 2
-
16:00Pecsi MFC U19Debrecin VSC U190 - 0Vòng 2
-
15:00Ujpesti TE U19Ferencvarosi U190 - 0Vòng 2
-
15:00Gyori ETO U19Illes Akademia Haladas U190 - 1Vòng 2
-
15:00MTK Budapest U19Budapest Honved U191 - 0Vòng 2
-
07:00U20 UruguayU20 Argentina 10 - 2
-
04:45U20 BrazilU20 Uzbekistan 10 - 0
-
22:00Byasen ToppfotSteinkjer FK2 - 0
-
22:00Aalesund FK BForde1 - 0
-
21:00HarstadMjolner0 - 2
-
21:00SK Trygg LadeStrindheim IL1 - 4
-
21:00BjargVidar3 - 0
-
21:00SpjelkavikToten4 - 0
-
21:00Honefoss BKFF Lillehammer2 - 0
-
21:00Lokomotiv OsloLyn Oslo0 - 1
-
20:00Djerv 1919Brann 21 - 0
-
20:001 LorenskogFunnefoss/Vormsund0 - 0
-
20:00HalsenSprint-Jeloy0 - 1
-
20:00FolloRandesund IL3 - 0
-
20:00Eik-TonsbergMandalskameratene0 - 0
-
20:00Viking BBremnes IL0 - 1
-
20:00LyseklosterFana0 - 1
-
19:00TillerNardo FK4 - 1
-
19:00Fredrikstad BVindbjart1 - 0
-
19:00Pors GrenlandFram Larvik2 - 1
-
19:00FloroElverum0 - 1
-
19:00Os Turn FotballNordstrand2 - 0
-
19:00OppsalReady0 - 0
-
19:00Shas B Team card productSandvikens0 - 1
-
18:00Greifroya1 - 1
-
18:00Molde BRaufoss IL B2 - 0
-
18:00BossekopSkjervoy0 - 0
-
22:59Ahrweiler BCFC Karbach1 - 1
-
22:30Uerdingen KFC 05SC Union Nettetal 11 - 0
-
22:00Turk Gucu FriedbergFC Eddersheim2 - 1
-
22:00SV WesterhausenFC Einheit Wernigerode0 - 1
-
22:00FC Viktoria ArnoldsweilerBonner sc1 - 1
-
21:30SV OberachernFreiburger FC2 - 0
-
21:00Freie Turnerschaft BraunschweigMTV Gifhorn1 - 0
-
21:00FC 1906 ErlenseeSV Neuhof 1910 10 - 1
-
20:30FSV JagersburgSV Elversberg II0 - 0
-
20:30FSV HollenbachSSV Reutlingen 050 - 0
-
20:30Altona 93Hamburger SV III1 - 0
-
20:30Wadegesi HeimTuS Kirchberg 19090 - 0
-
20:30FV OffenburgRielasingen Arlen1 - 2
-
20:30FV DiefflenKaiserslautern (Youth)0 - 0
-
20:30SV AuersmacherFK Pirmasens0 - 0
-
20:30ATSV MutschelbachSG Sonnenhof Grossaspach 11 - 0
-
20:00SV Schalding HeiningTSV Schwaben Augsburg2 - 0
-
20:00SV Unter-FlockenbachSV Weidenhausen1 - 0
-
20:00WaldgirmesFSV Fernwald0 - 0
-
20:00SV Curslack NeuengammeTSV Buchholz 080 - 0
-
20:00Rot-Weiss HadamarKSV Baunatal0 - 0
-
20:00SV KirchanschoringFC Memmingen0 - 1
-
20:00OSC BremerhavenBrinkumer SV0 - 1
-
19:00SV Blau-Weiss ZorbauWacker Nordhausen0 - 0
-
19:00TuS KoblenzEngers 11 - 0
-
19:00TSV Dachau 1865TSV Landsberg 11 - 0
-
19:00TuS Komet ArstenSV Hemelingen0 - 1
-
19:00KSV Vatan Sport BremenTuSpo Surheide0 - 0
-
19:00TSV Schott MainzSportfreunde Eisbachtal4 - 0
-
19:00Eintracht StadtallendorfTuS Dietkirchen0 - 0
-
19:00VFC PlauenBudissa Bautzen4 - 0
-
19:00FC FrankfurtRSV Eintracht0 - 0
-
19:00Rostocker FCSC Staaken2 - 1
-
19:00MSV NeuruppinSG Dynamo Schwerin1 - 1
-
19:00FC Schoningen08SV Ramlingen Ehlershausen1 - 1
-
19:00Aumund-VegesackTS Woltmershausen1 - 0
-
19:00VillingenFSV 08 Bissingen1 - 2
-
19:001 TSV 1860 Munchen (Youth)TSV Nördlingen0 - 2
-
19:00VfB 1921 KrieschowFC Oberlausitz1 - 0
-
19:00Ludwigsfelder FCEinheit Rudolstadt2 - 2
-
19:00SC FreitalGrimma1 - 1
-
19:00FC DeisenhofenTSV Kottern2 - 0
-
19:00TSG BacknangNottingen2 - 0
-
19:00Neckarsulmer Sport-UnionGoppinger SV 11 - 1
-
19:00FC IsmaningFC Ingolstadt 04 Am 10 - 0
-
18:00EilenburgFC An der Fahner Hohe 11 - 0
-
18:00Werder Bremen IIILeher TS1 - 0
-
18:00FC Blaus Weiss 90 BerlinFSV Optik Rathenow2 - 0
-
01:00Olympic CharleroiFrancs Borains0 - 1Vòng 4
-
01:00NinoveCharleroi B1 - 0Vòng 4
-
01:00KFC Mandel UnitedDessel Sport0 - 1Vòng 4
-
01:00Hoogstraten VVThes Sport0 - 0Vòng 4
-
01:00KSK HeistLeuven B0 - 0Vòng 4
-
01:00Berchem SportRoyal Cappellen FC0 - 3
-
01:00Patro EisdenRoyal Knokke1 - 0Vòng 4
-
00:30Gent BSint-Eloois-Winkel 10 - 0Vòng 4
-
21:00Rosenborg BK (w)Stabaek (w)1 - 1Vòng 1
-
20:00Kolbotn (w)Avaldsnes (w)0 - 0Vòng 1
-
20:00Tromso (w)LSK Kvinner (w)0 - 4Vòng 1
-
05:00Independiente del Valle (W)Deportivo Ibarra (W) 21 - 1
-
16:30Persiraja AcehPSKC Cimahi0 - 1
-
15:30PSMS MedanKaro United0 - 0
-
15:15Persekat TegalPersela Lamongan1 - 1
-
15:15Persijap JeparaNusantara United0 - 1
-
15:15Gresik UnitedPersikab Bandung0 - 0
-
15:15Perserang SerangPSPS Pekanbaru0 - 0
-
14:15Sulut UnitedPersipura Jayapura0 - 2
-
13:15Persewar WaropenPersipal Palu1 - 0
-
21:002 ACS Viitorul SimianCNS Cetate Deva0 - 3
-
21:00ACS Sepsi IICS Paulesti0 - 0
-
21:00CS Dante BotosaniACS Foresta Suceava1 - 2
-
21:00TunariUnirea Bascov2 - 1
-
21:00ACS Somuz FalticeniSC Bacau2 - 0
-
21:00CSO Retezatul HategCS Gilortul Targu Carbunesti0 - 1
-
21:00FC Dinamo BacauCSM Focsani0 - 0
-
21:00CS BlejoiSR Brasov2 - 0
-
21:00Gloria Popesti-LeordeniSteaua Bucuresti 20 - 1
-
21:00ACS Kids Tampa BrasovACS KSE Targu Secuiesc0 - 0
-
21:00CS Dinamo BucurestiCSM Flacara Moreni0 - 1
-
21:00CSO PlopeniACS Olimpic Zarnesti0 - 0
-
21:00CS Gloria AlbestiFarul Constanta II0 - 1
-
21:00Scolar ResitaCS Soimii Lipova1 - 0
-
21:00Rapid BrodocStiinta Miroslava0 - 2
-
21:00CSO Petrolul PotcoavaACS Cozia Calimanesti0 - 0
-
21:00AfumatiInainte Modelu2 - 0
-
22:02Partizan Belgrade U19FK Radnicki Novi Belgrad U191 - 0
-
19:05FK Vozdovac U19FK Radnicki 1923 U190 - 1
-
15:20Cukaricki U19Vojvodina U19 12 - 0
-
04:001 Deportivo Rayo ZulianoHeroes de Falcon0 - 0
-
04:001 Atletico La CruzAcademia Anzoategui0 - 0
-
03:00Titanes FCUrena SC1 - 2
-
02:00Deportivo Petare FCAngostura FC1 - 1
-
20:00Vasteras SK FKSkovde AIK2 - 1Vòng 23
-
20:00Ostersunds FKOrebro1 - 0Vòng 23
-
18:00BrommapojkarnaLandskrona BoIS 12 - 0Vòng 23
-
01:00CGI April 7Serrano BA0 - 1
-
01:00Sao GoncaloCEAC/Araruama0 - 0
-
01:00Nova Cidade RJPaduano RJ0 - 2
-
20:00Sao Paulo RJDuque de Caxias RJ0 - 0
-
11:00Auckland CityEastern Suburbs Auckland0 - 0
-
19:301 Odisha FCBengaluru0 - 0
-
90phút [0-0], 120phút [1-2]
-
07:00SUVA Sports (w)Municipal Perez Zeledon (W) 20 - 0
-
04:00Sporting FC (W)CS Herediano (w)1 - 0
-
01:30ClaypoleDeportivo Laferrere0 - 0Vòng 13
-
01:30Central Cordoba De RosarioSan Martin Burzaco2 - 0Vòng 13
-
01:30CA AtlasPuerto Nuevo0 - 1Vòng 13
-
01:30Victoriano ArenasClub Lujan0 - 0Vòng 13
-
19:00Marila Pribram U19Tescoma Zlin U190 - 1Vòng 6
-
18:00MFK Karvina U19Hradec Kralove U190 - 0Vòng 6
-
18:00Sparta Praha U19Slovacko U19 11 - 0Vòng 6
-
16:00Viktoria Plzen U19Dynamo Ceske Budejovice U190 - 1Vòng 6
-
16:00Slavia Praha U19Pardubice U190 - 1Vòng 6
-
16:00Mlada Boleslav U19Sigma Olomouc U191 - 0Vòng 6
-
06:40InstitutoGimnasia Jujuy 11 - 0Vòng 33
-
03:10Defensores de BelgranoDeportivo Riestra0 - 0Vòng 33
-
01:30Estudiantes de CaserosSan Martin San Juan0 - 0Vòng 33
-
01:30Agropecuario de Carlos CasaresAlmirante Brown 11 - 1Vòng 33
-
01:10Chacarita juniorsAll Boys 10 - 0Vòng 33
-
01:00Tristan SuarezVilla Dalmine0 - 1Vòng 33
-
11:00Sydney UnitedBrisbane Roar1 - 1Bán kết
-
90phút [2-2], 120phút [3-2]
-
00:45LYS SassandraES Bafing1 - 0
-
22:30Stade d AbidjanBouake FC0 - 0
-
16:30Zenit St Petersburg (w)Lokomotiv Moscow (w)1 - 0
-
23:30UFC Markt AllhauSC Bad Sauerbrunn0 - 1
-
22:59SV St MargarethenSC Ritzing0 - 0
-
22:59Luders DovHoritschon1 - 0
-
21:30KAC 1909ASKO Gmund0 - 0
-
21:00Helfort 15FC 1980 Wien1 - 1
-
19:00Middelfart G ogVSK Arhus1 - 0Vòng 6
-
19:00AB TarnbyNaesby0 - 1Vòng 6
-
18:00DalumVanlose0 - 0Vòng 6
-
18:00Ishoj IFSfB Oure4 - 0Vòng 6
-
17:00Benfica U23CD Mafra U231 - 0Vòng 2
-
20:00Cape Town All StarsBaroka FC0 - 0Vòng 2
-
20:00VendaPlatinum City0 - 0Vòng 2
-
20:00Polokwane City FCBlack Leopards0 - 0Vòng 2
-
20:00JDR StarsCasric Stars0 - 0Vòng 2
-
20:00Hungry LionsPretoria Callies0 - 1Vòng 2
-
00:00Racing de Santander (w)Atletico Madrid B (w)0 - 0
-
22:59Bizkerre (w)Getafe (W)0 - 0
-
22:30CFF Albacete (w)Madrid CFF II (w)0 - 0
-
17:45Eibar (w)CD Juan Grande (w)0 - 0
-
16:30CE Europa (w)CD Parquesol CF (w)1 - 0
-
16:30RCD Espanyol (w)Fundacion Albacete (w)0 - 1
-
16:30Osasuna (w)Cordoba (w)1 - 0
-
00:30Cordoba FutsalNoia Portus Apostoli Futsal2 - 3Vòng 1
-
23:30Rios Renovables Ribera Navarra FutsalEiPozo Murcia Turistica Futsal0 - 0Vòng 1
-
21:30Manzanares FS FutsalPalma Futsal1 - 2Vòng 1
-
17:30Levante FutsalVaidepenas Futsal1 - 0Vòng 1
-
17:15Inter Movistar FutsalJaen Paraiso Interior Futsal3 - 0Vòng 1
-
19:30Roma CF (w)AC Milan (w)2 - 0Vòng 2
-
12:00Tuggeranong Utd(w)Wagga City Wanderers (w)1 - 0
-
12:00Gungahlin United(w)Canberra FC (w)0 - 2
-
12:00Belconnen United (w)West Canberra Wanderers FC (W)4 - 0
-
19:00Ranong FCNakhon Si United FC0 - 2Vòng 5
-
18:30Udon ThaniAyutthaya United0 - 2Vòng 5
-
18:00Uthai Thani ForestKrabi FC2 - 0Vòng 5
-
17:30Chiangmai FCRayong FC0 - 1Vòng 5
-
19:30Paris FC (w)Rodez Aveyron (w)1 - 0Vòng 1
-
19:30Montpellier (w)Dijon w2 - 0Vòng 1
-
19:30Guingamp (w)Fleury 91 (w)0 - 1Vòng 1
-
19:30Bordeaux (w)Le Havre (w)3 - 1Vòng 1
-
22:00CLU BerounAfk Tuchlovice0 - 1
-
21:00Slavia OrlovaFC Vratimov1 - 1
-
15:30FC Irp Cesky TesinKoberice1 - 0
-
15:30FC Svratka BrnoMS Brno2 - 2
-
15:15TJ KRUPKAFK Tatran Kadan0 - 1
-
15:151 SK HrebecTatran Sedlcany 11 - 1
-
14:30FC KurimFC Ivancice0 - 0
-
01:30Pague Menos U20Guarani de Juazeiro U201 - 0
-
01:30Terra E Mar U20Floresta CE Youth0 - 0
-
01:00Hercilio Luz U20Camboriu FC U200 - 0
-
01:00Parana Clube (Youth)Maringa FC U200 - 2
-
01:00Avai (Youth)Criciuma SC (Youth)2 - 1
-
20:30Londrina EC (Youth)Coritiba PR (Youth)1 - 1
-
20:00Tallinna FC Ararat TTUJK Tallinna Kalev II1 - 2Vòng 28
-
19:00JK Welco ElekterLaanemaa Haapsalu1 - 2Vòng 28
-
19:00Tartu JK Maag Tammeka BTabasalu Charma4 - 0Vòng 28
-
19:00Tallinna JK Legion BRapla JK Atli3 - 0Vòng 28
-
20:001 ADO Den Haag U21Feyenoord U210 - 0
-
20:00FC Groningen ReservesPEC Zwolle U21 10 - 0
-
17:00Ehime FCImabari FC1 - 0Vòng 24
-
17:00FC GifuAC Nagano Parceiro0 - 0Vòng 24
-
16:30Gainare TottoriAzul Claro Numazu2 - 0Vòng 24
-
16:00Kataller ToyamaMiyazaki1 - 0Vòng 24
-
15:00Fukushima United FCMatsumoto Yamaga FC0 - 1Vòng 24
-
15:00Fujieda MYFCVanraure Hachinohe FC1 - 0Vòng 24
-
05:00AA AnapolinaASEEV1 - 0
-
05:00Sport SinopMixto EC0 - 0
-
01:30Joinville SCHercilio Luz SC1 - 1
-
01:301 Cerrado ECInhumas 10 - 1
-
01:30EC TimonTupan MA1 - 0
-
20:00Queimadense PBPicuiense2 - 0
-
07:00Liverpool Montevideo (w)Nautico Montevideo (W)0 - 0
-
06:00Portuguesa DesportosDesportivo Brasil SP0 - 0Vòng Tứ kết
-
01:001 Ah so Santa SPXV de Piracicaba0 - 1Vòng Tứ kết
-
10:00Calder United SC (w)FC Bulleen Lions (w)1 - 0
-
20:40HattaAl Oruba (UAE) 20 - 0Vòng 1
-
20:40Emirates ClubCity Club1 - 0Vòng 1
-
20:401 Ahli Al-FujirahAl-Rams1 - 1Vòng 1
-
00:00Real Union de Tenerife B (w)UD Geneto Del Teide (w)0 - 1
-
22:59Berriozar CF (w)Mulier FCN (w)0 - 1
-
22:00San Vicente (W)Discobolo La Torre AC (w)0 - 2
-
21:00CD Riudoms WCE Seagull (w)0 - 1
-
06:00San Francisco ReservesHerrera FC Reserves1 - 0
-
06:00San Martin FCCD Arabe Unido Reserves0 - 1
-
22:00Sogdiana JizakNavbahor Namangan0 - 0Vòng 18
-
21:00Lokomotiv TashkentDinamo Samarqand0 - 1Vòng 18
-
20:00Termez SurkhonNasaf Qarshi0 - 1Vòng 18
-
22:59VJS Vantaa U20Ilves U201 - 1
-
22:30GrIFK U20HJS U202 - 1
-
17:001 TPS Turku U20KaaPo U200 - 0
-
03:00ABC RNVitoria BA0 - 0Vòng 4
-
21:15Italy Beach (W)Ukraine Beach (W)0 - 0
-
20:07Spain Beach Soccer (w)Portugal Beach (W)0 - 0
-
18:30Spain Beach SoccerSwitzerland Beach Soccer0 - 0A-Semifinals
-
17:15Poland Beach (W)Azerbaijan Beach (W)0 - 0
-
16:00Ukraine Beach SoccerFrance Beach Soccer0 - 0A-Qualification
-
14:45England Beach Soccer (w)Czech Republic Beach Soccer (w)0 - 0
-
13:30Estonia Beach SoccerGermany Beach Soccer0 - 0A-Quarterfinals
-
00:00A.S.MarsaSifakesi0 - 2Chung kết
-
20:00Volendam (Youth)Kozakken Boys0 - 0Vòng 4
-
20:00AFCRijnsburgse Boys1 - 0Vòng 4
-
20:00SpakenburgFC Lisse1 - 0Vòng 4
-
20:00OFC OostzaanHHC Hardenberg1 - 2Vòng 4
-
19:30ScheveningenKoninklijke HFC0 - 3Vòng 4
-
19:30NoordwijkJong Sparta Rotterdam (Youth)2 - 0Vòng 4
-
19:30Excelsior MaassluisIJsselmeervogels1 - 0Vòng 4
-
19:00Quick BoysKatwijk0 - 3Vòng 4
-
08:00New Zealand U19American Samoa U194 - 0Vòng Bảng / Bảng A
-
05:00Cook Islands U19Solomon Islands U190 - 2Vòng Bảng / Bảng A
-
21:00Ferrol Carril Oeste (w)Defensores de Belgrano (w)0 - 0
-
20:00CA Independiente (w)Gimnasia LP (w)1 - 0
-
12:00Weston Molonglo FCAnu FC1 - 0
-
21:00Dinaz VyshgorodFK Epitsentr Dunayivtsi1 - 1Vòng 3
-
21:00Skoruk TomakovkaHirnyk-Sport1 - 1Vòng 3
-
19:00Polissya ZhytomyrFK Yarud Mariupol 12 - 1Vòng 3
-
17:00FC ChernigivObolon Kiev0 - 0Vòng 3
-
08:00ASC San DiegoMichigan Stars1 - 0
-
06:30ChattanoogaLA Force3 - 2
-
11:001 Broadmeadow MagicLambton Jarvis 11 - 0
-
22:00HNK Sibenik U19Dinamo Zagreb U190 - 2
-
20:30NK Istra 1961 U19Zagreb locomotive U190 - 1
-
16:00Rijeka U19Mladost Zdralovi U19 22 - 1
-
15:00Slaven Belupo U19NK Varazdin U190 - 2
-
15:00NK Dugopolje U19NK Rudes U191 - 1
-
09:45Gungahlin Utd U23Canberra Olympic U23 12 - 0
-
09:451 Canberra Croatia FC U23West Canberra Wanderers FC U230 - 0
-
12:30Monaro Panthers U23Cooma Tigers U231 - 1
-
21:00IFK Norrkoping DFK (w)Ravasens IK Karlskoga (w)2 - 0Vòng 19
-
20:00Vaxjo (w)Alvsjo AIK FF (w)2 - 0Vòng 19
-
20:00Team TG FF (w)IK Uppsala (w)0 - 2Vòng 19
-
20:00Mallbackens IF (w)Bergdalens IK (w)1 - 0Vòng 19
-
20:00Ifo Bromolla IF (w)Lidkopings FK (w)0 - 2Vòng 19
-
19:00Alingsas (w)Sundsvalls DFF (w)2 - 0Vòng 19
-
17:00Gamla Upsala SK (w)Jitex DFF (w)0 - 2Vòng 19
-
12:00Esperanza SCUrayasu SC1 - 1
-
21:00River Plate RBoca Juniors Reserve0 - 1
-
21:00CA Ouriense (w)Sporting CP (w)0 - 2
-
22:59FC Dunav RuseBotev Plovdiv II1 - 0Vòng 9
-
21:00Strumska SlavaSportist Svoge0 - 1Vòng 9
-
21:001 FC SozopolFC Dobrudzha1 - 0Vòng 9
-
21:00FC Maritsa 1921FK Levski Krumovgrad1 - 1Vòng 9
-
15:00CSM Politehnica IasiGloria Buzau0 - 0Vòng 6
-
15:00FC BrasovMetaloglobus1 - 0Vòng 6
-
15:00CSM SlatinaRipensia Timisoara2 - 0Vòng 6
-
15:00ACS DumbravitaFC Unirea 2004 Slobozia1 - 4Vòng 6
-
15:00Unirea ConstantaConcordia Chiajna0 - 2Vòng 6
-
15:00ACS Viitorul SelimbarUnirea Dej0 - 0Vòng 6
-
15:00FC TimisoaraACS Viitorul Pandurii Targu Jiu0 - 0Vòng 6
-
17:45Vatika FCRoyal Rangers FC0 - 3
-
15:00Uttarakhand FCFriends United0 - 2
-
06:30Central EspanolRacing Club Montevideo0 - 0
-
01:30Canadian SCVilla Teresa0 - 0
-
22:30Cerro MontevideoClub Atletico Progreso1 - 0
Cập nhật: